JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shamba linauzwa madale

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Kitomai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2009
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 738
      Rep Power : 724
      Likes Received
      49
      Likes Given
      2

      Default Shamba linauzwa madale

      Lina ukubwa wa hekta nne. Lipo pembezoni mwa barabara iendayo Goba.Lina hati miliki Linauzwa USD 250,000/=

      Kwa kulitazama au maelezo ya ziada piga simu 0717114409 au 0755312233
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Photo0464.jpg 
Views:	0 
Size:	100.7 KB 
ID:	84648   Click image for larger version. 

Name:	Photo0468.jpg 
Views:	0 
Size:	85.9 KB 
ID:	84649   Click image for larger version. 

Name:	Photo0466.jpg 
Views:	0 
Size:	93.6 KB 
ID:	84650   Click image for larger version. 

Name:	Photo0473.jpg 
Views:	0 
Size:	73.6 KB 
ID:	84651  
      If you have the opportunity to suggest a real estate agent to anyone, think of me


    2. Architect E.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : arusha/dar
      Posts : 689
      Rep Power : 631
      Likes Received
      148
      Likes Given
      32

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      we dalali kitomai bana mali zako bei ghali sana,,, sjui unaeka cha juu kingi,,, duh,, bunju milioni 45?????? Salasala 50????... Nimeshindwa
      Somoche and Wenger like this.

    3. Mussa Idd's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 426
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Mi nauza kiwanja cha kujenga maeneo ya mbezi salasala, kinafaa kujengwa, sehemu nzuri, ya ukweli. Kama unania ya kununua nijibu then tutawasiliana ukaone ukipenda.

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

    4. #4
      Wenger's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : HAPA HAPA MJINI
      Posts : 212
      Rep Power : 537
      Likes Received
      34
      Likes Given
      102

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Quote By Architect E.M View Post
      we dalali kitomai bana mali zako bei ghali sana,,, sjui unaeka cha juu kingi,,, duh,, bunju milioni 45?????? Salasala 50????... Nimeshindwa
      Ni kweli hata mimi nimekuwa nikichunguza matangazo yake iwe kiwanja / nyumba bei zake kubwa sana tofauti na dalali mmoja maarufu wa humu ndani.

    5. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,643
      Rep Power : 11081
      Likes Received
      580
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kitomai View Post
      Lina ukubwa wa hekta nne. Lipo pembezoni mwa barabara iendayo Goba.Lina hati miliki Linauzwa USD 250,000/=

      Kwa kulitazama au maelezo ya ziada piga simu 0717114409 au 0755312233
      Hivi mungu wa huko ni tofauti na wa huku kwetu vingunguti?
      Au wanaishi huko wataenda peponi direct?

      Maana hapo tunaongelea 400m lol!
      Mie ninacho mvuti ni heka 7 nauza mil45,000 tuu.
      Yani USD 28,000 tuu.

    6. Kansime

    7. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,480
      Rep Power : 84698
      Likes Received
      2748
      Likes Given
      2018

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Unajua kuna maswali mengi sana ya kujiukiza kabla hujanunua eneo.

      $250,000 ni hela nyingi sana, je thamani ya hicho kiwanja ni sawa na bei??

      Matumizi yake au endapo utataka kuuza kitauzika na angalau upate chochote??

      Kiukweli yule waziri aliyetemwa wa nishati na madini alinunua nyumba yenyr thamani ya $700,000 lakini aliandamwa sana kuwa ni fisadi vipi hili kuhusu uwanja.

      Kama akina Bakharesa wanatembelea humu ndani wanaweza kununua kwa hiyo bei!!!

    8. Kamanda Moshi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 1353125
      Likes Received
      472
      Likes Given
      93

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      dola ndapi tena? 250,00? mh imekuwa fukwe za Zanzibar ??
      "The most precious things in life are not those you get for money."

    9. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,480
      Rep Power : 84698
      Likes Received
      2748
      Likes Given
      2018

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Hivi mungu wa huko ni tofauti na wa huku kwetu vingunguti?
      Au wanaishi huko wataenda peponi direct?

      Maana hapo tunaongelea 400m lol!
      Mie ninacho mvuti ni heka 7 nauza mil45,000 tuu.
      Yani USD 28,000 tuu.
      Japokuwa sijui Goba ipo wapi zaidi ya kumsikia Mnyika akipigania maji wa wakazi wa mji huo lakini hivi kuna utofauti mkubwa wa Goba na Mvuti mpaka mtu auze kwanja hekta nne kwa 400,000ml!!!!!

    10. Kitomai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2009
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 738
      Rep Power : 724
      Likes Received
      49
      Likes Given
      2

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Tembea uone thamani ya ardhi Bongo inazidi kupanda juu. Hapo bado mambo ya East Africa hayajakaa vizuri. yakiwa katika mstari kama wanaopanga hao wanaopata AAAAAA. Warundi, waganda, wakenya watakuja kununua ardhi hapa itakua haishikiki. AU itakapofutwa hiyo sheria inayosema ardhi ni mali ya umma na kuwa mali ya mtu binafsi. Kamata ardhi sasa kwa manufaa yako na vizazi vijavyo!
      If you have the opportunity to suggest a real estate agent to anyone, think of me

    11. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,440
      Rep Power : 681
      Likes Received
      359
      Likes Given
      118

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      kwa hio bei ni wa tz wachache watamiliki ardhi,but no way bado kuna mapori mengi nchini hayajaendelezwa

    12. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,643
      Rep Power : 11081
      Likes Received
      580
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mzee wa Rula View Post
      Japokuwa sijui Goba ipo wapi zaidi ya kumsikia Mnyika akipigania maji wa wakazi wa mji huo lakini hivi kuna utofauti mkubwa wa Goba na Mvuti mpaka mtu auze kwanja hekta nne kwa 400,000ml!!!!!
      Si ndio hapo namimi nashangaa?
      Ama kweli tz ni tofauti na uijuavyo aise lol!

    13. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,643
      Rep Power : 11081
      Likes Received
      580
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By akenajo View Post
      kwa hio bei ni wa tz wachache watamiliki ardhi,but no way bado kuna mapori mengi nchini hayajaendelezwa
      Mkuu 'akenajo'naona umejikatia tamaa ya kumiliki ardhi hapa town,by the way dr Slaa akiwa prezidar ardhi itashuka bei sana,hiyo ya dollar 250,000 itashuka mpaka dollar 2,500 lol!

    14. Somoche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 2,332
      Rep Power : 970
      Likes Received
      508
      Likes Given
      488

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Quote By Kitomai View Post
      Tembea uone thamani ya ardhi Bongo inazidi kupanda juu. Hapo bado mambo ya East Africa hayajakaa vizuri. yakiwa katika mstari kama wanaopanga hao wanaopata AAAAAA. Warundi, waganda, wakenya watakuja kununua ardhi hapa itakua haishikiki. AU itakapofutwa hiyo sheria inayosema ardhi ni mali ya umma na kuwa mali ya mtu binafsi. Kamata ardhi sasa kwa manufaa yako na vizazi vijavyo!
      We jamaa tamaa sana asee hata kama wakija hao huwezi kununua ardhi tena isiyo na hati dola laki mbili na nusu!!! udalali wa njaa nao haufai hata kidogo..

    15. popiexo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 748
      Rep Power : 761
      Likes Received
      165
      Likes Given
      106

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      $250,000 ngoja nijipange nitakupigia.
      Peace & Love

    16. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,523
      Rep Power : 742
      Likes Received
      307
      Likes Given
      1929

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      400m shamba la eka nne.!!!!!!!!!!!!!!!!

    17. Mzee Wa Rubisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : Chini ya mgomba
      Posts : 1,393
      Rep Power : 773
      Likes Received
      241
      Likes Given
      313

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Quote By Kitomai View Post
      Tembea uone thamani ya ardhi Bongo inazidi kupanda juu. Hapo bado mambo ya East Africa hayajakaa vizuri. yakiwa katika mstari kama wanaopanga hao wanaopata AAAAAA. Warundi, waganda, wakenya watakuja kununua ardhi hapa itakua haishikiki. AU itakapofutwa hiyo sheria inayosema ardhi ni mali ya umma na kuwa mali ya mtu binafsi. Kamata ardhi sasa kwa manufaa yako na vizazi vijavyo!
      Hapo umechemka mgeni harusiwi kununua ardhi labda kwa njia ya panya.? Sanasana wageni wanaingia ubia au wananunua kwa jina la mtz kwa mtizamo anakuwa kaliwa

    18. #17
      Enny's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 727
      Rep Power : 716
      Likes Received
      54
      Likes Given
      8

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      yaani mimi nachoka kabisa kwa bei za huyu dalali,

    19. Msandawe Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 553
      Rep Power : 185965
      Likes Received
      228
      Likes Given
      98

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Quote By Mzee wa Rula View Post
      Japokuwa sijui Goba ipo wapi zaidi ya kumsikia Mnyika akipigania maji wa wakazi wa mji huo lakini hivi kuna utofauti mkubwa wa Goba na Mvuti mpaka mtu auze kwanja hekta nne kwa 400,000ml!!!!!
      Kwa taharifa yako, Goba imepakana na Mbezi Beach. Watu wenye pesa wamenunua viwanja maeneo ya huko. So Goba ipo jirani uwa waridi nayo ina nukia nukia. Kwa ma investor iyo pesa ya kawaida. Embu jenga shule au chuo cha kisasa uone iyo pesa itarudi kwa kipindi gani.

    20. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 5,042
      Rep Power : 800485
      Likes Received
      2185
      Likes Given
      2618

      Default Re: Shamba linauzwa madale

      Kuna madalal mnasahau kwamba pesa za wasomali zieanza kuisha
      Kama Vipi nipotezee tu; ntakuboa....

    21. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...