JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Karibuni katika harusi yangu wana JF

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. chamajani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : Baharini Kina kirefu
      Posts : 554
      Rep Power : 611
      Likes Received
      29
      Likes Given
      108

      Default Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.


    2. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,252
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10957
      Likes Given
      9142

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Hiyo ni ndoa ama ndoano
      Quote By chamajani View Post
      Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    3. NILHAM RASHED's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 1,629
      Rep Power : 820
      Likes Received
      38
      Likes Given
      47

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      hash???????????
      Quote By hashycool View Post
      I dreamed of a wedding of elaborate elegance,
      A church filled with family and friends.
      I asked her what kind of a wedding she wished for,
      She said one that would make me her husband....
      just thinking aloud.....hongera sana chamajani

    4. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,423
      Rep Power : 184929706
      Likes Received
      13227
      Likes Given
      17594

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By afrodenzi View Post
      asante sana kwa mwaliko..
      hopeful kila kitu kitaenda sawa siku hiyo kubwa...
      na nina watakia kila lakheri kwa maisha yenu ya ndoa..
      God Bless
      Aimen!
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    5. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 854
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By chamajani View Post
      Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.
      Majibu kwa wasiofika tuna mwambia nani? Manaake mi sitafika wala staki kabisaa kwasababu unaoa li jimama.

    6. Kashaijabutege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Kabuteigi
      Posts : 2,415
      Rep Power : 984
      Likes Received
      534
      Likes Given
      258

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By chamajani View Post
      Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.
      Wa kwanza mbona hukutualika? Ok nitakuja, lakini ulabu upo?
      NAKUSHUKURU MUNGU KWA KUIADHIBU CCM MCHANA KWEUPE, BABA NINAKUOMBA UZIDI KUWAUMBUA, KWA KUYAWEKA WAZI MCHANA WANAYOYAFANYA USIKU. OMBI KWA MUNGU: MUNGU WEWE NI MWEZA WA YOTE, NA SIKU ZOTE UNAYASIKILIZA MAOMBI YA WAKUCHAO, NAKUOMBA UKAFUNGE NGUVU ZA GIZA ZINAZOINYEMELEA M4C; NA UVUNJE MIPANGO YOTE YA MASHETANI WALIOPO NDANI YA CHADEMA. AMINA

    7. Kansime

    8. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,707
      Rep Power : 6190
      Likes Received
      5910
      Likes Given
      4983

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Wala usishangae eehee, wala usishangae eheee kuona mtaani kwetu kuna sherehe wawili wapendanao wanafunga ndoa x 2 Na picha ya mahaba wanafunga ndoa x2
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    9. #27
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,246
      Rep Power : 1027411
      Likes Received
      9676
      Likes Given
      8597

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By chamajani View Post
      Ee!ee! Preta, wataka kuwa 'third but bad' wangu nn? Je ikitokea hyo henna na piko yako+uturi wako vinazidi waridi langu si itanladhimu pia kulichuma na hilo komamanga lako soonest! Ok join to ths real enlarging world of mathna,thalatha no more arba! There still 2 rooms open an may be one z 4 you(say inshllh). Kwani gari yaenda vizuri ikiwa na 4 wheels mamaa!
      mmmmh....sitaweza kuwa tairi la tatu.....nitataka zamu zote za kulala ziwe zangu....so hapo italeta utata....am soreeee
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    10. Digna37's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2010
      Location : Nyantuki
      Posts : 508
      Rep Power : 620
      Likes Received
      100
      Likes Given
      2

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Sijui mie niliumbwaje? Sipendi kusikia kuna mke mwenza, sasa wenzangu wanawezaje hata kulala usingizi wakijua fazahaus anajirusha na mwenzao?? Mwenzenu hili gumuuuu! Haya.

    11. #29
      Fab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 764
      Rep Power : 676
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      kweli nimeamini harusi ya pili haina mbwembwe.....
      If you do me...i do you!!

    12. #30
      GY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2009
      Location : Yanini?
      Posts : 1,283
      Rep Power : 803
      Likes Received
      119
      Likes Given
      78

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By chamajani View Post
      Wana JF, next friday ya Ijumaa ijayo kutakuwa na shughuli fupi ya arusi yangu ya mke wa pili. Nyooooote mwakaribishwa saaaaaaaaana.
      Huyo mke wa pili alishakuwa na ndoa akaachika?
      "everytime I try to make ends meet, someone moves the ends"

    13. chamajani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : Baharini Kina kirefu
      Posts : 554
      Rep Power : 611
      Likes Received
      29
      Likes Given
      108

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By Fab View Post
      kweli nimeamini harusi ya pili haina mbwembwe.....
      Tena hata kadi haina-rahaaa-kimyakimya hadi chumbani!

    14. chamajani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : Baharini Kina kirefu
      Posts : 554
      Rep Power : 611
      Likes Received
      29
      Likes Given
      108

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Quote By Mamushka View Post
      Majibu kwa wasiofika tuna mwambia nani? Manaake mi sitafika wala staki kabisaa kwasababu unaoa li jimama.
      Hujui kwamba tulishahama zamani kwa 'vijimiss' hata now vinaenda kwa wachina ili navyo viwe 'mijimama'

    15. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,873
      Rep Power : 25911
      Likes Received
      491
      Likes Given
      271

      Default Re: Karibuni katika harusi yangu wana JF

      Harusi njema!
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    16. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Wana jf woteee karibuni
      By imma.one in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 21
      Last Post: 6th November 2011, 15:45
    2. Ubunifu katika harusi
      By Power G in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 29th September 2011, 22:44
    3. Safari yangu Nyumbani hivi Karibuni
      By Hassan J. Mosoka in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 51
      Last Post: 27th August 2011, 08:30
    4. Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 21
      Last Post: 30th January 2011, 08:22
    5. Karibuni wana-JF wote
      By KULIKONI UGHAIB in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 14th December 2007, 02:03

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...