JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Kwa wale walioomba nafasi za kazi kupitia sekretariet ya Ajira zikiwemo nafasi za kazi za Mamlaka ya vitambulisho,check majina yenu,then nawatakieni kila la heri katika usaili.Mnatakiwa kujiandaa vizuri,usije ukadhani tayari umepata kazi.Fuatilieni threads kadhaa katika jukwaa hili zinazohusu mambo ya kuzingatia wakati wa usaili.

      sekretarieti Usaili Machi -2[1].pdf
      wakwetu 2 likes this.
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    2. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,644
      Rep Power : 1045
      Likes Received
      158
      Likes Given
      646

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Ahsante baba!

    3. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,594
      Rep Power : 108931599
      Likes Received
      3716
      Likes Given
      1644

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Ubarikiwe sana
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    4. Garmii's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Posts : 164
      Rep Power : 528
      Likes Received
      19
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Dena Amsi View Post
      Ubarikiwe sana
      denar doren asayitaa?

    5. quimby_joey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Location : Deep Sea (200N/M)
      Posts : 343
      Rep Power : 580
      Likes Received
      63
      Likes Given
      157

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      ubarikiwe mkuu though hata mimi niliomba nafasi lakini sijawa mteule
      "human beings are born empty slate (tabula rasa): their knowledge comes from experience and perception".


    6. Baba Jose's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 157
      Rep Power : 539
      Likes Received
      26
      Likes Given
      93

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      mwabeja sana, ngoja tujiandae nashukulu Mungu kajina kangu kamo ngoja tukapambane naaamini tutashinda

    7. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By Gad ONEYA View Post
      Ahsante baba!
      Tuko pamoja mkuu
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    8. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By Baba Jose View Post
      mwabeja sana, ngoja tujiandae nashukulu Mungu kajina kangu kamo ngoja tukapambane naaamini tutashinda
      kila kheri mkuu
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    9. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By Dena Amsi View Post
      Ubarikiwe sana
      amen,tupo pamoja
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    10. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By quimby_joey View Post
      ubarikiwe mkuu though hata mimi niliomba nafasi lakini sijawa mteule
      usijali mtu wangu,ipo siku utafanikiwa
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    11. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 267
      Rep Power : 574
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By Baba Jose View Post
      mwabeja sana, ngoja tujiandae nashukulu Mungu kajina kangu kamo ngoja tukapambane naaamini tutashinda
      jiandae vizuri hasa hasa kisaikoloji,usikamie sana
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)

    12. Godwine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2010
      Location : dar
      Posts : 1,327
      Rep Power : 823
      Likes Received
      220
      Likes Given
      124

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      nawahurumia jinsi watavyokwenda kukesha kwenye zoezi la vitambulisho

    13. kasitile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd February 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 502
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Mh.Mwankuga,asante sana
      Ujamaa ndio dini yangu

    14. Baba Jose's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 157
      Rep Power : 539
      Likes Received
      26
      Likes Given
      93

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Mwankuga,asante sana ndo nataka nizame kwenye website yao nione mambo mawili ma 3 labda yatanisaidia,tupo pamoja kaka nita ku update

    15. kasitile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd February 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 502
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      Quote By Baba Jose View Post
      Mwankuga,asante sana ndo nataka nizame kwenye website yao nione mambo mawili ma 3 labda yatanisaidia,tupo pamoja kaka nita ku update
      Tuko pamoja,karibu sana
      Ujamaa ndio dini yangu

    16. Mwana Mnyonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 256
      Rep Power : 546
      Likes Received
      41
      Likes Given
      24

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      hongereni wateule

    17. Aziza Mhina's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      thanx much

    18. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 3,060
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      622
      Likes Given
      295

      Default

      Quote By Dena Amsi View Post
      Ubarikiwe sana
      Mh na huku umenifuata maana nimekimbia kuleee wakokuwa wanakupongeza sana tena nakukuta huku moyo umepasuka paa.

    19. Meena's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th December 2010
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      hivi usahili wa kazi za october 18 2010 ulishamalizika? Naomba mnisaidie.

    20. Meena's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th December 2010
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuitwa katika Usaili-Sekretariet ya Ajira

      hivi usahili wa kazi za october 18 2010 ulishamalizika? Naomba mnisaidie.

    21. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    LinkBacks (?)


    Similar Topics

    1. kuitwa usaili TRA
      By mankipe in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 44
      Last Post: 20th November 2011, 15:52
    2. Interview sekretariet ya ajira.
      By twahil in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 4
      Last Post: 7th October 2011, 14:46
    3. Kuitwa kwenye usaili
      By fikirini in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 4
      Last Post: 14th September 2011, 22:53
    4. Msaasa juu ya Utumishi wa Umma, Sekretariet ya Ajira
      By hiakaman in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 3
      Last Post: 22nd August 2011, 16:54
    5. Kuitwa kwenye Usaili na Sekretarieti ya Ajira
      By SG8 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 7
      Last Post: 5th July 2011, 12:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...