JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Namtafuta mtu huyu

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,624
      Rep Power : 161855991
      Likes Received
      5057
      Likes Given
      6238

      Default Namtafuta mtu huyu

      Namtafuta mtu anayeitwa Mr Omari Kiwanda.

      Aliwahi kuwa mhasibu wa polisi wilaya ya Korogwe, then akahamishiwa Polisi Morogoro kwa kazi hiyo hoyo. Baada ya hapo mawasiliano naye yalipotea, tumefanya means zote za kumpata tumeshindwa.

      Naomba kama kuna member yoyote ambaye anamfahamu au ana details za kumpata anisaidie. Just PM me and we can talk.

      Its urgent, my mother need to communicate with him a very important matter.

      Ahsanteni.


    2. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 2,633
      Rep Power : 2759
      Likes Received
      865
      Likes Given
      119

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      koku oliyo, kandamubona ndamugambila

    3. Osaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Morogoro
      Posts : 1,286
      Rep Power : 1807
      Likes Received
      335
      Likes Given
      170

      Default

      Quote By elmagnifico View Post
      koku oliyo, kandamubona ndamugambila
      Boojo!

    4. LAT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 4,523
      Rep Power : 1572
      Likes Received
      1206
      Likes Given
      1659

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      acha uongo ndugu .... kama anafanya kazi jeshi la poilisi kwanini usianze kuulizia kwa mwajiri wake polisi makao makuu

    5. dubu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 2,578
      Rep Power : 917
      Likes Received
      631
      Likes Given
      143

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      kaziro.

    6. DAWA YA SIKIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Location : MBWINDE.
      Posts : 980
      Rep Power : 787
      Likes Received
      156
      Likes Given
      160

      Default

      Quote By KOKUTONA View Post
      Namtafuta mtu anayeitwa Mr Omari Kiwanda.

      Aliwahi kuwa mhasibu wa polisi wilaya ya Korogwe, then akahamishiwa Polisi Morogoro kwa kazi hiyo hoyo. Baada ya hapo mawasiliano naye yalipotea, tumefanya means zote za kumpata tumeshindwa.

      Naomba kama kuna member yoyote ambaye anamfahamu au ana details za kumpata anisaidie. Just PM me and we can talk.

      Its urgent, my mother need to communicate with him a very important matter.

      Ahsanteni.


      Mkuu njia rahisi ni kwenda huko huko polisi kuripoti kupotelewa na jamaa yenu. Atapatikana tu,tena polisi mwenzao... Mbona simpo.

    7. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,624
      Rep Power : 161855991
      Likes Received
      5057
      Likes Given
      6238

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Quote By LAT View Post
      acha uongo ndugu .... kama anafanya kazi jeshi la poilisi kwanini usianze kuulizia kwa mwajiri wake polisi makao makuu
      Unaponambia acha uongo unamaanisha nini wewe LAT?

      Mimi si mjinga hadi kuja kupost huku, huyu mtu alifanya business na mama yangu mzazi, walikuwa wanawasiliana vizuri tu hata aliphamia Moro. Ghafla akawa hapatokani ktk simu, tumeenda huko polisi KOR wametwambia toka ahamie moro hawana mawasiliano nae na walitusaidia kuwasiliana nae huko moro wakaambiwa alishahama. Kumbuka yy si polisi ni mhasibu.

      Mama yangu ni mzee sasa, and they have unfinish bussiness, so kunambia mimi muongo umeniudhi sana, sipendi kuwa provoked hasa km huna uhakika na mimi, So ingekuwa powa sana km ungekaa kimya tu na waliotayari kunisaidia wanisaidie.

      Au ungenipa clue kuwa wasiliana na polisi makao makuu kwa namba hii na hii.

      Tuheshimiane, simdharau mtu na sipendi kudharauliwa
      TZ biashara likes this.

    8. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,624
      Rep Power : 161855991
      Likes Received
      5057
      Likes Given
      6238

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Quote By DAWA YA SIKIO View Post
      Mkuu njia rahisi ni kwenda huko huko polisi kuripoti kupotelewa na jamaa yenu. Atapatikana tu,tena polisi mwenzao... Mbona simpo.
      Siyo polisi mkuu. Ni mhasibu wa polisi, tumeenda huko hatukufanikiwa, walitujibu kuwa toka ahame hawana mawasiliano nae, na huko moro alikohamia pia alishaondoka, thats why nmejaribu humu.

    9. sun wu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 2,030
      Rep Power : 7834
      Likes Received
      1198
      Likes Given
      262

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Quote By KOKUTONA View Post
      Siyo polisi mkuu. Ni mhasibu wa polisi, tumeenda huko hatukufanikiwa, walitujibu kuwa toka ahame hawana mawasiliano nae, na huko moro alikohamia pia alishaondoka, thats why nmejaribu humu.
      Pole dada wala hujakosea.., watu huwa wanapotea ila endelea kutafuta na hii ni njia sahihi, pia nadhani hata kwenye Radio Free Africa huwa kuna kipindi cha watu waliopoteana.., pia jiunge pale as well...

      Kumbuka watu wengine wakipotea huwa hawataki kuonekana tena (ndio maana sikushauri kwenda kwenye magazeti au njia nyingine, ya wazi sana) sababu wengine wakiona unawatafuta hivyo kama wezi wanaweza kujificha zaidi au kuwa embarrassed..,

      Kwahio its okay endelea underground kumtafuta (ukizingatia hili ni jungu kuu halikosi ukoko) huenda kuna mtu alishakutana nae / atakutana nae...

      Ila kama unamtafuta kwa shari (wizi au utapeli) basi unaweza kwenda even one step further ukaweka picha yake ili watu wamuone (wengine huwa wakipotea wanabadilisha na jina na life style yao)

      Hope nimesaidia kwa ushauri, japo sijaweza kukupatia mtu wako
      KOKUTONA likes this.
      Opportunities Multiply as they are Seized Sun Tzu

    10. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,220
      Rep Power : 2241
      Likes Received
      2109
      Likes Given
      624

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      No bad madam. Maadam nimeshapata jina lake, mimi nitakusaidia kusaka kwenye misalaba ya makaburi na mortuaries kwani ndio kwenye shughuli zangu.

      Unfinished business...that he do not want to hear about anymore!!!
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    11. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,624
      Rep Power : 161855991
      Likes Received
      5057
      Likes Given
      6238

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Quote By sun wu View Post
      Pole dada wala hujakosea.., watu huwa wanapotea ila endelea kutafuta na hii ni njia sahihi, pia nadhani hata kwenye Radio Free Africa huwa kuna kipindi cha watu waliopoteana.., pia jiunge pale as well...

      Kumbuka watu wengine wakipotea huwa hawataki kuonekana tena (ndio maana sikushauri kwenda kwenye magazeti au njia nyingine, ya wazi sana) sababu wengine wakiona unawatafuta hivyo kama wezi wanaweza kujificha zaidi au kuwa embarrassed..,

      Kwahio its okay endelea underground kumtafuta (ukizingatia hili ni jungu kuu halikosi ukoko) huenda kuna mtu alishakutana nae / atakutana nae...

      Ila kama unamtafuta kwa shari (wizi au utapeli) basi unaweza kwenda even one step further ukaweka picha yake ili watu wamuone (wengine huwa wakipotea wanabadilisha na jina na life style yao)

      Hope nimesaidia kwa ushauri, japo sijaweza kukupatia mtu wako
      Ahsante my friend, for the great advice, i will work on them.

      Be blessed.

    12. yaser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 1,108
      Rep Power : 741
      Likes Received
      168
      Likes Given
      2

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      kuuliza 5000 kukupeleka 15000.as long as muhasibu wa polisi ni PM namba zko nkupe mwangaza wa kumpata businesspatner wa mama.

    13. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 3,457
      Rep Power : 1031889
      Likes Received
      2348
      Likes Given
      329

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Kwani Mama anamdai huyo jamaa?
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!

    14. molely molly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2011
      Posts : 316
      Rep Power : 516
      Likes Received
      27
      Likes Given
      35

      Default Re: Namtafuta mtu huyu

      Quote By Osaka View Post
      Boojo!
      lero bakama bhange oija kukora iwee! shana olinde aija kuija
      sitaki hata kujua historia!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...