JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Wanajamvi,

      Kwa Gentlemen wanaohitaji suti kali sana kwa bei affordable (TShs 120,000 @) tafadhali wasiliana nami kwenye +255 757 429923.

      Brands aina zote kali zinapatikana, kuanzia Robson, Gucci, Giorgio Armani, Pierre Cardin na nyinginezo nyingi.

      Tunaweza kufanya delivery popote pale ulipo (Dar es Salaam), tena baada ya kukupima ili tuhakikishe unavaa suti inayokukaa vizuri.

      Tafadhali karibuni,

      Mimi,
      Marcus Aurelius
      Mwenge, Dar es Salaam
      Mentor, COURTESY and TWIZAMALLYA like this.

    2. Azam

    3. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3720
      Likes Given
      1644

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Hakuna za wanawake???
      Marcus Aurelius likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    4. #3
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,900
      Rep Power : 128482
      Likes Received
      2938
      Likes Given
      1471

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Dena Amsi View Post
      Hakuna za wanawake???
      vaeni tu za wanaume kwani kuna nini
      Mentor likes this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    5. #4
      Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,446
      Rep Power : 25555
      Likes Received
      1193
      Likes Given
      932

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      me nataka koti za suti tu ziwe model zinanikaa vizuri inawezekana kuzipata?
      Insanity is doing the same thing over and over again and expecting different results.

    6. #5
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Mkuu sio za mkandarasi kweli hizi?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    7. Ulemavu

    8. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3720
      Likes Given
      1644

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Yaya Toure View Post
      vaeni tu za wanaume kwani kuna nini
      Ha ha ha ha ha hivi leo juma ngapi vile????????
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    9. #7
      COURTESY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 2,003
      Rep Power : 0
      Likes Received
      614
      Likes Given
      764

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Marcus Aurelius View Post
      Wanajamvi,

      Kwa Gentlemen wanaohitaji suti kali sana kwa bei affordable (TShs 120,000 @) tafadhali wasiliana nami kwenye +255 757 429923.

      Brands aina zote kali zinapatikana, kuanzia Robson, Gucci, Giorgio Armani, Pierre Cardin na nyinginezo nyingi.

      Tunaweza kufanya delivery popote pale ulipo (Dar es Salaam), tena baada ya kukupima ili tuhakikishe unavaa suti inayokukaa vizuri.

      Tafadhali karibuni,

      Mimi,
      Marcus Aurelius
      Mwenge, Dar es Salaam
      ntakucheki soon mkuu,nimechukua no
      Marcus Aurelius likes this.

    10. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,432
      Rep Power : 171801023
      Likes Received
      958
      Likes Given
      640

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      hebu tupe jina la nchi hiyo materials ilikotoka, maanake nimenunua Gucci, JK etc ex China ukifua tu zimepauka
      Quote By Marcus Aurelius View Post
      Wanajamvi,

      Kwa Gentlemen wanaohitaji suti kali sana kwa bei affordable (TShs 120,000 @) tafadhali wasiliana nami kwenye +255 757 429923.

      Brands aina zote kali zinapatikana, kuanzia Robson, Gucci, Giorgio Armani, Pierre Cardin na nyinginezo nyingi.

      Tunaweza kufanya delivery popote pale ulipo (Dar es Salaam), tena baada ya kukupima ili tuhakikishe unavaa suti inayokukaa vizuri.

      Tafadhali karibuni,

      Mimi,
      Marcus Aurelius
      Mwenge, Dar es Salaam
      Arrogance come before the fall

    11. #9
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Yaya Toure View Post
      vaeni tu za wanaume kwani kuna nini
      Kweli mkuu mbona chupi, suruali, t shirt wanavaa suti wanashindwaje?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    12. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Dena Amsi View Post
      Hakuna za wanawake???

      Dena

      tunazo nguo classie za wanawake za mitumba pia, kwa ajili ya dinner outings(!!!) na ofisi, bila kusahau viatu vya ukweli sana.

      Tafadhali karibu sana

    13. #11
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,264
      Rep Power : 86928310
      Likes Received
      10674
      Likes Given
      9191

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      nimeona jina nikadhani zinatoka Neiman Marcus.......well....nitakutaf uta nimchukulie bebi wangu......
      Marcus Aurelius likes this.
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    14. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3720
      Likes Given
      1644

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Marcus Aurelius View Post
      Dena

      tunazo nguo classie za wanawake za mitumba pia, kwa ajili ya dinner outings(!!!) na ofisi, bila kusahau viatu vya ukweli sana.

      Tafadhali karibu sana
      Thanks bana nitakutafuta
      Marcus Aurelius likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    15. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,829
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19422
      Likes Given
      9297

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Marcus Aurelius View Post
      Dena

      tunazo nguo classie za wanawake za mitumba pia, kwa ajili ya dinner outings(!!!) na ofisi, bila kusahau viatu vya ukweli sana.

      Tafadhali karibu sana
      hujasema bei,lol
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    16. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Manyanza View Post
      me nataka koti za suti tu ziwe model zinanikaa vizuri inawezekana kuzipata?
      Kaka thats exactly our primary objective,kukupatia kitu kinachokukaa vema..but unfortunately kwa sasa hivi tuna suti kamili tu, nnakuhakikishia hutajilaumu ukinunua kwetu

      tafadhali karibu

    17. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,397
      Rep Power : 168829138
      Likes Received
      7084
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Shoes from Milan,Loius Vuitton suits zipo? Masingoli batani yapo? Kama ndio ntafutie moja kwa 90k.

    18. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Mende0 View Post
      Mkuu sio za mkandarasi kweli hizi?
      ha ha,, No bro,,,hivi ni vitu vya kweli sana,,turuhusu tukuudumie na utafurahi

    19. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By georgeallen View Post
      hebu tupe jina la nchi hiyo materials ilikotoka, maanake nimenunua Gucci, JK etc ex China ukifua tu zimepauka
      Kaka ushauri wa muhimu sana tafadhali..usifue suti kwa maji hata kidogo. Ingefaa sana ukawa unapeleka kwa dry cleaner ili iweze kudumu miaka na mikaka

      Nyingi ya hizi zetu ni European brands (UK, Italia) franchised for production in Thailand

      Tafadhali nitafute nikuoneshe sample ili ufanye uamuzi sahihi

    20. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By Preta View Post
      nimeona jina nikadhani zinatoka Neiman Marcus.......well....nitakutaf uta nimchukulie bebi wangu......
      lolz..tafadhali preta, it shall be our pleasure to glamour him for you..

    21. Las Mas Bobos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2012
      Posts : 993
      Rep Power : 627
      Likes Received
      323
      Likes Given
      102

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By georgeallen View Post
      hebu tupe jina la nchi hiyo materials ilikotoka, maanake nimenunua Gucci, JK etc ex China ukifua tu zimepauka
      Na wewe kule kibada unapokaa maji ya chumvi lazima nguo zipauke
      Mentor likes this.
      By the time a man comes to realize that his father was right, he usually has a son who think he is wrong.

    22. Marcus Aurelius's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 437
      Likes Received
      21
      Likes Given
      69

      Default Re: Kwa mahitaji ya suti kali za wanaume kwa harusi, ofisi, mitoko n.k

      Quote By King Kong III View Post
      Shoes from Milan,Loius Vuitton suits zipo? Masingoli batani yapo? Kama ndio ntafutie moja kwa 90k.
      Kaka we've got so many options for you...ila pricing tuliyoweka ni the best you can get in town,,nitafute nikuoneshe u-asses value for money tafadhali..utakubali!!

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...