JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 65
    1. SukariTamu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 301
      Rep Power : 424
      Likes Received
      49
      Likes Given
      0

      Default Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Wadau kama tangazo linavyojieleza kila moja shilingi Tsh 15000/= na zingine itagemea na umaarufu wa mtu..lakini haizidi 70000/= napatikana Kariakoo shimoni na hapo ulipo..


    2. CYBERTEQ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : Republic of Tanganyika
      Posts : 5,614
      Rep Power : 213547233
      Likes Received
      2244
      Likes Given
      3296

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Quote By SukariTamu View Post
      Unataka copy ngapi mkuu?
      Angalia PM kuna ujumbe, nitumie screenn shot!
      We're here for an infinitesimal fraction of cosmic time and your DNA is the only thing that will stay behind in any meaningful way!

    3. CYBERTEQ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : Republic of Tanganyika
      Posts : 5,614
      Rep Power : 213547233
      Likes Received
      2244
      Likes Given
      3296

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Quote By zomba View Post
      Mbona zinapatikana bure tu, moja hii hapa: Agnes masogange video ya ngono - YouTube
      Hiyo siyo video ya Ngono! Siyo Porno.
      We're here for an infinitesimal fraction of cosmic time and your DNA is the only thing that will stay behind in any meaningful way!

    4. Kingmairo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : In the Palace
      Posts : 2,025
      Rep Power : 5427782
      Likes Received
      888
      Likes Given
      197

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Vipi ya yule jamaa aliyeruhusu tupigwe ipo?
      "Hottest Places in Hell are Reserved For Those Who in Time of Moral Crisis Maintain Their Neutrality"

    5. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3509
      Likes Given
      2565

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Quote By CYBERTEQ View Post
      Hiyo siyo video ya Ngono! Siyo Porno.
      Imeandikwa ya ngono.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    6. MUSSOLIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : mwanza
      Posts : 2,506
      Rep Power : 927
      Likes Received
      541
      Likes Given
      493

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      me nataka ya bodigadi wake Mr. Misifa, yule jamaa kauzu ipo?? nakupatia wewe hata 300,000 kama napatikana hiyo
      ''Mc wa Msiba Hapigiwi Makofi''

    7. Clean9

    8. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,846
      Rep Power : 86127478
      Likes Received
      1058
      Likes Given
      837

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Quote By Kingmairo View Post
      Vipi ya yule jamaa aliyeruhusu tupigwe ipo?

      Enheee, nilipitiwa wapi? Kwani Pinda siku hizi ni mcheza sinema za ngono?

    9. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,846
      Rep Power : 86127478
      Likes Received
      1058
      Likes Given
      837

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Quote By SukariTamu View Post
      Wadau kama tangazo linavyojieleza kila moja shilingi Tsh 15000/= na zingine itagemea na umaarufu wa mtu..lakini haizidi 70000/= napatikana Kariakoo shimoni na hapo ulipo..


      Tuheshimiane tafadhali, naomba unitoe kwenye duka lako sitaki watu wanione makalio yangu, niko very sensitive na wanaume wenzangu kuniangalia makalio.

    10. morphine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Gotham City, 666 Blue Lodge
      Posts : 1,580
      Rep Power : 1674
      Likes Received
      225
      Likes Given
      132

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Napitaaa

    11. option's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 867
      Rep Power : 554
      Likes Received
      163
      Likes Given
      23

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      mkuu ajir vijana wa foleni ya mataa ya buguruni wakufanyie usambazaji mzigo lazma utauza platnum kadhaa

    12. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,658
      Rep Power : 538412
      Likes Received
      1006
      Likes Given
      140

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Na watu wa Ilamba nao wamerekodi?

    13. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,658
      Rep Power : 538412
      Likes Received
      1006
      Likes Given
      140

      Default

      Quote By Hiram Abiff View Post
      ipo moja yupo na wema
      Mkuu acha utani basi!!!!!

    14. alphoncetz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2011
      Location : Mwanza - Tanzania
      Posts : 282
      Rep Power : 526
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SukariTamu View Post
      Wadau kama tangazo linavyojieleza kila moja shilingi Tsh 15000/= na zingine itagemea na umaarufu wa mtu..lakini haizidi 70000/= napatikana Kariakoo shimoni na hapo ulipo..

      Acha sanaa, kama uko serious weka trial clips tuone uhalisia wa unayotueleza

    15. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,549
      Rep Power : 1938
      Likes Received
      1447
      Likes Given
      381

      Default

      Quote By Mutigitu View Post
      hivi ni kweli na kama ni kweli wahusika wanalichukuliaje swala kama hilo mambo yao kuwekwa wazi unajua hapo celewi elewi kidogo nijuze zaidi nielewe.
      Kama wewe huelewi lugha ya wavuta bangi basi we si mbangi !
      Kaa kando tu !

    16. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,549
      Rep Power : 1938
      Likes Received
      1447
      Likes Given
      381

      Default

      Quote By alphoncetz View Post
      Acha sanaa, kama uko serious weka trial clips tuone uhalisia wa unayotueleza
      Tena aweke ya Bi Kiroboto ! Live live !
      Hata kama analiwa denda !

    17. sabasita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : HOLLYWOOD
      Posts : 1,454
      Rep Power : 838
      Likes Received
      316
      Likes Given
      174

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      ya yule kijana aliyempa ma mvi siku 90 kujiuzulu unayo?

    18. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4012
      Likes Given
      2426

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Naomba za Le Mutuz

    19. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,658
      Rep Power : 538412
      Likes Received
      1006
      Likes Given
      140

      Default

      Quote By Masanilo View Post
      Naomba za Le Mutuz
      Hivi huyo mkimbizi aliishia wapi?maan simsikii kabisa.

    20. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,613
      Rep Power : 799
      Likes Received
      294
      Likes Given
      134

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Ya Mh J.KOMBA Vs LULU unayo?Kama ipo nipo tayari kulipa hata laki 5

    21. ndaha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th July 2013
      Posts : 235
      Rep Power : 403
      Likes Received
      27
      Likes Given
      2

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Tupe contact plsss

    22. Mutakyahwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

      Ahaa kama vp shusha mzigo hapa tukuamini

    23. Kansime

    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...