JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Kubingwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2010
      Location : Hapahapa
      Posts : 501
      Rep Power : 637
      Likes Received
      61
      Likes Given
      202

      Default Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      WIZARA ya Kilimo, Chakula na Ushirika imetangaza nafasi 574 za kazi katika fani mbalimbali zinazohusu sekta ya kilimo na idara zake.

      Nafasi hizo zinawalenga watu wenye sifa mbalimbali ikiwemo kuwa na umri usiozidi miaka 45 na elimu ya kuanzia Shahada moja na kuendelea kulingana na aina ya kazi.

      Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa kwa vyombo vya habari juzi na Ofisi ya Katibu Mkuu wa wizara hiyo, waombaji wenye sifa wanapaswa kupeleka barua za maombi katika ofisi yake na wawe tayari kupangiwa kazi wizarani na ofisi za mikoani za Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi).

      Eneo lenye nafasi nyingi za ajira ni Ofisa Kilimo Daraja la II ambapo ajira 378 zitatolewa kwa waombaji wenye sifa za kuwa na Shahada ya Sayansi Kilimo na Mazingira, nafasi zote zikihitaji wahitimu kutoka katika vyuo vikuu vinavyotambulika na Serikali.

      Aidha, ajira 70 zitatolewa kwa Ofisa Utafiti Kilimo Daraja la II ambapo waombaji wanapaswa kuwa na Shahada ya Kilimo, Uchumi Kilimo, Uhandisi Kilimo, Sayansi ya Chakula na Teknolojia, Sayansi ya Viumbehai na Maabara, Udongo na Mazao (Agronomy), Mazingira na Mazao ya Bustani na Maua.

      Nafasi nyingine 88 ni katika Uhandisi Kilimo Daraja la II na kwa mujibu wa tangazo hilo, waombaji wawe na shahada ya Uhandisi yenye mwelekeo mkubwa katika fani ya kilimo, umwagiliaji, ujenzi, ufundi na mazingira.

      Ajira 38 ni za Mkufunzi Kilimo Daraja la II ambapo waombaji watapangiwa kuwa wakufunzi katika vyuo vya kilimo na mifugo vilivyo chini ya Wizara ya Kilimo na ile ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi na wanahitajika watu wenye Shahada katika kilimo kutoa Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) au kingine kinachotambulika na Serikali.

      Kwa mujibu wa taarifa ya wizara, waombaji wanapaswa kupeleka barua zao siku 14 kuanzia taarifa ilipotolewa katika vyombo vya habari.


      source: Habari leo 10.11.2011
      Mosha Lutgard likes this.


    2. #2
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,360
      Rep Power : 2306
      Likes Received
      502
      Likes Given
      19

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Haya sasa wana SUA mshindwe wenyewe tu.

    3. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,280
      Rep Power : 2900602
      Likes Received
      6235
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Ooo hakuna kazi hizo hapo sass bila kimemo test bahati yako usifuate mkumbo wa kulalamika tu.
      Do something!!!

    4. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,861
      Rep Power : 3672943
      Likes Received
      2632
      Likes Given
      3092

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Mkipata link tuwekeeni basi..iwe specific
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    5. harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,930
      Rep Power : 995
      Likes Received
      436
      Likes Given
      5

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      kw heri kaka kilimo kwanja sio

    6. anonimuz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th November 2007
      Posts : 94
      Rep Power : 683
      Likes Received
      35
      Likes Given
      52

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Quote By Sizinga View Post
      Mkipata link tuwekeeni basi..iwe specific
      Hapa tu ndio ninapowapendea wabongo. What about going to the "Wizara ya Kilimo" page or, at least, buying a news paper. Take some initiative for God's sake. After all, there's everything u might need kwenye hiyo post ya mshikaji: the post title, qualifications, deadline, age limit, where to send ur application (tafuta postal address on website).
      Sizinga and SG8 like this.

    7. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,196
      Rep Power : 32373779
      Likes Received
      730
      Likes Given
      112

      Default

      Quote By Kubingwa View Post
      WIZARA ya Kilimo, Chakula na Ushirika imetangaza nafasi 574 za kazi katika fani mbalimbali zinazohusu sekta ya kilimo na idara zake.

      Nafasi hizo zinawalenga watu wenye sifa mbalimbali ikiwemo kuwa na umri usiozidi miaka 45 na elimu ya kuanzia Shahada moja na kuendelea kulingana na aina ya kazi.

      Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa kwa vyombo vya habari juzi na Ofisi ya Katibu Mkuu wa wizara hiyo, waombaji wenye sifa wanapaswa kupeleka barua za maombi katika ofisi yake na wawe tayari kupangiwa kazi wizarani na ofisi za mikoani za Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi).

      Eneo lenye nafasi nyingi za ajira ni Ofisa Kilimo Daraja la II ambapo ajira 378 zitatolewa kwa waombaji wenye sifa za kuwa na Shahada ya Sayansi Kilimo na Mazingira, nafasi zote zikihitaji wahitimu kutoka katika vyuo vikuu vinavyotambulika na Serikali.

      Aidha, ajira 70 zitatolewa kwa Ofisa Utafiti Kilimo Daraja la II ambapo waombaji wanapaswa kuwa na Shahada ya Kilimo, Uchumi Kilimo, Uhandisi Kilimo, Sayansi ya Chakula na Teknolojia, Sayansi ya Viumbehai na Maabara, Udongo na Mazao (Agronomy), Mazingira na Mazao ya Bustani na Maua.

      Nafasi nyingine 88 ni katika Uhandisi Kilimo Daraja la II na kwa mujibu wa tangazo hilo, waombaji wawe na shahada ya Uhandisi yenye mwelekeo mkubwa katika fani ya kilimo, umwagiliaji, ujenzi, ufundi na mazingira.

      Ajira 38 ni za Mkufunzi Kilimo Daraja la II ambapo waombaji watapangiwa kuwa wakufunzi katika vyuo vya kilimo na mifugo vilivyo chini ya Wizara ya Kilimo na ile ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi na wanahitajika watu wenye Shahada katika kilimo kutoa Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) au kingine kinachotambulika na Serikali.

      Kwa mujibu wa taarifa ya wizara, waombaji wanapaswa kupeleka barua zao siku 14 kuanzia taarifa ilipotolewa katika vyombo vya habari.


      source: Habari leo 10.11.2011
      mbona kuna waliodai hakuna ajira mpya zaidi ya ualimu na udaktari? Ngoja na miye mgavi niendelee kujipa moyo.

    8. #8
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,360
      Rep Power : 2306
      Likes Received
      502
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By tindikalikali View Post
      mbona kuna waliodai hakuna ajira mpya zaidi ya ualimu na udaktari? Ngoja na miye mgavi niendelee kujipa moyo.
      si ujiajiri mkuu,we unategemea hi gvt ya wahuni itakukumbuka ni leo kweli?

    9. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,690
      Rep Power : 168828993
      Likes Received
      6655
      Likes Given
      3535

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Chuo cha kilimo MATI Kilosa Dili hilo

    10. #10
      Jeff's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2009
      Posts : 1,126
      Rep Power : 1082752
      Likes Received
      95
      Likes Given
      180

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Haya sasa wana SUA mshindwe wenyewe tu.
      lol! We senator,hashindwi m2 hapo kama hakutakuwa na ule mtindo wa MUPE MULUKE,a.k.a vimemo!

    11. #11
      Jeff's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2009
      Posts : 1,126
      Rep Power : 1082752
      Likes Received
      95
      Likes Given
      180

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Ngoja niperuzi website ya wizara fasta, vp kuhusu za human nutrition hakuna?

    12. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,196
      Rep Power : 32373779
      Likes Received
      730
      Likes Given
      112

      Default

      Quote By Senetor View Post
      si ujiajiri mkuu,we unategemea hi gvt ya wahuni itakukumbuka ni leo kweli?
      mkuu nimeshajiajiri ila lazima niingie huko ili nijibust

    13. Blessingme's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 524
      Likes Received
      23
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By tindikalikali View Post
      mbona kuna waliodai hakuna ajira mpya zaidi ya ualimu na udaktari? Ngoja na miye mgavi niendelee kujipa moyo.
      dah kumbe na wew mgavi kama mimi, ngoja tusubiri bana zetu zipo 400

    14. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,659
      Rep Power : 271423280
      Likes Received
      4858
      Likes Given
      3137

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Haya sasa watu wa SUA kazi kwenu...

    15. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,196
      Rep Power : 32373779
      Likes Received
      730
      Likes Given
      112

      Default

      Quote By Blessingme View Post
      dah kumbe na wew mgavi kama mimi, ngoja tusubiri bana zetu zipo 400
      we mgavi wa wapi? UDSM au?

    16. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 10,686
      Rep Power : 90196519
      Likes Received
      3398
      Likes Given
      2120

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      Quote By Jeff View Post
      Ngoja niperuzi website ya wizara fasta, vp kuhusu za human nutrition hakuna?
      Kumbe na hii ni KILIMO, Mimi nilikuwa najua hii ni JIKONI tu?
      For the Holy Quran says in Sura 42, verse 41: 'All those who fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the oppressor, Come the day.

    17. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,861
      Rep Power : 3672943
      Likes Received
      2632
      Likes Given
      3092

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      wizara ya kililmo web yao mbona haifunguki?
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    18. #18
      Jeff's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2009
      Posts : 1,126
      Rep Power : 1082752
      Likes Received
      95
      Likes Given
      180

      Default

      Quote By Kibanga Ampiga MKoloni View Post
      Kumbe na hii ni KILIMO, Mimi nilikuwa najua hii ni JIKONI tu?
      P*m**u! Huna akili! We umeona jikoni tu! Akili finyu hii!

    19. wa kutambua's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : dar & njombe
      Posts : 25
      Rep Power : 461
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

      wakuu na sie wa engineering mkisikia mtushitue jaman

    20. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,196
      Rep Power : 32373779
      Likes Received
      730
      Likes Given
      112

      Default

      Quote By wa kutambua View Post
      wakuu na sie wa engineering mkisikia mtushitue jaman
      utaona kama ulivyoona hii.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. kazi za wizara ya kilimo
      By nyau wawili in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 2
      Last Post: 20th September 2011, 23:42
    2. Ndassa kupinga Bajeti ya Kilimo, Chakula na Ushirika
      By GHOST RYDER in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 26th July 2011, 09:38
    3. Ufisadi waitikisa Wizara ya Kilimo
      By sitakuwafisadi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 22nd March 2011, 16:29
    4. Bajeti ya wizara ya kilimo na chakula inajadiliwa
      By chuku in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 21st July 2009, 12:49
    5. Replies: 0
      Last Post: 26th October 2008, 15:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...