JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira,usalama wa taifa.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 51
    1. #1
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,460
      Rep Power : 2330
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default Ajira,usalama wa taifa.

      Hello wakuu!!kama kuna mwenye mchongo wa job za hao watu,plz naomba anijulishe!elimu yangu,ni ya vidato 6.sababu ya mimi kutaka kuwa nao ni mapenzi yangu binafc 2 na hyo kazi..

    2. Blessingme's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 528
      Likes Received
      23
      Likes Given
      2

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      We c unasoma udsm wew! Tena una supplimentary, kasome dogo kwanz kaz utapata tu,

    3. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,762
      Rep Power : 109341264
      Likes Received
      4029
      Likes Given
      2408

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Quote By Blessingme View Post
      We c unasoma udsm wew! Tena una supplimentary, kasome dogo kwanz kaz utapata tu,
      Hahahaha!
      Msaidieni dogo.

    4. Baba Erick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 449
      Rep Power : 560
      Likes Received
      65
      Likes Given
      55

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      huyu labda kadisco

    5. Kibukuasili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2010
      Posts : 844
      Rep Power : 706
      Likes Received
      151
      Likes Given
      148

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      wamekusikia wenyewe watakuja. Kaa tayari tu
      He who knows tell it not; he who tells knows it not

    6. Movie-Date

    7. #6
      Mr.Toyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2007
      Location : ....& Tz
      Posts : 545
      Rep Power : 817
      Likes Received
      114
      Likes Given
      88

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Quote By Blessingme View Post
      We c unasoma udsm wew! Tena una supplimentary, kasome dogo kwanz kaz utapata tu,
      Loh umemuanika mwenzako hadharani!!
      Safari hii mpaka kieleweke..

    8. #7
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,460
      Rep Power : 2330
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Blessingme View Post
      We c unasoma udsm wew! Tena una supplimentary, kasome dogo kwanz kaz utapata tu,
      <br />
      <br />
      umenifananisha mkuu,ujue humu jf kuna senetor ambae ni mim na kuna senator ambae ni m2 mwngne so labda utakua ume2mix.

    9. #8
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,460
      Rep Power : 2330
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Baba Erick View Post
      huyu labda kadisco
      <br />
      <br />
      kwan kudisco ni dhambi mkuu?

    10. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,176
      Rep Power : 944
      Likes Received
      380
      Likes Given
      625

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      kazi za kihuni achana nazo. au na wewe unataka mkulu akipewa suti uwe unaambulia?
      yegella likes this.
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    11. #10
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,460
      Rep Power : 2330
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Mtego wa Noti View Post
      kazi za kihuni achana nazo. au na wewe unataka mkulu akipewa suti uwe unaambulia?
      <br />
      <br />
      hapana,me naona ndo ndoto zangu zko hapo mkuu.
      yegella likes this.

    12. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,897
      Rep Power : 256418
      Likes Received
      948
      Likes Given
      733

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Quote By Senetor View Post
      <br />
      <br />
      hapana,me naona ndo ndoto zangu zko hapo mkuu.
      yaani hapa umenichekesha kwahiyo unaomba kazi uwt ili Kikwete akihongwa suti na wewe upewe vijamba koti hahahah

    13. #12
      Dajo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 25
      Rep Power : 475
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Nimeshakusoma mawazo yako hutaweza kupata hiyo job.nikuulize kama hata cku moja umewahi kuckia matangazo yao ya kazi?wana wa2 wao so utajisumbua,then wameona umeshaanza kuandika huku jf wanajua utakuwa virus!

    14. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 754
      Likes Received
      210
      Likes Given
      107

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Kazi ya nini hiyo dogo.............Form 6 haitoshi achana na kazi za kinafki.

    15. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,883
      Rep Power : 538474
      Likes Received
      1073
      Likes Given
      148

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Hello wakuu!!kama kuna mwenye mchongo wa job za hao watu,plz naomba anijulishe!elimu yangu,ni ya vidato 6.sababu ya mimi kutaka kuwa nao ni mapenzi yangu binafc 2 na hyo kazi..
      <br />
      <br />
      Unazungumzia usalama wa taifa lipi? Kenya,Uganda au malawi?maana hapa kwetu hatuna usalama wa taifa tuna usalama wa CCM tu.

    16. #15
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,460
      Rep Power : 2330
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By kichomiz View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      Unazungumzia usalama wa taifa lipi? Kenya,Uganda au malawi?maana hapa kwetu hatuna usalama wa taifa tuna usalama wa CCM tu.
      <br />
      <br />
      duh!!mkuu,kwan bongo hamna usalama taifa?me huo wa ccm siujui na wala siuhitaji.

    17. #16
      Elly B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 1,059
      Rep Power : 321211461
      Likes Received
      783
      Likes Given
      132

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Quote By Senetor View Post
      Hello wakuu!!kama kuna mwenye mchongo wa job za hao watu,plz naomba anijulishe!elimu yangu,ni ya vidato 6.sababu ya mimi kutaka kuwa nao ni mapenzi yangu binafc 2 na hyo kazi..
      Pole sana ndg yangu! Kwa jinsi ninavyokumbuka hao watu hawatangazagi nafasi publicaly. So hii ina maana wana namna yao ya kupata watu wa kufaa kwa taaluma yao. Kwa vyovyote inavyokuwa sidhani kama kuna mtu anayeweza kukwambia cha kufanya na kama atafanya siyo humu kwenye forum. nakushauri jaribu ku switch uelekeo. Wkati flani nafikiri kuliko kusubiria majibu humu ni afadhali ulenge ofisi zao. Najua unaweza usipate jibu la moja kwa moja but utapata pa kushika kama utakuwa unajua kufikiria. Good luck
      "Always Do the Right Thing Even if is a Little Dangerous;Thats how a Man Defines Himself!"..

    18. Baba Erick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 449
      Rep Power : 560
      Likes Received
      65
      Likes Given
      55

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      kama huja disco kasomee professions kama wenzako. Umbea/ushushu huwezi wewe!

    19. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,433
      Rep Power : 71322
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By Senetor View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      duh!!mkuu,kwan bongo hamna usalama taifa?me huo wa ccm siujui na wala siuhitaji.
      <br />
      <br />
      Siku ikitokea kama libya hata humu jf hakuna wa kukaa kujulishana lolote,ni mwendo wa damu kumwagika tu,muhimbili yote itageuka mochwari, nyie wanaharakati wa kujificha mtachukuliwa mizukule.achen dharau na vyombo vya dola.

    20. Blessingme's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 528
      Likes Received
      23
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Senetor View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      umenifananisha mkuu,ujue humu jf kuna senetor ambae ni mim na kuna senator ambae ni m2 mwngne so labda utakua ume2mix.
      <br />
      <br />
      wadau leo ngoja nimuumbue huyu dogo anadai c yey nenda jukwaa la elimu kuna thread ya( habari mbaya kwa wanafunzi 2nd year udsm- COET) Utajua kwamba ndo huyu senetor yey, ana supp so c form 6 kama anavyodai. Mim c bahatishi naona kazidi ku2danganya.

    21. #20
      OTIS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 2,130
      Rep Power : 895
      Likes Received
      599
      Likes Given
      218

      Default Re: Ajira,usalama wa taifa.

      Nakushauri usome upate japo degree ndio ukaombe kazi kwa hao jamaa...ulizia ofisi za usalama wilaya uliyopo na ukaongee nao kuhusu shida yako.
      Wanaweza kukuelewa na wakakuchukua.
      Ila hapa hakuna atakaekuambia zaidi kwani usiri ndio mfumo wao wa kazi.


      ONLY THE ILLUMINATI SUCCEED

      (OTIS)


    22. Ulemavu

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 78
      Last Post: 12th April 2012, 10:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...