JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 258
      Rep Power : 555
      Likes Received
      47
      Likes Given
      58

      Default Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Ajira
      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
      WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
      JESHI LA POLISI TANZANIA


      TANGAZO LA AJIRA

      Jeshi la Polisi Tanzania linatangaza nafasi za ajira ya kazi ya Polisi kwa waombaji wenye sifa kama ifuatavyo:-

      SIFA /VIGEZO VYA JUMLA:
      (a) Muombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
      (b) Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.
      (c) Awe hajaoa/kuolewa
      (d) Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.
      (e) Awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani na nje ya
      Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

      A. Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha nne:
      - Awe amemaliza kidato cha nne kati ya mwaka 2008 na 2010
      na kufaulu angalau kwa kiwango cha daraja la nne, Pointi 28.
      - Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

      B. Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha sita:
      - Awe amemaliza Kidato cha sita kati ya
      mwaka 2008 na 2009 na kufaulu.
      - Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

      Waombaji wa kundi A na B wenye sifa zilizoainishwa hapo
      juu wanatakiwa kupeleka maombi yao kwa njia ya barua
      kwa Wakuu wa Polisi wa Wilaya (OCD) katika Wilaya wanazoishi.

      C.Kwa waombaji wenye ujuzi/utaalamu.

      (1) Mafundi Pikipiki (nafasi 23).

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:-
      (a) Elimu ya Kidato cha IV/VI pamoja na Cheti cha Trade
      Test grade I - III kilichotolewa na VETA au na chuo
      kingine kinachotambuliwa na VETA.
      (b) Umri usiozidi miaka 25.
      (c) Waombaji wawe wamefanya kazi kwa vitendo walau
      kwa muda usiopungua mwaka mmoja.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Mkuu wa Kikosi cha Matengenezo ya Magari,
      S.L.P. 9141,
      DARES SALAAM.

      (2) Wataalamu wa Afya:

      (a)(i) Maafisa Tabibu (nafasi 10).
      (ii) Tabibu meno – Dent Therapists’ (nafasi 2).
      (iii) Mtaalamu wa dawa ya usingizi Anaesthesia (nafasi 1).
      (iv) Maafisa Uuguzi – (nafasi 4).
      (v) Wafamasia wasaidizi – (nafasi 5).

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:-
      (a) Elimu ya Stashahada katika fani hizo.
      (b) Umri usiozidi miaka 25.

      (b) (i) Fundi Sanifu maabara – Lab Tech. (nafasi 5)
      (ii) Wauguzi – Enrolled Nurses (nafasi 2)
      (iii) Wauguzi Wasaidizi/Wahudumu wa Afya (nafasi 8)

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:
      (a) Elimu ya Kidato cha IV pamoja na Vyeti katika fani
      hizo na uzoefu katika huduma za Hospitali.
      (b) Umri usiozidi miaka 25.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Mkuu wa Polisi,
      Kikosi cha Afya,
      S.L.P 9791,
      DAR ES SALAAM.

      (3) Wataalam wa muziki (Brass Band/Jazz Band) (nafasi 28).

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:-
      (a) Elimu ya Kidato cha IV/VI
      (b) Umri usiozidi miaka 25.
      (c) Vyeti vya kufaulu katika fani ya muziki vilivyotolewa na vyuo
      vya sanaa vinavyotambuliwa na Baraza la Sanaa laTaifa (BASATA)

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Mkuu wa Polisi,
      Kikosi cha Bendi,
      S.L.P.63194,
      DAR ES SALAAM.

      (4) Mafundi Ushonaji:- (nafasi 27)

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu, waombaji
      wawe na:
      (a) Elimu ya kidato cha IV pamoja na cheti cha ujuzi katika fani hiyo kutoka VETA au Vyuo vinavyotambuliwa na VETA.
      (b) Umri usiozidi miaka 25.
      (c) Uzoefu wa angalau mwaka mmoja katika fani hiyo.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Mkuu wa Kikosi,
      Ghala Kuu la Polisi
      S.L.P 2228,
      DAR ES SALAAM.




      (5) Wanamaji:
      (i) Manahodha (nafasi 5).
      (ii) Mafundi Meli (nafasi 5).

      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:
      (a) Elimu ya kidato cha IV/VI
      (b) Stashahada ya fani hizo kutoka Chuo cha Wanamaji (DMI).
      (c) Umri usiozidi miaka 25.

      (iii) Wazamiaji: (nafasi 10)
      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:
      (a) Elimu ya Kidato cha IV.
      (b) Uzoefu katika fani hiyo.
      (c) Umri usiozidi miaka 25.

      (iv) Mafundi Rangi za Meli (nafasi 10)
      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:
      (a) Elimu ya Kidato cha IV.
      (b) Cheti kutoka Vyuo vinavyotambuliwa na VETA.
      (c) Umri usiozidi miaka 25.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Mkuu wa Polisi,
      Kikosi cha Wanamaji,
      S.L.P, 3010,
      DAR ES SALAAM.

      (6) Wataalam wa masuala ya Jamii (Social Workers- nafasi 150).
      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:
      (a).Elimu ya Kidato cha IV na kuendelea.
      (b).Stashahada/Vyeti kutoka katika vyuo vinavyotambuliwa
      na Serikali katika fani za:
      - Maendeleo ya Jamii (Community Development)
      -Kazi za Jamii (Social works)
      -Sayansi ya Jamii (Social Science/Sociology).
      (c) Umri usiozidi miaka 25.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Inspekta Jenerali wa Polisi,
      Makao Makuu ya Polisi,
      S.L.P 9141,
      DAR ES SALAAM.

      (7) Waombaji Wenye Elimu ya Vyuo Vikuu/Vyuo vya elimu ya juu katika fani za:-
      (i) Sosholojia (nafasi 20).
      (ii) Menejimenti ya raslimali watu (nafasi 20)
      (iii) Sheria (nafasi 15)
      (iv)Washauri nasihi (Counsellors) (nafasi 25)
      (v)Utawala katika utumishi wa Umma (Public Admin). (nafasi 20)
      Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
      wawe na:-
      (a) Shahada/Stashahada ya juu katika fani hizo.
      (b) Umri usiozidi miaka 27.

      Waombaji watume maombi yao kwa:
      Inspekta Jenerali wa Polisi,
      Makao Makuu ya Polisi,
      S.L.P 9141
      DAR ES SALAAM.














      NB:Jinsi ya Kuomba:
      (1) Kila mwombaji anatakiwa aandike barua na kuambatanisha vivuli vya vyeti vyake vya kuhitimu shule (Leaving Certificates) vyeti vya kufaulu (Academic Certificates), cheti cha kuzaliwa
      (Birth Certificate), na picha tatu za passport size za rangi.
      Hati ya kiapo (affidavit) haitakubaliwa.
      (2) Kila mwombaji anatakiwa awe na wadhamini wawili wanaomfahamu vyema na awaorodheshe majina yao, anuani na mahusiano yao na mwombaji.
      (3)Maombi yawasilishwe kuanzia tarehe 27 Desemba, 2010 kwa anuani zilizoorodheshwa hapo juu.

      Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15 Februari, 2011.




      (N.I. MASHAYO – DCP)
      Kny: INSPEKTA JENERALI WA POLISI


    2. tzjamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 999
      Rep Power : 706
      Likes Received
      25
      Likes Given
      96

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Polisi wanaua watu?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!
      The more anger towards the past you carry in your heart, the less capable you are of loving in the present- Barbara De Angelis

    3. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 5,798
      Rep Power : 36635
      Likes Received
      1105
      Likes Given
      768

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Quote By mwankuga View Post

      JESHI LA POLISI TANZANIA


      TANGAZO LA AJIRA
      Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha nne:
      - Awe amemaliza kidato cha nne kati ya mwaka 2008 na 2010
      na kufaulu angalau kwa kiwango cha daraja la nne, Pointi 28.
      No wonder reasoning capacity ya polisi wote hata Said Mwema mwenyewe ni sifuri,
      siku hizi point 28 hata kuchukuliwa chuo cha ualimu ni hatihati, kwa police bado ni hot qualification???
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    4. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,502
      Rep Power : 3276693
      Likes Received
      8428
      Likes Given
      3530

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Mbona ya MWEMA na ANDENDENYE hazijatangazwa?
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    5. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,332
      Rep Power : 8492
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      403

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Sifa nyingine uwe tayari kuipigania ccm mahali popote utakapokuwa katika jamhurin ya muungano wa TZ

    6. Kansime

    7. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,034
      Rep Power : 1927
      Likes Received
      455
      Likes Given
      1176

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      police wanauwa hakuna haja ya kuapply

    8. Michelle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Empire State of Mind
      Posts : 6,927
      Rep Power : 8764
      Likes Received
      1876
      Likes Given
      2717

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Duh, nashukuru sana,yaweza kuwa suluhisho la tatizo langu sugu la kazi....wish me well my friends!nikabadili mwelekeo huko..........LOL

    9. Michelle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Empire State of Mind
      Posts : 6,927
      Rep Power : 8764
      Likes Received
      1876
      Likes Given
      2717

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Duh,naomba anayejua aniambie hivi hapa lugha inayotumika kwenye maombi na Cv ni kiswahili au kiingereza??nisijeharibu tokea mwanzo?

    10. Think Tank's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Posts : 205
      Rep Power : 534
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Pointi 28!!Sifa mojawapo.....!Ok wacha vijana wapate ajira ya kuzuia mabadiliko,wakati wameshindwa kulinda raia na mali zao kama majukumu ya kazi yao inavyoanishwa.Polisi acheni kufanya kazi kama maroboti that is my ushauri to you guys.U can take it or leave it.

    11. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,587
      Rep Power : 811
      Likes Received
      245
      Likes Given
      384

      Default Re: Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

      Quote By michelle View Post
      Duh,naomba anayejua aniambie hivi hapa lugha inayotumika kwenye maombi na Cv ni kiswahili au kiingereza??nisijeharibu tokea mwanzo?
      Most of CV zinakuwa kwa kizungu

    12. Clean9

    Similar Topics

    1. Utendaji Kazi wa Jeshi la Polisi TZ
      By Mo-TOWN in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 1st June 2011, 13:25
    2. NIONAVYO MIMI-Nafasi za ajira jeshi la POLISI zipunguzwe!
      By Uncle Jei Jei in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 23rd January 2011, 19:30
    3. Nafasi za kazi na fani mablimbali jeshi la polisi...
      By Mkeshahoi in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 12
      Last Post: 21st January 2011, 16:14
    4. Replies: 12
      Last Post: 13th January 2011, 10:29
    5. Replies: 12
      Last Post: 7th January 2011, 17:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...