JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Barua ya maombi ya kazi

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Bayo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2009
      Posts : 195
      Rep Power : 621
      Likes Received
      31
      Likes Given
      4

      Default Barua ya maombi ya kazi

      wadau nilikuwa nauliza eti barua ya maombi ya kazi inayopendekezwa ni ya kuchapa au kuandika kwa mkono. Naomba msaada wenu jamani

    2. WB-1

    3. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,154
      Rep Power : 1969
      Likes Received
      517
      Likes Given
      1362

      Default Re: barua ya maombi ya kazi

      Quote By Bayo View Post
      wadau nilikuwa nauliza eti barua ya maombi ya kazi inayopendekezwa ni ya kuchapa au kuandika kwa mkono. Naomba msaada wenu jamani

      wewe unaonaje?

      Duu Joined 2nd July 2009 one post????
      batadume likes this.

    4. Chitemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 972
      Rep Power : 690
      Likes Received
      191
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bayo View Post
      wadau nilikuwa nauliza eti barua ya maombi ya kazi inayopendekezwa ni ya kuchapa au kuandika kwa mkono. Naomba msaada wenu jamani
      andika kwa mkono it more kubamba dan kutype.

    5. Chitemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 972
      Rep Power : 690
      Likes Received
      191
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By King of Kings View Post
      wewe unaonaje? Duu Joined 2nd July 2009 one post????
      Jombaa huyo jmaa alipigwa BAN ya miaka 2 since 2009. Unacheza na jitu INVISIBLE..!

    6. Bayo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2009
      Posts : 195
      Rep Power : 621
      Likes Received
      31
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By King of Kings View Post
      wewe unaonaje? Duu Joined 2nd July 2009 one post????
      sina jibu kamili coz kuna time nliomba udom kny department nikaambiwa nichape. Lakini kitaa watu wengi wananiambia kwamba niandike kwa mkono, so im on the middle of nowhere so nisaidie if you know

    7. Movie-Date

    8. Bayo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2009
      Posts : 195
      Rep Power : 621
      Likes Received
      31
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By King of Kings View Post
      wewe unaonaje? Duu Joined 2nd July 2009 one post????
      nlikuwa cjajua utamu wa jf ndo mana nlikuwa kimya..... Ila hiii ni bonge moja la SN.. Sijapigwa ban wala nini na invisible

    9. Bayo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2009
      Posts : 195
      Rep Power : 621
      Likes Received
      31
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Puuuuu View Post
      Jombaa huyo jmaa alipigwa BAN ya miaka 2 since 2009. Unacheza na jitu INVISIBLE..!
      hakuna cha BAN wala nini hapa

    10. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,154
      Rep Power : 1969
      Likes Received
      517
      Likes Given
      1362

      Default Re: barua ya maombi ya kazi

      Quote By Bayo View Post
      sina jibu kamili coz kuna time nliomba udom kny department nikaambiwa nichape. Lakini kitaa watu wengi wananiambia kwamba niandike kwa mkono, so im on the middle of nowhere so nisaidie if you know
      inategemea organization unayoomba nyingine wanataka typed wengine kwa mkono
      fuata maelekezo wanayotaka, wengine ukiandika kwa mkono wanatupa kwenye DUSTBIN

    11. The Spit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : Earth Center.
      Posts : 292
      Rep Power : 662
      Likes Received
      55
      Likes Given
      107

      Default Re: barua ya maombi ya kazi

      dunia ghani hiyo ya kuandika barua ya kuomba kazi kwa mkono sasa hivi?...dah

    12. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,403
      Rep Power : 841
      Likes Received
      260
      Likes Given
      280

      Default Re: barua ya maombi ya kazi

      Kama hawajaspecify basi ya mkono ni nzuri zaidi kuliko ya kutype. Nilifundishwa hivyo
      Kiumbemwanadamu likes this.
      Promises are comfort to a fool

    13. Dr wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 880
      Rep Power : 672
      Likes Received
      176
      Likes Given
      66

      Default Re: Barua ya maombi ya kazi

      Ya kutype inasaund zaidi, kwanza inasomeka vizuri, pili wana-asume umetype peke yako so unajua kutumia kompyuta. Hapa kwetu ukileta barua ya mkono hata hawaisomi wanadamp fasta
      Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba

    14. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,383
      Rep Power : 1436
      Likes Received
      799
      Likes Given
      621

      Default Re: Barua ya maombi ya kazi

      Whether typed or handwritten, the letter should be signed by the applicant
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    15. fxb's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd June 2011
      Posts : 124
      Rep Power : 503
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Barua ya maombi ya kazi

      Quote By Vincent Augustino View Post
      Whether typed or handwritten, the letter should be signed by the applicant
      Ya kuchapwa ina nguvu zaidi hasa siku hizi waajiri wanakwambia utumie email address. La kusign nalo linategemea shirika uchunguzi nilioufanya idara inayohusika na kuajiri wanaangalia sana CV au Resume na wakiridhika wanachukua hiyo barua yako.

    16. Ulemavu

    Similar Topics

    1. Maombi ya kazi yoyote .
      By MAKALA in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 26
      Last Post: 18th February 2014, 00:02
    2. Maombi ya kazi
      By MwafrikaHalisi in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 8
      Last Post: 20th December 2011, 23:38
    3. barua za maombi ya kazi na ruhusa kazini
      By Ngambo Ngali in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 2
      Last Post: 13th December 2010, 09:50
    4. Maombi ya Kazi (Ajira)
      By Akili Unazo! in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 6
      Last Post: 14th July 2009, 15:12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...