JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Bouncer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th September 2011
      Posts : 229
      Rep Power : 478
      Likes Received
      138
      Likes Given
      96

      Default TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      Nimekuwa nikipitia humu JF na kukuta matangazo mengi ya kuuza viwanja maeneo ya tegeta, boko, na madale. Na mengine humu yanasomeka kiwanja kipo eneo fulani na ukiwa serious unataka kununua unapelekwa eneo tofauti na tangazo.
      Ndugu wanajamvi nawatahadharisha kwamba muwe makini sana mnapotaka kununua hivyo viwanja kwani vingi ni utapeli tu unaendelea. Kuna watu wamekamatwa kwa huu utapeli, ila bado wapo wengi kwenye huu mtandao na wanaendelea kutapeli watu
      Tena ukikuta ni maeneo yale ya bomoabomoa iliyofanyika madale na maeneo ya jirani ndo uwe makini zaidi, kwani yana wenyewe na waliokuwa wavamizi kwa sasa wanajifanya ndio wamiliki halali na wameamua kukatakata vipande na kuuza viwanja.

      BE WARNED!
      altaaf, erique, kisukari and 1 others like this.


    2. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,840
      Rep Power : 3974
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      754

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      ahsante kwa kutujulisha.inasikitisha mtu unavyoamua kumtapeli mwenzako humu jf,haipendezi.kwa nini usijenge trust kuhusu business na watu?mimi humu kuna watu 2 nimeshawauzia vitu,na hela nilipewa mwanzo kabla sijatuma mzigo.na sikufanya dhuluma.niliwapostia.tabia mbaya wajameni kufanya utapeli humu
      Bouncer and Hayajamani like this.

    3. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,447
      Rep Power : 2157191
      Likes Received
      271
      Likes Given
      69

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      thats not fair at all

    4. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 2,985
      Rep Power : 0
      Likes Received
      793
      Likes Given
      534

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      Quote By kisukari View Post
      ahsante kwa kutujulisha.inasikitisha mtu unavyoamua kumtapeli mwenzako humu jf,haipendezi.kwa nini usijenge trust kuhusu business na watu?mimi humu kuna watu 2 nimeshawauzia vitu,na hela nilipewa mwanzo kabla sijatuma mzigo.na sikufanya dhuluma.niliwapostia.tabia mbaya wajameni kufanya utapeli humu
      kwani ww huwa unauza nini?
      Arrogance come before the fall

    5. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,840
      Rep Power : 3974
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      754

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      Quote By georgeallen View Post
      kwani ww huwa unauza nini?
      simu.na vitu vidogo vidogo,ambavyo kupost mzigo usizidi kilo 2

    6. JF SMS Swahili

    7. Kamanda Moshi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 887
      Rep Power : 1353096
      Likes Received
      405
      Likes Given
      82

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      Uko wapi mama,Bongo au nje ya Bongo?if Possible ni PM maana kuna kitu nakitaka from nje ya Bongo!

    8. #7
      HP1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2012
      Posts : 2,087
      Rep Power : 832
      Likes Received
      440
      Likes Given
      21

      Default Re: TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

      Wanajamvi tujenge tabia ya uaminifu ili mtandao huu uwe msaada kama ilivyokusudiwa
      Use what you get to get what you want

    9. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...