JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. #1
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,767
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      Wakubwa,nikiwa ni mmoja wa wahanga wa loans board,pamoja na kadivision kangu kazuri niliko nako,nimeamua kujitafutia ajira huko kwenye hayo majeshi yetu,bora nikawe mlinzi wenu pamoja na mali zenu tu.tafadhalini sana kwa yeyote atakae sikia au kuona nafasi za kazi zinazohusiana na hapo juu asisite kunijuza at [email protected] sana


    2. #2
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,767
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      Kuwa na subira mkuu.

    3. McMoze's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd October 2011
      Posts : 26
      Rep Power : 436
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      nilidhani huwa wanapost ktk news papers mzee

    4. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,850
      Rep Power : 83594792
      Likes Received
      11446
      Likes Given
      27272

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      hata mimi nahitaji kwa ajili ya binti yangu anapenda maeneo hayo; naomba ushauri zaidi.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    5. #5
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,767
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      hata mimi nahitaji kwa ajili ya binti yangu anapenda maeneo hayo; naomba ushauri zaidi.
      sio kwamba na yeye ni mhanga wa loans board?

    6. JF SMS Swahili

    7. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,850
      Rep Power : 83594792
      Likes Received
      11446
      Likes Given
      27272

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      Quote By Senetor View Post
      sio kwamba na yeye ni mhanga wa loans board?
      Yeye bado, ndo amemaliza shule
      nataka ikiwezekana asogee huko then atafute chuo akiwa huko huko.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    8. Losambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Katikati
      Posts : 2,393
      Rep Power : 907
      Likes Received
      717
      Likes Given
      299

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      Quote By Mkiwa1 View Post
      Wakubwa,nikiwa ni mmoja wa wahanga wa loans board,pamoja na kadivision kangu kazuri niliko nako,nimeamua kujitafutia ajira huko kwenye hayo majeshi yetu,bora nikawe mlinzi wenu pamoja na mali zenu tu.tafadhalini sana kwa yeyote atakae sikia au kuona nafasi za kazi zinazohusiana na hapo juu asisite kunijuza at [email protected]n sana
      Dodo wala usipate wasiwasi wajeda wamejaa humu ndani na wanaJF ni ndugu wakijua watakujuza fasta.

    9. #8
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,767
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      Yeye bado, ndo amemaliza shule
      nataka ikiwezekana asogee huko then atafute chuo akiwa huko huko.
      kila la kheri mtoto wa mamndenyi.
      Mamndenyi likes this.

    10. Sita Sita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2008
      Location : Jamii Forums
      Posts : 1,053
      Rep Power : 806
      Likes Received
      133
      Likes Given
      350

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      Wakati unasubiri ajira panga mikakati ya kujiajiri iwapo utakosa ajira....
      If You Get Them by Their Balls,
      Their Minds and Hearts will Follow


    11. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,767
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Sita Sita View Post
      Wakati unasubiri ajira panga mikakati ya kujiajiri iwapo utakosa ajira....
      mpe mtaji.

    12. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2931
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Atakuwa DFP
      Quote By Mamndenyi View Post
      hata mimi nahitaji kwa ajili ya binti yangu anapenda maeneo hayo; naomba ushauri zaidi.
      Mamndenyi likes this.

    13. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 860
      Likes Received
      887
      Likes Given
      685

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji,police,magereza na jwtz zitatangazwa lini?

      Quote By Mamndenyi View Post
      Yeye bado, ndo amemaliza shule
      nataka ikiwezekana asogee huko then atafute chuo akiwa huko huko.
      ukishaingia huko kutoka a-level/o-level nafasi ya kuendelea na masomo ni ndogo sana na utanyayasika mpk... kuna watu ninaowafahamu waliingia huko miaka 7 iliyopita wakiwa div 1 a-level mpk leo hii wanasota hawajapelekwa chuo kama walivyoahidiwa mna wala hakuna dalili, mwache binti asome kwanza ataingia huko akishamaliza chuo
      Mamndenyi likes this.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    14. Mhindih's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 214
      Rep Power : 505
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Kuwa na subira mkuu.
      We umekata tamaa?

    15. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,850
      Rep Power : 83594792
      Likes Received
      11446
      Likes Given
      27272

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      Asanteni kwa ushauri,
      kweli namwacha asome some zaidi ndo aje huko,
      kila la kheri wakuu wangu.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    16. fabinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2011
      Posts : 1,976
      Rep Power : 898
      Likes Received
      411
      Likes Given
      283

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      duh,kwa hiyo walio katika majeshi hayo ni wahanga wa loan board?nawajua wengine darasa la saba

    17. Mpatanishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Location : Kinondoni, Dar es salaam
      Posts : 1,452
      Rep Power : 9247
      Likes Received
      258
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      Asanteni kwa ushauri,
      kweli namwacha asome some zaidi ndo aje huko,
      kila la kheri wakuu wangu.
      afadhali,mana niliwahi kusikia kuna ngono za kulazimishwa huko mkubwa akitaka ni Amri tu. Ukikataa adhabu haziishi.

      Kuna mdau alitoka huko akaniambia kamwe hata kubali ndugu yake wa kike aende huko na sababu ndio hizo.
      Mwache binti asome

    18. #17
      kitau's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 424
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      ukitaka kuingia jeshi la uhamiaji ,polisi , magereza ni lazima uanzie jkt ukisha maliza mafunzo ya awali unaweza kubahatika kuajiriwa kwenye jieshi unalotaka
      kwani wenyewe wanapeleka idadi ya nafasi wanaotakiwa kuajiriwa huko jkt

    19. #18
      YEYE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Posts : 439
      Rep Power : 515
      Likes Received
      68
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By kitau View Post
      ukitaka kuingia jeshi la uhamiaji ,polisi , magereza ni lazima uanzie jkt ukisha maliza mafunzo ya awali unaweza kubahatika kuajiriwa kwenye jieshi unalotaka
      kwani wenyewe wanapeleka idadi ya nafasi wanaotakiwa kuajiriwa huko jkt
      Umeanza lini huo utaratibu!?

    20. Tripo9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 1,988
      Rep Power : 939
      Likes Received
      351
      Likes Given
      655

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      Nina mdogo wangu amemaliza darasa la saba. Umri miaka 28. Amesomea NIT Udereva ana class C plain na nyingine nyingine. Anapenda sana kuvaa magwanda ya jeshi. Naomben nami ushauri ktk hili, pia tujuzane nafasi zikitangazwa
      "Smile though your heart is aching"...Me says

    21. Makunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2011
      Posts : 227
      Rep Power : 468
      Likes Received
      42
      Likes Given
      142

      Default Re: Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

      Hata mimi jaman nahitaj sn lakini mm ni graduate,ila sijaelewa hapo kuhusu jkt ndo inakuwaje kwa intake zao.Nafasi zikitangazwa tujuzane wakuu.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.
      By tizo1 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 11
      Last Post: 19th August 2012, 19:03
    2. Nafasi za kazi uhamiaji zinatoka lini?
      By neyl in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 4
      Last Post: 1st December 2011, 12:06
    3. Ufisadi wa kutisha idara ya uhamiaji
      By rungulugujo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 3rd January 2011, 03:46
    4. Idara ya uhamiaji Tanzania!
      By Akili Unazo! in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 35
      Last Post: 21st December 2010, 13:42

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...