JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 57 of 57
    1. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63527
      Likes Received
      742
      Likes Given
      721

      Default Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Kuna dhana kwamba ukubwa wa kitanda hupelekea kuweka wanandoa mbali kimapenzi. Lakini watu wengi watakuambia wanapenda 8x8, 6x6 etc.

      Nimesikia mjadala wa size ya kitanda na " madhara/faida" yake katika uhusiano ukanifanya kujaribu kutafiti zaidi kujua zaidi nikakutana na uzoefu kama huu hapa chini:

      - a king-size bed was too big for me to have an intimate relationship with my husband. Not too big to have sex in but too big to be physically close. Too much personal space.


      -I've since remarried and my second husband and I sleep in a queen-size bed. It feels right. But, of course, there are those times when I don't want to be close to him. Those times when I feel like I'm sleeping next to an old dog that .............. and snores. But most of the time, I like knowing that my husband is in the bed with me. The warmth of his body, the sound of his breathing, the feel of his morning wood. It's comforting

      - I think I might feel exactly the same way! A full is much too small.. I want him near by but not completely touching me...a king makes it seem like he is miles away.. but a queen, a queen is just right.

      - We too like to get a king when we're on vacation, or staying at a hotel, but it's more of a commodity, and we usually end up sleeping smooshed together on one side.


      - we sleep in a full size bed normally... and we are usually fine with it and can cope... but lately we have been sleeping in the guest bedroom on the queen sized bed and we have problem with the King sized bed... I will roll to the edge because that's where I'm comfortable and then he will turn around and discover I'm not there and pull me towards him... it makes for restless nights to say the least...

      -We have a King size and it's good for business. If we want to be close, we both migrate towards the middle, but it keeps us from disturbing each other and we sleep better then when we were in my queen.

      -I like the king because it is big enough to have some fun in and on hot summer nights when i dont want anthing touching me, not even his hand. When i need to snuggle we just meet in the middle, I like to have physical contact, ie something touching even if it is just my hand on his back.


      Mambo hayo!
      Hizo 8 kwa 8 zitawafanya kuachana upesi kumbe!.....
      Mzee Mwanakijiji likes this.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle




    2. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,359
      Rep Power : 7383
      Likes Received
      1485
      Likes Given
      131

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By BelindaJacob View Post
      Kulala kwa raha kila mtu na kona yake ni powa zaidi!..hivyo kitanda kikubwa bora zaidi,hata mtu ukilala mwenyewe shurti ujiachie!!
      yah hii inapunguza kujamb**na
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    3. Fixed Point's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 10,635
      Rep Power : 3859307
      Likes Received
      11838
      Likes Given
      11779

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By WomanOfSubstance View Post
      Asanteni sana kwa michango yenu, maswali na changamoto:


      1. Kuna waliouliza "Kwanini wanandoa hulala kitanda kimoja"? - Hili ni swali la msingi - Je unafahamu kuwa kuna jamii ambazo mke na mume hawalali pamoja? Wanawake hulala chumba chao na wanaume hulala chumba chao. Huwekeana zamu za kuwa faragha ambapo familia hutoka kwenda kutembea beach na kwingineko.Sasa ndio ujue kwanini wenza hulala pamoja - huenda hakuna ulazima huo sana.Leteni michango zaidi

      2. Kulala pamoja/karibu kwaweza kuwa kero kama mmoja anakoroma au analala vibaya au kuwa na harufu zisizopendeza kama za pombe,kutooga kabla ya kulala etc.

      3. Kulala pamoja huweza kuongeza upendo na ukaribu wa wapendanao.Uwezekano wa kusuluhisha migogoro ni mkubwa kama wenyewe wahusika watakaa karibu zaidi ( kitanda kidogo huongeza uwezekano!)

      Haya tuendelee jamani.....
      Hiyo point ya kwanza inanikumbusha kuna rafiki yangu muEthiopia aliwahi kunihadithia kuwa hakuwahi kuona baba na mama yake wakilala nyumba 1 (siyo chumba), cha ajabu alikuwa anaona wadogo zake wanazaliwa tu. wanakutana saa ngapi, haijulikani!!!!!!!!!!! na huyo baba hakuwa na mke mwingine, anasema ndo zilikuwa mila zao. ila sasa yeye analala tu na mkewe chumba kimoja
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    4. carmel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 2,829
      Rep Power : 1123
      Likes Received
      226
      Likes Given
      132

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      space is very important bwana, so i will go for the big bed, it serves multiple purposes, when u need to be closeu can adjust and viceversa
      A gossip betrays a confidence; so avoid a man who talks too much.
      Proverbs 20:19


    5. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63527
      Likes Received
      742
      Likes Given
      721

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Fixed Point View Post
      Hiyo point ya kwanza inanikumbusha kuna rafiki yangu muEthiopia aliwahi kunihadithia kuwa hakuwahi kuona baba na mama yake wakilala nyumba 1 (siyo chumba), cha ajabu alikuwa anaona wadogo zake wanazaliwa tu. wanakutana saa ngapi, haijulikani!!!!!!!!!!! na huyo baba hakuwa na mke mwingine, anasema ndo zilikuwa mila zao. ila sasa yeye analala tu na mkewe chumba kimoja
      Hii mila ilikuwepo kwa makabila mengi hata hapa Tanzania. Kilichoibadili huenda ni maingiliano ya tamaduni na uzungu.
      Je mnadhani kulikuwa na faida gani kuwa na utaratibu huu?
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    6. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,706
      Rep Power : 6176
      Likes Received
      5904
      Likes Given
      4981

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Pretty View Post
      ......Vitanda vikubwa ni fashion tu siku hizi........ila mimi sioni umuhimu wake sana kwa sababu wapenzi mkilala lazima mkumbatiane muwe zero distance.
      True dat ukubwa wa kitanda ni fashion tu haina umuhimu sana maana mnaweza kupeana libeneke mpaka hicho kitanda chenyewe mkaona hakifai na kuwa ni bora kuhamia chini labda kitakusaidia zaidi ukitaka kulala peacefully lakini kwenye kupeana mahaba hata kama kitanda ni kikubwa kitaonekana kidogo sababu ya manjonjo yenu
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    7. JF SMS Swahili

    8. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,706
      Rep Power : 6176
      Likes Received
      5904
      Likes Given
      4981

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Kimbweka View Post
      yah hii inapunguza kujamb**na
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    9. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,304
      Rep Power : 37051
      Likes Received
      3858
      Likes Given
      6314

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Kikubwa ni kizuri sana unalala confortable kabisa na purukushana mara umedondoka mara ukisogea huku unambana mwenzio mambo gani hayo
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    10. #48
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 5,936
      Rep Power : 433107
      Likes Received
      1232
      Likes Given
      630

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By roselyne1 View Post
      mnh huoi leo aisee
      Kuoa??
      Nshaoa, na mwongo mmoja ushakatika!
      Hatutafika....tutafikishwa.

    11. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 3,858
      Rep Power : 1297
      Likes Received
      770
      Likes Given
      775

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Mpambalyoto View Post
      Suluhu ya hii kitu kila mtu alale kwenye chumba chake, mwenye kuhitaji amfuate mwenzie na akimaliza anaweza kutimua. Kulala na mtu chumba kimoja, kitanda kimoja miaka nenda rudi hata kama mnapendana kama kumbikumbi kunafifisha ufikiri. Kumbuka mawazo mengi hutokea ukilala full kujiachia
      ya kulala kila mtu chumba chake kibongo bongo sikubaliani nayo kabisa ndio hapo kama mke hajatulia unaweza kukuta ana chat usiku kucha na watu wengine

      na ukisikia baridi usiku inakuwaje maana mapenzi si ngono tu kuna kukumbatiana wakati wa baridi, harufu ya mwili nayo inaongeza mapenzi au hata mwenzako akiachia ushuzi kuna raha yake
      All good things in the World are not things

    12. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      488
      Likes Given
      725

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      MIOYO yenu ndy inapelekea MIILI yenu kukaribiana! Kama hakuna mapenzi hata mkilala kitanda cha moja kwa sita mtapigana VIFUTI tu.
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    13. Da Womanizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2010
      Location : Millionaires' Lounge
      Posts : 1,514
      Rep Power : 806
      Likes Received
      103
      Likes Given
      1304

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Fidel80 View Post
      Mi napenda kitanda kidogo kama cha futi 3x6 kikizidi sana 4x6 hapo kwakweli na enjoy sana.
      Inakuwa lahisi kwangu kumdhibiti mwenzangu asipokonyoke na full kukukuruka maeneo hayo hayo mwanzo mwisho.

      Duh.......asee we kiboko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      Kama unadhani aibu ni gharama jaribu fedheha

    14. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2135
      Likes Received
      733
      Likes Given
      5058

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Haki ya nani sredi hili limenifumbua macho bana ..................nauza kitanda used ni 8 X 8 ama kubadishana na 3 x 4:A S 8::A S 8::A S 8::A S 8::A S 8::A S 8:
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    15. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2135
      Likes Received
      733
      Likes Given
      5058

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By funzadume View Post
      ya kulala kila mtu chumba chake kibongo bongo sikubaliani nayo kabisa ndio hapo kama mke hajatulia unaweza kukuta ana chat usiku kucha na watu wengine

      na ukisikia baridi usiku inakuwaje maana mapenzi si ngono tu kuna kukumbatiana wakati wa baridi, harufu ya mwili nayo inaongeza mapenzi au hata mwenzako akiachia ushuzi kuna raha yake

      Baelezeeeee
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    16. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 3,858
      Rep Power : 1297
      Likes Received
      770
      Likes Given
      775

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Masikini_Jeuri View Post
      Baelezeeeee
      bameshasikia papaa
      All good things in the World are not things

    17. Next Level's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2008
      Location : Pwani
      Posts : 3,146
      Rep Power : 1217
      Likes Received
      85
      Likes Given
      42

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By WomanOfSubstance View Post
      Hii mila ilikuwepo kwa makabila mengi hata hapa Tanzania. Kilichoibadili huenda ni maingiliano ya tamaduni na uzungu.
      Je mnadhani kulikuwa na faida gani kuwa na utaratibu huu?
      Faida mmoja wapo kwa wanandoa/wapenzi kutochokana kiviiiiileee........! kama wapenzi hawaonani mara kwa mara, hii huleta shauku kubwa sana ya kuonana pindi ratiba ya kuonana inapokaribia......! hii mambo ya kulala pamoja (tena zero distance), kushinda pamoja, kutoka pamoja.....hupunguza mvuto......!
      “When the missionaries came to Africa they had the Bible and we had the land. They said ''Let us pray'' we closed our eyes. When we opened them we had the Bible and they had the land.
      - Rev.Bishop Desmond Tutu.

    18. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2135
      Likes Received
      733
      Likes Given
      5058

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By funzadume View Post
      bameshasikia papaa

      Funzadume nashuka Darisalama muda huu upo mujini? Fidel na Teamo.........kikao cha mdudu wapi? Aspirini niwekee siti yangu kabsaa hapo Oceanic!
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    19. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2135
      Likes Received
      733
      Likes Given
      5058

      Default Re: Size ya kitanda inaathiri vipi mahusiano yenu?

      Quote By Next Level View Post
      Faida mmoja wapo kwa wanandoa/wapenzi kutochokana kiviiiiileee........! kama wapenzi hawaonani mara kwa mara, hii huleta shauku kubwa sana ya kuonana pindi ratiba ya kuonana inapokaribia......! hii mambo ya kulala pamoja (tena zero distance), kushinda pamoja, kutoka pamoja.....hupunguza mvuto......!
      As wakiamka si wanaonana na haya mambo ya kuchokana miye ndo nayasikia siku hizi .hiki kizazi chetu ndio kimekuja na haya maneno na misamiati kufunika uovu wetu............! Mungu na atusaidie!
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    20. JF SMS Swahili

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Similar Topics

    1. Kitanda Cha Ukweli
      By Chimunguru in forum Jamii Photos
      Replies: 38
      Last Post: 4th July 2011, 15:34
    2. size of a man vs. size of the shoes
      By Ms Judith in forum JF Chit-Chat
      Replies: 8
      Last Post: 13th March 2011, 18:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...