JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 824
      Rep Power : 725
      Likes Received
      123
      Likes Given
      193

      Default Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Viwanja vya ukubwa wa 30 x30 vinauzwa bei 4.5m kama kawaida maongezi yapo
      viko barabarani kabisa

      haya changamkeni
      tel 0713 240967

    2. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,368
      Rep Power : 2900622
      Likes Received
      6262
      Likes Given
      12913

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      vimepimwa? hope unanipata kuwa namaanisha nini.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    3. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 824
      Rep Power : 725
      Likes Received
      123
      Likes Given
      193

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Vimepimwa nyaraka bado hazijatoka

    4. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,114
      Rep Power : 3276833
      Likes Received
      8930
      Likes Given
      3606

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Ninacho cha 35x55 hukohuko mivumoni kina hati na ada/kodi zote zimelipwa mpaka 2009 leteni offers

    5. LadySwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th January 2009
      Posts : 75
      Rep Power : 619
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      kumbe mivumoni iko wapi pale dar?

    6. Movie-Date

    7. #6
      Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1720
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Mivumoni ni kule juu ya tegeta-teta kupita kidogo uwanja wa mpira wa panga kama unaelekea madale! walikuwa wanapima viwanja ila sijui kama hilo zoezi limemalizika!

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,114
      Rep Power : 3276833
      Likes Received
      8930
      Likes Given
      3606

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Pape View Post
      Mivumoni ni kule juu ya tegeta-teta kupita kidogo uwanja wa mpira wa panga kama unaelekea madale! walikuwa wanapima viwanja ila sijui kama hilo zoezi limemalizika!
      Toka 2003

    9. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,969
      Rep Power : 127316
      Likes Received
      4108
      Likes Given
      1349

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Ninacho cha 35x55 hukohuko mivumoni kina hati na ada/kodi zote zimelipwa mpaka 2009 leteni offers
      Mkuu wewe hiki unaanzia ngapi?
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    10. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,114
      Rep Power : 3276833
      Likes Received
      8930
      Likes Given
      3606

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Fidel80 View Post
      Mkuu wewe hiki unaanzia ngapi?
      Sold out already

    11. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 824
      Rep Power : 725
      Likes Received
      123
      Likes Given
      193

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By LadySwa View Post
      kumbe mivumoni iko wapi pale dar?
      Baada ya wazo kama unaelekea madale kwa kawawa , unaacha njia ya madale unakunja kushoto mara tu ufikapo njia panda ya madale

    12. Mponjoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Posts : 635
      Rep Power : 8366
      Likes Received
      112
      Likes Given
      13

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Mkuu nimekupigia hupokei au vimeisha?
      Tanzania ni Yetu Sote, Mbona Kuna Watu Wanadhani Wana Haki Kuliko Wengine

    13. Nyauba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 1,100
      Rep Power : 853
      Likes Received
      64
      Likes Given
      59

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Ninacho cha 35x55 hukohuko mivumoni kina hati na ada/kodi zote zimelipwa mpaka 2009 leteni offers
      bei ganii

    14. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,966
      Rep Power : 1490
      Likes Received
      680
      Likes Given
      929

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Kidogo chetu View Post
      Viwanja vya ukubwa wa 30 x30 vinauzwa bei 4.5m kama kawaida maongezi yapo
      viko barabarani kabisa

      haya changamkeni
      tel 0713 240967
      Vimepimwa rasmi (vina Hati miliki) au ni makadirio?...wapi hiyo mivumoni?
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    15. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,839
      Rep Power : 128468
      Likes Received
      2919
      Likes Given
      1441

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Pape View Post
      Mivumoni ni kule juu ya tegeta-teta kupita kidogo uwanja wa mpira wa panga kama unaelekea madale! walikuwa wanapima viwanja ila sijui kama hilo zoezi limemalizika!
      hahaaa kumbe kaka wewe ni jirani yangu kule.....tupeane lifti bana kuja pale china town kupiga kitimoto na taska baridiiiiiiiii
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    16. Who Cares?'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Location : JUPITER PLANET
      Posts : 1,881
      Rep Power : 1013
      Likes Received
      939
      Likes Given
      453

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      nyie mnataka hati za nini?...nchi yote hii haina hati nyie mpewe hati za kufanyia nini??...kama mnataka kununua nunueni..jengeni serikali ikija kubomoa mnalipwa millioni tatu kama wenzenu wa kipawa na kurasini maisha yanaendelea....
      if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side

    17. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,405
      Rep Power : 621
      Likes Received
      212
      Likes Given
      81

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Who Cares? View Post
      nyie mnataka hati za nini?...nchi yote hii haina hati nyie mpewe hati za kufanyia nini??...kama mnataka kununua nunueni..jengeni serikali ikija kubomoa mnalipwa millioni tatu kama wenzenu wa kipawa na kurasini maisha yanaendelea....

      Umenifurahisha sana!! Nchi hii......Inawezekana hata magogoni hapajapimwa!
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    18. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,966
      Rep Power : 1490
      Likes Received
      680
      Likes Given
      929

      Question Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Brooklyn View Post
      Umenifurahisha sana!! Nchi hii......Inawezekana hata magogoni hapajapimwa!
      Hayo kaka ndo maeneo ya wenye inji bana, apime nani na kwa nini?... Mkulu yupo hapo na Wizara ya Mipango mizi na vizizi ni hapo hapo, Mahakama kulu na Rufani, Banki Kulu na Wizara ya Mambo ya "Out na ushirikina kimataifa " ni hapo, Wavutia "uhamishaji rasilimali za taifa (TIC); Wizara ya Fwezeha na Buuunge la jam huuri ya mungano, Mwana Shaaria Mkulu pia ni hapo hapo, mpaka wakubwa wa Mageresa ya inji nzima na Wizara ya Utumiskishaji wa umma wapo hapo sasa unataka papimwe iweje?....

      Kuna ule mradi wa Ardhi, hawa jamaa wa ardhi walijiuzia viwanja kwa laki sita sita wakaenda kubabua kwa milioni tatu tatu, isiwe na huko Mivumoni ndo same buzy?.
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    19. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 824
      Rep Power : 725
      Likes Received
      123
      Likes Given
      193

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Mponjoli View Post
      Mkuu nimekupigia hupokei au vimeisha?
      Samahani mkuu nilikuwa naongea na cm nyingine labda

      bado vipo ndugu yangu

    20. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 824
      Rep Power : 725
      Likes Received
      123
      Likes Given
      193

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By ngoshwe View Post
      Hayo kaka ndo maeneo ya wenye inji bana, apime nani na kwa nini?... Mkulu yupo hapo na Wizara ya Mipango mizi na vizizi ni hapo hapo, Mahakama kulu na Rufani, Banki Kulu na Wizara ya Mambo ya "Out na ushirikina kimataifa " ni hapo, Wavutia "uhamishaji rasilimali za taifa (TIC); Wizara ya Fwezeha na Buuunge la jam huuri ya mungano, Mwana Shaaria Mkulu pia ni hapo hapo, mpaka wakubwa wa Mageresa ya inji nzima na Wizara ya Utumiskishaji wa umma wapo hapo sasa unataka papimwe iweje?....

      Kuna ule mradi wa Ardhi, hawa jamaa wa ardhi walijiuzia viwanja kwa laki sita sita wakaenda kubabua kwa milioni tatu tatu, isiwe na huko Mivumoni ndo same buzy?.
      walikuja wakasavei na kuweka bicon na nondo imebaki njoo kesho huko municipal

    21. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,795
      Rep Power : 1314
      Likes Received
      583
      Likes Given
      468

      Default Re: Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

      Quote By Kidogo chetu View Post
      Samahani mkuu nilikuwa naongea na cm nyingine labda

      bado vipo ndugu yangu

      Mkulu hata uhakika huna?? au ndo walewale????????

    22. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Viwanja vinauzwa
      By Kitomai in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 8th September 2011, 01:06
    2. Viwanja vinauzwa mivumoni
      By Kitomai in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 10th June 2011, 11:46
    3. Viwanja vinauzwa
      By Kitomai in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 14th April 2011, 02:32
    4. Viwanja viwanja vinauzwa Mbezi Luis vya bei nafuu sana
      By mpendaMaendeleo in forum Matangazo madogo
      Replies: 17
      Last Post: 25th March 2011, 02:04
    5. viwanja vinauzwa
      By Mtotigite in forum Matangazo madogo
      Replies: 3
      Last Post: 30th August 2010, 20:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...