JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ramani za nyumba/ Architect available

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Ramani za nyumba/ Architect available

      Last edited by MADAI; 16th September 2009 at 08:47. Reason: correction


    2. #2
      Semilong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2009
      Posts : 1,654
      Rep Power : 1306
      Likes Received
      116
      Likes Given
      115

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      weka website, uweke charges zako na sample ya kazi zako
      You can not keep 40m people quite forever....
      one year one month one day they will wake up..........

    3. #3
      Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,442
      Rep Power : 866
      Likes Received
      215
      Likes Given
      65

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By Semilong View Post
      weka website, uweke charges zako na sample ya kazi zako
      Yeah, weka humu sample za kama ramani sita hivi za nyumba , kila moja ikionyesha plan, front, real na side views.
      Annuntio vobis gaudium magnum; habemus Papam: Eminentissimum ac Reverendissimum Dominum, Dominum Georgium Marium Sanctae Romanae Ecclesiae Cardinalem Bergoglio qui sibi nomen imposuit Franciscum

    4. #4
      nzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 740
      Rep Power : 584025
      Likes Received
      201
      Likes Given
      890

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      weka sample tafadhali

    5. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By nzalendo View Post
      weka sample tafadhali
      Asante kwa mawazo.
      Kuweka sample ni sawa ila nitaweka muda si mrefu.

      Kufungua website kwa sasa sitaweza maana ndo nimeanza nguvu ni ndogo.
      Bila shaka unaelewa kwa hapo.
      "Nothing is more crucial to the success of your project than finding the right person for the job".

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      mdini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 51
      Rep Power : 558
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Asante kwa mawazo.
      Kuweka sample ni sawa ila nitaweka muda si mrefu.

      Kufungua website kwa sasa sitaweza maana ndo nimeanza nguvu ni ndogo.
      Bila shaka unaelewa kwa hapo.
      Mkuu safi sana, umeonesha ulivyo na akili
      Mimi nina vijana wangu watakusaidia kutengeneza website bure,lakini wewe itakupasa ulipie gharama za kurun web yako,sasa sijui kama utaweza.

    8. Mauza uza's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 23rd July 2008
      Location : Bogota
      Posts : 958
      Rep Power : 0
      Likes Received
      216
      Likes Given
      2201

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      weka mkuu kuna watu tunahitaji sana hio huduma pamoja na wakandarasi..biashara ya kujibizana na ndugu na ktumiwa picha ya nyumba ya jirani hatuitaki.kula tano.

    9. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Thumbs up Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By Mauza uza View Post
      weka mkuu kuna watu tunahitaji sana hio huduma pamoja na wakandarasi..biashara ya kujibizana na ndugu na ktumiwa picha ya nyumba ya jirani hatuitaki.kula tano.
      Poa,
      Tuombe uzima. Sample sio nzuri kwa vile utapewa Ramani ya nyumba ya Jirani. Mimi napenda tufanye Design kwa kushirikiana.
      mimi nitaweka mawazo yako ktk karatasi (Michoro). Hii itaepusha kupewa ramani zenye kufanana.
      "Nothing is more crucial to the success of your project than finding the right person for the job".

    10. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Thumbs up Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By mdini View Post
      Mkuu safi sana, umeonesha ulivyo na akili
      Mimi nina vijana wangu watakusaidia kutengeneza website bure,lakini wewe itakupasa ulipie gharama za kurun web yako,sasa sijui kama utaweza.

      Asante mkuu,
      nafikiri nikiweka hapa ktk jamiiForums ndio kuna watu wengi wataona na kutoa changamoto zaidi.
      Au ...
      a[email protected]
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	mama kiganga.jpg 
Views:	83 
Size:	64.9 KB 
ID:	5925   Click image for larger version. 

Name:	plan.jpg 
Views:	190 
Size:	69.6 KB 
ID:	5926   Click image for larger version. 

Name:	kgnga.jpg 
Views:	238 
Size:	314.4 KB 
ID:	5927  
      Last edited by MADAI; 17th September 2009 at 03:05.
      "Nothing is more crucial to the success of your project than finding the right person for the job".

    11. #10
      Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,860
      Rep Power : 127264
      Likes Received
      4050
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Yeah mkuu ndo ujasilia mali huo hivyo hivyo haba na haba hujaza kibaba.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: fidel80@jamiiforums.co[email protected]

    12. #11
      Teamo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : KIJIWE SAMRI-BOM BOM
      Posts : 12,236
      Rep Power : 11959
      Likes Received
      872
      Likes Given
      669

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      ...............i am qs!we can team up when it happens that your clients need my services!
      '!....Ahadi za Kiongozi wako Zinatekelezekaa?..SASA NI WAKATI WA UWAJIBIKAJI....!'

    13. #12
      Nwaigwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Posts : 152
      Rep Power : 579
      Likes Received
      18
      Likes Given
      18

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      mimi swali langu siku zote ni kwenu nyie mnaotumia JF kujinufaisha kwa kuweka matangazo..well and good! lakini hivi huwa mnaichangia JF kwa michango?au mnaitumia tu?

    14. Semilong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2009
      Posts : 1,654
      Rep Power : 1306
      Likes Received
      116
      Likes Given
      115

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By MADAI View Post
      Asante kwa mawazo.
      Kuweka sample ni sawa ila nitaweka muda si mrefu.

      Kufungua website kwa sasa sitaweza maana ndo nimeanza nguvu ni ndogo.
      Bila shaka unaelewa kwa hapo.
      ku host website kwa mwaka sio bei mbaya
      angalia hii site binafsi nimeshaitumia
      http://www.orchardhosting.com/
      bei zinaanzia 20,000 ya TZ na kuendelea kwa mwaka

      pia unaweza ukaongea na invisible, na dhani anaweza kukuhostia kama mkielewana

      watu wengi wa ngambo wanaliwa sana TZ, ukiwa mwaminifu na ukaondoa uwongo wa wazee basi utafanikiwa tuu....
      uwaminifu ni kitu muhimu sana
      You can not keep 40m people quite forever....
      one year one month one day they will wake up..........

    15. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Thumbs up Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By Semilong View Post
      ku host website kwa mwaka sio bei mbaya
      angalia hii site binafsi nimeshaitumia
      http://www.orchardhosting.com/
      bei zinaanzia 20,000 ya TZ na kuendelea kwa mwaka

      pia unaweza ukaongea na invisible, na dhani anaweza kukuhostia kama mkielewana

      watu wengi wa ngambo wanaliwa sana TZ, ukiwa mwaminifu na ukaondoa uwongo wa wazee basi utafanikiwa tuu....
      uwaminifu ni kitu muhimu sana
      Nashukuru kwa ushauri.
      Nitafuatilia mawazo yote niliyopata.
      Asante.
      [email protected]
      "Nothing is more crucial to the success of your project than finding the right person for the job".

    16. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 987
      Rep Power : 772
      Likes Received
      161
      Likes Given
      1

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      MKUU,UMESAJULIWA KWA MUJIBU WA SHERIA NO.16 YA MWAKA 1997? NAOMBA USOME KIFUNGU CHA 83(e) CHA SHERIA NDOGO ZA MWAKA 2000 ZA SHERIA HIYO.

      KAZI NJEMA.

    17. #16
      Gudboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2009
      Location : DSM
      Posts : 805
      Rep Power : 705
      Likes Received
      11
      Likes Given
      10

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Afadhali sasa watu tusije jenga nymba ambazo hazina ramani kutokana na usumbufu unaopatikana kwa hawa jamaa wengine wanaofanya kazi hii, Big up. Gharama zako zinaanzia sh. ngapi maana lazima utakua na gharama kichwani. Pia weka na mwasiliano yako hapa ili iwe rahisi wanaokuhitaji kukupata
      Kuwa na Mashori wengi si kipimo cha Urijali, kama mwanaume wa kweli, nyumbani wapate Ugali

    18. MADAI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2009
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 11
      Rep Power : 543
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Thumbs up Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By Rugas View Post
      MKUU,UMESAJULIWA KWA MUJIBU WA SHERIA NO.16 YA MWAKA 1997? NAOMBA USOME KIFUNGU CHA 83(e) CHA SHERIA NDOGO ZA MWAKA 2000 ZA SHERIA HIYO.

      KAZI NJEMA.
      Asante Mr. architect, Rugas
      Nimesoma vifungu tajwa hapo juu.
      Nimekuelewa..

      Ila ukichunguza katika majarida yote ya Construction utaona mengi na Utanielewa maana kuna vya kujifunza.
      [email protected]
      Sheria ipo na nimekuelewa.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Parallel viewserr.jpg 
Views:	46 
Size:	603.7 KB 
ID:	6016   Click image for larger version. 

Name:	plan.jpg 
Views:	37 
Size:	69.6 KB 
ID:	6018   Click image for larger version. 

Name:	kgnga (1).jpg 
Views:	44 
Size:	60.2 KB 
ID:	6019  
      Last edited by MADAI; 15th October 2009 at 04:23.
      "Nothing is more crucial to the success of your project than finding the right person for the job".

    19. #18
      Mchaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Location : JF
      Posts : 1,352
      Rep Power : 884
      Likes Received
      111
      Likes Given
      10

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      Quote By Nwaigwe View Post
      mimi swali langu siku zote ni kwenu nyie mnaotumia JF kujinufaisha kwa kuweka matangazo..well and good! lakini hivi huwa mnaichangia JF kwa michango?au mnaitumia tu?
      Very good question tukumbuke "No free lunch"..., embu tukumbushane namna ya kuchangia maana najisikia vibaya ninavyoitumia JF bila ya kutoa chochote.

      Nafikiri wakati umefika sasa kwa matangazo kulipiwa tusidanganyane wengine wanafaidi kwa migongo ya watu bila ya kujali wanatumia garama huu nao ni UFISADI ati...!

    20. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 987
      Rep Power : 772
      Likes Received
      161
      Likes Given
      1

      Default Re: Ramani za nyumba/ Architect available

      hao nao wanaojitangaza katika majarida hayo wanavunja sheria...Zipo njia nzuri tu za kujitangaza....Biashara ni matangazo,lakini,just imagine hapa mtu anaanza kukuuliza bei ya kuchora,utafikiri kuna kipimo.Akiuliza bei mwambie 6% of construction cost,uone anavyotoka mita.Ni tatizo pia....hebu ni pm tukae km kamati.

    21. LEOM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd December 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 376
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By MADAI View Post
      Poa,
      Tuombe uzima. Sample sio nzuri kwa vile utapewa Ramani ya nyumba ya Jirani. Mimi napenda tufanye Design kwa kushirikiana.
      mimi nitaweka mawazo yako ktk karatasi (Michoro). Hii itaepusha kupewa ramani zenye kufanana.
      Mkuu mimi nakuunga mkono moja kwa moja nina eneo langu huko kibaha pwani naomba namba yako ili tuwasiliane siku moja nikupeleke uangalie namna ambavyo unaweza kunicholea mjengo wa kukakaa katika eneo hilo ukawatisha walio tangulia namba yangu ni 0715972970 nipe yakwako tuchape kazi

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Ramani ya nyumba
      By Isimilo in forum Matangazo madogo
      Replies: 17
      Last Post: 17th January 2012, 23:18
    2. Ramani za nyumba
      By bank in forum Matangazo madogo
      Replies: 12
      Last Post: 28th November 2011, 07:32
    3. Cheki nyumba hii iliyozungukwa na maji ya architect Charles Sieger!
      By Kang in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 25th October 2011, 12:53
    4. Ramani ya nyumba
      By jamii01 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 9th March 2011, 03:34

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...