JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mapacha wanapatikanaje?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. mchakachuaji192's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 575
      Likes Received
      26
      Likes Given
      16

      Default Mapacha wanapatikanaje?

      Wadau habarini ya majukum ya hapa na pale, jamani nimekuwa nikipatwa na wivu sana nikiona rafiki zangu wakiwa na watoto wao mapacha, hivi kuna njia yeyote ya kuweza kupata watoto mapacha au ni bahati tu kuwapata, kama inawezekana naombeni mnipe elimu ya hili jambo kwa wale wanaofaham


    2. #2
      PAS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2010
      Location : wa hapahapa
      Posts : 446
      Rep Power : 623
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      tafuta shoga zaa nae kama wewe ni mwanamke..
      kama wewe ni mwanaume tafuta msagaji...
      hapo utazaa mapacha wa kike/kiume, ila kupata mapacha wa jinsia moja hapo mimi sijui kabisa
      Mimi na CHAgua DEmu MApema wewe je??
      [/I]

    3. MONTESQUIEU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 579
      Rep Power : 626
      Likes Received
      29
      Likes Given
      48

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Eat sweet potatoes

    4. #4
      PAS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2010
      Location : wa hapahapa
      Posts : 446
      Rep Power : 623
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By montesquieu View Post
      eat sweet potatoes
      au akaliwe kibogaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
      Mimi na CHAgua DEmu MApema wewe je??
      [/I]

    5. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,863
      Rep Power : 38158016
      Likes Received
      1531
      Likes Given
      0

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By mchakachuaji192 View Post
      Wadau habarini ya majukum ya hapa na pale, jamani nimekuwa nikipatwa na wivu sana nikiona rafiki zangu wakiwa na watoto wao mapacha, hivi kuna njia yeyote ya kuweza kupata watoto mapacha au ni bahati tu kuwapata, kama inawezekana naombeni mnipe elimu ya hili jambo kwa wale wanaofaham
      Ingia HAPA
      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)

    6. Mkeshahoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Posts : 2,364
      Rep Power : 1079
      Likes Received
      229
      Likes Given
      963

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Zinatengenezwa na madawa ya siku hizi...ila ndo unaweza taka 2 wakatoka nane ka vitoto vya nyau..
      Hela silaha... Kisu Mzigo

    7. #7
      SMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2008
      Location : Mavurunza
      Posts : 5,559
      Rep Power : 13356
      Likes Received
      1894
      Likes Given
      2848

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By MONTESQUIEU View Post
      Eat sweet potatoes
      Mmmh, mwanzo nilidhani unatania! Kumbe inawezekana kuna kaukweli fulani!
      No one is quite sure why, but the Yoruba tribe in West Africa has the highest rate of twinning in the world. A study concluded that the mother's diet was the cause, being high in cassava, a type of yam or sweet potato. The peelings of this vegetable are thought to contain a chemical that causes hyperovulation. In addition, a 2006 study found that women who consume dairy are five times as likely to have twins.
      "Rather than love, than money, than fame, give me truth" ----Thoreau

    8. Mike 1234's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2009
      Location : Mikocheni
      Posts : 1,611
      Rep Power : 918
      Likes Received
      140
      Likes Given
      97

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      sijapenda majibu mnayo toa

    9. #9
      PAS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2010
      Location : wa hapahapa
      Posts : 446
      Rep Power : 623
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By Mike 1234 View Post
      sijapenda majibu mnayo toa
      kwani umealikwa ufungue kama vipi jikatae...
      nenda post nyngine
      Mimi na CHAgua DEmu MApema wewe je??
      [/I]

    10. Mabel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2010
      Location : Ikunguigazi
      Posts : 905
      Rep Power : 702
      Likes Received
      41
      Likes Given
      16

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By PAS View Post
      tafuta shoga zaa nae kama wewe ni mwanamke..
      kama wewe ni mwanaume tafuta msagaji...
      hapo utazaa mapacha wa kike/kiume, ila kupata mapacha wa jinsia moja hapo mimi sijui kabisa
      Maneno yako na Avatar yako haviendani, tafadhali jaribu kutuheshimu wapiganaji.


    11. mchakachuaji192's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 575
      Likes Received
      26
      Likes Given
      16

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By PAS View Post
      tafuta shoga zaa nae kama wewe ni mwanamke..
      kama wewe ni mwanaume tafuta msagaji...
      hapo utazaa mapacha wa kike/kiume, ila kupata mapacha wa jinsia moja hapo mimi sijui kabisa
      Mh! be blessed

    12. mchakachuaji192's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 575
      Likes Received
      26
      Likes Given
      16

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By MONTESQUIEU View Post
      Eat sweet potatoes
      Thank you so much baada ya kuongezea na post ya hapo chini,

    13. mchakachuaji192's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 575
      Likes Received
      26
      Likes Given
      16

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By X-PASTER View Post
      Ingia HAPA
      XP salute kwako ndugu nimeipitia hiyo

    14. mchakachuaji192's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 326
      Rep Power : 575
      Likes Received
      26
      Likes Given
      16

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By Mike 1234 View Post
      sijapenda majibu mnayo toa
      Sio wote wanaofikiria kwa kutumia kichwa wengine ni viungo vingine vinafikiria kwa niaba yao

    15. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,863
      Rep Power : 38158016
      Likes Received
      1531
      Likes Given
      0

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By mchakachuaji192 View Post
      XP salute kwako ndugu nimeipitia hiyo
      Usijali mkuu, tupo hapa kusaidiana na kuelekezana pale panapo stahili.
      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)

    16. #16
      PAS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2010
      Location : wa hapahapa
      Posts : 446
      Rep Power : 623
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By X-PASTER View Post
      Ingia HAPA
      b blessed x paster.. i aprcate ur post
      Mimi na CHAgua DEmu MApema wewe je??
      [/I]

    17. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,710
      Rep Power : 2104
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      1427

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By pas View Post
      tafuta shoga zaa nae kama wewe ni mwanamke..
      Kama wewe ni mwanaume tafuta msagaji...
      Hapo utazaa mapacha wa kike/kiume, ila kupata mapacha wa jinsia moja hapo mimi sijui kabisa
      mungu akusaidie.

    18. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,710
      Rep Power : 2104
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      1427

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By PAS View Post
      au akaliwe kibogaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
      -DAH WEWE NI MZIMA KWELI?
      -ebu jaribu kujieshimu kdg kaka yangu
      -km huna cha kujibu basi kaa kimya
      -kutukana ivi si ustaarabua ata kdg wakat mwenzako ana tatizo kabisa na kaomba msaada then wewe unarusha tu matusi
      -matusi si ujanja kakayangu
      AVE A NICE DAY MA DEAR BRAZA.

    19. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,526
      Rep Power : 7444
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      136

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By Rose1980 View Post
      -DAH WEWE NI MZIMA KWELI?
      -ebu jaribu kujieshimu kdg kaka yangu
      -km huna cha kujibu basi kaa kimya
      -kutukana ivi si ustaarabua ata kdg wakat mwenzako ana tatizo kabisa na kaomba msaada then wewe unarusha tu matusi
      -matusi si ujanja kakayangu
      AVE A NICE DAY MA DEAR BRAZA.
      Twanga kotekote
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    20. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,710
      Rep Power : 2104
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      1427

      Default Re: Mapacha wanapatikanaje?

      Quote By Kimbweka View Post
      Twanga kotekote
      aya..bt mi si kanumba...mimi anna


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Waasi wanapatikanaje?
      By Mamzalendo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 26
      Last Post: 11th November 2011, 00:21
    2. Mimba ya Mapacha..
      By Pazi in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 5
      Last Post: 15th June 2011, 17:26
    3. Mapacha Watatu....
      By Shinto in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 20
      Last Post: 23rd May 2011, 18:13

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...