JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Habari zenu!

      Jamani kwa wale wenye harusi, au ndugu zenu wana harusi pitienieni www.tanzaniastylers.blogspot.c om mtapata ideas nzuri sana kuhusu kuandaa harusi zenu kisasa.


    2. FOEL's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th January 2012
      Posts : 141
      Rep Power : 460
      Likes Received
      29
      Likes Given
      4

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      jipange, very low resolution kwa images zako, layout super cheap....

    3. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By FOEL View Post
      jipange, very low resolution kwa images zako, layout super cheap....

      mdau mimi sio mwenye blog, ila mawazo yako ungecomment kulekule ndo yangemfikia mlengwa. ila thanks for showing some love na kuvisit the blog.

    4. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 32,801
      Rep Power : 219503508
      Likes Received
      19525
      Likes Given
      21211

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By FOEL View Post
      jipange, very low resolution kwa images zako, layout super cheap....
      na mimi nilitaka kusema hivyo hivyo....

      Quote By Marketer View Post
      mdau mimi sio mwenye blog, ila mawazo yako ungecomment kulekule ndo yangemfikia mlengwa. ila thanks for showing some love na kuvisit the blog.
      ok tumekupata

    5. NYENJENKURU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Tanganyika Masagati
      Posts : 983
      Rep Power : 676
      Likes Received
      194
      Likes Given
      417

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      mbona ni ya wazungu tu.Alafu inaitwa
      Tanzania Stylers

      MMMMMMH HAPO KAZI IPO
      Jamani CCM hamshibi?Mnataka kula mpaka ukoko jamani?2015 byeeeeeeeeeee.

    6. Kansime

    7. leroy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Bongoland
      Posts : 475
      Rep Power : 678
      Likes Received
      215
      Likes Given
      138

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Watanzania hao, watu wa sherehe na Kupongezana.
      A nation that is afraid to let its people judge the truth and falsehood in an open market is a nation that is afraid of its people.

    8. Enny's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 727
      Rep Power : 715
      Likes Received
      54
      Likes Given
      8

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Mbona wazungu tu, hii itakuwa copy and paste

    9. Fredrick Ishengoma's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th May 2012
      Location : 127.0.0.1
      Posts : 81
      Rep Power : 432
      Likes Received
      78
      Likes Given
      16

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Naipa 4/10
      Kwanini?
      1. Ukiifungua hiyo blog, haina utangulizi wowote kuonyesha kuwa blog inahusika na nini hasa.
      2. Picha zilizotumika zina very low resolution.
      3. Sijaona original content ukiachilia texts, picha zote zinaonekana ni copied from other websites na baadhi ya picha zina copyright signatures. Hii ni mbaya kwakuwa, kama hauna permission ya kupublish hizo picha, wenye copyright ya hizo picha wakireport, then blogger wataifunga blog yako right away for copyright infringement.
      4. Theme iliyotumika haivutii, kuna blogger theme nyingi online unaweza ku download na ku customize hiyo blog ikavutia.
      5. Customization/Additional content: Siku hizi ni muhimu sana kuadd vitu kama social networking widgets (e.g. share on twitter/facebook...) pia favicon, rss feed n.k
      6. A blog is a personal journal published on the internet. Sasa sioni ni kwanini mmiliki wa Blog anajificha. Ni vizuri kukawa na maelezo ya mmiliki wa blog na contact zake.


      Ni hayo tu!
      Sniper likes this.
      rm -rf /



    10. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      dont hate the player hate the game

    11. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By Enny View Post
      Mbona wazungu tu, hii itakuwa copy and paste
      Haya kama umeona hivyo, mimi mwenzio nilifurahia coz wazungu kwenye mambo ya sherehe kimapambo, design za nguo na kila kitu wako mbali kinoma. So bora awe anatutaftia ulaya huko na kutuwekea ili tugain, coz akiweka vya hapa hapa ni yeboyebo na hakuna jipya, bora alete idea kutoka huko majuu hata kama copy and paste mie nilikuwa sizijui ati. Japo kweli picha inabidi abadilishe ziongezeke kiwango, ila mie ile post ya mapozi ya picha ziku za harusi niliipenda na imetufaa sana harusi ya shosti wetu. Twende kote turudi wazungu wako juu sana na vitu vingi sie wabongo ni copy and paste. Bora atucopie ideas nyingi za huko na kuziweka pamoja sie tunyonye kiulaini

    12. Sniper's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Posts : 1,351
      Rep Power : 903
      Likes Received
      405
      Likes Given
      436

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Marketer, yaonekana ni wewe au shosti yako ndo ana hiyo site ndo mana unatetea pumba. Kubali unapokosolewa, nobody hates you here, Fredrick Ishengoma hapo juu kaanisha vizuri sana (I think he's a professional in the field) matatizo ya hiyo blog, sasa ukubali ushauri na uufanyie kazi kama unataka matokeo mazuri na blog yenu.

      "dont hate the player hate the game"?? To me, I think you are a kind of person who don't like to be challenged. Badilika.
      Kama kuoga ni usafi kwanini taulo linachafuka?

    13. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By Fredrick Ishengoma View Post
      Naipa 4/10
      Kwanini?
      1. Ukiifungua hiyo blog, haina utangulizi wowote kuonyesha kuwa blog inahusika na nini hasa.
      2. Picha zilizotumika zina very low resolution.
      3. Sijaona original content ukiachilia texts, picha zote zinaonekana ni copied from other websites na baadhi ya picha zina copyright signatures. Hii ni mbaya kwakuwa, kama hauna permission ya kupublish hizo picha, wenye copyright ya hizo picha wakireport, then blogger wataifunga blog yako right away for copyright infringement.
      4. Theme iliyotumika haivutii, kuna blogger theme nyingi online unaweza ku download na ku customize hiyo blog ikavutia.
      5. Customization/Additional content: Siku hizi ni muhimu sana kuadd vitu kama social networking widgets (e.g. share on twitter/facebook...) pia favicon, rss feed n.k
      6. A blog is a personal journal published on the internet. Sasa sioni ni kwanini mmiliki wa Blog anajificha. Ni vizuri kukawa na maelezo ya mmiliki wa blog na contact zake.


      Ni hayo tu!
      1. Utangulizi kweli hamna, ila sio sababu kubwa coz, nilivoona post chache inaelekea hajaanza mda so atawekaga tu huko na hata asipoweka ni style yake sio kanuni lazima mtu aweke.

      2. Picha na kuunga mkono ni mbaya na mie nilicoment kule maybe atalifanyia kazi.

      3.Original content sio lazima wala nini, coz mi nilivojionea kama anataka kutuletea mawazo ya sherehe za ulaya huko ili tujiboreshe, sasa kama maudhui yake ni hayo original content yake ni kuresearch na kutuwekea sie wavivu kitu kamili of which mimi ndo nilichomkubali. Kaja na style yake ya kutoa maujuzi ulaya sio kugezageza na kufata kanuni za blog za kina nahiiii ambao wanaweka sherehe za uswazi daily hamna jipya. Nampa big up sana coz hamna mtu anaeturesearchia midude na kutuwekea. Kama unapenda harusi za kiswazi zenye original bongo blog zipo, kama neo colonialist kama mimi ndo siachi kuchungulia. Na kuhusu copyright hajasema kazi zake wala hajafuta copyright yeye ameziweka na amewacredit wenye kazi, kaweka ili tuone tujiburudishe

      Theme huwezi kuweka theme inayompendeza kila mtu, mi sijaona ubaya wala ile theme, simple and clear.

      5. mmiliki hajajificha sema mi nimeona bado mgeni so mwanzo mgumu hivo kidogokidogo ataweka

      Mwisho umenisikitisha sana mambo 5 yote unaponda tu, kwanini wabongo tupo hivo? Mimi mwenye blog simjui ila nimeona anataka kuleta kitu hakipo so nikaona nimpe promo na support. Things get better in time. Rome wasnt built in one day mkimkatisha tamaa huenda akaacha. Look for postive things mpe mtu moyo huku ukimkosoa ili tulisongeshe. SHOW SOME LOVE GUYS!

    14. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By Sniper View Post
      Marketer, yaonekana ni wewe au shosti yako ndo ana hiyo site ndo mana unatetea pumba. Kubali unapokosolewa, nobody hates you here, Fredrick Ishengoma hapo juu kaanisha vizuri sana (I think he's a professional in the field) matatizo ya hiyo blog, sasa ukubali ushauri na uufanyie kazi kama unataka matokeo mazuri na blog yenu.

      "dont hate the player hate the game"?? To me, I think you are a kind of person who don't like to be challenged. Badilika.
      Ndo umeona unichallange mkuu! Wala sio kwamba sipendi challange ila too much negativity sio poa wanafanya character assassination mkuu, sasa usipowapooza inakuwa sio poa. Mtu kaanzisha kitu tumpe moyo huku tunakosoa ndo mpango mzima.

    15. sexologist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Posts : 1,254
      Rep Power : 128811
      Likes Received
      266
      Likes Given
      1

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Marketer nakuheshimugi sana.. Lakini naomba usitufanye watoto.. I can tell from ur 'writting' ur the owner of the blog.. No one else! U want to publicz it here as W.J Malecela.. If that's the case, follow hs way.. Disclose urself to grab our attention.. Othrwyz u just do a nasty thng!

      Usiwaponde wanaokupata negativity, muige Malecela!

    16. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By Sniper View Post
      Marketer, yaonekana ni wewe au shosti yako ndo ana hiyo site ndo mana unatetea pumba. Kubali unapokosolewa, nobody hates you here, Fredrick Ishengoma hapo juu kaanisha vizuri sana (I think he's a professional in the field) matatizo ya hiyo blog, sasa ukubali ushauri na uufanyie kazi kama unataka matokeo mazuri na blog yenu.

      "dont hate the player hate the game"?? To me, I think you are a kind of person who don't like to be challenged. Badilika.
      Mie wala sio shosti yangu, ila nimependa maudhui na nimechoshwa na blog za hapa bongo kwa kuigana. sijakataa challange zake, na kule kwa blog kuna comment area sasa akacomment kule. Na yeye amesema mawazo yake na sio sheria. So mengine nimekubaliana nae mengine sijayakubali coz yanataka kuistandardize hiyo blog iwe kama zingine wakati mimi nataka aendeelee kuwa unique na kutuletea mambo ya ulaya tugain sio kupiga miayo

    17. Marketer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 460
      Likes Received
      46
      Likes Given
      24

      Default Re: Blog mpya nzuri sana sana ya mambo ya harusi kwa wadada imefunguliwa

      Quote By mbumbumbu View Post
      Marketer nakuheshimugi sana.. Lakini naomba usitufanye watoto.. I can tell from ur 'writting' ur the owner of the blog.. No one else! U want to publicz it here as W.J Malecela.. If that's the case, follow hs way.. Disclose urself to grab our attention.. Othrwyz u just do a nasty thng!

      Usiwaponde wanaokupata negativity, muige Malecela!
      Mimi sio owner mkuu, ila kiranga tu cha kujifanya marketer ndo kinataka kunitokea puani. Mimi nilitaka kushow some love na kutoa support ya kimarketing sasa wadau wanataka kufanya brand assassination hivo profession inakuwa matatani, afu kitu cha mtu sijui kafikaje hapo. Ingekuwa yangu mbona simple ningebulshit tu, nikafungua blog ingine la ze udaku baaaaaaaaaaasi kwani deni? Sipondi negativity ila najaribu kuangalia negativity yao in a positive way


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...