JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. NOT FOUND's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 150
      Rep Power : 507
      Likes Received
      29
      Likes Given
      3

      Lightbulb Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      Wakuu naombeni kujua kiwango cha mishahara tanzania kwa scale zilizowekwa. Kwa mfano:

      TGS A, B, C, D, E, F ... etc.

      VILE VILE:

      PHTS 9, 10, 11, 12, 13 ... etc.

      Na kama kuna nyingine zinazotumiwa na taasisi mbali mbali za serikali ya tanzania.


    2. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,736
      Rep Power : 330684
      Likes Received
      218
      Likes Given
      57

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      We, huogop? Hzo nyaraka za sirikali...
      Walimu wana TGTS A B C D E HADI X.

    3. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 10,689
      Rep Power : 138341678
      Likes Received
      8163
      Likes Given
      25879

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      I have always been wondering...hivi hakunaga document labda inayochapishwa na wizara ya mambo ya ndani inayoelezea ivi vitu??! av bin looking for them desperately..
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    4. Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,576
      Rep Power : 811
      Likes Received
      153
      Likes Given
      314

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Quote By Mentor View Post
      I have always been wondering...hivi hakunaga document labda inayochapishwa na wizara ya mambo ya ndani inayoelezea ivi vitu??! av bin looking for them desperately..

      zipo kwa wahusika tu,sema ni siri "confidential" na ukikutwa nazo unalo!!
      HR na HA wako wanazo
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    5. sawabho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Okinawa
      Posts : 2,253
      Rep Power : 929
      Likes Received
      577
      Likes Given
      164

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Quote By NOT FOUND View Post
      Wakuu naombeni kujua kiwango cha mishahara tanzania kwa scale zilizowekwa. Kwa mfano:

      TGS A, B, C, D, E, F ... etc.

      VILE VILE:

      PHTS 9, 10, 11, 12, 13 ... etc.

      Na kama kuna nyingine zinazotumiwa na taasisi mbali mbali za serikali ya tanzania.
      Inakuwa ngumu hiyo, maana ni document za Serikali hizo. Na kwa mtumishi mwaminifu aliipa kutunza siri za Serikali. Sasa wewe unataka watu wakiuke viapo vyao na kuipaka Serikali matope.
      INAWEZEKANA, TIMIZA WAJIBU WAKO

    6. Clean9

    7. Gsana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Location : Africa
      Posts : 2,992
      Rep Power : 1103
      Likes Received
      480
      Likes Given
      490

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Quote By Mentor View Post
      I have always been wondering...hivi hakunaga document labda inayochapishwa na wizara ya mambo ya ndani inayoelezea ivi vitu??! av bin looking for them desperately..
      mkuu zipo, ila ni kuwa zimeandikwa neno CONFIDENTIAL tena kwa herufi kubwa bolded, hata hapa nilipo naiona mezani apa ila ni kinyume na maadili ya kazi kuzitoa. Kama una ndugu wa karibu ofsini kwa serikali, mwambie akuombee kwa mhasibu hata wa wilaya atakusaidia kujua mshahara ila si kukupa document.
      Mahesabu likes this.

    8. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 820
      Rep Power : 782
      Likes Received
      207
      Likes Given
      291

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Hizo document zipo nyingi tu zinazagaa, ila ni vigumu kupata aina zote za viwango vya msishahara kwa ngazi mbalimbali, labda uwe spesific unataka kwa fani gani na daraja gani, usually ni dokumenti kubwa, kuna skeli za mashirika ya umma i.e TRA, BANDARI, POSTA, UDSM n.k, kila shirika lina viwango tofauti na idara za serikali kuna fani zenye skeli tofauti mfano afya ni TPGSH, fani ya walimu wana skeli zao n.k
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    9. Tall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2010
      Location : Tandale kwa mtogole
      Posts : 1,433
      Rep Power : 821
      Likes Received
      144
      Likes Given
      246

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Umetumwa mkuu???.
      always use low profile........ajikwezae atashushwa.

    10. Paje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2010
      Location : BONGO DARESALAM
      Posts : 1,111
      Rep Power : 1174
      Likes Received
      407
      Likes Given
      128

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      nyie musiweke hizo photocopy za serikali. ila tajeni basi angalau ivyo viwango na mishahara yake. japo siyo yote. kubwa yao , katikati na ndogo yao.
      you wil be helpful
      UNLIMITED INTERNET KWA MWEZI ni elfu 9 tu.... ni PM kwa maelezo zaidi

    11. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,702
      Rep Power : 870
      Likes Received
      298
      Likes Given
      53

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      muone katibu mkuu kiongozi atakupa miongozo yote siyo ishu kabisa ila humu utadanganywa

    12. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 10,689
      Rep Power : 138341678
      Likes Received
      8163
      Likes Given
      25879

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Quote By Visenti View Post
      Hizo document zipo nyingi tu zinazagaa, ila ni vigumu kupata aina zote za viwango vya msishahara kwa ngazi mbalimbali, labda uwe spesific unataka kwa fani gani na daraja gani, usually ni dokumenti kubwa, kuna skeli za mashirika ya umma i.e TRA, BANDARI, POSTA, UDSM n.k, kila shirika lina viwango tofauti na idara za serikali kuna fani zenye skeli tofauti mfano afya ni TPGSH, fani ya walimu wana skeli zao n.k
      NITAJIE POLISI na VYUO VIKUU-Tutorial Assistant....kwa mtu mwenye degree ya kwanza! wala sitaki zaidi..
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    13. SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,811
      Rep Power : 4290
      Likes Received
      897
      Likes Given
      831

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Quote By Mentor View Post
      NITAJIE POLISI na VYUO VIKUU-Tutorial Assistant....kwa mtu mwenye degree ya kwanza! wala sitaki zaidi..
      Tutorial ni PUTS 12 kwa vyuo vya Umma ambayo ni around 1,250,000/= Polisi sina hakika sana
      "Show your mind, not your behind"

    14. Byendangwero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 867
      Rep Power : 670
      Likes Received
      39
      Likes Given
      3

      Default Re: NGAZI ZA MISHAHARA TANZANIA (TGS, PHTS, etc)

      Napendekeza wafanyakazi wa serikali waondokane na matumizi ya hili neno "watumishi wa umma;" hawawezi wakawa watumishi wa umma wakati umma yenyewe inafichwa kiasi cha fedha kinacholipwa kwa niaba yake kwa watumishi hao. Kitendo hicho cha kufanya hiyo mishahara yao kuwa siri kubwa, ni ushahidi tosha ya kuwa viwango vya mishahara hiyo vinapangwa kifisadi fisadi

    15. anko1960's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      viwango vya mishahara hutegemea taaluma uliyonayo

    16. makandokando's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Posts : 298
      Rep Power : 553
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      Acheni kuchakachua topic.....either taja kiwango kama unakifahamu, na kama hufahamu kaa kimya. Hakuna aliyekuomba documents hapa. Na hatuna haja ya kujua kama imeandikwa CONFIDENCIAL kwa herufi kubwa au la.
      I tawt I taw a puddy tat....i did i did

    17. egbert44's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2006
      Location : city center
      Posts : 346
      Rep Power : 806
      Likes Received
      30
      Likes Given
      12

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      kima cha chini ni alfu 80 na kima cha juu huwa hakitajwi na hutaweza kusikia popote pale na ukifumwa unaropoka utatamani uihame nchi, ila vima vya kati vinaanzia alfu 81 mpaka milioni 5

    18. Julius lunyali's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th June 2014
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      bana inakuwaje,sisi tunachohitaji ni kiwango hicho cha mishahara

    19. mapengo junior's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Posts : 198
      Rep Power : 501
      Likes Received
      18
      Likes Given
      34

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      kila ofisi wanajiamulia unaweza kuta TGS B TCCL NI MIL 2 BUT TGS B HIYOHIYO UHAMIAJI MIL 1.5....INATEGEMEA UNAFANYA OFISI GANI........

    20. MBEBA MAONO KAJA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th December 2013
      Posts : 88
      Rep Power : 349
      Likes Received
      17
      Likes Given
      141

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)

      Kima cha chini cha mshahara kwa watumishi wa umma wa kada za chini kabisa ni tgsa =170,000/=
      hizi tgs hutofautiana kati ya idara moja ya serikali na nyingine kulingana na vipaumbele vya serikali kisekta.
      Idara ya afya tgs zao ni tofauti kabisa na idara ya elimu, unaweza kukuta nurse wa tgsb anapata mshahara mkubwa kuliko mwalimu wa tgts d.
      Umeisomaa

    21. MBEBA MAONO KAJA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th December 2013
      Posts : 88
      Rep Power : 349
      Likes Received
      17
      Likes Given
      141

      Default Re: Ngazi za mishahara Tanzania (TGS, PHTS, etc)


    22. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Mishahara ya viongozi wa Tanzania
      By Nyani Ngabu in forum Jamii Intelligence
      Replies: 753
      Last Post: 16th July 2014, 20:48
    2. Mishahara ya makampuni ya bia tanzania-sbl na tbl
      By HR CONSULTANT in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 19
      Last Post: 17th June 2011, 01:28
    3. Viwango vya mishahara Tanzania
      By Bado Niponipo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 26
      Last Post: 4th July 2010, 16:58
    4. Replies: 25
      Last Post: 9th May 2010, 00:29
    5. Kwa nini Tanzania mishahara ni midogo
      By Bontowar in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 38
      Last Post: 13th April 2009, 23:38

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...