JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wakumaliza nae mwaka.

    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 104
    1. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default Wakumaliza nae mwaka.

      Wapendwa wana Jf, kama tunavyoona mwaka ndo huo unamalizikia, mimi Mamushka ninatafuta mtu wa kumaliza nae mwaka. Sifa. Awe mwanaume mrefu, mweusi kiasi, aliejazia kakomaa mwili kidogo ila sio usoni iwe kwa mazoezi au ndo alivyozaliwa haijalishi. Kazi yake sio muhimu sana kwangu japo engineer ntampa kipau mbele, asiwe mlevi ila awe anakunywa kwa raha zake na si kupunguza mawazo, anaejua ku enjoy, kuogelea. Cost yote ya safari ni juu yangu . ITINERARY itakua kama ifuatavyo five dayz on safari, by Charter plane from DIA terminal one to Krigler airstrip Selou game reserve. Kupokelewa na Serena tranport to Mivumo Lodge, tutakaa two nights full board, King size bed, Game drive, Massage from a beatuful masseuse , Sundown with glass of cocktail,Bush dinner na pia tukishudia Lion in honeymoon. Then tutarudi DIA to Znz hapo tutaunganisha kwenda Nungwi Zanzibar for three nights full board, fishing, diving, swimming bila kusahau ku enjoy chakula kizuri na fresh from our beautiful country, kwakeli tutakua busy sana na ku enjoy .CONDITIONS. Lazima mtu huyo akubali mwaka mpya utukutie kanisani tukisali kokote tutakapo kua. Then tutarudi na kila mtu ataaendelea na mwaka wake mpya na mambo yake mengine kama kawaida. Ambaye yuko interested awasiliane na mimi. Kwa wengine wote I wish you Merry x-mas and Happy new year guyz. Nawapenda wote nawapenda sana wana Jf.


    2. Wameiba Kura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Location : Between legs of a woman
      Posts : 390
      Rep Power : 573
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Aaahh Mamushka bana, ww unaongelea external things tu, vitu vya utu uzima hujagusia bana, sasa mtu mzima hata umpe kila kitu, hujasema
      ukiwa uchi utampa nini? ulivyo vitaja vyote ni kwa watoto ujagusa core part, ON BED bana, vp unakwenda pwani? Tupo tayari bana, ila for a dy only i am occupied na my lover, ila just for a day, blow jobs etc hivi ndio vitu vya kusema bana, kuogelea, chakula, vinywaji, sijui selous hivi ni nadharia tu, ON BED vyote vipo in one, ila mm mrefu saana

    3. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Kimbweka View Post
      eeh sorry nipo tayari kupima yukajivinjari sikukuu
      Poa chagua hospital yeyote mi ntakwenda na wewe.

    4. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      mzungu anamind swaga za tz huko huko alipo.
      Aje tumpe raha duniani.

    5. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Mbona mambo yamekaa kama " bongo tambarale, unakula bila kutoa jasho"?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    6. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Mokoyo View Post
      Haya bidada, kuhusu kuenjoy wala husipate tabu maana natumia ndukay
      Eee hiyo ndukai ndio gani tena? Makoyo usije ukaninyonyesha kobe bureee.

    7. Kansime

    8. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Papizo View Post
      Guys kumbe sikuhizi na sisi wanaume tumeendelea kweli sisi ndio wa kwanza kuuliza kama kuna kupima duu sio mchezo yaani..Kitumbua kinaliwa tu kama mambo yanalipa sio mpaka kuuliza...ila hapo na mashaka..Mimi nipo out hapo umri hauniruhusu ila kama ungeshusha kama miaka 3 ingekuwa powa kabisa, nadhani ningefit hiyo sehemu kwa kila kitu!!
      Ooh pole, mi mwenyewe na hitaji anaenizi umri ndo na feel secure.., nikishuka chini ntaonekana suga mami mwee.

    9. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Mbu View Post
      ...kumbe ni wewe uliyefanya hizi bookings?
      Anyway,...i reserve further comments.
      Enjoy the festive season.
      Yeah waz me my dear, thank you very very much for your customer care and kindness.

    10. Tangawizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2009
      Posts : 956
      Rep Power : 757
      Likes Received
      208
      Likes Given
      209

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Mbona hujanitumia hiyo picha sasa nifanye assessment wakati huu nataka kulala???? By the way, why specifically engineer? Kuna engineeer amekupagawisha nini??

    11. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Wameiba Kura View Post
      Aaahh Mamushka bana, ww unaongelea external things tu, vitu vya utu uzima hujagusia bana, sasa mtu mzima hata umpe kila kitu, hujasema
      ukiwa uchi utampa nini? ulivyo vitaja vyote ni kwa watoto ujagusa core part, ON BED bana, vp unakwenda pwani? Tupo tayari bana, ila for a dy only i am occupied na my lover, ila just for a day, blow jobs etc hivi ndio vitu vya kusema bana, kuogelea, chakula, vinywaji, sijui selous hivi ni nadharia tu, ON BED vyote vipo in one, ila mm mrefu saana
      Ooh nasikitika umeshindwa kufikia vigezo mpendwa, kwanza tayari una plan zako na hii safari imesha andaliwa na booking tayari, na siwezi ku kanseli safari. Niya five dayz sio one day pole sana ume fail. Nenda tu kwa kimwana wako trip hii inahitaji mtu anaemaanisha.

    12. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Ndahani View Post
      Mbona mambo yamekaa kama " bongo tambarale, unakula bila kutoa jasho"?
      Usiogope natoa shukurani kwa kumaliza mwaka salama.

    13. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By Tangawizi View Post
      Mbona hujanitumia hiyo picha sasa nifanye assessment wakati huu nataka kulala???? By the way, why specifically engineer? Kuna engineeer amekupagawisha nini??
      Ntatuma, hapana hakuna alie nipagawisha na penda engineer tu yeyote, kwakua ni rahisi hata kama hana likizo atweza tunga safari ya site, then tutaenda.

    14. SUNGUSIA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 230
      Rep Power : 541
      Likes Received
      14
      Likes Given
      6

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Acha kuota amka kafanye kazi trip sinza mwisho kona bar ikizidi sana kwa Jide......
      Be peaceful, be courteous, obey the law, respect everyone; but if someone puts his hand on you, send him to the cemetery.

    15. Papizo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Location : What for??
      Posts : 3,802
      Rep Power : 243200
      Likes Received
      550
      Likes Given
      3038

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Quote By Mamushka View Post
      Ooh pole, mi mwenyewe na hitaji anaenizi umri ndo na feel secure.., nikishuka chini ntaonekana suga mami mwee.
      Sawa Mamushka nimepokea jibu lako,haya kila lakheri huko, ila ungeshusha hiyo miaka hapo,Humu ndani watu wote ni mature hamna mtoto humu.....Haya guys mjitokeze sasa kazi kwenu....unakula raha bila gharama!!

    16. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Санкт-Петербург
      Posts : 5,594
      Rep Power : 28266437
      Likes Received
      2112
      Likes Given
      1672

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Quote By Mbu View Post
      ...kumbe ni wewe uliyefanya hizi bookings?
      Anyway,...i reserve further comments.
      Enjoy the festive season.
      Mbu bana si ukapate hii adventure ya holiday season? mamushka ameweka kila kitu wazi,ni kufurahia maisha nothing else..
      Je pense à toi. Gros Gros Bisou!!!

    17. tzjamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 999
      Rep Power : 707
      Likes Received
      25
      Likes Given
      96

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Quote By Mamushka View Post
      Wapendwa wana Jf, kama tunavyoona mwaka ndo huo unamalizikia, mimi Mamushka ninatafuta mtu wa kumaliza nae mwaka. Sifa. Awe mwanaume mrefu, mweusi kiasi, aliejazia kakomaa mwili kidogo ila sio usoni iwe kwa mazoezi au ndo alivyozaliwa haijalishi. Kazi yake sio muhimu sana kwangu japo engineer ntampa kipau mbele, asiwe mlevi ila awe anakunywa kwa raha zake na si kupunguza mawazo, anaejua ku enjoy, kuogelea. Cost yote ya safari ni juu yangu . ITINERARY itakua kama ifuatavyo five dayz on safari, by Charter plane from DIA terminal one to Krigler airstrip Selou game reserve. Kupokelewa na Serena tranport to Mivumo Lodge, tutakaa two nights full board, King size bed, Game drive, Massage from a beatuful masseuse , Sundown with glass of cocktail,Bush dinner na pia tukishudia Lion in honeymoon. Then tutarudi DIA to Znz hapo tutaunganisha kwenda Nungwi Zanzibar for three nights full board, fishing, diving, swimming bila kusahau ku enjoy chakula kizuri na fresh from our beautiful country, kwakeli tutakua busy sana na ku enjoy .CONDITIONS. Lazima mtu huyo akubali mwaka mpya utukutie kanisani tukisali kokote tutakapo kua. Then tutarudi na kila mtu ataaendelea na mwaka wake mpya na mambo yake mengine kama kawaida. Ambaye yuko interested awasiliane na mimi. Kwa wengine wote I wish you Merry x-mas and Happy new year guyz. Nawapenda wote nawapenda sana wana Jf.
      Hapo red..... vipi?
      Ni kwa kuomba msamaha kwa dhambi au kutoa shukurani kwa Mungu au mengine.................msaada tafadhali.

    18. Chapa Nalo Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 1,328
      Rep Power : 756
      Likes Received
      178
      Likes Given
      123

      Default Re: Wakumaliza nae mwaka.

      Quote By Mamushka View Post
      Wapendwa wana Jf, kama tunavyoona mwaka ndo huo unamalizikia, mimi Mamushka ninatafuta mtu wa kumaliza nae mwaka. Sifa. Awe mwanaume mrefu, mweusi kiasi, aliejazia kakomaa mwili kidogo ila sio usoni iwe kwa mazoezi au ndo alivyozaliwa haijalishi. Kazi yake sio muhimu sana kwangu japo engineer ntampa kipau mbele, asiwe mlevi ila awe anakunywa kwa raha zake na si kupunguza mawazo, anaejua ku enjoy, kuogelea. Cost yote ya safari ni juu yangu . ITINERARY itakua kama ifuatavyo five dayz on safari, by Charter plane from DIA terminal one to Krigler airstrip Selou game reserve. Kupokelewa na Serena tranport to Mivumo Lodge, tutakaa two nights full board, King size bed, Game drive, Massage from a beatuful masseuse , Sundown with glass of cocktail,Bush dinner na pia tukishudia Lion in honeymoon. Then tutarudi DIA to Znz hapo tutaunganisha kwenda Nungwi Zanzibar for three nights full board, fishing, diving, swimming bila kusahau ku enjoy chakula kizuri na fresh from our beautiful country, kwakeli tutakua busy sana na ku enjoy .CONDITIONS. Lazima mtu huyo akubali mwaka mpya utukutie kanisani tukisali kokote tutakapo kua. Then tutarudi na kila mtu ataaendelea na mwaka wake mpya na mambo yake mengine kama kawaida. Ambaye yuko interested awasiliane na mimi. Kwa wengine wote I wish you Merry x-mas and Happy new year guyz. Nawapenda wote nawapenda sana wana Jf.
      Unamaanisha kanisa linalomuabudu Mungu wa Ukweli na alie Hai? Usitanie hiyo kitu.

    19. Derimto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 1,232
      Rep Power : 750
      Likes Received
      261
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Tangawizi View Post
      Mbona hujanitumia hiyo picha sasa nifanye assessment wakati huu nataka kulala???? By the way, why specifically engineer? Kuna engineeer amekupagawisha nini??
      Kaka tulia nikupe angalao wasifu wa huyu binti japo kidogo tu ni mrefu kimtindo maji ya kunde na shepu nzuri ya wastani ana mvuto fulani ambapo ukichunguza kiundani sana file lake ni kama anatoka maeneo ya nchi jirani vile Burundi au Rwanda ila ki ukweli ni mcheshi na rafiki anafiti sehemu yoyote anaweza kuendana na mtu yeyote kifupi yuko poa ila washamba wa mahusiano huwa wanamsumbua sana kichwa kama haujatulia mwache amtafute wake akatulize roho. 4more detail np.

    20. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By SUNGUSIA View Post
      Acha kuota amka kafanye kazi trip sinza mwisho kona bar ikizidi sana kwa Jide......
      Naota mimi wewe, kona bar na kwa jide sijawahi paskia ndo wapi huko? Kijijini?

    21. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By BelindaJacob View Post
      Mbu bana si ukapate hii adventure ya holiday season? mamushka ameweka kila kitu wazi,ni kufurahia maisha nothing else..
      Mwambie huyo, cha muhim ujue ku enjoy tu.

    22. Mamushka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 855
      Likes Received
      91
      Likes Given
      141

      Default

      Quote By tzjamani View Post
      Hapo red..... vipi?
      Ni kwa kuomba msamaha kwa dhambi au kutoa shukurani kwa Mungu au mengine.................msaada tafadhali.
      Swali zuri sana mtu wangu, kwa kawaida msamaha hua tunatakiwa kumuomba mungu kabla hatuja vuka mwaka, then siku hiyo ni shukurani kwa kuvuka na kuanza mwaka mwingine kwa baraka.

    23. Clean9

    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 19
      Last Post: 21st October 2011, 00:10
    2. Replies: 4
      Last Post: 2nd August 2011, 14:01
    3. Replies: 1
      Last Post: 18th April 2011, 22:15
    4. Hivi hii ni kawaida, nahisi mwaka mwaka unaisha vibaya kwangu
      By Gudboy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 31
      Last Post: 3rd January 2011, 16:30
    5. Mwaka unaisha:je hivi mwaka huu umefanya tendo la ndoa mara ngapi?
      By Iteitei Lya Kitee in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 21
      Last Post: 21st December 2010, 14:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...