JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Viwanja na mashamba vinauzwa bei poa kabisa. Maeneo ya VIKINDU, mkoa wa PWANI. Mawasiliano rahisi ni 0653422776.


    2. Chuck j's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Location : DAR ES SALAM/KINONDONI
      Posts : 565
      Rep Power : 562
      Likes Received
      69
      Likes Given
      5

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Tufanyeje sasa? Kuwa wazi weka bei,

    3. Fikra mlazo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Location : TZ
      Posts : 221
      Rep Power : 420
      Likes Received
      32
      Likes Given
      54

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Viwanja na mashamba vinauzwa bei poa kabisa. Maeneo ya VIKINDU, mkoa wa PWANI. Mawasiliano rahisi ni 0653422776.
      Kuepuka simu zisizo mpango,usumbuke bure,bora ueke bei na ukubwa wa eneo ikibidi ndugu yangu.Pwan kwa upande uohuo wa vkndu na mkuranga?

    4. NGUVUMOJA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 938
      Rep Power : 634
      Likes Received
      157
      Likes Given
      26

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      PROF acha uzamani huo, nenda na wakati, weka maelezo ya kutosha ikiwemo Eneo lenyewe, ukubwa, na bei. Ikiwezekana azima kamera uweke na picha.

    5. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na eneo ulilojikatia.

    6. JF SMS Swahili

    7. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na ukubwa wa eneo ulilojikatia.

    8. #7
      Asante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Posts : 606
      Rep Power : 836
      Likes Received
      165
      Likes Given
      214

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Vipo karibu na barabara ya Kilwa?

      Umeme upo umbali gani?

      Ekari kumi zinapatikana?

    9. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 1,437
      Rep Power : 739
      Likes Received
      578
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na ukubwa wa eneo ulilojikatia.
      Najipimia ki digital au ki analogy?

    10. hekimatele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 5,393
      Rep Power : 269081
      Likes Received
      1222
      Likes Given
      202

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Muhimu kuweka ukubwa wa hizo plot na bei yake. Please.

    11. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      kiwanja kipo km 1.5 kutoka barabarani.

      Umeme upo km 1 kutoka kwenye shamba.

      Ekari 10 hazifiki.

    12. Poxino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 398
      Rep Power : 460
      Likes Received
      19
      Likes Given
      6

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Watz bwana unataka uonekane upo biz kwa watu kukupigia cm weka bei mizunguko yanini

    13. Fikra mlazo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Location : TZ
      Posts : 221
      Rep Power : 420
      Likes Received
      32
      Likes Given
      54

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Mkuu,bei ya mwisho kbs kwa eneo la kuweka nyumba ndogo complete na parking ni kama ngap hv minimum?if u feel uncomfortable just PM me

    14. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      milion 2. Zaid ya hapo unaweza kuongea.

    15. #14
      Riwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,973
      Rep Power : 8359
      Likes Received
      2074
      Likes Given
      1212

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      milion 2. Zaid ya hapo unaweza kuongea.
      Mbona unafanya biashara unaringa kama unatufanyia feva vile! Milioni 2 ukubwa gani?
      All things are DIFFICULT before they are EASY - Thomas Fuller

    16. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Haya basi, bei ya mwisho kwa maelezo yako ni milioni 1.5. Kuwa na uhuru wa kuongea kuhusu bei.

    17. ruston8919's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 68
      Rep Power : 421
      Likes Received
      9
      Likes Given
      13

      Default Re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei cheee......

      nina milioni 1

    18. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 17,463
      Rep Power : 5505266
      Likes Received
      7636
      Likes Given
      5125

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Haya basi, bei ya mwisho kwa maelezo yako ni milioni 1.5. Kuwa na uhuru wa kuongea kuhusu bei.
      hujasema ukubwa wa kiwanja unang'ang'ania bei.....na mkumbuke kuacha barabara dio mnauza kama mbagala walivyofanya....... Miguu 20*30 unauzaje? Vikindu kijiji/kitongoji gani?

    19. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      haya nipe namb yako tuwasiliane.

    20. Poxino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 398
      Rep Power : 460
      Likes Received
      19
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      haya nipe namb yako tuwasiliane.
      Mill 1 mkuu ipo ntapata

    21. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Ongeza laki 4 basi tumalize kazi.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...