JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. Dr wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 880
      Rep Power : 672
      Likes Received
      176
      Likes Given
      66

      Default Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      leo wametoa majina ya walioitwa knye interview post za operation (wako 1400...) na drivers knye daily news ya leo

      nawatakia kila la kheri na maandalizi mema
      magasha david likes this.
      Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba

    2. Movie-Date

    3. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,258
      Rep Power : 132488883
      Likes Received
      3835
      Likes Given
      3548

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Bila shaka na wewe Dr jina lako limo.

    4. #3
      Chibidu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 355
      Rep Power : 681
      Likes Received
      33
      Likes Given
      48

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Quote By Dr wa ukweli View Post
      leo wametoa majina ya walioitwa knye interview post za operation (wako 1400...) na drivers knye daily news ya leo

      nawatakia kila la kheri na maandalizi mema
      Hivi hawa jamaa wa PSPF wanataka kuajili operation officers wangapi? nitawashangaa sana kama wanataka kuajili watu chini ya 100 harafu wawaite kwenye interview watu 1400+
      Kila la kheri kwa walioitwa kwenye usaili huo. Madesa mnaruhusiwa kwenda nayo
      IT IS BY GROWING OLD THAT EVERYONE LEARN TO REMAIN YOUNG

    5. #4
      harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,962
      Rep Power : 1005
      Likes Received
      441
      Likes Given
      5

      Default Walioomba kazi PSPF MAJINA HAYA HAPA.

      Walioomba kazi PSPF MAJINA HAYA HAPA wanaitwa kwenye interview chuo kikuu cha DSM
      CHEKI WEB YA PSPF
      Last edited by harakat; 23rd September 2011 at 15:36.

    6. #5
      MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,721
      Rep Power : 8801
      Likes Received
      1065
      Likes Given
      473

      Default Re: Walioomba kazi PSPF MAJINA HAYA HAPA.

      Mkuu ni hao tuu?

    7. Azam

    8. Dr wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 880
      Rep Power : 672
      Likes Received
      176
      Likes Given
      66

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Quote By Ndibalema View Post
      Bila shaka na wewe Dr jina lako limo.
      mkuu mimi huko sipo nakimbizana na kilimo kwanza
      Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba

    9. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,497
      Rep Power : 1212
      Likes Received
      588
      Likes Given
      653

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      hata kwenye website yao yanapatikana
      unaweza kuchek hapa
      http://www.pspf-tz.org/eng.php?lang=en&page=5&id=19
      “Talk slowly but think quickly”

    10. #8
      JB's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th July 2009
      Posts : 12
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      This is crazzzzzzzzzzzzzy; cant they filter the list and come out with a reasonable of prospective candidates??????. Think of how much will be spend on that exercise leave alone travel costs for individuals from upcountry....

      We need to be economic Tanzanians

    11. MKOBA2011's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 505
      Likes Received
      22
      Likes Given
      8

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Na kama hawaitaji watu wengi watakuwa na matatizo ya kifikra wanatakiwa kujua some are coming far east

    12. #10
      Odiembo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd August 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default walioomba kazi PSPF majiana yametoka

      Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
      Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

      Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
      Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

      Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.

    13. Bei Mbaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 1,862
      Rep Power : 38151136
      Likes Received
      549
      Likes Given
      388

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      posts 9 waloitwa kwenye usaili 1422

      1 : 158
      People marry those who are ready to get married not who they real love

    14. NYAGI DRY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 259
      Rep Power : 519
      Likes Received
      51
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Odiembo View Post
      Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
      Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

      Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
      Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

      Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
      Kutakuwa na nin pale jaman?

    15. #13
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25796
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Hongereni PSPF..hapo mmeonyesha kweli ajira ni fair game!
      Kama wote wana qualifications zilizosawa..solution ni kuita wote, wafanye written interview..hapo mtatambua vichwa vya maana na wale wenye GPA za kubebwa!
      Cost is not an issue when it comes kwenye opportuinity ya kufanya in one of the best organization in thr Country
      Mwihadisa likes this.

    16. Nguchiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2009
      Location : Korogwe, Tanga
      Posts : 355
      Rep Power : 633
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      huo nio upimbi kama si ubwege, hivi hawa jamaa hawana Human Resource Officer/manager?na kama yupo hajui kitu kinachoitwa SHORT LISTING unataka watu 10 unaita 10,000 what for?nahisi kuna mawili
      1. haijui kazi yake
      2. wanatafuta sababu ya kukaa katika interview panel mwezi mzima na kulipwa allowance nyingi, huo ni usenge, badilikeni au kwa kuwa hamuwalipi watakaokuja katika interview,mnaita mtu kutoka Ruvuma na Kigoma, hakuna ratiba ya interview dont tell me watu 1400 watakuwa assessed ndani ya siku moja! Pathetic fools

    17. #15
      Kijuche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2010
      Posts : 416
      Rep Power : 605
      Likes Received
      30
      Likes Given
      29

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Quote By Odiembo View Post
      Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
      Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

      Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
      Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

      Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
      Ukisikia interview dume ndio hizo.

    18. Baba Erick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 438
      Rep Power : 558
      Likes Received
      62
      Likes Given
      47

      Default

      Quote By Odiembo View Post
      Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
      Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

      Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
      Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

      Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
      duce kuna nini

    19. makmillan's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th January 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      najarib kuchek kwenye web yao lakini sijajua kona gan wameandika hayo majina...nisaidien wadau

    20. Hepatis B's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2013
      Posts : 79
      Rep Power : 409
      Likes Received
      38
      Likes Given
      15

      Default Re: Walioomba kazi PSPF majina yametoka

      Yapo kona gani hayo majina? Hata kama wanaajili watu 100 hayo majina ni mengi HR ana memo za kutosha anazipitia now

    21. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,245
      Rep Power : 712
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default

      Kuwa great thinker ndugu wewe unatafuta majina ya PSPF kaz ipi, kama za huyu jamaa hii post ya mwaka 2011 na sasa tupo 2013. Take your time to research kabla hujafa kwa pressure kwa vitu vidogo kama hivi
      Quote By makmillan View Post
      najarib kuchek kwenye web yao lakini sijajua kona gan wameandika hayo majina...nisaidien wadau

    22. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,245
      Rep Power : 712
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default

      Kuwa great thinker ndugu wewe unatafuta majina ya PSPF kaz ipi, kama za huyu jamaa hii post ya mwaka 2011 na sasa tupo 2013. Take your time to research kabla hujafa kwa pressure kwa vitu vidogo kama hivi
      Quote By Hepatis B View Post
      Yapo kona gani hayo majina? Hata kama wanaajili watu 100 hayo majina ni mengi HR ana memo za kutosha anazipitia now

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Majibu ya TCU yametoka
      By Emma Lukosi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 35
      Last Post: 11th September 2012, 02:18
    2. Walioomba kazi University of Bagamoyo
      By fikirini in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 6
      Last Post: 3rd November 2011, 01:02
    3. Majibu PSPF yametoka?
      By pinochio in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 3
      Last Post: 1st November 2011, 22:44
    4. Matokeo yametoka
      By sulphadoxine in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 9
      Last Post: 28th April 2011, 18:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...