JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,680
      Rep Power : 891
      Likes Received
      312
      Likes Given
      28

      Default Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Wale wadau waliofanya interview tarehe 11 na 12 July kwa nafasi za kazi zilizotangazwa na tume ya Ajira za utumishi wa umma, majibu yametoka na wajionee wenyewe hapa au kama una ndugu yako amebahatika basi umjulishe.
      Attached Files
      TIMING likes this.
      Huwezi kumshawishi nyani mzee kwamba asali ni tamu kuliko ndizi mbivu.

    2. Movie-Date

    3. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,948
      Rep Power : 3282
      Likes Received
      924
      Likes Given
      2112

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Thanks kwa taarifa.

    4. Edson Zephania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Location : Dodoma, Tanganyika
      Posts : 500
      Rep Power : 590
      Likes Received
      108
      Likes Given
      477

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Wengne simu zetu hazisomi pdf jamani. Tusaidieni
      Smile likes this.

    5. Sanga n.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Posts : 51
      Rep Power : 488
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Tunashukuru kwa taarifa mkuu, tuzd kujuzana kadri iwezekanavyo. All da best kwa waliochaguliwa. Thx

    6. kibakwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th May 2011
      Location : KIKURUNGE
      Posts : 160
      Rep Power : 517
      Likes Received
      21
      Likes Given
      61

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Asante sana mkuu
      '"PROBLEMS CAN BE SOLVED AT THE SAME LEVEL OF AWARENESS THAT CREATED THEM'"

    7. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305203
      Likes Received
      11215
      Likes Given
      6025

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Quote By Edson Z. M View Post
      Wengne simu zetu hazisomi pdf jamani. Tusaidieni
      OFISI YA RAIS
      SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
      Kumb. Na. EA.7/96/01/A/30 15 Agosti, 2011
      KUITWA KAZINI
      Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 11 hadi 12 Julai, 2011kuwa walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha, wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika barua zao za kupangiwa vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira. Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      1
      LAW SCHOOL OF TANZANIA
      SENIOR LECTURER 1. GABRIEL S. MNYELE
      LECTURER 1.EDWARD P. CHUWA
      2.KISAKISA KIWARA
      ASSISTANT LECTURER 1.IMAN BARAKA KADUMA
      2.EMIL D.J. LUKIKO
      2
      GOVERNMENT CHEMIST LABORATORY AGENCY
      CHEMIST II 1.JEHOVA F. MGONJA
      2.HOSEA A. HOSEA
      3.KAGERA Z. NGWEISHEMI
      4.KAIJUNGA T. BRASSY
      CHEMICAL LABORATORY TECHNOLOGIST 1.DIDAT S. KAMAZE
      2.ROBERT SID NDIMBE
      3.ANTHONY A. MBALUKA
      4.HARID SAID
      5.AMOUR SULEIMAN
      3
      EASTERN AFRICA STATISTICAL TRAINING CENTRE
      ASSISTANT LECTURER (STATISTICS) 1.PATRICK K. MWANAKATWE
      2.ZAINAB HASSAN
      TUTORIAL ASSISTANT (MATHEMATICS) 1.JOHN M. BUZZA
      4
      MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE
      ENGINEER TRAINEE (ELECTRICAL) 1.JOSEPH MWITA
      2.HENRY R. KURWA
      STATISTICIAN II 1.NASIB ELIAS
      HUMAN RESOURCES OFFICER 1.MGESI JUMA MACHERA
      SUPPLIES OFFICER II 1.GAUDENCE TEMBA
      WEBMASTER 1.EMMANUEL T. MBWAMBO
      SYSTEM ADMINISTRATOR 1.VICTOR JUSTICE
      2.NSHABIMANA CHAMGOBA
      NETWORK ADMINISTRATOR 1.CHRISTOPHER C. MTOVE
      ASSISTANT MASHALLER 1.ZANABIUS MWIMBA
      2.HAMIS A. SHEMWETA
      3.DENIS KINYANGA
      4.CHRISTOPHER P. NYALUSI
      5.JAPHET C. MTOKA
      6.JAMES P. MBWIMBO
      7.BEDA MMBANDO
      8.JEFF W. SHANTIWA
      9.FADHILI MEENA
      10. CHARLES ALOYCE COSMAS
      X. M. Daudi
      KATIBU


      NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:

      www.utumishi.go.tzna www.pmoralg.go.tz

    8. MWENDAKULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2009
      Location : Partout
      Posts : 503
      Rep Power : 680
      Likes Received
      106
      Likes Given
      102

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Quote By Edson Z. M View Post
      Wengne simu zetu hazisomi pdf jamani. Tusaidieni
      Tukusaidiaje?Be serious tafuta PC ilipo upate hizo taarifa kama ni muhimu kwako.Acha uzembe na manung'uniko yasiyo na sababu
      TANMO and mama D like this.

    9. Malova's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 629
      Rep Power : 613
      Likes Received
      144
      Likes Given
      10

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      sengwili

    10. MDAI HAKI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st September 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Wale ambao cmu hazisomi nunueni moderm,ili muwe upated.

    11. andrewdennis72's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th October 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Angry Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Waliopata kazi msisahau wadau wengine ambao hawana kazi.

    12. Baba Dia's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 463
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Mmelonga kweli haswa,bila hvyo feedback itakuwa loose

    13. Ndechumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Posts : 954
      Rep Power : 666
      Likes Received
      182
      Likes Given
      548

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      hongereni mliopata kaz mpya

    14. twahil's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st May 2011
      Posts : 210
      Rep Power : 524
      Likes Received
      17
      Likes Given
      1

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Lini watatoa majibu ya interview iliofanyika tar 30 march ya NIDA?.

    15. brazakaka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 570
      Likes Received
      14
      Likes Given
      11

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      Quote By twahil View Post
      Lini watatoa majibu ya interview iliofanyika tar 30 march ya NIDA?.
      hivi jamani kuna anayejua ile interview ya NIDA kuna walioitwa tayari?
      TBC1 na ITV mnashindwa hata kutuwekea recorded news bulletin kwenye website zenu?

    16. Ngaliba Dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 982
      Rep Power : 712
      Likes Received
      457
      Likes Given
      19

      Default Re: Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma

      NIDA tayali mkuu,watu wako vitengoni..washapelekwa training ya kufa mtu na saiz washanza na kazi!wameanza kutengeneza vitambulsho vya uraia kwa wafanyakaz wa umma ambao data zao n rahs..so vijana wako mzgoni

    17. Ulemavu

    Similar Topics

    1. Ofisi ya rais, Tume ya utumishi wa umma
      By Misspina in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 24th July 2014, 11:32
    2. Msaasa juu ya Utumishi wa Umma, Sekretariet ya Ajira
      By hiakaman in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 3
      Last Post: 22nd August 2011, 16:54
    3. Matokeo ya interview utumishi wa umma - national identifications (nida)
      By Mla Mbivu in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 9
      Last Post: 10th August 2011, 10:51
    4. Matokeo ya interview utumishi wa umma (nida)
      By Chloe O'brian in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 19
      Last Post: 1st May 2011, 12:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...