JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Naomba msaada jinsi ya kutengeneza mandazi ya kumimina(sina uhakika na jina)
      Huku nilipo sasa hivi vitafunio ni Toast,bacon,sausage and baked beans(english breakfast), hii imenishinda na Mcdonalds b'fast zao zimenitoka sasa hivi.

      Ni unga gani ninatakiwa nitumie, self raising or plain? na jinsi ya kuchanganya.


    2. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      hee na mie nasubiria nione hizo recipes...

      nadhani wale akina bitimkongwe watakuwa wanajua haya!

      lingeazishwa jukwaa la mapishi humu jamii forums,tuwe tunapeana maujuzi eti eeh?

    3. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By roselyne1 View Post
      hee na mie nasubiria nione hizo recipes...

      nadhani wale akina bitimkongwe watakuwa wanajua haya!

      lingeazishwa jukwaa la mapishi humu jamii forums,tuwe tunapeana maujuzi eti eeh?
      Ni kweli kabisa, imenichukuwa muda kuangalia sehemu gani nianzishe hii thread. Inabidi tumwombe invisible aliangalie hili jambo.

      Watu wengine tumekuwa mara nyingi tuko nje ya Tanzania,baada ya muda unaanza ku-miss vyakula ulivyo vizoea na haujuwi jinsi ya kuvitengeneza kwasababu nyumbani ulikuwa una nunua ama unatengenezewa.

      Pia kwa wale walioko nyumbani itawasaidia badala ya kwenda kumgongea jirani au kuchuwa maelezo kwenye simu ambayo ni garama kubwa.

    4. Junius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 3,123
      Rep Power : 1219
      Likes Received
      60
      Likes Given
      19

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Hebu fuata link hapo chini inaweza kukusaidia Mkuu.
      Maandazi | Alhidaaya.com
      HAKI SAWA KWA WOTE

      If you don't up set at least one person, you are not doing it right (whatever "it" might be).

      [email protected]

    5. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Junius View Post
      Hebu fuata link hapo chini inaweza kukusaidia Mkuu.
      Maandazi | Alhidaaya.com
      Asante kwa msaada wako lakini nilishapita huko sikuona ninayotaka, yale ya mviringo.

    6. MNDEE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2009
      Location : Land of Lakes
      Posts : 494
      Rep Power : 675
      Likes Received
      25
      Likes Given
      1

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Mkuu, kuna tofauti kati ya maandazi, vitumbua na mkate wa kumimina. Maandazi yanapikwa kwa kutumia unga wa ngano wakati vitumbua na mkate wa kumimina vinapikwa kwa kutumia unga wa mchele. Tofauti ya mkate wa kumimina na vitumbua hasa ni size, mkate mkubwa na vitumbua size ya cup cake.

      Unga wa self raising una chumvi na huhitaji hamira unapika papo kwa papo, unga plain utahitaji hamira, na ukishandaa utangojea uumuke ndio upike, huu ndio unatumiwa na wengi. Hopeful utapata recipes, akina sie tumejifundisha kwa kuangalia na tunarekebisha as we go!

    7. Lady N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2009
      Location : Dar es salam
      Posts : 1,919
      Rep Power : 944
      Likes Received
      102
      Likes Given
      89

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      nadhani huyu anahitaji kujua jinsi ya kutengeneza kaimati au kalimati kama sikosei. mwenye kufahamu jinsi ya kuzitengeneza hizi plz atuwekee
      "BUSINESS FOR FRIENDSHIP IS BETTER THAN FRIENDSHIP FOR BUSINESS"

    8. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Click image for larger version. 

Name:	img_0050.jpg 
Views:	3 
Size:	650.9 KB 
ID:	11946

      Click image for larger version. 

Name:	DES-BananaBeignets.jpg 
Views:	4 
Size:	18.0 KB 
ID:	11945

      Labda Picha itanisaidia kueleweka zaidi since im not sure with the name.
      Ninayotafuta recipe nje yanafanana kama hayo kwenye picha tofauti hayo hapo juu ndani yako kama doughnut na ninayotaka ndani ni malaini.
      Last edited by babu M; 25th July 2010 at 16:37.

    9. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Lady N View Post
      nadhani huyu anahitaji kujua jinsi ya kutengeneza kaimati au kalimati kama sikosei. mwenye kufahamu jinsi ya kuzitengeneza hizi plz atuwekee
      Ninayotaka ni tofauti.Msaada wa kutengeneza kaimati unaweza kuingia kwenye hii link: http://www.zanzinet.org/recipes/deserts/kaimati.html

    10. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      5082
      Likes Given
      2566

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      babu M nimeshindwa kujua kama haya yako ni maandazi ya mafuta ( au wengine wanaita maandazi ya kuchoma) au ni kaimati au ni badia (badja) au vikhosa ( au wengine wanaita vilosa)

      kaimati na vilosa vinapikwa ikisha vinamwagiwa shira kwa juu ( yaani ukivitumbua vinatoka sukari kwa ndani)

      badia zinatengenezwa kwa unga wa dengu (nitaweza kukupa recipe kama ukitaka)

      kwa kuwa umeyaita maandazi nafikiri itakuwa ni hayo ya kuchoma
      haya yako ya aina mbili .......
      watu wa bara wengi wanafanya yanakuwa magumu hivi kwa mfano wa kama half cake hivi (hard na ndani iko kavu) ambayo yanatiwa baking powder na sio hamira
      watu wa pwani wao wanafanya yanakuwa malaini ( ukiyabonyeza yanabonyea hadi ndani) na yanatiwa hamira na sio baing powder.

      Ukishaamua unapenda yepi kati ya hayo tunaweza kukupatia recipe .......

    11. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Gaijin View Post
      babu M nimeshindwa kujua kama haya yako ni maandazi ya mafuta ( au wengine wanaita maandazi ya kuchoma) au ni kaimati au ni badia (badja) au vikhosa ( au wengine wanaita vilosa)

      kaimati na vilosa vinapikwa ikisha vinamwagiwa shira kwa juu ( yaani ukivitumbua vinatoka sukari kwa ndani)

      badia zinatengenezwa kwa unga wa dengu (nitaweza kukupa recipe kama ukitaka)

      kwa kuwa umeyaita maandazi nafikiri itakuwa ni hayo ya kuchoma
      haya yako ya aina mbili .......
      watu wa bara wengi wanafanya yanakuwa magumu hivi kwa mfano wa kama half cake hivi (hard na ndani iko kavu) ambayo yanatiwa baking powder na sio hamira
      watu wa pwani wao wanafanya yanakuwa malaini ( ukiyabonyeza yanabonyea hadi ndani) na yanatiwa hamira na sio baing powder.

      Ukishaamua unapenda yepi kati ya hayo tunaweza kukupatia recipe .......
      Asante kwa msaada wako.Ninatafuta hayo kwenye nyekundu...Nimejaribu ku-google websites nyingi wameweka hayo ya baking powder lakini ya hamira nimeshindwa kupata kabisa.Ninataka ndani yawe malaini kabisa

    12. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      5082
      Likes Given
      2566

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      hiyo link uliyopewa Maandazi | Alhidaaya.com ndio inaonyesha maandazi hayo ya kubonyea mpaka ndani .......kama wenye recipe zake ilivyoandikwa unatia hamira na sie baking powder.

      nadhani ukifata maelezo kwenye hiyo link utafanikiwa......( picha zake pia ziko clear step by step utafika tu)

    13. Masika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2009
      Location : Mamtoni
      Posts : 725
      Rep Power : 712
      Likes Received
      18
      Likes Given
      36

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Hie all JF?
      My friend is in need of a house or an apartment for rent

      Descriptions:-
      With master and two other bedrooms excluding kitchen facility and public latrine
      At least one car parking space and fence preferred
      must be at standard area,not too rural oriented,easily reachable with source of water and sewage disposal system.


      Locations:
      Cinza,mwenge,magomeni,along kawawa road,near places of mbezi(hates heavy traffic) and similar places(near the city)

      Price- up to Tsh 300,000 x12

      When required at anytime before 28/8/2010

      Any person with information, please let me know but I don't prefer "dalali"
      pm
      My kind regards in advance

      N:B I COULD NOT POST AS FRESH THREAD AS PEOPLE ARE BUSY COOKING
      KAMA UNA HELA NYINGI NIGAWIE, NAMI NIMILIKI NYUMBA NA KA USAFIRI
      KAMA WEWE!

    14. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,348
      Rep Power : 429504401
      Likes Received
      17679
      Likes Given
      19269

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By roselyne1 View Post
      hee na mie nasubiria nione hizo recipes...

      nadhani wale akina bitimkongwe watakuwa wanajua haya!

      lingeazishwa jukwaa la mapishi humu jamii forums,tuwe tunapeana maujuzi eti eeh?
      Miye miaka ya nyuma nimeshaomba sana jukwaa la mapishi hapa bila mafanikio. Babu M hizo naona kama ni kalimati na si maandazi.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    15. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,863
      Rep Power : 38158017
      Likes Received
      1531
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By babu M View Post
      Naomba msaada jinsi ya kutengeneza mandazi ya kumimina(sina uhakika na jina)
      Huku nilipo sasa hivi vitafunio ni Toast,bacon,sausage and baked beans(english breakfast), hii imenishinda na Mcdonalds b'fast zao zimenitoka sasa hivi.

      Ni unga gani ninatakiwa nitumie, self raising or plain? na jinsi ya kuchanganya.
      Bofya hapa
      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)

    16. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,348
      Rep Power : 429504401
      Likes Received
      17679
      Likes Given
      19269

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By X-PASTER View Post

      Mkuu X-PASTER hakuna mapishi ya kalimati katika ukumbi huo, kama unafahamu jinsi ya kuzikorofisha basi naomba uweke details
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    17. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Gaijin View Post
      hiyo link uliyopewa Maandazi | Alhidaaya.com ndio inaonyesha maandazi hayo ya kubonyea mpaka ndani .......kama wenye recipe zake ilivyoandikwa unatia hamira na sie baking powder.

      nadhani ukifata maelezo kwenye hiyo link utafanikiwa......( picha zake pia ziko clear step by step utafika tu)
      Nilishapita huko lakini sikuona kitu.

    18. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Masika View Post
      Hie all JF?
      My friend is in need of a house or an apartment for rent

      Descriptions:-
      With master and two other bedrooms excluding kitchen facility and public latrine
      At least one car parking space and fence preferred
      must be at standard area,not too rural oriented,easily reachable with source of water and sewage disposal system.


      Locations:
      Cinza,mwenge,magomeni,along kawawa road,near places of mbezi(hates heavy traffic) and similar places(near the city)

      Price- up to Tsh 300,000 x12

      When required at anytime before 28/8/2010

      Any person with information, please let me know but I don't prefer "dalali"
      pm
      My kind regards in advance

      N:B I COULD NOT POST AS FRESH THREAD AS PEOPLE ARE BUSY COOKING
      Don't you think it's rude to place your ad to someone else thread?

    19. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By Bubu Ataka Kusema View Post
      Miye miaka ya nyuma nimeshaomba sana jukwaa la mapishi hapa bila mafanikio. Babu M hizo naona kama ni kalimati na si maandazi.
      Ninayo tafuta hayako coated na sugar or syrup outside, yapo kama hayo maandazi yenye umbo la pembe tatu ama nne lakini niya mviringo na malani zaidi.

      Tatizo langu lipo kwenye kiasi gani cha hamira na unawacha kwa muda gani mpaka uumuke.Ukichanganya unga na maziwa au maji uwe mwepesi kiasi gani kwasababu ni unachota na kijiko unatumbukizia kwenye mafuta,tofauti na mengine unasukuma kama chapati halafu ndiyo unakata kwenye umbo unalotaka.

      Nikishindwa nitatafuta recipe huko nilikoyala.

    20. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,857
      Rep Power : 977
      Likes Received
      325
      Likes Given
      340

      Default Re: Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

      Quote By X-PASTER View Post
      Asante kwa msaada wako.Huko tunafikaje bila kugonga hapa? nimejaribu kutafuta "Groups" lakini sijapata.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Jinsi ya kutengeneza umeme kwa kutumia choo!
      By GAZETI in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 33
      Last Post: 30th August 2011, 12:11
    2. Jinsi ya kutengeneza nokia usb charger!!
      By SHAROBALO in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 22
      Last Post: 7th June 2011, 22:26
    3. Replies: 6
      Last Post: 21st April 2009, 16:22
    4. Msaada: Jinsi ya kutengeneza scramble eggs
      By BAK in forum Matangazo madogo
      Replies: 56
      Last Post: 28th January 2009, 22:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...