JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mashine ya kuangulia vifaranga (incubator) itumiayo mafuta ya taa

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Patel jr's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Mashine ya kuangulia vifaranga (incubator) itumiayo mafuta ya taa

      Natamani kufuga kuku wa kienyeji, shida yangu ni mashine ya kutotoleshea vifaranga itumiayo mafuta ya taa. Zinapatikana wapi na kwa bei gani? Wadau nisaidieni ili nami nijaribu kwenda sambamba na hii KASI ZAIDI


    2. mushi.richard's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st July 2007
      Posts : 20
      Rep Power : 673
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mashine ya kuangulia vifaranga (incubator) itumiayo mafuta ya taa

      Jaribu kuwasiliana na SIDO ,VETA au DIT watakusaidia.

    3. Ericus Kimasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2006
      Posts : 427
      Rep Power : 28211
      Likes Received
      308
      Likes Given
      666

      Default

      Quote By Patel jr View Post
      Natamani kufuga kuku wa kienyeji, shida yangu ni mashine ya kutotoleshea vifaranga itumiayo mafuta ya taa. Zinapatikana wapi na kwa bei gani? Wadau nisaidieni ili nami nijaribu kwenda sambamba na hii KASI ZAIDI
      Wasiliana na Nenda ofisi za ScienceScope zilizoko pale mataa ya Morocco, kituo cha kuelekea Buguruni, nyuma ya magari ya mchanga. Eneo hili lipo nyuma ya ofisi za Airtel.
      Last edited by Ericus Kimasha; 5th February 2013 at 14:03.

    4. ELIASANTE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th June 2014
      Posts : 40
      Rep Power : 319
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Patel jr View Post
      Natamani kufuga kuku wa
      kienyeji, shida yangu ni mashine ya kutotoleshea vifaranga itumiayo
      mafuta ya taa. Zinapatikana wapi na kwa bei gani? Wadau nisaidieni ili
      nami nijaribu kwenda sambamba na hii KASI ZAIDI
      Naunda mashine za kutotoleshea mayai ya kuku zitumiazo mafuta ya taa;wasiliana nami kwa namba za simu 0784413039;ofisi ip ilala Dar es salaam;Njombe na Ruvuma.Incubator ni za uhakika kumsaidia mjasiliamali mfugaji.

    5. ELIASANTE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th June 2014
      Posts : 40
      Rep Power : 319
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Patel jr View Post
      Natamani kufuga kuku wa
      kienyeji, shida yangu ni mashine ya kutotoleshea vifaranga itumiayo
      mafuta ya taa. Zinapatikana wapi na kwa bei gani? Wadau nisaidieni ili
      nami nijaribu kwenda sambamba na hii KASI ZAIDI
      malamsha shao;5492005]Incubator ya
      kuangulia vifaranga 600 used na mpya bei yake vipi naomba mchango wenu
      wana jf kwa wenye uzoefu ktk hilo na efficiency yake.[/QUOTE]
      Wasiliana nami kwa aina zote za incubator.

      Huyo jamaa anaesema incubator za Tanzania hazifai;sio mkweli kabisa;kwanza anadharau bidhaa za wazawa bila kufanya tafiti nyingi.
      WASILIANA NAMI KWANI NINATENGENEZA NA KUUNDA INCUBATOR ZA KILA NAMNA.SIMU 0784413039;E MAIL:[email protected]

    6. Clean9


    Similar Topics

    1. Nahitaji incubator
      By day 24 in forum Matangazo madogo
      Replies: 21
      Last Post: 24th June 2014, 19:39
    2. Natafuta Incubator ya mayai 500 au zaidi
      By Mganga wa Jadi in forum Matangazo madogo
      Replies: 11
      Last Post: 15th April 2014, 14:56
    3. Tetesi: Vifaranga chotara
      By culboy in forum Matangazo madogo
      Replies: 26
      Last Post: 16th May 2013, 23:43
    4. Google launches African tech incubator
      By Gurta in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 2
      Last Post: 11th April 2011, 19:56
    5. Mashine ya kukamulia mafuta
      By african2010 in forum Matangazo madogo
      Replies: 4
      Last Post: 20th June 2010, 23:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...