JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

    Report Post
    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 135
    1. MR. DRY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Posts : 624
      Rep Power : 570
      Likes Received
      101
      Likes Given
      53

      Default ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Inakera unakuta tangazo la kazi, unafungua unakutana na link, hebu jiulize wewe unaeweka link mtu mwenye simu ndogo ataweza kuifungua kweli wakati mi-blogs yenu inatafuna mi-kb! Au mnataka tujue mnamiliki blogs!

      Fanyeni copy & paste (MFANO MAX MELO) then kwa kutia naskshi unasema "for more info" then unatupia link.

      Badilikeni jamani.......mjini shule!
      Share details, NO Hotlinking please!


    2. TZ001's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      @likwamba,
      mimi nijuavyo maisha ya technohama no free na pia you supposed to pay each service unayo access kwa wakati huo.kama ameweza sign in kwenye blog,facebook,yahoo na myspace huyo anaweza mudu gharama za kucheki hizo link hata mia moja.

      Mimi naomba muendelee na mnavyofanya na sio mtu mmoja anataka kufanya chombo kama chake.kama hawezi kubrowse basi aende cafe kwa maana gharama zinautofauti wa sh 100 au 50 tuu.so Mtafuta hachoki na akichoka ujue huyo hakuwa ametafuta au ameshapata.
      *Technology is very expensive that people think.....kama atataka simu iweze kuwa na color nzuri na web browser lazima iweze meet technical specification means itamlazimu anunue simu zenye viwango au la awe mtu wa cafe.

      Nawapa sana big up wenye blog hii kwa ku post hizi nafasi.kwa mimi nashukurubmaana nikiona simu haiwezi fungua link basi nitatoa 1000(ya dubai) ili nikacheki cafe au kumwomba wenye pc acheki na hapo ndo utakapojua unamarafiki wa namna gani.

      See ya

    3. TZ001's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      wewe Mama,
      umesoma chuo miaka mingapi wewe?nasikitika maana naona hata ukipata kazi bado utakuwa na mawazo finyu.
      Fikiria hivi ingekuwa Vipi JF isingekuwepo leo hii?Je hizo link au matangazo ya kazi ungekuwa wapata wapi?
      Kwa mawazo yako madogo unadhani makampuni ya simu yatakugawia service free????inaingia akilini?
      Je humu kwenye hii JF mpaka unapost malawama huoni kama unapoteza muda na ungetumi nafasi hii ku google upate nafazi za kazi?
      Think twice wewe mamaharaka.

    4. Biohazard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,481
      Rep Power : 1075
      Likes Received
      344
      Likes Given
      238

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Thread Accepted

    5. mandelaa1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th May 2011
      Location : Arusha
      Posts : 96
      Rep Power : 486
      Likes Received
      10
      Likes Given
      40

      Default

      Quote By MR. DRY View Post
      Inakera unakuta tangazo la kazi, unafungua unakutana na link, hebu jiulize wewe unaeweka link mtu mwenye simu ndogo ataweza kuifungua kweli wakati mi-blogs yenu inatafuna mi-kb! Au mnataka tujue mnamiliki blogs!

      Fanyeni copy & paste (MFANO MAX MELO) then kwa kutia naskshi unasema "for more info" then unatupia link.

      Badilikeni jamani.......mjini shule!
      Biashara ni matangazo ...

    6. HenryJr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : Moshi-Kilimanjaro
      Posts : 31
      Rep Power : 485
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Ndio kaka!wawe na mwelekeo

    7. Clean9

    8. alutem's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Location : dom is my home place,bt dar is where am i know!
      Posts : 58
      Rep Power : 474
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      aswaaaa!

    9. ammablaze's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Location : morogoro
      Posts : 33
      Rep Power : 436
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default

      kweli mzazi, achani hizo bana

    10. youngforeva's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 25
      Rep Power : 475
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Hilo neno..hope wamekusoma...waambie wasomee online journalism
      peace forever

    11. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,131
      Rep Power : 36371
      Likes Received
      1422
      Likes Given
      1652

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Quote By MR. DRY View Post
      Inakera unakuta tangazo la kazi, unafungua unakutana na link, hebu jiulize wewe unaeweka link mtu mwenye simu ndogo ataweza kuifungua kweli wakati mi-blogs yenu inatafuna mi-kb! Au mnataka tujue mnamiliki blogs!

      Fanyeni copy & paste (MFANO MAX MELO) then kwa kutia naskshi unasema "for more info" then unatupia link.

      Badilikeni jamani.......mjini shule!
      tena ukizingatia hapa mnatangaza bure bila malipo ni vizuri kutoa maelezo yanayojitosheleza
      Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!

    12. Kiguhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th May 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 473
      Likes Received
      2
      Likes Given
      4

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Jua ukitaka cha uvunguni sharti uiname. Hamna mtu atakuja kukulisha mdomoni kila kitu kwenye this world of science and tech.

    13. chumvichumvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2010
      Location : HUMU HUMU
      Posts : 648
      Rep Power : 649
      Likes Received
      70
      Likes Given
      70

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      bora hiyo ha2a ya kuondoa vijilink visivyo na maelezo ya kutosha na ikiwezekana na izo link zenyewe ziwe active na ndizo husika

    14. chumvichumvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2010
      Location : HUMU HUMU
      Posts : 648
      Rep Power : 649
      Likes Received
      70
      Likes Given
      70

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Masikini hafilisiki wala hafulii

    15. kelvinkipeta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 90
      Rep Power : 445
      Likes Received
      8
      Likes Given
      5

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Hauna hoja kaka,hayo ni matatzo yako binafs na sio ya jamii nzima do u know kwamba jf ni kwa ,maslahi nya jamii yote na siyo wewe kama wewe.hebu ona wanajamii walivokudis na hiyo hoja yako.jipange upya mzee

    16. Shoboga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd October 2008
      Posts : 22
      Rep Power : 604
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Quote By Dio View Post
      Ndugu yangu sijui hata unacholalamikia ni nini?
      Kuwa na shukrani mtu anakupa njia wewe ndio unapaswa kufuata hyo njia sasa ww unataka utafuniwe umeze tu.
      Ndiyo maana huyo jamaa hapati kazi. upata kazi unahitaji kujibidisha jomba!!!

    17. Kanyumainzu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Hiyo ni sawa kabisa,
      Jamani ukitaka kutenda wema kweli kuwa mwema wa kutoka hata shukrani ziwe za kweli. Do not get tired Pl'se.

    18. KakaKiiza's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Location : Here Where you see me!!
      Posts : 7,640
      Rep Power : 2821952
      Likes Received
      3292
      Likes Given
      1990

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Kweli watanzania ni wavivu yani mimi nikuwekee link ya kazi unataka mpa nitoohe??wekweli akili yako inahitaji msaada wa ziada au upewe redbull kuiboost mfano huu hapa UNDP in Tanzania -Vacancies and Consultancies subiri nitakuwekea nitakukopia na kukupestia!!
      Its only crazy who will be against to CDM!,only a fool who will fly CCM flag while is hungry!!

    19. Jotojiwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 191
      Rep Power : 460
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Jaman kuna link zenye info na zingine hazieleweki kabisa, unafungua unakutana na v2 tofauti.

    20. Innocent msokwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 37
      Rep Power : 426
      Likes Received
      1
      Likes Given
      6

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Mi nafikiri wote mpo sawa kabisa,

    21. EVODIUS RWECHUNGURA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 420
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Tatizo tu ni Ruga zitumikazo nawashukuruni sana mnaotoa matangazo yenu hapa mnatusaidia sana japo kazi kupatikana ni ngumu hata kama unamasivi kibao mi naona hata kama una uwezo mpana asiyekujua hakujui kabisa. Ni kweli kwamba mashwala ya matumizi ya simu za mkononi kufungua Link au kutofungua ni utaharamu unaotakiwa kuwa nao au ukiona vipi ni vyema kuomba msaada kwenye Cafe au kulipa gharama apate msaada.

    22. EVODIUS RWECHUNGURA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 420
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

      Pia ushauri mi sidhani kama Elimu kubwa ndio Uadirifu na Ueledi kazini au Kingereza kilichonyooka tena cha kuongea kama ndio uchapakazi na uadirifu katika kazi hivyo jaribuni kuliangalia kwa undani zaidi wanaachwa watu wenye sifa nyingi kasoro moja wanawachukua watu wenye sifa moja ya kingereza na uku mengine mabomu Naomba nisijibiwe matusi kama la kujibu huna basi kaa kimya.

    23. Kansime

    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. kwa wanao tafuta kazi zingatia
      By christer in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 11
      Last Post: 9th December 2011, 13:07
    2. Ndoa Imara ? Zingatia Haya!
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 17th July 2011, 21:58
    3. Hivi Badra kaamua kumaliza kazi kwa matangazo uharo TANESCO?
      By Membe for 2015 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 28th March 2011, 09:19
    4. Niongee kingereza...(zingatia)
      By Kafara in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 8th January 2010, 21:56

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...