JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Chloe O'brian's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : CTU
      Posts : 41
      Rep Power : 505
      Likes Received
      10
      Likes Given
      3

      Lightbulb Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      HELLO J.F,

      CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM), WAMETANGAZA NAFASI NYINGI SANA ZA KAZI KWA ADMINISTRATIVE STAFFS.

      SOURCE NI GAZETI LA DAILY NEWS TAR. 27 JULY 2011.

      DEADLINE NI TAR 10. AUGUST 2011.

      BOFYA LINK IFUATAYO KWA NAFASI HIZO:

      ADVERTISEMENTS BLOG: UNIVERSITY OF DODOMA EMPLOYMENT OPPORTUNITIES
      I'm nobody, I'm just Chloe O'Brian.


    2. Kwamex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Domir
      Posts : 378
      Rep Power : 557
      Likes Received
      88
      Likes Given
      24

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Safi mkuu, hivi mawarden udom take home wanaondoka na ka sh. ngapi?

    3. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,295
      Rep Power : 1559
      Likes Received
      891
      Likes Given
      1481

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      ahsane mkuuuu

    4. THE GEEK's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 90
      Rep Power : 521
      Likes Received
      30
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Quote By kwamex View Post
      safi mkuu, hivi mawarden udom take home wanaondoka na ka sh. Ngapi?
      kama laki 7 hivi
      zumbemkuu likes this.
      THOSE WHO MAKE PEACEFUL REVOLUTION IMPOSSIBLE,
      MAKE VIOLENT REVOLUTION INEVITABLE.


    5. ZIPOMPAPOMPA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 50
      Rep Power : 511
      Likes Received
      10
      Likes Given
      3

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Thanks mkuu...
      WHO JAH BLESS, NO MAN CURSE

    6. Clean9

    7. Kwamex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Domir
      Posts : 378
      Rep Power : 557
      Likes Received
      88
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By THE GEEK View Post
      kama laki 7 hivi
      <br />
      <br />
      Thanx kiongozi.

    8. Pilitoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 814
      Rep Power : 2281
      Likes Received
      91
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Mimi nina sifa ila Udom siombi!Udom ni chuo cha kizushi,michakato yao ya ajira haieleweki na ni ya ovyo kabisa.Mtu unaomba una sifa kabisa,huitwi hata kwenye interview.Mpeane hizo kazi wenyewe.

    9. Money Maker's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Sitges!
      Posts : 148
      Rep Power : 498
      Likes Received
      28
      Likes Given
      9

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Ngoja nikaombe u-TA ili nipate access ya kuwamega mabinti wazuri
      The only likes this.

    10. Mwana va Mutwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Posts : 406
      Rep Power : 658
      Likes Received
      13
      Likes Given
      9

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Quote By Nzenga kaya View Post
      Mimi nina sifa ila Udom siombi!Udom ni chuo cha kizushi,michakato yao ya ajira haieleweki na ni ya ovyo kabisa.Mtu unaomba una sifa kabisa,huitwi hata kwenye interview.Mpeane hizo kazi wenyewe.
      mkuu acha kuwakatisha watu tamaa, au ndio style yako ya kupunguza washindani?watu tutaomba tu
      zumbemkuu likes this.
      kufa kwa kiu baharini ni ujinga

    11. zumbemkuu's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,507
      Rep Power : 11616513
      Likes Received
      3230
      Likes Given
      10759

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Quote By the geek View Post
      kama laki 7 hivi
      na estate officers?
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    12. zumbemkuu's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,507
      Rep Power : 11616513
      Likes Received
      3230
      Likes Given
      10759

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Quote By money maker View Post
      ngoja nikaombe u-ta ili nipate access ya kuwamega mabinti wazuri
      aisee hutapata hiyo kazi, mrudie MUNGU wako! Tuna wadogo zetu wengi tu kule wametoka shule za kata, looh!
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    13. Ngaliba Dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 946
      Rep Power : 697
      Likes Received
      408
      Likes Given
      19

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Udom,ubacishaji,majungu lukuki..udin sana!kuna mama anaitwa Mama Salisali...duh n balaa!kwa vijana wadogo naoanza maisha n mahali pazur pa kuanzia!

    14. Tonny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th September 2010
      Posts : 217
      Rep Power : 555
      Likes Received
      39
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By Ngaliba Dume View Post
      Udom,ubacishaji,majungu lukuki..udin sana!kuna mama anaitwa Mama Sawasawa...duh n balaa!kwa vijana wadogo naoanza maisha n mahali pazur pa kuanzia!
      <br />
      <br />

    15. Ngaliba Dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 946
      Rep Power : 697
      Likes Received
      408
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Tonny View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />

    16. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,471
      Rep Power : 5525191
      Likes Received
      1245
      Likes Given
      1683

      Default Re: Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

      Du hata mm nimeziona lakini mbona mnatutisha huyo mama salisali anagawa na faranga au kavukavu, mm hata nikikosa kz nitamvaa tu na silaha.
      naona sasa Chuo kitakuwa na nidhamu, kijiondoe kwenye siasa

    17. Tonny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th September 2010
      Posts : 217
      Rep Power : 555
      Likes Received
      39
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By Ngaliba Dume View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />
      anaitwa mama sawasawa mkubwa

    Similar Topics

    1. Nafasi za Kazi Nyingi Nelson Mandela University Arusha na Tigo Rwanda
      By kamakana in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 9th December 2011, 14:21
    2. Nafasi nyingi zingine za Kazi
      By hummer in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 28th October 2011, 15:03
    3. Nafasi nyingi za kazi Chuo cha Mipango Dodoma (Mwananchi 27 Agosti)
      By Bavuvi in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 10
      Last Post: 3rd September 2011, 17:22
    4. Ziada ya nafasi nyingi za kazi
      By Baba Mtu in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 6
      Last Post: 18th October 2010, 12:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...