JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta Zilipendwa

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. Rev. Kishoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Location : USA
      Posts : 4,349
      Rep Power : 12112
      Likes Received
      342
      Likes Given
      237

      Default Natafuta Zilipendwa

      Jamani mwenye Zilipendwa origino kati ya miaka 1975-1995 naomba awasiliane nami kwa PM.

      Hususan natafuta Nuta.Juwata/Ottu, Mlimani Park, Vijana Jazz, Marquis, Mzee Makassy, OSS, Kyauri Voice, King Kiki, Biashara Jazz, Kimulimuli, Mwenge Jazz, Dar Jazz, Bima Jazz, Tshimanga Assosa na Mambo Bado, Nk.
      mfianchi likes this.
      Amani Iwe Nanyi,

      Camerlengo

      Plu Camerlenghi- Revolutionary Right Reverend Kishoka

      "Any existence deprived of freedom is a kind of death." Gen. Michel Aoun

      'Who comes to give greeting to the Inkosi-kaas? Who would taste her kiss, whereof the fruit is death? I, the Woodpecker, I, the Slaughterer, I the Swiftfooted! I, Umslopogaas!"


    2. Nyerererist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2007
      Posts : 455
      Rep Power : 734
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Quote By shy View Post
      Nasema Nikimchomea Zitztoka Cd 15 Zile Za 700mb Au Zaidi
      ndio unazidi kunichanganya kabisa,,,mara Cd mara MB zaidi,,anyway achana nalo lets resume to the topic

    3. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      88
      Likes Given
      0

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      NIMEONA WATU WANATAFUTA NYIMBO ZA ZAMANI KIDOGO WENGI WANAITA ZILIPENDWA NIMEAMUA KUWEKA CHACHE NIMECHANGANYA NA KWAYA KIDOGO NA ZA KIKABILA

      FUNGUA www.gmail.com

      ANDIKA ndiozetu KAMA USERNAME

      ANDIKA zilipendwa KAMA PASSWORD

      NAOMBA USIFUTE HIZO NYIMBO WALA KUBADILI PASSWORD KWA SABABU NITAKUWA NAONGEZA ZAIDI KILA WIKI

      Ukikosa wako ehh utalia sana Mama

      Masikini HII sina wangu eeh , nakosa wangu ehh mi nalia sana Mama

      Tukatike , mpaka chini tukatike

      Mtoto Si Nguo Utaomba Mtu mama

    4. Rev. Kishoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Location : USA
      Posts : 4,349
      Rep Power : 12112
      Likes Received
      342
      Likes Given
      237

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Quote By Engineer Mohamed View Post
      mchungaji
      yes za omoo kolthoom ninazo lkn sio nyingi kama 4 hivi,kuna moja hiyo unaijua inaitwa ZALAMNA EL-HUUB,ahhh weee acha tu.kwani mchungaji kiarabu kinapanda hapo?
      za shakila na bw matona sina mkuu.
      Kiarabu sikimanyi, ni utamu wa melody na sauti ya muimbaji vikiendana na beats ndivyo nafuatilia katika muziki.

      Katika nyimbo za Taarab hasa kama Kolthoom, kuna bass (nafikiri wanatumia celo), bado kuna accordian na violin ambazo hujibishana vizuri sana!
      Amani Iwe Nanyi,

      Camerlengo

      Plu Camerlenghi- Revolutionary Right Reverend Kishoka

      "Any existence deprived of freedom is a kind of death." Gen. Michel Aoun

      'Who comes to give greeting to the Inkosi-kaas? Who would taste her kiss, whereof the fruit is death? I, the Woodpecker, I, the Slaughterer, I the Swiftfooted! I, Umslopogaas!"

    5. Rev. Kishoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Location : USA
      Posts : 4,349
      Rep Power : 12112
      Likes Received
      342
      Likes Given
      237

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Waridi,

      Rekodi zote nilizoomba, zilikuwa RTD. Mtu angeweza rekodi kutoka redioni na kwenda kwenye kanda. Sasa mimi natafuta origino si hizi za siku hizi kina Bichuka na wenzake kwenda studio za Boni kurekodi Selina, halafu zinaanza kuwa na improvisation ya kwasakwasa au mayenu!


      Nyerereist,

      2pac, Biggie ninazo, hata Roots mpya ninayo. Hawa wa kwenu kina Chingy, Lil takataka, na crunk siyawezi tena.

      Biggie na 2pac na hata Snoop,Cube, Ice-T, LL, na wazee kama kina Kool mo dee, bado ukiwasikiliza ni poa. Nikisikia hizi kelele za siku hizi za kina thumni, Mchezo, thug thug thug, it makes me sick!
      Same music beats and arrangements, hakua creativity zaidi ya kushangilia makalio ya kina dada!
      Amani Iwe Nanyi,

      Camerlengo

      Plu Camerlenghi- Revolutionary Right Reverend Kishoka

      "Any existence deprived of freedom is a kind of death." Gen. Michel Aoun

      'Who comes to give greeting to the Inkosi-kaas? Who would taste her kiss, whereof the fruit is death? I, the Woodpecker, I, the Slaughterer, I the Swiftfooted! I, Umslopogaas!"

    6. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,572
      Rep Power : 2990611
      Likes Received
      3953
      Likes Given
      8323

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Kishoka,
      Ulizipata nyimbo za TANCUT ALMASI?

      Jamani nazitafuta kwa udi na uvumba ......
      1. Sina cha kukupa mama mamaa, bali shukurani mama mama mamaee..
      2. Usinisogelee mimi siwezi kupigana na mwanaume wa kwako.
      3. Nakulilia Africa, mimi mwana wa Africa ........

      Nilizisikia zamani na nikazipenda sana ila bahati mbaya ilikuwa kaseti ya Mwakalinga na ikabidi niirudishe kwake bila kufanya rekodi. Najilaumu kumrudishia.....
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    7. JF SMS Swahili

    8. #26
      Mzuzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2007
      Posts : 431
      Rep Power : 10600
      Likes Received
      111
      Likes Given
      14

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Quote By Shy View Post
      ZITAPATIKANA CD 15
      Mkuu na mie nahitaji hizo cd au kwa njia yoyote unayoweza kutuma tuwasiliane tujue jinsi ya kufanya mzee!

    9. MduduWashawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Location : Dar es salaam
      Posts : 464
      Rep Power : 713
      Likes Received
      50
      Likes Given
      6

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      RTD wanauza cd ila katika mipangilio waliyoweka wao.wako pale mtaa wa Zanaki karibu na Zahra Towers

    10. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,572
      Rep Power : 2990611
      Likes Received
      3953
      Likes Given
      8323

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      All members,
      Natafuta nyimbo za hii bendi ya Iringa iitwayo TANCUT ALMASI.

      Jamani nazitafuta kwa udi na uvumba ......
      1. Sina cha kukupa mama mamaa, bali shukurani mama mama mamaee..
      2. Usinisogelee mimi siwezi kupigana na mwanaume wa kwako.
      3. Nakulilia Africa, mimi mwana wa Africa ........

      Nilizisikia zamani na nikazipenda sana ila bahati mbaya ilikuwa kaseti ya Mwakalinga na ikabidi niirudishe kwake bila kufanya rekodi. Najilaumu kumrudishia.....

      Mwenye nazo tuwasiliane.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    11. senator's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th August 2007
      Location : Ziwani
      Posts : 1,928
      Rep Power : 1035
      Likes Received
      42
      Likes Given
      41

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Nami hapa katika zilipendwa kuna nyimbo nyingi sana nazitamani kumiliki lakin sijafanikiwa kuzipata..Kuna vibao vya Biashara jazz na Bima Lee Orch.
      Kuna ule unaitwa Kipini cha dhahabu...( magenge mengine mabaya...ooho mama watoto..watu wanapokusanyikaa...wengine hufaidika...) hayo ni baadhi ya maneno na huu mwingine wa king Makusa..
      ..Kumbe mshenga katoroka pesa na mali hakupeleka yeyeee ..ooho
      ..Nilipompa pesa hakuwepo shahidi..nitafanya nini eehe ooho
      Don't regret what you said, regret what you didn't say when you had the chance....!"

    12. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 9,333
      Rep Power : 3861145
      Likes Received
      1913
      Likes Given
      2225

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Nadhani TBC wanaweza kukusaidia au nenda kwa djs wa zamani. Kitenge wa EATV naye anaweza kukusaidia. Kirahisi zaidi nenda MAMU!

    13. Jasusi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th May 2006
      Posts : 11,309
      Rep Power : 1862233
      Likes Received
      4357
      Likes Given
      13905

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      Quote By Sikonge View Post
      All members,
      Natafuta nyimbo za hii bendi ya Iringa iitwayo TANCUT ALMASI.

      Jamani nazitafuta kwa udi na uvumba ......
      1. Sina cha kukupa mama mamaa, bali shukurani mama mama mamaee..
      2. Usinisogelee mimi siwezi kupigana na mwanaume wa kwako.
      3. Nakulilia Africa, mimi mwana wa Africa ........

      Nilizisikia zamani na nikazipenda sana ila bahati mbaya ilikuwa kaseti ya Mwakalinga na ikabidi niirudishe kwake bila kufanya rekodi. Najilaumu kumrudishia.....

      Mwenye nazo tuwasiliane.
      Sikonge,
      Ukizipata nyimbo za TANCUT usinisahau. Nilikuwa nazimia kwa wimbo "Alimasi."

    14. lonesome's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th October 2010
      Posts : 195
      Rep Power : 524
      Likes Received
      57
      Likes Given
      3

      Default Re: Natafuta Zilipendwa

      kaka ungeweka namba yako ya simu mimi nina nyimbo zilipendwa 2 gb unaweza kupata some ambazo mabe hujapata kwa wngne....tuwasiliane kwa simu hii 0768891102

    15. lonesome's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th October 2010
      Posts : 195
      Rep Power : 524
      Likes Received
      57
      Likes Given
      3

    16. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Zilipendwa
      By Lofefm in forum Entertainment
      Replies: 5
      Last Post: 5th September 2011, 16:08
    2. Zilipendwa..
      By TheChoji in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 4
      Last Post: 23rd April 2011, 18:58
    3. Zilipendwa
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 9th August 2008, 08:55
    4. Where is Zilipendwa?
      By Jim in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 27th May 2008, 01:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...