JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nguvu za kike

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. #1
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,570
      Rep Power : 1620
      Likes Received
      667
      Likes Given
      946

      Default Nguvu za kike

      Naomba kuuliza: hivi wanawake huwa wana nguvu za kike?, huwa wanaishiwa/pungukiwa nguvu za kike?. Huwa naona matangazo- "dawa ya kuongeza nguvu za kiume". Mbona sijaona tangazo la kuongeza nguvu za kike?. Naomba michango yenu.


    2. Mfamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2007
      Posts : 4,003
      Rep Power : 1596
      Likes Received
      594
      Likes Given
      258

      Default Re: Nguvu za kike.

      Ndio

    3. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,600
      Rep Power : 159023062
      Likes Received
      14809
      Likes Given
      1237

      Default Re: Nguvu za kike.

      Hii imenichekesha. Ila kwa kujaribu kujibu tu swali lako, nadhani utakuwa unazungumzia "libido"....ile hamu hamu ya kufanywa (kufanya) na ulowanaji wa pie....
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    4. #4
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,398
      Rep Power : 205502641
      Likes Received
      6419
      Likes Given
      8080

      Default Re: Nguvu za kike.

      ...jibu ni ndio, wao pia huishiwa, ila sijui MENOPAUSE kwa kiswahili inaitwaje.
      :


    5. #5
      Njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2009
      Posts : 412
      Rep Power : 625
      Likes Received
      45
      Likes Given
      112

      Default Re: Nguvu za kike.

      Unazungumzia stimu? nguvu ya aina gani? wao kiungo chao ni cha kupokea tu! kwa hiyo sidhani kama wanahitaji nguvu ya ziada kwenye hilo
      CCM ya Nyerere sasa imezeeka!

    6. Clean9

    7. pen dada's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd July 2010
      Posts : 7
      Rep Power : 511
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nguvu za kike

      menopause ni kipindi ambacho mwanamke anafikia wakati wa kutokuona siku zake za hedhi za kila mwezi,
      hii inaanzia miaka 45 kuendelea.

    8. marshal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Africa
      Posts : 323
      Rep Power : 560
      Likes Received
      98
      Likes Given
      31

      Default Re: Nguvu za kike

      Quote By Gama View Post
      Naomba kuuliza: hivi wanawake huwa wana nguvu za kike?, huwa wanaishiwa/pungukiwa nguvu za kike?. Huwa naona matangazo- "dawa ya kuongeza nguvu za kiume". Mbona sijaona tangazo la kuongeza nguvu za kike?. Naomba michango yenu.
      Mdau,kwanza pole kwa hilo linalokutatiza pengine kuan kitu kimetokea lada kikakumbusha juu ya swala hili.
      Kwa uelewa wangu swali lako nitaliweka hivi:
      1. Mwanaume ana maumbile tofauti na mwanamke hususani tukiongelea sehemu za uzazi."Among men, it's usually just a physical process problem. With women, on the other hand, the process is much more complicated, ranging from hormonal changes to depression and stress and anxiety and medications
      2. Mwanaume huhitaji msukumo wa damu kumwezesha kujaza kizazi chacke damu na kuonekana kwa kawaida kuwa amesimamisha
      3. Mwanamke haitaji msukumo wa damu mkubwa kwa ajili ya kuwa tayari kufanya mapenzi/ngono
      4. Tofauti kuu mbili zinazosababisha kufanya mapenzi/ngono: Hamu ya kufanya mapenzi na Nguvu za kufanya mapenzi( kwa lugha halisi na rahisi ni desire and ability).Impotence and loss of libido are two very separate things,When libido drops and impotence is not a problem, there are numerous factors a doctor might suspect as the cause. Something must be done to increase sex drive. When you're sick, libido suffers. Any medical problem or chronic physical condition can cause a reduction in one's sex drive. If a man is diagnosed with cancer, sex may be the furthest thing from his mind for a time. But even minor illnesses can diminish a man's sexual interest. Conversely, when men improve their health -- through exercise, a low-fat diet or, if necessary, medical treatment -- their libido is likely to increase.
      5. Wanawake hupungukiwa hamu ya kufanya mapenzi/ngono sawa na wanaume kwa kitaalam tunaita Libido( low sex drive).
      6. Nguvu za kiume ni ule uwezo wa mwili wako kama ww ni he kuweza ku maintain constant supply of blood toward penis(uume) na hii huchochewa pia na uwezo wa mwili kufanya kazi.
      7. kwa mantiki hii,ili mwanaume awe na uwezo wa kufanya mapenzi lazima awe na nguvu za kuime(priority) pili sex drive.
      8. Mwanaume anaweza fanya mapenzi/ngono akiwa na nguvu( Stamina) ila yawezekana asiwe na hamu(sex drive)
      9. SummarY( every gender suffers the consequences of libido and importence for men(erectile dysfunctional),for men its rather a physical and Psychological issues but for women its a very complicated phenomenon.
      Kaka nimejadili hoja Wengine waendeleze kama kuna nyongeza ama punguzo

    9. #8
      Ferds's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 1,182
      Rep Power : 733
      Likes Received
      129
      Likes Given
      730

      Default Re: Nguvu za kike

      Umemaliza ndugu nahofu kuiharibu nikiiendeleza

    10. Mhafidhina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Location : Cyber space
      Posts : 549
      Rep Power : 747
      Likes Received
      9
      Likes Given
      9

      Default Re: Nguvu za kike

      Umejibu vizuri sana...!

      Sema nilikua naomba kuongezea swali kidogo hapo...!

      1. Hivi kuna madhara gani ya kuangalia picha za ngono/Video za ngono...! Ni kipi kinaadhirika zaidi? Libido au Stamina au erectile dysfunction au impotence?

      2. Premature ejaculation inatibikaje? Je kuana dawa maalum ya kutibu tatizo hili?
      I am not the best but I am not like the rest

    11. Nguruvi3's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 21st June 2010
      Location : Kidabashi-Dongobeshi
      Posts : 6,242
      Rep Power : 88813354
      Likes Received
      9334
      Likes Given
      5763

      Default Re: Nguvu za kike.

      Quote By Mbu View Post
      ...jibu ni ndio, wao pia huishiwa, ila sijui MENOPAUSE kwa kiswahili inaitwaje.
      Menopouse ni kipindi ambacho mwanamke anaacha kupata siku zake za mwezi kutokana na hormonal changes. Inategemea lakini mara nyingi ni katika miaka ya 50. Kwa mantiki hiyo ni hao wa kundi hilo watakakosa hedhi za mwezi na si kila mwanamke. Menopouse haihusiani na ashki[libido] na kwahiyo mwanamke aliyefikia umri huo bado anahitaji huduma kama wengine.
      Libido ni ashki ya kufanya mapenzi na ipo kwa jinsia zote. Tunaposema mwanaume ameishiwa na nguvu hatuna maana hana libido. Maana halisi ni kuwa ile ''power of erection'' [kudisa] samahani kwa neno, inakuwa imepungua kiasi kuwa uume hauwi katika hali muktadha kwa shughuli anwai. Mwananke kwa maumbile yake hapati erection kama ya mwanaume, hii haina maana hana libido, la hasha libido inakuwepo.
      Hitimisho: menopouse haihusiani na suala la kujamiana moja kwa moja ila inawahusu akina mama walio umri fulani. Hii haipunguzi libido ingawa kwa muda mrefu na umri libido inapotea kama kwa wanaume kutokana na hormonal changes.
      Kudisa ndio kunaleta kinachoitwa ''nguvu za kiume'' na hapa ndipo viagra inapoingia kati. Mwanamke hahitaji kudisa na suala la kupungukiwa nguvu halipo,isipokuwa anaweza kupungukiwa libido.
      [samahani kwa lugha yenye ukakasi,lakini kitaalamu sikuwa na jinsi. Natanguliza samahani tena]

    12. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,776
      Rep Power : 148044441
      Likes Received
      4641
      Likes Given
      3049

      Default Re: Nguvu za kike

      Quote By marshal View Post
      Mdau,kwanza pole kwa hilo linalokutatiza pengine kuan kitu kimetokea lada kikakumbusha juu ya swala hili.
      Kwa uelewa wangu swali lako nitaliweka hivi:
      1. Mwanaume ana maumbile tofauti na mwanamke hususani tukiongelea sehemu za uzazi."Among men, it's usually just a physical process problem. With women, on the other hand, the process is much more complicated, ranging from hormonal changes to depression and stress and anxiety and medications
      2. Mwanaume huhitaji msukumo wa damu kumwezesha kujaza kizazi chacke damu na kuonekana kwa kawaida kuwa amesimamisha
      3. Mwanamke haitaji msukumo wa damu mkubwa kwa ajili ya kuwa tayari kufanya mapenzi/ngono
      4. Tofauti kuu mbili zinazosababisha kufanya mapenzi/ngono: Hamu ya kufanya mapenzi na Nguvu za kufanya mapenzi( kwa lugha halisi na rahisi ni desire and ability).Impotence and loss of libido are two very separate things,When libido drops and impotence is not a problem, there are numerous factors a doctor might suspect as the cause. Something must be done to increase sex drive. When you're sick, libido suffers. Any medical problem or chronic physical condition can cause a reduction in one's sex drive. If a man is diagnosed with cancer, sex may be the furthest thing from his mind for a time. But even minor illnesses can diminish a man's sexual interest. Conversely, when men improve their health -- through exercise, a low-fat diet or, if necessary, medical treatment -- their libido is likely to increase.
      5. Wanawake hupungukiwa hamu ya kufanya mapenzi/ngono sawa na wanaume kwa kitaalam tunaita Libido( low sex drive).
      6. Nguvu za kiume ni ule uwezo wa mwili wako kama ww ni he kuweza ku maintain constant supply of blood toward penis(uume) na hii huchochewa pia na uwezo wa mwili kufanya kazi.
      7. kwa mantiki hii,ili mwanaume awe na uwezo wa kufanya mapenzi lazima awe na nguvu za kuime(priority) pili sex drive.
      8. Mwanaume anaweza fanya mapenzi/ngono akiwa na nguvu( Stamina) ila yawezekana asiwe na hamu(sex drive)
      9. SummarY( every gender suffers the consequences of libido and importence for men(erectile dysfunctional),for men its rather a physical and Psychological issues but for women its a very complicated phenomenon.
      Kaka nimejadili hoja Wengine waendeleze kama kuna nyongeza ama punguzo
      Umemaliza kila kitu!!

    13. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,709
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      1219
      Likes Given
      1427

      Default Re: Nguvu za kike

      kwa mwanamke hamna bwana tatizo km ili
      wanawake wapo on muda wote wakichikozwa ngoma inananata na bt si mpk mpepepwe km nynyi wanaume
      anapotezea tu km ukimboa na vitu km ivyo!
      maumbile yao yanawafanya usigundue pbm i ........so tuna assume hakuna tatizo cz ukitaka kuingia unaingia bila tatizo kinyume na kina abdala kichwa waz ata km aakitaka kuingia bt babu ajasimama dede ngoma inakuwa nzito..(accordng to dr anna)

    14. Rutashubanyuma's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Location : Arusha
      Posts : 39,598
      Rep Power : 623563
      Likes Received
      4953
      Likes Given
      7913

      Default Re: Nguvu za kike

      Conversely, when men improve their health -- through exercise, a low-fat diet or, if necessary, medical treatment -- their libido is likely to increase.
      Hii hali nimeithibitisha mwenyewe.........kwa mwanaumme chunga uzito na majambos yako yatakuwa swafii kabisa hata wakina dada hilo wanalijua..............
      John 14:14 " If you ask anything in My Name, I will do it"

      John 14:15 "If you love Me, keep My commandments."

    15. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,659
      Rep Power : 922932
      Likes Received
      6924
      Likes Given
      8030

      Default Re: Nguvu za kike

      Quote By marshal View Post
      Mdau,kwanza pole kwa hilo linalokutatiza pengine kuan kitu kimetokea lada kikakumbusha juu ya swala hili.
      Kwa uelewa wangu swali lako nitaliweka hivi:

      1. Mwanaume ana maumbile tofauti na mwanamke hususani tukiongelea sehemu za uzazi."Among men, it's usually just a physical process problem. With women, on the other hand, the process is much more complicated, ranging from hormonal changes to depression and stress and anxiety and medications
      2. Mwanaume huhitaji msukumo wa damu kumwezesha kujaza kizazi chacke damu na kuonekana kwa kawaida kuwa amesimamisha
      3. Mwanamke haitaji msukumo wa damu mkubwa kwa ajili ya kuwa tayari kufanya mapenzi/ngono
      4. Tofauti kuu mbili zinazosababisha kufanya mapenzi/ngono: Hamu ya kufanya mapenzi na Nguvu za kufanya mapenzi( kwa lugha halisi na rahisi ni desire and ability).Impotence and loss of libido are two very separate things,When libido drops and impotence is not a problem, there are numerous factors a doctor might suspect as the cause. Something must be done to increase sex drive. When you're sick, libido suffers. Any medical problem or chronic physical condition can cause a reduction in one's sex drive. If a man is diagnosed with cancer, sex may be the furthest thing from his mind for a time. But even minor illnesses can diminish a man's sexual interest. Conversely, when men improve their health -- through exercise, a low-fat diet or, if necessary, medical treatment -- their libido is likely to increase.
      5. Wanawake hupungukiwa hamu ya kufanya mapenzi/ngono sawa na wanaume kwa kitaalam tunaita Libido( low sex drive).
      6. Nguvu za kiume ni ule uwezo wa mwili wako kama ww ni he kuweza ku maintain constant supply of blood toward penis(uume) na hii huchochewa pia na uwezo wa mwili kufanya kazi.
      7. kwa mantiki hii,ili mwanaume awe na uwezo wa kufanya mapenzi lazima awe na nguvu za kuime(priority) pili sex drive.
      8. Mwanaume anaweza fanya mapenzi/ngono akiwa na nguvu( Stamina) ila yawezekana asiwe na hamu(sex drive)
      9. SummarY( every gender suffers the consequences of libido and importence for men(erectile dysfunctional),for men its rather a physical and Psychological issues but for women its a very complicated phenomenon.

      Kaka nimejadili hoja Wengine waendeleze kama kuna nyongeza ama punguzo
      mkuu umejibu vyema, lakini nadhani lazima tutambue kwamba mwanaume pia anahitaji msukumo mkubwa wa damu ambao husaidia kuweka ile dudu erect, na pia kuna hormonal changes plus lots of adrenaline na many neuroklogical changes, kuiweka kurahisi kama ulivyoiweka haileti picha halisi...
      ....Time is the wisest counselor !!!

    16. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,709
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      1219
      Likes Given
      1427

      Default Re: Nguvu za kike

      kwa mwanaume akiwa bonge ndo tatizo cz ata ile mambo inanywea afu nguvu thabiti ya mbilinge inapungua
      mmh apaana eti jitu iloooooooooo tumbo kuleeeeee akitoka kwenye gari akiingia ofcn akitoka bar akimaliza hm no mazoez no wat wat do thk then?nguivu atapata wap
      bt kwa mwanamke poa tu ata km akiwa boooooooooonge katika ile ngoma atamudu tu cz anayeshka msukan si yeye.......ingawa atasaidia kupiga honi za apa na pale!!!!!!

    17. Kansime

    Similar Topics

    1. Replies: 21
      Last Post: 28th November 2011, 23:02
    2. Replies: 31
      Last Post: 8th November 2011, 12:52
    3. upungufu wa nguvu za kike
      By Smile in forum JF Doctor
      Replies: 31
      Last Post: 15th September 2011, 21:39
    4. Replies: 3
      Last Post: 17th November 2010, 08:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...