JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. tzjamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 999
      Rep Power : 692
      Likes Received
      25
      Likes Given
      96

      Default Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      Wizara kwa kushirikiana na BMAF, inatangaza nafasi za kazi kwa wataalam wa afya 230, wa kada zifuatazo:

      Taaluma Nafasi wazi
      i. Daktari ( Medical Officer) 14
      ii. Mfamasia ( Pharmacist) 5
      iii. Katibu wa Afya ( Health Secretary) 3
      iv. Mteknolojia - Dawa (Pharmaceutical technician) 4
      v. Mteknolojia – Maabara ( Laboratory Technician) 12
      vi. Daktari Msaidizi ( Assistant Medical Officer) 8
      vii. Afisa Muuguzi Msaidizi ( Assistant Nursing Officer) 25
      viii. Tabibu ( Clinical Officer) 98
      ix. Muuguzi (Nurse) 56
      x. Tabibu Msaidizi ( Clinical Assistant) 5
      Jumla 230

      Welcome to the BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIV/AIDS FOUNDATION
      The more anger towards the past you carry in your heart, the less capable you are of loving in the present- Barbara De Angelis


    2. Mr. Masasi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 53
      Rep Power : 463
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      Haya wenye sifa zao sasa...

    3. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 3,724
      Rep Power : 1244
      Likes Received
      887
      Likes Given
      1338

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      location wapi?
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    4. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,672
      Rep Power : 1758
      Likes Received
      395
      Likes Given
      723

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      Asante sana
      "Uwe na Bidii kama vile utaishi milele, uwe mwaminifu kama vile utakufa kesho" (Indira Gandhi)

    5. Mbogo Ng'wisabi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th May 2011
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      Naitwa Mbogo Ng'wisabila jinsia ya kiume, taaluma yangu ni Afisa tabibu (clinical officer), sijaajiriwa hivyo basi natafuta ajira.

    6. JF SMS Swahili

    7. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6843
      Likes Given
      7881

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      bmaf ndio nani?
      ....Time is the wisest counselor !!!

    8. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 21,973
      Rep Power : 1932681
      Likes Received
      16551
      Likes Given
      7754

      Default

      benjamin mkapa aids foundation

      Quote By MTM View Post
      bmaf ndio nani?

    9. mchaih's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Wataalamu wa Afya -- Kazi za kufa mtu

      bmaf kazi yao nzuri sana, je lakini wamejipanga?
      hawajasema faida zingine kama zipo. kama yeyote azijuwa azianike tuone kama kuna green pastures.

    10. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Msaada wa ushauri/ sheria/ taratibu za kazi kuhusu kuombwa kutumika kusajili kituo cha afya.
      By CHE GUEVARA-II in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 30th October 2011, 00:51
    2. Kazi - waalimu 137 wa vyuo vya Afya
      By tzjamani in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 4
      Last Post: 30th May 2011, 09:12
    3. Wizara ya afya imeshindwa kazi yake...?
      By kipindupindu in forum JF Doctor
      Replies: 7
      Last Post: 24th March 2011, 23:55
    4. Nafasi za kazi kada ya afya..Daily news 7/10/2010
      By Mfikiri in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 1
      Last Post: 9th October 2010, 11:03

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...