JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 648
      Likes Received
      71
      Likes Given
      5

      Default Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Jamani wadau naomba kwa yeyote ayejua nafasi za kazi zinatoka lini kwenye hizo sehemu nilizozitaja aniambie.Najua kuna watu wengi wa kila namna hapa jukwaani.Nataka kumpeleka mdogo wangu kwenye kozi yoyote inayofuata toka sehemu hizo.
      Asanteni sana
      Kennedy likes this.


    2. ktman2's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th June 2011
      Posts : 7
      Rep Power : 476
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      We MKURYA ?

    3. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,677
      Rep Power : 1595
      Likes Received
      291
      Likes Given
      84

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Ana elimu gani huyo mdogo wako? Watatangaza magazetini hasa kwa wale Proffessional ndio wata aply directly makao makuu na hawa wengine lazima wapitie JKT ndio aqualify kwenda Jwtz

    4. SOLOGWIGABA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Posts : 22
      Rep Power : 471
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Muda mfupi uliopita nilikuwa naongea na Commisiner wa Polisi kuhusu ajira ndani ya jeshi la Polisi amesema kwa sasa kule CCP kuna recruit kozi inaendelea ambapo inategemewa kuisha 2012 mwezi wa 2 au 3 baada ya hapo ndipo wataajiri wengine,hvyo tegemea labda kwa kipindi hicho.Hata hivyo ametoa angalizo kuwa Jeshi la Polisi linasitasita kuajiri wasomi wengi maana wanaleta usumbufu kwa viongozi wa ngazi za juu za jeshi hilo kwa kuhoji kila jambo kinyume kabisa na maadili ya jeshi ambapo askari anatakiwa kuitikia NDIYO AFANDE hata kama anaonewa/kudhurumiwa haki yake.

    5. tizo1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 774
      Rep Power : 648
      Likes Received
      71
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Laurence View Post
      Ana elimu gani huyo mdogo wako? Watatangaza magazetini hasa kwa wale Proffessional ndio wata aply directly makao makuu na hawa wengine lazima wapitie JKT ndio aqualify kwenda Jwtz
      <br />
      <br />
      Ana elimu ya kidato cha sita.alipata div 4.

    6. Chiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2008
      Posts : 623
      Rep Power : 764
      Likes Received
      198
      Likes Given
      653

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      wakati anazubaa zubaa mpeleke veta akatafute cheti kingine inamaana sana kama atakuwa na kitu cha ziada

    7. MKUNGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2009
      Location : SIRTE
      Posts : 437
      Rep Power : 641
      Likes Received
      59
      Likes Given
      23

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Mpelekeni ualimu huyo
      Hakika wanaokula mali ya mayatima kwa dhuluma, bila shaka wanakula moto matumboni mwao na wataungua katika huo moto.
      The Holy Quran 4:10

    8. jeverino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 386
      Rep Power : 543
      Likes Received
      60
      Likes Given
      409

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      jaman jaman!huyo mdogo wako amekosa nini mpk unataka aende majeshini?najua WaTanzania wengi dhana ya kupeleka ndugu au watoto wao kigezo nikuwa wamfeli shuleni,au wamepata division 4 za mwsho so jeshini ni last option,mdogo wako ana elimu gan?majeshini bila elimu ya kueleweka unataka mdogo wako akawe mtumwa na manamba wa kutupwa,atakuwa ni mtu wa kukataa tamaa kama tunavyoona wanajeshi askari wetu hapa Tz na kuishia ktk gongo,hakikisha awe na elimu kwanza angalau digrii ndio umpeleke,kutwa wenzetu hao wanasema maslahi duni,japokuwa hawasemi direct lkn hawana kitu na serikali imewatupa kimapato,angalia ni nn sbb ya wewe kutaka kumpeleka huko...iwish ningeonana face to face nikwambia uozo mwingne mwng ulipo majeshini hasa ktk vyuo vyao vya mafunzo.....Yaan acha tuu!

    9. Mshangaaji's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Posts : 14
      Rep Power : 684
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Quote By jeverino View Post
      jaman jaman!huyo mdogo wako amekosa nini mpk unataka aende majeshini?najua WaTanzania wengi dhana ya kupeleka ndugu au watoto wao kigezo nikuwa wamfeli shuleni,au wamepata division 4 za mwsho so jeshini ni last option,mdogo wako ana elimu gan?majeshini bila elimu ya kueleweka unataka mdogo wako akawe mtumwa na manamba wa kutupwa,atakuwa ni mtu wa kukataa tamaa kama tunavyoona wanajeshi askari wetu hapa Tz na kuishia ktk gongo,hakikisha awe na elimu kwanza angalau digrii ndio umpeleke,kutwa wenzetu hao wanasema maslahi duni,japokuwa hawasemi direct lkn hawana kitu na serikali imewatupa kimapato,angalia ni nn sbb ya wewe kutaka kumpeleka huko...iwish ningeonana face to face nikwambia uozo mwingne mwng ulipo majeshini hasa ktk vyuo vyao vya mafunzo.....Yaan acha tuu!
      But yet we need people to join our forces regardless what, sina uhakika ni wapi katika nchi hii hakuna uozo. Tatizo ni kwamba pamoja na elimu yako unahitaji mtu wa kukushika mkono kupata kibarua. Watu pia wanapenda fani tofauti, huwezi kumlazimisha huyo mdogo wake kwenda THT!!!!!!

    10. Mohamedi Mtoi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Location : Kinondoni
      Posts : 3,192
      Rep Power : 49989368
      Likes Received
      5634
      Likes Given
      699

      Default Re: Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.

      Nimeona mchangiaji mmoja hapo juu amesema ampeleke ualimu. Hivi ualimu ni kazi ya walio feli? Nauliza tu maGT.

    11. haroun eston's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th August 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Jamani mimi ni mhitimu wa mafunzo ya kilimo na mifugo je naweza nikapata nafasi ya kujiunga na jwtz kutokana na hiyo proffesional niliyo nayo?

    12. haroun eston's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th August 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Nafasi za jeshi huwa zinatoka muda gani?


    LinkBacks (?)


    Similar Topics

    1. Nafasi za kazi JWTZ
      By Yo Yo in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 23
      Last Post: 26th September 2013, 13:20
    2. Replies: 24
      Last Post: 23rd December 2011, 10:11
    3. Replies: 17
      Last Post: 25th September 2011, 16:27
    4. Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania
      By mwankuga in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 9
      Last Post: 8th January 2011, 07:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...