JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawasa makao makuu dar........

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Tody's vision's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 14
      Rep Power : 466
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Post Dawasa makao makuu dar........

      Wadau nimekuwa nikitafuta ofice za hawa jamaa kwa muda mrefu na kila nnaye muuliza ananielekeza DAWASCO Iliyoko posta ambao ni sehemu tu ya DAWASA ila cjafanikiwa kupata ofisi za DAWASA nackia wako KIJITONYAMA mwenye info zaidi plz nijuzeni ni muhimu sana


    2. #2
      mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,660
      Rep Power : 10746
      Likes Received
      480
      Likes Given
      1408

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      Jukwaa, kichwa cha habari na maelezo yako nadhani sikuelewi
      unataka nini!?
      kazi??, office za dawasa?? au dawasa makao makuu???
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    3. Tody's vision's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 14
      Rep Power : 466
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      Mahali zilipo office za dawasa

    4. Tody's vision's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 14
      Rep Power : 466
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      Makao makuu yake kama ilivyo tanesco ni ubungo je dawasa ni wapi yalipo makao makuu ....?

    5. cheichei2010's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Posts : 878
      Rep Power : 690
      Likes Received
      320
      Likes Given
      64

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      Hili suala huwachanganya wengi.
      Dawasco sio kampuni ndogo ya DAWASA,hivi ni vitu viwili tofauti.Dawasco ni kampuni inayosimamia usambazaji maji jijini ,ilirithi mkataba wa CITY WATER.DAWASA ni Agency ya serikali inayowasimamia Dawasco.Ofisi za DAWASA ziko Mwananyamala Mkabala na Hospitali ya Mwananyamala ubavuni mwa ofisi za Ardhi za jiji pale mwananyamala.Ile njia ya lami inayotokezea Kinondoni kanisani kama sijakosea.Kwa wapenda shortcuts wanaijua.

    6. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 4,031
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      1028
      Likes Given
      1562

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      mwananyamala... mkabala la mwananyamala hospitali barabara ya lami inayokuja tokea huku biafra
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    7. kasinge's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd May 2011
      Posts : 208
      Rep Power : 521
      Likes Received
      38
      Likes Given
      84

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      Quote By samora10 View Post
      mwananyamala... mkabala la mwananyamala hospitali barabara ya lami inayokuja tokea huku biafra
      Makao makuu ni pale Moroko nyuma ya jengo la jipya la airtel. Ukifika ulizia wenyeji pale watakuonyesha..

    8. #8
      zombi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th May 2008
      Posts : 49
      Rep Power : 648
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: Dawasa makao makuu dar........

      si moroco, hiyo ya moroco ni DAWASCO kinondoni, DAWASA NI MWANANYAMALA
      Quote By kasinge View Post
      Makao makuu ni pale Moroko nyuma ya jengo la jipya la airtel. Ukifika ulizia wenyeji pale watakuonyesha..


    Similar Topics

    1. Makao makuu ya CHADEMA
      By Mla Mbivu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 52
      Last Post: 30th November 2010, 23:09
    2. Kutoka CUF Makao Makuu...
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 19
      Last Post: 24th May 2009, 21:50
    3. Dodoma isiwe makao makuu
      By fmesanga in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 24th February 2009, 10:24
    4. Dodoma, Makao Makuu
      By Haika in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 10th June 2008, 18:51

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...