JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 107
    1. W. J. Malecela's Avatar
      JF Tanzanite Member
      Array
      Join Date : 15th March 2009
      Posts : 8,347
      Rep Power : 583695
      Likes Received
      3634
      Likes Given
      2157

      Default Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Malecela Blog

      - Karibuni sana wananchi.

      William.
      mpayukaji likes this.


    2. Ibrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2007
      Location : TZ
      Posts : 2,922
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      425
      Likes Given
      114

      Default

      Quote By W. J. Malecela View Post
      Malecela Blog

      - Karibuni sana wananchi.

      William.
      Nakushauri uiite Malecela WJ ili kutotuchanganya wasomaji wako. Kwa kuiita tu Malecela nadhani si sahihi sana.
      W. J. Malecela likes this.

    3. saitama_kein's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : KASULU
      Posts : 967
      Rep Power : 742
      Likes Received
      88
      Likes Given
      63

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By W. J. Malecela View Post
      Malecela Blog

      - Karibuni sana wananchi.

      William.
      Nimetembelea blog yako....kwa kweli ni AIBU ya karne.....sasa kukaa kwako nje muda mrefu kumekusaidia nini??
      Tukosoane lakini Tusibezane

    4. CAMARADERIE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : 1 Luthuli Street
      Posts : 4,318
      Rep Power : 2813
      Likes Received
      1691
      Likes Given
      1169

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By saitama_kein View Post
      Nimetembelea blog yako....kwa kweli ni AIBU ya karne.....sasa kukaa kwako nje muda mrefu kumekusaidia nini??
      He ended up having frozen brains..........how disgusting....hata Maggid na Mange wanamzidi ubunifu.....LOOSER
      W. J. Malecela likes this.

      Tanganyika




    5. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 6,462
      Rep Power : 71473998
      Likes Received
      2365
      Likes Given
      1422

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Nimejiuliza sana baada ya kuiangalia hiyo blog, hivi huyu ndio alitaka kuwa mwakilishi wetu bunge la EA? na bado wapo wabunge walimpa kura eti,
      Tanzania haiishi vituko.
      W. J. Malecela and mkomatembo like this.
      Hatutajua chochote iwapo hatutahoji na kudadisi

    6. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,081
      Rep Power : 1304038
      Likes Received
      6655
      Likes Given
      5995

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Jobless. Nini madhumuni ya hyo blog yako Uchwara?
      W. J. Malecela likes this.

    7. Kansime

    8. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,081
      Rep Power : 1304038
      Likes Received
      6655
      Likes Given
      5995

      Default

      Quote By CAMARADERIE View Post
      He ended up having frozen brains..........how disgusting....hata Maggid na Mange wanamzidi ubunifu.....LOOSER
      hahaha. Umepga mlemle.
      W. J. Malecela likes this.

    9. mkomatembo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Location : Bweleo
      Posts : 1,069
      Rep Power : 709
      Likes Received
      254
      Likes Given
      1293

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Dah! kweli wewe naona bado akili yako ya kitoto! yaani hiyo blog imejaa wanawake wa facebook na kwanini sio marafiki wanaume wa facebook, halafu nimeshangazwa na kujiuliza wewe ndio ulikuwa uwe mbunge wa EA ukituwakilisha???? mbona balaa hili ! cheni nje nje kifua wazi maana ni mambo ya wauza unga hayo! mbona Tanzania kuna mambo !!!! hebu kwanza jaribu kumature na ubadilike halafu ndio urudi kwenye ulingo wa siasa! unamuonesha nani hiyo cheni? umeniudhi !!!!!
      Yo Yo and W. J. Malecela like this.

    10. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,525
      Rep Power : 114742939
      Likes Received
      2554
      Likes Given
      1179

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By BAK View Post

      ...Kujifagilia tayari kwa kinyang'anyiro cha 2015 kule jimboni.
      Ha ha ha Bubu AK,
      Yaani si unaona na avator ni gamba la kijani? Huko kweny blog kutakuwa tu na taarabu za CCM!!! Hongera mzee wa .........umem.
      W. J. Malecela likes this.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    11. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,525
      Rep Power : 114742939
      Likes Received
      2554
      Likes Given
      1179

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By mkomatembo View Post
      Dah! kweli wewe naona bado akili yako ya kitoto! yaani hiyo blog imejaa wanawake wa facebook na kwanini sio marafiki wanaume wa facebook, halafu nimeshangazwa na kujiuliza wewe ndio ulikuwa uwe mbunge wa EA ukituwakilisha???? mbona balaa hili ! cheni nje nje kifua wazi maana ni mambo ya wauza unga hayo! mbona Tanzania kuna mambo !!!! hebu kwanza jaribu kumature na ubadilike halafu ndio urudi kwenye ulingo wa siasa! unamuonesha nani hiyo cheni? umeniudhi !!!!!
      Toba rabi nami nimechungulia huko. Yaani ni kusema kwamba huna marafiki wa kiume au hata kitu cha maana cha kuweka bloguni kwako? So sad, hebu fanya faster angalia blog kama za akina michuzi, mjengwa, full shangwe, etc. Au tuseme motive yako ni promotion of facebook!!! Du fabebook friends!!!!!!!!!! Haya mbunge mtarajiwa wa Segerea, oppppppss mtera!!!! ops
      W. J. Malecela likes this.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    12. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1513
      Likes Received
      1313
      Likes Given
      687

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      willie fanya mazoezi..umenenepa utadhani taahira la kihindi!
      Last edited by Mchaka Mchaka; 21st May 2012 at 16:01.
      Yo Yo and W. J. Malecela like this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    13. CAMARADERIE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : 1 Luthuli Street
      Posts : 4,318
      Rep Power : 2813
      Likes Received
      1691
      Likes Given
      1169

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By Mchaka Mchakani View Post
      willie fanya mazoezi..umenenepa kama taahira!
      Mpaka anaota manyonyo bana

      W. J. Malecela likes this.

      Tanganyika




    14. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,081
      Rep Power : 1304038
      Likes Received
      6655
      Likes Given
      5995

      Default

      Quote By CAMARADERIE View Post
      Mpaka anaota manyonyo bana

      teh teh teh.
      W. J. Malecela likes this.

    15. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 3,939
      Rep Power : 3076870
      Likes Received
      983
      Likes Given
      541

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      mie sielewi hii bashing wana jf inakuja vipi????blog ni personal journal mtu anaweka kitu anachojisikia,ukiona unapenda mtembelee ukiona hupendi usimtembeleee period.......mkoo soo negative mpaka mnasuck....
      W. J. Malecela likes this.

    16. mkomatembo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Location : Bweleo
      Posts : 1,069
      Rep Power : 709
      Likes Received
      254
      Likes Given
      1293

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!



      Alileta humu ili watu wachangie bila shaka, sasa kila mmoja anatoa mawazo yake kama nembo ya JF ilivojionesha sasa yeye avumilie tu, kuna watakaoukuwa Positive nae na watakaoukuwa Negative nae! binafsi sioni kama ina tija hasa ikizingatiwa huyu bwana juzi tu alikuwa akiomba uwakilishi kwenye Bunge la Afirka Mashariki! sasa mtu anajiuliza hivi mtu wa aina hii ndio akatuwakilishe sisi waTanzania? tunashangaa kwa kweli ! wacha watu tusema na tucomment openly !
      W. J. Malecela likes this.

    17. Asumwisye's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 433
      Likes Received
      14
      Likes Given
      20

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Ok, thanks Malecela, for the info.
      W. J. Malecela likes this.

    18. sexologist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Posts : 1,264
      Rep Power : 128814
      Likes Received
      280
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Mukhabarat View Post
      Yaani hili jamaa puuzi kweli, mimi huwa silielewi lipo kama lina mambo ya kichoko choko vile, hawezi kuwa hapumuliwi kisogoni, hayo maudhui ya kwenye blog yake yana msaada gani kwa jamii ni kama vile udaku udaku na tabia za kina mashostito.
      Huu sio ustaarabu hata kidogo, hata kama unamchukia mtu kiasi gani kupost matusi kama hv si sahihi, pia nadhani ni kipimo cha uelewa wako.. Sijui mods wamelala!

      Kuambiwa 'where we dare to talk openly' doesn't mean 'where we dare to “f$ck' openly'

      Jiheshimu mamaa!
      W. J. Malecela likes this.

    19. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,837
      Rep Power : 2416170
      Likes Received
      3363
      Likes Given
      4447

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By W. J. Malecela View Post
      Malecela Blog

      - Karibuni sana wananchi.

      William.
      Asante kwa karibisho.
      Je, mimi msomaji nitarajie kupata info gani kwenye Blog yako?
      W. J. Malecela likes this.
      Do Something......

    20. Kinyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Posts : 1,895
      Rep Power : 1009
      Likes Received
      242
      Likes Given
      380

      Default Re: Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

      Quote By Saint Ivuga View Post
      h aha a nimeitembelea kweli willie huna kazi ya kufanya arifu..karibu tena mosshi

      Aisee arifu mi nimeicheki hiyo blog kwa kweli mambo yaliyomo hayaendani na umri wala siha ya jamaa. NADHANI ANAHITAJI USHAURI NAHASA
      W. J. Malecela likes this.
      Together in Poverty Apart in Riches

    21. Ng`wanakidiku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2009
      Posts : 1,199
      Rep Power : 815
      Likes Received
      227
      Likes Given
      418

      Default Vituko vya mbunge wa EAST AFRICA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

      Wadau, nimeshindwa kumuelewa huyu mwenzetu, aliyekuwa anatarajiwa kuwa Mbunge wa bunge la Afrika Mashariki, kaka yetu, mdogo wetu William. Yaani kwenye facebook wall yake anajaza picha za mademu eti mara wapo Washington DC mara wa Tanzania. Sasa nashindwa kumuelewa huyu jamaa.
      Ona hii hapa
      Source:Malecela Blog: MREMBO WA DC AFUNIKA BLOG!
      Thugnificent likes this.
      Mimi siyo mwana siasa!

    22. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : planet earth
      Posts : 4,857
      Rep Power : 2370034
      Likes Received
      1505
      Likes Given
      272

      Default Re: Vituko vya mbunge wa EAST AFRICA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Ng`wanakidiku View Post
      Wadau, nimeshindwa kumuelewa huyu mwenzetu, aliyekuwa anatarajiwa kuwa Mbunge wa bunge la Afrika Mashariki, kaka yetu, mdogo wetu William. Yaani kwenye facebook wall yake anajaza picha za mademu eti mara wapo Washington DC mara wa Tanzania. Sasa nashindwa kumuelewa huyu jamaa.
      Ona hii hapa
      Source:Malecela Blog: MREMBO WA DC AFUNIKA BLOG!
      ya fb jf wap na wapi?
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"


    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...