JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Viwanja na mashamba vinauzwa bei poa kabisa. Maeneo ya VIKINDU, mkoa wa PWANI. Mawasiliano rahisi ni 0653422776.

    2. Chuck j's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Location : DAR ES SALAM/KINONDONI
      Posts : 581
      Rep Power : 596
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Tufanyeje sasa? Kuwa wazi weka bei,

    3. Fikra mlazo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Location : TZ
      Posts : 224
      Rep Power : 451
      Likes Received
      32
      Likes Given
      54

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Viwanja na mashamba vinauzwa bei poa kabisa. Maeneo ya VIKINDU, mkoa wa PWANI. Mawasiliano rahisi ni 0653422776.
      Kuepuka simu zisizo mpango,usumbuke bure,bora ueke bei na ukubwa wa eneo ikibidi ndugu yangu.Pwan kwa upande uohuo wa vkndu na mkuranga?

    4. NGUVUMOJA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 1,155
      Rep Power : 709
      Likes Received
      238
      Likes Given
      39

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      PROF acha uzamani huo, nenda na wakati, weka maelezo ya kutosha ikiwemo Eneo lenyewe, ukubwa, na bei. Ikiwezekana azima kamera uweke na picha.

    5. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na eneo ulilojikatia.

    6. Ulemavu

    7. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na ukubwa wa eneo ulilojikatia.

    8. #7
      Asante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Posts : 892
      Rep Power : 924
      Likes Received
      230
      Likes Given
      387

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Vipo karibu na barabara ya Kilwa?

      Umeme upo umbali gani?

      Ekari kumi zinapatikana?

    9. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,873
      Rep Power : 11143
      Likes Received
      638
      Likes Given
      89

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na ukubwa wa eneo ulilojikatia.
      Najipimia ki digital au ki analogy?

    10. hekimatele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 6,182
      Rep Power : 73498459
      Likes Received
      1364
      Likes Given
      314

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Muhimu kuweka ukubwa wa hizo plot na bei yake. Please.

    11. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      kiwanja kipo km 1.5 kutoka barabarani.

      Umeme upo km 1 kutoka kwenye shamba.

      Ekari 10 hazifiki.

    12. Poxino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 438
      Rep Power : 499
      Likes Received
      20
      Likes Given
      6

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Watz bwana unataka uonekane upo biz kwa watu kukupigia cm weka bei mizunguko yanini

    13. Fikra mlazo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Location : TZ
      Posts : 224
      Rep Power : 451
      Likes Received
      32
      Likes Given
      54

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Mkuu,bei ya mwisho kbs kwa eneo la kuweka nyumba ndogo complete na parking ni kama ngap hv minimum?if u feel uncomfortable just PM me

    14. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      milion 2. Zaid ya hapo unaweza kuongea.

    15. #14
      Riwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,239
      Rep Power : 197832953
      Likes Received
      2392
      Likes Given
      1435

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      milion 2. Zaid ya hapo unaweza kuongea.
      Mbona unafanya biashara unaringa kama unatufanyia feva vile! Milioni 2 ukubwa gani?
      ladyfurahia likes this.
      All things are DIFFICULT before they are EASY - Thomas Fuller

    16. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Haya basi, bei ya mwisho kwa maelezo yako ni milioni 1.5. Kuwa na uhuru wa kuongea kuhusu bei.

    17. ruston8919's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 68
      Rep Power : 452
      Likes Received
      9
      Likes Given
      13

      Default re: Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

      nina milioni 1

    18. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,501
      Rep Power : 171830104
      Likes Received
      9294
      Likes Given
      7393

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      Haya basi, bei ya mwisho kwa maelezo yako ni milioni 1.5. Kuwa na uhuru wa kuongea kuhusu bei.
      hujasema ukubwa wa kiwanja unang'ang'ania bei.....na mkumbuke kuacha barabara dio mnauza kama mbagala walivyofanya....... Miguu 20*30 unauzaje? Vikindu kijiji/kitongoji gani?

    19. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      haya nipe namb yako tuwasiliane.

    20. Poxino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 438
      Rep Power : 499
      Likes Received
      20
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By PROF MUDI DULA View Post
      haya nipe namb yako tuwasiliane.
      Mill 1 mkuu ipo ntapata

    21. PROF MUDI DULA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Ongeza laki 4 basi tumalize kazi.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 12
      Last Post: 13th December 2013, 12:05
    2. viwanja vpo kinzudi marobo bei chee tu
      By Umbly in forum Matangazo madogo
      Replies: 6
      Last Post: 17th September 2013, 16:19
    3. Viwanja na mashamba yanauzwa bei rahisi.
      By mamabaraka in forum Matangazo madogo
      Replies: 7
      Last Post: 19th January 2012, 13:17
    4. Viwanja na mashamba vinauzwa
      By Kazakuku in forum Matangazo madogo
      Replies: 10
      Last Post: 22nd November 2011, 09:44
    5. Viwanja mbezi luis vinauzwa bei nafuu sana....
      By mwanaWaafrika in forum Matangazo madogo
      Replies: 2
      Last Post: 18th July 2011, 09:38

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...