JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tume ya ajira tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 35
    1. kintunu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 470
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Wink Tume ya ajira tanzania

      kuitwa kwenye usaili watu zaidi ya 5000 kwa post 100 je kuna uhalali hapo?au ni kutaka kuwasubua abiria ambao hata nauli ya kuhadhuria huo usaili wanakopa,Tume inatakiwa ifanye kazi kiumakini na cyo kuwatesa wahitimu wa vyuo.


    2. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,714
      Rep Power : 3227
      Likes Received
      903
      Likes Given
      2025

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Wasomi pia wameongezeka,kuondoa longo longo ni kuita wote wenye minimum qualifications wajikaange wenyewe.
      Renegade and Sugar wa Ukweli like this.

    3. ktman2's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th June 2011
      Posts : 7
      Rep Power : 473
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Si hivyo tu , katika usaili huu Audit mtarajiwa kuulizwa na mambo ya uchumi inasaidia nini ? /kuboresha kitu gani ?

    4. Lusambara's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 38
      Rep Power : 512
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Tume haitaki lawama kwa mtu yoyote.
      'TF' likes this.

    5. Renegade's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2009
      Posts : 1,667
      Rep Power : 923
      Likes Received
      392
      Likes Given
      1387

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Ni vizuri kuwaita wote, System kama hii imekuwa inatumiwa sana India, Inapunguza malalamiko na inaongeza uwezekano wa kutompendelea mtu yoyote.
      Usually when people are sad, they don't do anything. They just cry over their condition. But when they get angry, they bring about a change.

    6. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,402
      Rep Power : 833
      Likes Received
      260
      Likes Given
      279

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Umenikumbusha interview ya NSSF mwaka jana tuliitwa watu 1500 kwa post 10 tu. Nilikuwa Zanzibar ikabidi nifunge safari kuhudhuria, tulijaza Diamond Jubilee Hall, ilikoishia wanajua wao wenyewe! Kwakweli wangekuwa wanachuja huko huko kupunguzia watu gharama
      Promises are comfort to a fool

    7. lebabu11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2010
      Posts : 526
      Rep Power : 641
      Likes Received
      106
      Likes Given
      107

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Sitting and other allowances are directly proportional to the number of candidates to be interviewed!

    8. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,222
      Rep Power : 2900585
      Likes Received
      6222
      Likes Given
      12862

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      huo ni wehu.. usaili gani huo ati.. mweh!!
      KasomaJr likes this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    9. Mfatiliaji's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th March 2011
      Posts : 89
      Rep Power : 502
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Awful!

    10. MKWECHE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Location : IGANGIDUNGU-IRINGA
      Posts : 300
      Rep Power : 562
      Likes Received
      57
      Likes Given
      0

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Wabongo huwa hatuna Malengo!
      Auditor anatakiwa atestiwe kama ufahamu wa mbinu za Ukaguzi na si kumuuliza kila Kitu!
      Tume ya Ajira nayo Mkweche!

    11. Mbugi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : BOX 2063 MBEYA
      Posts : 1,016
      Rep Power : 698
      Likes Received
      115
      Likes Given
      27

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Quote By ktman2 View Post
      Si hivyo tu , katika usaili huu Audit mtarajiwa kuulizwa na mambo ya uchumi inasaidia nini ? /kuboresha kitu gani ?
      swala la "VALUE FOR MONEY AUDIT" auditor anapaswa kuangalia mambo matatu yaani efficiency, effectiveness na economy. auditor siyo kuangalia cash book tu ni zaidi ya hapo tafadhali
      mfarisayo likes this.

    12. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 883
      Likes Received
      894
      Likes Given
      690

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      mbaya zaidi unakuta nafazi 70 tayari zina watu, anyway lakini ni sawa pia coz unaweza ukachuja na kupata 500 watakaoingia 2nd round then 3rd, 5th mpaka best candidates watakapopatikana
      Saint Ivuga likes this.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    13. fikirini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2011
      Location : Dodoma
      Posts : 114
      Rep Power : 498
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Jamani mbona hamsemi hayo majina ya watu walioitwa yako wapi nijiangalie nami niliomba kazi huko ndugu zangu, na usali ni lini?
      Little Knowledge is a Poison of Truth

    14. Parachichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2008
      Location : North pole
      Posts : 517
      Rep Power : 727
      Likes Received
      82
      Likes Given
      12

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      hiv kuna uhusiano gani kati ya tume ya ajira na wale jamaa waliopo hapo opposite na cbe hapa dar?wanaitwa labor exchange center ipo chini ya wizara ya kazi?

    15. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,222
      Rep Power : 2900585
      Likes Received
      6222
      Likes Given
      12862

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      hapo nafasi 95 zinz watu tayari wameita watu wengi ili mjue kuwa kulikuwa na competition
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    16. Apta Kayla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 326
      Rep Power : 568
      Likes Received
      63
      Likes Given
      33

      Default

      Quote By fikirini View Post
      Jamani mbona hamsemi hayo majina ya watu walioitwa yako wapi nijiangalie nami niliomba kazi huko ndugu zangu, na usali ni lini?
      <br />
      <br />
      Pole sana, majina yalitangazwa mwanzoni mwa Mwezi July na Interview zimefanyika tar 27 na 28 July. Pole kwa kutokuwa mfuatiliaji maana taarifa ya kuitwa kwenye usahili hata hapa JF ilitolewa.

    17. cslab's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th May 2009
      Location : Dar es salaam
      Posts : 33
      Rep Power : 587
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      tume inachemka inaita watu wengi sana, nibora kushortlist hata watu 10 kwa post moja, mwezi machi walifanya intaviu watu 56 kwa post moja, hata kama walichemka 50 naamini 6 walifanya vizuri cha ajabu wakatangaza nafasi nyingine tena, sio siri inauzi sana kwani wasomi wananyanyaswa,wakati wao wanaoongeza posho za intaviu. Tunaumia sana waanga wa kazi ingawa tunaamini siku moja mambo yataeleweka ukiwa cha moto umekipata,inaumaaaaaa!!

    18. Chupaku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2008
      Posts : 779
      Rep Power : 767
      Likes Received
      91
      Likes Given
      25

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Careful shortlisting of applicants haiwezi kukupa watu zaidi ya 10 kwenye post moja!
      "A man must live like a great brilliant flame and burn as brightly as he can. In the end he burns out. But this is far better than a mean little flame" - Boris Yeltsin

    19. Mwiyuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 406
      Rep Power : 555
      Likes Received
      104
      Likes Given
      195

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      utakachoshangaa mnaaply wengi mnaofahamiana, lakini hakuna aneyeitwa...........hata mmoja kwenye interview! je huwa wanawachukua wakina nani?

    20. wiseboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 938
      Rep Power : 672
      Likes Received
      325
      Likes Given
      46

      Default Re: Tume ya ajira tanzania

      Ndo nakaribia kuanza kuyanusa hayo ma interview, sijui nimaliza pair ngapi za SOLE ZA viatu

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Ajira ajira ajira wahi haraka haina elimu hii
      By Sisimizi Shujaa in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 33
      Last Post: 18th December 2011, 14:44
    2. Majibu ya interview.,Tume ya Ajira Utumishi wa Umma
      By M-bongotz in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 14
      Last Post: 14th December 2011, 13:41
    3. Replies: 0
      Last Post: 9th August 2011, 16:06
    4. Replies: 21
      Last Post: 14th April 2011, 17:21
    5. KASHFA BoT: Tume, tume , tume mpaka lini!?
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 13
      Last Post: 23rd January 2008, 20:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...