JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 33,580
      Rep Power : 429503834
      Likes Received
      14978
      Likes Given
      16924

      Default Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Waungwana,

      Kuna kampuni ya Tanzania ilitangaza kwamba inakaribia kuanza kutoa mikopo ya nyumba za bei nafuu na bei mbaya. Kama kuna yeyote anayejua namba zao za simu, web site au email address basi naomba anipeperushie. Bahati mbaya sikumbuki jina lao.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action


    2. Zakumi's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 24th September 2008
      Location : Mtoni
      Posts : 4,279
      Rep Power : 1468
      Likes Received
      1208
      Likes Given
      443

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Ukiipata naomba nipeperushie na mimi.
      If we permit feathers to be freely borrowed, who is to tell the peacock from the crow?

    3. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,624
      Rep Power : 1348
      Likes Received
      162
      Likes Given
      94

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Sijapa bado madhee
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”

    4. Obhusegwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th December 2008
      Posts : 233
      Rep Power : 637
      Likes Received
      16
      Likes Given
      5

      Default Re: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By Bubu Ataka Kusema View Post
      Waungwana,

      Kuna kampuni ya Tanzania ilitangaza kwamba inakaribia kuanza kutoa mikopo ya nyumba za bei nafuu na bei mbaya. Kama kuna yeyote anayejua namba zao za simu, web site au email address basi naomba anipeperushie. Bahati mbaya sikumbuki jina lao.

      Nadhani ni T- Mortigage wakishirikiana na Mutual developers, lakini nyumba zao si naffuu kihivyo.

    5. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,904
      Rep Power : 1934
      Likes Received
      786
      Likes Given
      0

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Jamani ni kweli kabisa hawa Mutual Dev mmm nyumba si za hali ya chini...maana mradi wa kwanza nyumba ya bei chini ilikuwa 60 mil,sasa hali ya chini ndio hiyo??ingine ni kuanzia 95mi kwenda juu mwaka huu wanajenga zingine za chini ni 95m sasa hapo naikiri si petu...
      "No matter how far down the wrong road you've gone,TURN BACK"

    6. Kansime

    7. bm21's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Britain
      Posts : 780
      Rep Power : 780
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By Skills4Ever View Post
      Jamani ni kweli kabisa hawa Mutual Dev mmm nyumba si za hali ya chini...maana mradi wa kwanza nyumba ya bei chini ilikuwa 60 mil,sasa hali ya chini ndio hiyo??ingine ni kuanzia 95mi kwenda juu mwaka huu wanajenga zingine za chini ni 95m sasa hapo naikiri si petu...
      ha ha haaaaaaaaaaaaa, hao ni wajasiliamali jamani simnajua real estate inalipa sana. Chukueni mikopo nyumba between 35 - 45 million kwa bongo itakuwa ni nyumba nziri na inayokubalika kibinadamu ( habitable house) kwa mtu wa chini. Mikopo hii yaweza patikana Azania Bank, CRDB Bank, United Bank of Africa (UBA), etc

      All the best guys

    8. landless's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Posts : 79
      Rep Power : 596
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      still waiting

    9. landless's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Posts : 79
      Rep Power : 596
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      currently im in the process to develop the project for hydrofoam bricks houses for rent and sell at very cheapest price so stay turned

      its me son of landless peasant

    10. bm21's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Britain
      Posts : 780
      Rep Power : 780
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By landless View Post
      currently im in the process to develop the project for hydrofoam bricks houses for rent and sell at very cheapest price so stay turned

      its me son of landless peasant
      That's not a new project, already there some projects of that kind going on and still are not cheap to the society.

    11. Mpendanchi-2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2009
      Posts : 311
      Rep Power : 639
      Likes Received
      21
      Likes Given
      10

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By bm21 View Post
      That's not a new project, already there some projects of that kind going on and still are not cheap to the society.

      So what option do we have !!! as wananchi wa kawaida tunaopata kipato kama 300,000/- kwa mwezi hivi !!!!??
      No one will help to build your Future Tanzania !!!! It's you and me , START NOW !!!

    12. bm21's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Britain
      Posts : 780
      Rep Power : 780
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By Mpendanchi-2 View Post
      So what option do we have !!! as wananchi wa kawaida tunaopata kipato kama 300,000/- kwa mwezi hivi !!!!??
      Duh, 300,000/- kwamwezi kwakweli ni uonevu mkubwa hasa kama mtu anaishi Dar maana maisha ya Dar 300,000 ni nauli tu hiyo. Jaribu salaried loan. Bank zinakopesha net salary yako X 36months repayment 3 years. i.e. kama net yako ni 300,000 basi utapata 300,000/- X 36 =10,800,000. Hata hivyo 10 mil kwa Dar ni pesa ya kununulia kiwanja tu, labda uende pembezoni na ukasimamie mwenyewe ujenzi kuanzia kufyatua tofari. Kimsingi mshahara huo wa 300,000 naona haubudgetiki mi nakushauri labda upate mikopo ya nyumba kama zile zinazojengwa na NSSF ambapo unalipa mkopo kwa miaka 15. Mkopo huu nadhani unaweza kuumudu japo total payment itakuwa kubwa sana lakini si haba utaweza kumiliki nyumba mwaisho wa siku.

    13. Mama Subi's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Posts : 70
      Rep Power : 651
      Likes Received
      2
      Likes Given
      7

      Default Re: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Nimeikuta hii article on T-Mortgage, kuna namba ya simu na email address:
      Attached Files

    14. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63541
      Likes Received
      750
      Likes Given
      721

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By bm21 View Post
      That's not a new project, already there some projects of that kind going on and still are not cheap to the society.
      CHEAP IS RELATIVE MKUU.
      Labda useme by cheap unamaanisha nini?
      NHC walikuwa wanajenga nyumba Boko na kwingine na kuuza - they ranged kuanzia 30 m na kuendelea - nyumba zilikuwa na vyumba 2, 3 ,4 na bei zilitofautiana kuendana na ukubwa.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    15. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,400
      Rep Power : 106594810
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      16060

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By WomenofSubstanc View Post
      CHEAP IS RELATIVE MKUU.
      Labda useme by cheap unamaanisha nini?
      NHC walikuwa wanajenga nyumba Boko na kwingine na kuuza - they ranged kuanzia 30 m na kuendelea - nyumba zilikuwa na vyumba 2, 3 ,4 na bei zilitofautiana kuendana na ukubwa.
      Nakubaliana na wewe WoS, Watanzania tuna matatizo sana tunapoongelea thamani ya vitu. Huwezi kupata kitu kizuri kwa bei poa. Kuna watu hadi wanajenga nyumba zao kwa vitu vya ajabu ajabu kwa sababu wanakwepa bei. Ila bei ya bia au sigara, hata kiingilio cha kuona onyesho ya mwanamuziki/mechi hakionekani kutisha watu. Kitu ambacho tunahitaji ni kampuni zitakazotoa huduma kwa wateja wenye vipato tofauti. Hao NHC wametuangusha sana. Kwa hiyo kama kuna kampuni zaidi zinazofanya hiyo biashara basi tupeane habari. Kama hakuna basi ndizo fursa hizo kwa wadau wa JF kuzichangamkia. Tusisubiri kama BWM aliyeanza kuona fursa baada ya kufika kwenye nyumba kuu!!

    16. Mpendanchi-2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2009
      Posts : 311
      Rep Power : 639
      Likes Received
      21
      Likes Given
      10

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By bm21 View Post
      Duh, 300,000/- kwamwezi kwakweli ni uonevu mkubwa hasa kama mtu anaishi Dar maana maisha ya Dar 300,000 ni nauli tu hiyo. Jaribu salaried loan. Bank zinakopesha net salary yako X 36months repayment 3 years. i.e. kama net yako ni 300,000 basi utapata 300,000/- X 36 =10,800,000. Hata hivyo 10 mil kwa Dar ni pesa ya kununulia kiwanja tu, labda uende pembezoni na ukasimamie mwenyewe ujenzi kuanzia kufyatua tofari. Kimsingi mshahara huo wa 300,000 naona haubudgetiki mi nakushauri labda upate mikopo ya nyumba kama zile zinazojengwa na NSSF ambapo unalipa mkopo kwa miaka 15. Mkopo huu nadhani unaweza kuumudu japo total payment itakuwa kubwa sana lakini si haba utaweza kumiliki nyumba mwaisho wa siku.

      Unashangaa 300,000/= sasa huo ndiyo mshahara wa engineer wa serikali anayesimamia na kutoa vibali vya magorofa yote ya kariakoo!!!!! Kwa maana hiyo hastahiri kuishi Dar maana pesa haitoshi!!!?
      No one will help to build your Future Tanzania !!!! It's you and me , START NOW !!!

    17. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,377
      Rep Power : 2022
      Likes Received
      355
      Likes Given
      568

      Default Re: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Kama ni Mutaul Developers wanahusika
      ni utapeli na wizi
      Period
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    18. Kashaija's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2008
      Posts : 260
      Rep Power : 664
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      NHC, NSSF na wengineo wanajenga na kuuza. Je kama nina kiwanja changu na kina hati miliki nikitaka wanijengee kwa terms zile zile za mkopo, yaani nilipe kidogo kidogo, wanakubali?

    19. Kandambilimbili's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 11th November 2008
      Location : MGONGONI KWAKO
      Posts : 784
      Rep Power : 754
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Kamouni ya kutoa mikopo ya nyumba

      Quote By bm21 View Post
      Duh, 300,000/- kwamwezi kwakweli ni uonevu mkubwa hasa kama mtu anaishi Dar maana maisha ya Dar 300,000 ni nauli tu hiyo. Jaribu salaried loan. Bank zinakopesha net salary yako X 36months repayment 3 years. i.e. kama net yako ni 300,000 basi utapata 300,000/- X 36 =10,800,000. Hata hivyo 10 mil kwa Dar ni pesa ya kununulia kiwanja tu, labda uende pembezoni na ukasimamie mwenyewe ujenzi kuanzia kufyatua tofari. Kimsingi mshahara huo wa 300,000 naona haubudgetiki mi nakushauri labda upate mikopo ya nyumba kama zile zinazojengwa na NSSF ambapo unalipa mkopo kwa miaka 15. Mkopo huu nadhani unaweza kuumudu japo total payment itakuwa kubwa sana lakini si haba utaweza kumiliki nyumba mwaisho wa siku.
      Mshikaji umeconsider interest? je unajua kutoka kwenye net yako hutakiwi ukatwe na isiwe chini ya 1/3 ya net yako? fanya homework yako upya kabla watu hawajakimbilia huku na wakapata maumivu.......
      Nauli ya basi au ya kununua Fuel??????

    20. Isimilo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th August 2007
      Posts : 235
      Rep Power : 710
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Kampuni ya kutoa mikopo ya nyumba

      sio DECI wengine hoa kweli??11
      Mistakes are the portals of discovery: & Failure is not the only punishment for laziness; there is also the success of others.

    21. Katabazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2007
      Posts : 352
      Rep Power : 758
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0


    Similar Topics

    1. Profesa Maboko na Timu Yako; Kigezo Kikuu cha Kutoa Asilimia za Mikopo Kiwe Hiki
      By Sabi Sanda in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 16
      Last Post: 23rd May 2011, 23:50
    2. Hivi hawa HESLB wanataka kutoa mikopo kwa watu wangapi na wa vijijini wamewafikiria?
      By silver25 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 5th May 2011, 14:54
    3. Askofu aisifia kampuni ya bia kwa kutoa fungu la kumi.
      By kipindupindu in forum JF Chit-Chat
      Replies: 48
      Last Post: 28th March 2011, 22:08
    4. Kampuni Za Mikopo Vipi
      By Shy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 13th March 2009, 14:43
    5. Kampuni ya mikopo ya nyumba yaanza nchini
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 15
      Last Post: 18th July 2008, 15:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...