JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta laptop used ya kununua"

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,023
      Rep Power : 68457
      Likes Received
      1361
      Likes Given
      4

      Default Natafuta laptop used ya kununua"

      Habari magreat thinkers! Jamai wakuu ninatafuta laptop used kwa ajili ya matumizi madogo madogo 2, nina Tsh 300,000/= cash, so kama yupo anayeuza naomba anijuze but isiwe mbovu mbovu' Nipo serious jamani.


    2. mtukwao2's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2011
      Posts : 129
      Rep Power : 447
      Likes Received
      15
      Likes Given
      20

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Quote By Shardcole View Post
      Habari magreat thinkers! Jamai wakuu ninatafuta laptop used kwa ajili ya matumizi madogo madogo 2, nina Tsh 300,000/= cash, so kama yupo anayeuza naomba anijuze but isiwe mbovu mbovu' Nipo serious jamani.
      kwa nini unahitaji iliyotumika wakati hilo dau linatosha kununua ambayo haijatumika ila isiyo na akili..!

    3. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,177
      Rep Power : 11211
      Likes Received
      3495
      Likes Given
      2562

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Serikali ya Tanzania imejitolea kuwa kompyuta zote hazina ushuru. Na nyie bado mnatafuta komyuta used?

      Naiomba serikali ipige marufuku uingizwaji wa kompyuta zilizotumika.

      Jitu lilikuwa linachezea pua, linakoholea key board, linapigia ngunga, nyie bado tu? why?
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    4. BabuK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2008
      Posts : 1,208
      Rep Power : 840
      Likes Received
      132
      Likes Given
      56

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Matumizi madogomadogo ya laptop ni yapi. Ni lazima utumie full power ya laptop kwa hio fikiria tena vinginevyo gharama itakuwa kubwa kwa kuweka kigezo cha matumizi madogomadogo... nina maana ukipata iliyochoka ukaitumia muda mfupi itabidi ununue nyingine baada ya muda mfupi...

    5. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 17,189
      Rep Power : 97419
      Likes Received
      7999
      Likes Given
      5854

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Shilling laki 3 kama unataka desktop sawa, lakini laptop kwa bei hiyo sahau.
      Division four point 29 = Masters Mzumbe University. Nape Nnauye is my role model.

    6. JF SMS Swahili

    7. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,238
      Rep Power : 15592752
      Likes Received
      6963
      Likes Given
      3783

      Default

      Quote By mtukwao2 View Post
      kwa nini unahitaji iliyotumika wakati hilo dau linatosha kununua ambayo haijatumika ila isiyo na akili..!
      hahahaha! Isiyo na akili ipoje?

    8. Kivumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2008
      Posts : 2,297
      Rep Power : 5384
      Likes Received
      800
      Likes Given
      758

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Wasiliana na Huyu Mtanzania ndiyo dili zake, namba : 0714/0767 - 039280

    9. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,023
      Rep Power : 68457
      Likes Received
      1361
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Kivumah View Post
      Wasiliana na Huyu Mtanzania ndiyo dili zake, namba : 0714/0767 - 039280
      ahsante mkuu! Ngoja nimchek.

    10. massai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 658
      Rep Power : 586
      Likes Received
      126
      Likes Given
      2

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      ninayo toshiba ina ram1gb.hdd60gb.procesor1.6ghz. laki nne nauza 0655945598

    11. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 10,690
      Rep Power : 1303945
      Likes Received
      6459
      Likes Given
      5943

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Laki 3? Cmu au laptop? Inawezekana umekosea.

    12. Baba Matatizo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2011
      Posts : 312
      Rep Power : 517
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mtei One View Post
      Laki 3? Cmu au laptop? Inawezekana umekosea.
      acha ushamba...nina laptop nimeinunua ka 2.5 laki.mbona lak 3 atapata tu.siyo kila mwenye laptop alinunua bei kubwa.

    13. Fahari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 425
      Rep Power : 518
      Likes Received
      126
      Likes Given
      155

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Quote By zomba View Post
      Serikali ya Tanzania imejitolea kuwa kompyuta zote hazina ushuru. Na nyie bado mnatafuta komyuta used?

      Naiomba serikali ipige marufuku uingizwaji wa kompyuta zilizotumika.

      Jitu lilikuwa linachezea pua, linakoholea key board, linapigia ngunga, nyie bado tu? why?
      Watu bwana unashangaa mtu kuuliza laptop used ya laki 3 . Hujui serikali inaruhusu hata mimbua ya nguo inayouzwa shilingi hata 3,000

      Jarbu muwe real Hata nchi zilizoendea uuzaji wa used electronic unakubalika . Ungesema waanze Nguo si elctronic.

    14. Bigbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2010
      Posts : 773
      Rep Power : 93709
      Likes Received
      469
      Likes Given
      1466

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      Nenda Kariakoo mtaa wa Uhuru, maduka , bei ipo mlangoni tu, Laptop laki tatu

    15. araway's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2007
      Posts : 346
      Rep Power : 712
      Likes Received
      40
      Likes Given
      441

      Default Re: Natafuta laptop used ya kununua"

      nina toshiba 120gb hdd 1gb ram na siemens
      fugitsu 80gb hdd 3gb ram @ 450000. Sumsung rc
      512 750 gb hdd 4gb ram i7 850000 na hp mini
      haikai na umeme ni 80 gb hdd 1gb ram utaipata
      kwa 300000

    16. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...