JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Wana JF, natafuta nyumba ya kupanga iwe ni self ndogo yenye vyumba viwili vya kulala na mengineyo muhimu, maji na umeme pia yawepo, Iwe maeneo yeyote kuanzia Usa-River mpaka pale Ngulelo Arusha au kwa ndani ndani kidogo kuelekea Meru juu. Naomba Mtu yeyote mwenye taarifa ya upatikanaji wa Nyumba hii anisaidie kwa hili! Asante


    2. Glucky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2009
      Location : Anywhere where Oxygen is available
      Posts : 105
      Rep Power : 583
      Likes Received
      16
      Likes Given
      2

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Ipo kodi laki tatu kwa laki mbili na nusu
      TheTruth likes this.

    3. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Gdlucky thanks for that info....naomba niambie ipo maeneo gani then na contact details zako kaka niweze wasiliana nawe

    4. goodluck tesha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 452
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Nimekupata kuhusu nyumba ipo arusha maeneo ya daraja mbili ina maji,umeme na ni self contained.bei ni maelewano.tuwasiliane kwa no o713988677.nyumba ina room 3 jiko na baraza.

    5. aspen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 449
      Rep Power : 569
      Likes Received
      118
      Likes Given
      14

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      usa river leganga kuna 3 bedrooms house maji yapo umeme upo chumba kimoja ni self kodi kuanzia laki tatu

    6. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Thanks Tesha....asante kwa mawasiliano kaka nitakupigia simu ....naitwa Shayo..huko daraja mbili ni maeneo yapi?

    7. goodluck tesha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 452
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Ipo maeneo ya fire karibu kabisa na mji wa arusha unateremka kupitia barabara ya clock tower na tanesco arusha then fire.kesho ntakuwa on the way to arusha so kama utapenda tutafutane.

    8. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Aspen..thanks kwa info kaka!!..naomba contact zako kaka niweze wasiliana nawe..

    9. goodluck tesha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 452
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Ni mjini arusha kuna umbali wa kama robo saa kufika town.nimeshindwa nikueleze vip nadhan we ni mgeni arusha so jaribu kudodosa naimani utaelekezwa vizuri.karibu arusha ukisha paulizia ukapajua vizuri nilivyokujulisha tutahitisha hayo mengine.lyaakucha

    10. aspen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 449
      Rep Power : 569
      Likes Received
      118
      Likes Given
      14

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      nimekutumia private sms

    11. Glucky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2009
      Location : Anywhere where Oxygen is available
      Posts : 105
      Rep Power : 583
      Likes Received
      16
      Likes Given
      2

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      Ipo maeneo ua shangarai Arusha - mosh road. Ukuta na get lipo. 100 meters from main road. 0756296443
      TheTruth likes this.

    12. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      thanx broo ntakupigia nashukuru sana

    13. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      sijaipata kaka

    14. TheTruth's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      12

      Default Re: Natafuta Nyumba Ya Kupanga Maeneo ya kuanzia Usa-River mpaka Ngulelo Arusha

      lakucha meku ..haika mbee

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...