JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. Mbwambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 593
      Rep Power : 731
      Likes Received
      79
      Likes Given
      123

      Default Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Kwa maelezo zaidi wasiliana na muhusika anaitwa spora no. Yake ya simu ni 0652 131653
      bei yake ni tshs. Million 15

    2. Ulemavu

    3. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Haipungui

    4. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,093
      Rep Power : 8135
      Likes Received
      1723
      Likes Given
      1339

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mvumilivu Wangu View Post
      Kwa maelezo zaidi wasiliana na muhusika anaitwa spora no. Yake ya simu ni 0652 131653
      bei yake ni tshs. Million 15
      fafanua tafadhali, vyumba viwili na baraza (bed rooms, I guess,) including sebule separate, stoo, jiko, bafu ? Ukubwa wa kiwanja? this is important information

    5. Mbwambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 593
      Rep Power : 731
      Likes Received
      79
      Likes Given
      123

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      fafanua tafadhali, vyumba viwili na baraza (bed rooms, I guess,) including sebule separate, stoo, jiko, bafu ? Ukubwa wa kiwanja? this is important information
      Vymba viwili hivyo ni vya kulala bed rooms. Na kuna bafu la kuogea na choo na nimesema sitting room moja. Hakuna store room
      Ninaomba unipe muda ukubwa wa kiwanja nitakupatia baadaye maana sina hakika ila ninakumbuka kama aliniambia urefu ni square meter 21 na upana 13, sina hakika nitakupa baadaye kidogo
      Ninadhani umeelewa sasa

    6. Mbwambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 593
      Rep Power : 731
      Likes Received
      79
      Likes Given
      123

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By chuakachara View Post
      fafanua tafadhali, vyumba viwili na baraza (bed rooms, i guess,) including sebule separate, stoo, jiko, bafu ? Ukubwa wa kiwanja? This is important information
      nimeongea na mwenyewe sasa hivi:

      Urefu = square meter 21
      upana = square meter 10

      asante

    7. Movie-Date

    8. Jibaba Bonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2008
      Posts : 1,024
      Rep Power : 846
      Likes Received
      153
      Likes Given
      66

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mvumilivu Wangu View Post
      nimeongea na mwenyewe sasa hivi:

      Urefu = square meter 21
      upana = square meter 10

      asante
      Siku hizi vipimo vya urefu na upana ni square meter? Du!!!!
      Maundumula likes this.

    9. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,093
      Rep Power : 8135
      Likes Received
      1723
      Likes Given
      1339

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mvumilivu Wangu View Post
      nimeongea na mwenyewe sasa hivi:

      Urefu = square meter 21
      upana = square meter 10

      asante
      samahani tunasahihishana, huwezi kupima length in square units- ulimaanisha urefu/upana in meters not square meters! OK. asante rafiki
      Maundumula likes this.

    10. Chuma Chakavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : where i am
      Posts : 1,408
      Rep Power : 73229960
      Likes Received
      540
      Likes Given
      307

      Default

      Quote By Jibaba Bonge View Post
      Siku hizi vipimo vya urefu na upana ni square meter? Du!!!!
      Aisee hata mimi nashangaa nikadhani kuna kanuni mpya ya vipimo imeanza kutumika!

    11. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,093
      Rep Power : 8135
      Likes Received
      1723
      Likes Given
      1339

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mvumilivu Wangu View Post
      Vymba viwili hivyo ni vya kulala bed rooms. Na kuna bafu la kuogea na choo na nimesema sitting room moja. Hakuna store room
      Ninaomba unipe muda ukubwa wa kiwanja nitakupatia baadaye maana sina hakika ila ninakumbuka kama aliniambia urefu ni square meter 21 na upana 13, sina hakika nitakupa baadaye kidogo
      Ninadhani umeelewa sasa
      noted with thanks, ngoja tutafakari. inafaa

    12. TEMPOLALE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 303
      Rep Power : 531
      Likes Received
      101
      Likes Given
      88

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Jibaba Bonge View Post
      Siku hizi vipimo vya urefu na upana ni square meter? Du!!!!
      Nahisi alitaka kumaanisha Meter, kwa kifupi 21*10 hicho kiwanja ni square meter 210, kwa mtu anayejua vema viwanja hiki ni kiwanja kidogo sana
      I'M NOT SAYING ISLAM ARE STUPID..I'M JUST SAYING SOME OF THEM DON'T HAVE LUCK WHEN IT COMES TO THINKING!!

    13. ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 933
      Rep Power : 666
      Likes Received
      257
      Likes Given
      341

      Default

      Quote By TEMPOLALE View Post
      Nahisi alitaka kumaanisha Meter, kwa kifupi 21*10 hicho kiwanja ni square meter 210, kwa mtu anayejua vema viwanja hiki ni kiwanja kidogo sana
      Mbona hiko kiwanja kinakaribia size ya nyumba yangu manake nyumba yangu ni 18*10 du kweli ni kidogo sana
      Maundumula likes this.

    14. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,826
      Rep Power : 6824
      Likes Received
      2038
      Likes Given
      9512

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Kiwanja kidogo, eneo halijapimwa dah! siku yeyote wanaweza kupitisha barabara hapo au nguzo za umeme.

    15. Mbwambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 593
      Rep Power : 731
      Likes Received
      79
      Likes Given
      123

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      noted with thanks, ngoja tutafakari. inafaa
      Karibu sana kaka/dada

    16. Mbwambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 593
      Rep Power : 731
      Likes Received
      79
      Likes Given
      123

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      samahani tunasahihishana, huwezi kupima length in square units- ulimaanisha urefu/upana in meters not square meters! OK. asante rafiki
      Asante sana wewe huna maneno ya mabaya kama wengine wangenisemea mbovu
      barikiwa sana hata mimi ninapewa maelezo na mwenyewe ila naye nimemwambia atafute mtu wa uhakika asiwe anaambiwa vitu ambavyo si sahii
      ninadhani hata mimi ni meter siyo squrea meter

    17. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,075
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      23190
      Likes Given
      23601

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      baraza zinauzwa siku hizi?
      There are things in life that are very difficult to explain....

    18. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,113
      Rep Power : 3276833
      Likes Received
      8931
      Likes Given
      3606

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mbwambo View Post
      nimeongea na mwenyewe sasa hivi:

      Urefu = square meter 21
      upana = square meter 10

      asante
      Hizo ni dimensions za nyumba au kiwanja?
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    19. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 6,116
      Rep Power : 36716
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      862

      Default Re: Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

      Quote By Mbwambo View Post
      Kwa maelezo zaidi wasiliana na muhusika anaitwa spora no. Yake ya simu ni 0652 131653
      bei yake ni tshs. Million 15
      haijajengwa juu ya bomba la gesi?
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...