JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Mwandishi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th July 2008
      Posts : 5
      Rep Power : 602
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Habari za Mchana.

      Habari nilizozipata Asubuhi hii ni kwamba Matokeo ya Wanafunzi waliochaguliwa Vyuo Mbali mbali yametolewa.UDSM,MZUMBE,Zanziba r State University,SUA,TUDARCO,AU,UDOM ,ST. Augustine,MUCCOBS,MWUCE,DUCE,I UCO,SUZA,RUCO,MUHAS(Muhimbili) ,MMU,TEKU,ZU,WBUCHS,SMMUCO,St Johns,Open University,SEKUKO,RUSSIA,MUCO
      na vyuo na taasisi zote za vyuo vikuu kama Chuo cha Ustawi

      Kujua Umechaguliwa Chuo gani tuma sms

      Apply[space]index number kwenda 15522.


      index number zinatomika ni yoyote ya O level au High Level

      mfano Apply 1234 na utume kwenda namba 15522.
      Ni hayo tu asubuhi hii..


    2. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,345
      Rep Power : 875
      Likes Received
      17
      Likes Given
      14

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Asante Mkuu wetu yalitoka tangu juzi.mimi nimesikia tangu juzi.ilay ahivyo vyuo vingine kuna doubts ya UDSM tangu juzi.
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    3. Mwandishi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th July 2008
      Posts : 5
      Rep Power : 602
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Kevo View Post
      Asante Mkuu wetu yalitoka tangu juzi.mimi nimesikia tangu juzi.
      Ila TUME ya vyuo imeweka Huduma hii ili watu wayapate kwa urahisi,sababu wanafunzi walioomba ni wengi na wanatoka sehemu mbali mbali za Tanzania ambk hata Magazeti hayafiki,na njia ya SMS ni rahisi kuwafikia watu wengi..

    4. Nyambala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Tahiti
      Posts : 4,423
      Rep Power : 1569
      Likes Received
      1057
      Likes Given
      943

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Mwandishi View Post
      Ila TUME ya vyuo imeweka Huduma hii ili watu wayapate kwa urahisi,sababu wanafunzi walioomba ni wengi na wanatoka sehemu mbali mbali za Tanzania ambk hata Magazeti hayafiki,na njia ya SMS ni rahisi kuwafikia watu wengi..
      Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?

    5. Mwandishi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th July 2008
      Posts : 5
      Rep Power : 602
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Nyambala View Post
      Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
      hiyo siyo Biashara ya mtoto wa mama Sita wala Diallo,Application imetengenezwa na vijana wadogo tu ambao wamemaliza chuo pale UDSM mwaka huu..Bei ni TSH 250

      Nyambala,
      vijana hawa wameamua kujikomboa na wamejitolea kusaidia watanzania kuwapa huduma zilizo bora na za bei nafuu

    6. JF SMS Swahili

    7. Nyambala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Tahiti
      Posts : 4,423
      Rep Power : 1569
      Likes Received
      1057
      Likes Given
      943

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Mwandishi View Post
      hiyo siyo Biashara ya mtoto wa mama Sita wala Diallo,..Bei ni TSH 250
      Mkuu inaonyesha umeshaanza kufikiria negative tayari na hivyo unanitisha. Hiyo biashara tunaifahamu vizuri sana na ilianzishwa wakati mama six akiwa waziri wa elimu. Lengo ikiwa ni Dogo yule Benja kumuinfluence mama yake matokeo ya shule yakitoka wanapata wao kwanza yakiwa hot na yanminywa say for a day or two bila kutolewa in public then biashara inafanyika.

      Kiujumla ni wazo zuri na ujasiriamali regardless ni ya wakina nani wanaifanya. Il mradi tu kusiwe na elements za nia ovu ndani yake.

      Nachopingana na wewe ni hili lakusema eti tume ya vyuo imeamua kurahisisha kufikisha information. Hii ni uongo na kama kuna mtu amekutuma basi inatakiwa akulipe maana hii ni biashara si free service period.

    8. Mwandishi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th July 2008
      Posts : 5
      Rep Power : 602
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Nyambala View Post
      Kiujumla ni wazo zuri na ujasiriamali regardless ni ya wakina nani wanaifanya. Il mradi tu kusiwe na elements za nia ovu ndani yake.
      hii imetulia..ila siyo kwamba kila jambo wanajua wao,mie hata huyo mtoto wa sitta simfahamu.Nilitegema ungeniomba tutorials nikupe ili nawewe ujifunze kucheza na python.

    9. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1434
      Likes Given
      2625

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Nyambala View Post
      Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
      Sasa Mkuu mbona unakuwa kama enzi zile za zama za mawe za kale......hata kama ni biashara ya mtoto wa nani vile....lakini ni huduma safi...

    10. lageneral's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th March 2007
      Posts : 72
      Rep Power : 684
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Wana jambo forum naomba mnisaidie kuna matokeo ya somo la STATISTICS kwa vijana wa UD wanaotarajia kujiunga mwaka wa pili hayakuonekana na wao walifanya hilo somo.Naomba huyo mhadhiri ashughulikie hili suala mapema maana adhabu yake ni kwa hawa vijana kutoendelea na masomo.

    11. Kamende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2008
      Posts : 420
      Rep Power : 705
      Likes Received
      37
      Likes Given
      6

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Na kama matokeo hayo yamepotea itakuwaje?

      UD kuna shughuli kweli kweli.
      Akinyamaza wa Kusema atasema wa Kunyamaza

    12. Gembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Location : kamnyonge
      Posts : 2,552
      Rep Power : 1556
      Likes Received
      67
      Likes Given
      55

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      wanafunzi wa mwaka wa pili wa kozi gani?niandikie kwenye PM nitalishughulikia,ila siyo possible kupotea labda kama kuna ishu nyingine
      As long as I am leader, Our position is not going to change from that of our forefathers. I do not want the responsibility for selling the rights of our children yet unborn

    13. Gembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Location : kamnyonge
      Posts : 2,552
      Rep Power : 1556
      Likes Received
      67
      Likes Given
      55

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Mwandishi View Post
      Habari za Mchana.

      Habari nilizozipata Asubuhi hii ni kwamba Matokeo ya Wanafunzi waliochaguliwa Vyuo Mbali mbali yametolewa.UDSM,MZUMBE,Zanziba r State University,SUA,TUDARCO,AU,UDOM ,ST. Augustine,MUCCOBS,MWUCE,DUCE,I UCO,SUZA,RUCO,MUHAS(Muhimbili) ,MMU,TEKU,ZU,WBUCHS,SMMUCO,St Johns,Open University,SEKUKO,RUSSIA,MUCO
      na vyuo na taasisi zote za vyuo vikuu kama Chuo cha Ustawi

      Kujua Umechaguliwa Chuo gani tuma sms

      Apply[space]index number kwenda 15522.



      index number zinatomika ni yoyote ya O level au High Level

      mfano Apply 1234 na utume kwenda namba 15522.
      Ni hayo tu asubuhi hii..
      Mkuu Mwandishi,

      IFM iko chini ya TCU?
      As long as I am leader, Our position is not going to change from that of our forefathers. I do not want the responsibility for selling the rights of our children yet unborn

    14. Tom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2007
      Posts : 502
      Rep Power : 762
      Likes Received
      17
      Likes Given
      30

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Nyambala View Post
      Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
      Kama ni biashara, wapo smart kuanzisha na kufanikisha. Uhuru wa competition kuianzisha ni kwa yeyote.

    15. Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 5,460
      Rep Power : 135269
      Likes Received
      930
      Likes Given
      860

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Gembe View Post
      Mkuu Mwandishi,

      IFM iko chini ya TCU?
      No hawako TCU
      IFM bado wako NACTE
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    16. Kahise's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th July 2008
      Location : Kasulu, Kigoma
      Posts : 53
      Rep Power : 610
      Likes Received
      3
      Likes Given
      6

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Tunashukuru sana kwa habari nyeti kama hii. Hata hivyo inaonekana kwenye sites za vyuo husika matokeo hayo hayapatikani. Angalia AU hakuna kitu na habari zinazozungumzwa AU hazikidhi haja, maana hakuna updates. Naomba msaada.

    17. Nemesis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2008
      Posts : 2,694
      Rep Power : 19245
      Likes Received
      47
      Likes Given
      117

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Kahise View Post
      Tunashukuru sana kwa habari nyeti kama hii. Hata hivyo inaonekana kwenye sites za vyuo husika matokeo hayo hayapatikani. Angalia AU hakuna kitu na habari zinazozungumzwa AU hazikidhi haja, maana hakuna updates. Naomba msaada.
      UDSM yapo kwenye website yao au fungua attachment hapa chini
      Attached Files


    18. Suzan's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th December 2006
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      mbona hayo matokeo hatuyaoni nielekeze na hiyo sehemu ya index no na jina mbona haipo?
      Yesu anaweza yote

    19. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,866
      Rep Power : 127266
      Likes Received
      4055
      Likes Given
      1349

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Duh kwa nini wasiweke kwenye mitandao utume sms utozwe 250 upate matokeo yako duh hii kali. Huu mradi wa watu wachache kama kawaida yao fikiria 250x600000=150,000,000/= wajanja wanaramba mkwanja huo.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    20. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 6,741
      Rep Power : 1313631
      Likes Received
      740
      Likes Given
      617

      Default Re: MATOKEO Ya Vyuo yametoka

      Quote By Suzan View Post
      mbona hayo matokeo hatuyaoni nielekeze na hiyo sehemu ya index no na jina mbona haipo?
      Pole Suzan hii ni thread ya mwaka jana kwa hiyo hii taarifa si sahihi kwa tarehe ya leo.
      I am super bad

    21. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Matokeo ya walochaguliwa kujiunga vyuo vya ualimu
      By Vanpopeye in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 6th August 2012, 10:35
    2. Matokeo ya waliochaguliwa vyuo TCU
      By Apollo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 112
      Last Post: 1st August 2012, 16:17
    3. Matokeo ya vyuo vya ualimu mwaka huu, mbona yanachelewa?
      By SHINYAKA in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 5th August 2011, 15:13
    4. Matokeo yametoka
      By sulphadoxine in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 9
      Last Post: 28th April 2011, 17:01
    5. Matokeo ya mtihani wa kidato cha sita (acsee) 2011 yametoka
      By Kamakabuzi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 28th April 2011, 14:16

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...