JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,746
      Rep Power : 1048
      Likes Received
      553
      Likes Given
      2341

      Default Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

      Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

      Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?


    2. Al Zagawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Location : Morogoro
      Posts : 989
      Rep Power : 785
      Likes Received
      231
      Likes Given
      77

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      sasa tukusaidie vipi mkuu? hauko wazi hebu jifungue kidogo
      ...........Uwanja wa siasa katika nchi karibu zote za Kiafrika, ni uwanja uliotekwa na majambazi ambao wanafanya wanachotaka, vile wanavyotaka..........Jenerali Ulimwengu, Raia Mwema Namba 278.

    3. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1964
      Likes Received
      1200
      Likes Given
      603

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Slow down Mzee kwa kasi hiyo.... Tusije tukakuzika soon

    4. Nightangale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Posts : 262
      Rep Power : 551
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      si vyote ving'aavyo ni dhahabu!
      Punguza uchu wako wa fisi huo!

    5. #5
      Fab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 764
      Rep Power : 684
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      sifa zimrudie muumba

    6. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,673
      Rep Power : 315679172
      Likes Received
      3855
      Likes Given
      1398

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Beauty is in the eyes of beholders.Huu ni mtazamo wako,inaonekana wewe ni mtu wa mademu sana, pole sana kwa kuendekeza ujinga huu!!

    7. Limbani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Kisiwani
      Posts : 1,326
      Rep Power : 909
      Likes Received
      307
      Likes Given
      90

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Mkuu Mchina nae anachangia, angalia usiingie mkenge!

    8. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,706
      Rep Power : 4112
      Likes Received
      1604
      Likes Given
      742

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Illustrate tatizo lako kwa picha..kama vipi thread ifungwe..teh teh teh..
      ..."I've got the liquor, the condoms & the broccoli"...

    9. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,353
      Rep Power : 1242
      Likes Received
      470
      Likes Given
      246

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      kwanza kale ka efu 50 umekamaliza au?

    10. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,753
      Rep Power : 330695
      Likes Received
      223
      Likes Given
      57

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Oya kama una katoto binti, nipe nikulelee. Ndan ya 4 months, nakurudishia umshangae...

    11. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,240
      Rep Power : 148044541
      Likes Received
      4759
      Likes Given
      3099

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Hili ni balaa.....wengi wa unaowaona hapo Dar wametoka hukohuko mikoani!

    12. Babuyao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2009
      Posts : 1,721
      Rep Power : 921
      Likes Received
      191
      Likes Given
      148

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!!
      God writes straight with crooked lines.

    13. Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,458
      Rep Power : 35922757
      Likes Received
      1694
      Likes Given
      723

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      [QUOTE=Babuyao;1337743]Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!![/QUOTE]

      Sasa mbona miss world wanakula mkia kila siku?
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    14. GodfreyTajiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 580
      Rep Power : 625
      Likes Received
      85
      Likes Given
      69

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      miss world ni zaidi ya urembo hahahah

      [QUOTE=Malila;1337950]
      Quote By Babuyao View Post
      Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!![/QUOTE]

      Sasa mbona miss world wanakula mkia kila siku?
      “Unless power is legitimate there can be no social order“
      P. F. Drucker

    15. GodfreyTajiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 580
      Rep Power : 625
      Likes Received
      85
      Likes Given
      69

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      sasa usiishie kuwashangaa tuu, fanya kweli ili ujue
      kama uzuri huo ni jalada la kitabu au na "hadithi" yenye
      ni bomba pia
      “Unless power is legitimate there can be no social order“
      P. F. Drucker

    16. Mama Mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 1,785
      Rep Power : 237763633
      Likes Received
      964
      Likes Given
      86

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Quote By mshikachuma View Post
      Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

      Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

      Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
      Mshikachuma, taratibu!!!! "Uonapo vyaelea vimeundwa" na "Si kila king'aacho ni dhahabu", jifunze kuvumilia, hiyo ndiyo bongo!!! Wasema umetokea mkoani, wapi?

    17. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 3,964
      Rep Power : 1314
      Likes Received
      987
      Likes Given
      1508

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Quote By mshikachuma View Post
      Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

      Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

      Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?

      Akchwuale mademu wa bongo wanachowazidi wa huko upcountry na kuoga na mavazi tu mwana usipagawe kihivyo... hata wa huko mikoani ukikuta anayejua kuoga fresh na kupiga pamba mbona utachanganyikiwa?
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    18. chokambayaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Lupembelwasenga
      Posts : 455
      Rep Power : 594
      Likes Received
      29
      Likes Given
      13

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Mkuu hata huku kwetu wapo....
      Actors lie to tell the truth, but politicians lie to cover the truth

    19. Gudboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2009
      Location : DSM
      Posts : 805
      Rep Power : 728
      Likes Received
      11
      Likes Given
      10

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      mimi huwa naona wamikoa ndio wazuri kulioko hapa bongo, kwanza nawaogopa sana, mana ni wajanja wajanja, huwa najiachia sana nikiwa nje ya jiji la dar
      Kuwa na Mashori wengi si kipimo cha Urijali, kama mwanaume wa kweli, nyumbani wapate Ugali

    20. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,830
      Rep Power : 3672931
      Likes Received
      2614
      Likes Given
      3041

      Default Re: Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo

      Quote By mshikachuma View Post
      Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

      Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

      Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
      Teheteheee..kwenye hiyo red...ujue watu wa mkoa wengi, jiji la dar wanaliita bongo, lakini kwa wale wanatoka dar...tanzania yoooote, wao wanaiita bongo..lets say ukiwa ughaibuni...inshu zote zxa tanzania utasema bongo...kuna this and this(haumaanishi dar bali ni tz yote)..lakini kwa watu wa mkoa ukisema bongo wao wanajua ni dar tu pekee.........chukua hatua!!

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kung'oa jino siyo mchezo
      By Kimbweka in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 4
      Last Post: 28th July 2011, 21:49

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...