JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hizi bra za kisasa za wasichana........

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 108
    1. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Duh,,,,,
      jamani hizi bra ,sijui sidiria za kisasa za wasichana zinababaisha mno.......

      I mean unakutana na msichana unamtazama kifuani unakuta saa sita kamili, matiti yamejaa jaa...
      Kimoyoyo unasema ntafaidi mimi....

      Siku ya siku uko na huyo msichana chumbani, unayavamiamatiti na kuanza kusalula hiyo bra sijui sidiria...
      Mara ghafla matiti yanadondoka chini pwaa....duh...kumbe ni sidiria za kichina hizi sijui.....

      Yaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe
      ni sidiria tu.....yaani.....
      There are things in life that are very difficult to explain....


    2. chiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 457
      Rep Power : 631
      Likes Received
      46
      Likes Given
      51

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Halafu siku hizi si sidiria tu.....kuna booty pads....kuna chupi hizo zinazofanya demu aonekane ana ****** mazuri ya mviringo mviringo. Siku hizi bana...kila demu mzuri lakini uzuri wa kununua. Si nywele, si nyonyo, si makalio, si ngozi...kheeeee...tunaelekea kuzimu
      Ndio yaitwa "PLASTIC LIFE", maisha 'ndivyo-sivyo' - Prof.j
      DOGO, SICHEZE MBALI, KWANI UNGA NI ROBO.....!!!!!!

    3. Bazazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2008
      Location : Mzururaji
      Posts : 1,642
      Rep Power : 948
      Likes Received
      506
      Likes Given
      151

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Huwa nawatamani sana wale wenye BULGE OF PUNDENDUM kubwa hadi zinaonekana katika suruali zao za kubana. Kwa kweli akili huniruka kwani najua nitafaudu kwelikweli kitu kimevimba kama kitumbua? Acha kabisa mambo mengine miye sina mpango nayo kwani PEKING wanayafanyia kazi sana.
      Wanawake: Wanaume Hatuwezi kuishi bila ninyi lakini hatuwezi kuishi nanyi.

    4. PRECIOUSDOE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : Nairobi
      Posts : 114
      Rep Power : 618
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Haha! Pole sana lakini furaha ya mambo ya kisasa ni kuwa unaweza nunua ulicho nyimwa.Hata wewe unaweza nunua
      nyundo kubwa kama ulinyimwa
      The road to hell is paved with good intentions.

    5. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Wonder bra indeed......
      There are things in life that are very difficult to explain....

    6. Noname's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Location : ON A MISSION
      Posts : 1,269
      Rep Power : 796
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Quote By The Boss View Post
      Yaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe
      ni sidiria tu.....yaani.....
      aha nyie ndio hamtizami wanawake usoni nyie?

      I hate men who stares at my chest... HEY look at me here I am talking to u....
      On the recollection of so many and great favours and blessings, I now, with a high sense of gratitude, presume to offer up my sincere thanks to the Almighty, the Creator and Preserver.

    7. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      No name really.........
      There are things in life that are very difficult to explain....

    8. bwanashamba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th March 2010
      Posts : 198
      Rep Power : 575
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      asanteni sana kwa mada ihii\mimi yashanikuta siku moja nimezama ndani na demu kuchojoa nguo akaanza ubishi mara zima taa mara kanletee maji ya kunywa'ili mradi tu avue mi nkiwa sipo,kweli mi nkaenda kumletea ayo maji kurudi nkamkuta keshavua nguo,mhhh nkaisi kitu yeye alivyoenda kujisaidia mi nkaaza kumpekua nkakuta amevaa izo nguo zenye mahips ndo mara ya kwanza mi kuziona but nlishangaaa sana nkamuuliza mbona unavaa masponji ohhndo mtindo wa siku izi je wadau ayo ni yakweli?

    9. Principessa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th March 2009
      Location : Dar es S alaam
      Posts : 47
      Rep Power : 600
      Likes Received
      5
      Likes Given
      13

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      no comment!!!!!

    10. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 929
      Rep Power : 760
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Siku hizi % kubwa ya mabinti kuanzia 20 yrs nakuendelea ni "used" usibabaike na sidiria hizo.

    11. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 4,182
      Rep Power : 7454353
      Likes Received
      940
      Likes Given
      976

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      mmh Booty pads Bongo mbona zimeshaingia miaka na miaka sasa kila duka linauza tena bila kificho, siku hizi unaweza ukakutana na binti ukavutiwa nae ukimchukua utachoka mkifika chumbani,

      anavua wigi unakuta amesuka twende kilioni au ana kipilipili kama cha watoto wa kiume
      unakuta anatoa meno ya sebuleni (ya bandia) anayaweka mezani)
      anavua booty pad unakuta nyuma kumepasiwa
      manyonyo nayo akivua bra ni saa nane usiku

      hebu pata picha unaweza kukuta abdallah kichwa wazi hataki tena kusimama stimu zote zimekatika

    12. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Ha ha ha.......
      There are things in life that are very difficult to explain....

    13. Tall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2010
      Location : Tandale kwa mtogole
      Posts : 1,433
      Rep Power : 830
      Likes Received
      144
      Likes Given
      246

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Hapa nawaeleza wanaume wenzangu kuwa.....:
      1. ukiwa makini bado utagundua kuwa huyu ana FEKI na huyu hana.NASEMA UKIWA MAKINI.Na sijui utakuwaje makini wakati tayari moyo unakuenda mbio.Hapo ndipo penye tatizo litakalokufanya ushindwe kuona.
      2.Mwenye matiti yaliyosimama katu hahitaji brazia,HAIVAI utayaona tu ......yaleeeeee.Na mara nyingi atavaa nguo nyepesi au zenye uwazi juu ili uone advertise.
      3.Tayari umeona kavaa brazia unategemea kukuta chuchu za saa sita?kaivaa ya nini basi bra?hujui kuwa brazia ni jecki?
      4.Kwa kumuangalia mara moja tu tayari waweza gundua kitu kisicho cha kawaida.
      5.Nadhani katika swala zima la mapenzi/mechi/kufaidi swala la chuchu kusimama au ameumbwaje huko nyuma ni vitu vidogo sana.
      6.Kwa taarifa yenu kama ni kufaidi unaweza kufaidi zadi kwenye matiti yaliolala na sijui mnaoita waliona makalio madogo kuliko hao wenye kujazia.Kule Tabora nasikia wenye makalio bandia huitwa MJALADIO.
      7.Kumbukeni chuchu kusimama na makalio/hipps kuwa kubwa tha'ts just kachumbari. PILAU YENYEWE IKOJE? hasa wewe kwamfano NIA YAKO UNAPOINGIA HOTELINI unataka kula kachumbari au PILAU?................FIKIRI SANA...nini muhimu hapo?...halafu nijuavyo mimi asilimia kubwa ya wenye matiti yaliyosimama,ukiondoa wana JF...ni hoi kwenye mechi,yaani mpira hawaumudu vizuri, inabidi uwe kocha.HABARI NDIO HIYO.
      Anyway,ni mawazo yangu hayo,kwangu mimi hata akiwa na maziwa yaiyolala na asiwe na makalio anaweza kuwa bora na anafaa kabisa.
      Mwisho nawashaurini oeni,muishinde tamaa,chuchu za saa 6 zisiwababaishe, na ikishindikana msisahau kutumia condomu.HUYU MWENYE MAZIWA SAA 6 AU MAKALIO YA KICHINA..... HAMTEGI MTU YEYOTE(MIMI)SANA SANA ANAJITEGA YEYE MWENYEWE TU.
      always use low profile........ajikwezae atashushwa.

    14. Fisherscom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Location : Nyanda Za Juu
      Posts : 872
      Rep Power : 35484604
      Likes Received
      137
      Likes Given
      167

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Kaaaazi kwelikweli!

    15. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      kazi si ndogo..........
      There are things in life that are very difficult to explain....

    16. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,806
      Rep Power : 429502158
      Likes Received
      22881
      Likes Given
      23497

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      mhhhhhhhhhhhhh.............
      There are things in life that are very difficult to explain....

    17. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,219
      Rep Power : 80417373
      Likes Received
      2594
      Likes Given
      1022

      Default

      Quote By The Boss View Post
      hizo booty pads zikiingia bongo
      sipati picha........
      Itafikia wakati unaingia chumbani na mrembo
      mnaanza kugombana kwanza..............

      Zipo hizo mbona Mariedo? Kuna dada mmoja namfahamu ni mwembamba tu na hana wowowo wala nini,
      But siku ya harusi yake kidogo niseme sie yeye kwa jinsi alivyobadilika, kumuuliza baada ya harusi akaniambia ni mambo ya Mariedo

    18. GAZETI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,180
      Rep Power : 1485
      Likes Received
      971
      Likes Given
      1572

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Quote By Masikini_Jeuri View Post


      Rekebisha hapo kwenye red sema watapata wapi wa kuwatamani!
      Kutamani ni kupenda kwa muda mfupi (temporary)

    19. Mr. President's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Location : Black House
      Posts : 2,428
      Rep Power : 988
      Likes Received
      630
      Likes Given
      11

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Quote By RRONDO View Post
      cheki humo mkuu
      KARIBUNI DUKA LIPO KATI SINZA MORI NA MAPAMBANO LINATAZAMANA NA GBP PETROL STATIONS KUONA BIDHAA ZAIDI INGIA HUMU INAVYOONEKANA KWA NYUMA....INA ****** NA MAHIPS
      WALA USIHOFU...NI KAMA SPONCH YA SIDIRIAA...HAKUNA AWEZAYE STUKIA LABDA UMWAMBIE MAHIPSI KAMA YANAVYOONEKANA....RANGI ZIKO NYEUSI NA CREAM SIZE L.XL.XXL
      Nikimkuta demu mwenye Booty pads kama hizi na mm huwa navutiwa na makalio na hips kubwa, napiga goli moja tu la kutoa uvivu, sirudi tena, tena, heri bra za kichina awe nazo kuliko ukute demu kajazia kumbe makalio feki, sintamrudia tena, once & over
      ma jery likes this.
      Hizi Degrees za kununua na kupeana, Look..!! Life is getting tougher eti
      uchumi unakua, while purchasing power ya Wtz is too low,
      what's the hell meaning is this? Total failure...!!!!

    20. Money Maker's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Sitges!
      Posts : 148
      Rep Power : 498
      Likes Received
      28
      Likes Given
      9

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Duh!nimekubali...

    21. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305196
      Likes Received
      11207
      Likes Given
      6025

      Default Re: Hizi bra za kisasa za wasichana........

      Quote By The Boss View Post
      Duh,,,,,
      jamani hizi bra ,sijui sidiria za kisasa za wasichana zinababaisha mno.......

      I mean unakutana na msichana unamtazama kifuani unakuta saa sita kamili, matiti yamejaa jaa...
      Kimoyoyo unasema ntafaidi mimi....

      Siku ya siku uko na huyo msichana chumbani, unayavamiamatiti na kuanza kusalula hiyo bra sijui sidiria...
      Mara ghafla matiti yanadondoka chini pwaa....duh...kumbe ni sidiria za kichina hizi sijui.....

      Yaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe
      ni sidiria tu.....yaani.....
      dah the boss na hili mmmmmmmmmmmmmh? sina mbavu nitakujibu saa saba

    22. Clean9

    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 362
      Last Post: 19th May 2014, 02:33
    2. Miembe ya kisasa..
      By Tulizo in forum Jamii Photos
      Replies: 42
      Last Post: 15th September 2013, 02:33
    3. mbona siku hizi wasichana mumebadilika..??
      By figganigga in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 23
      Last Post: 26th November 2011, 15:57
    4. Ngómbe wa kisasa
      By muheza2007 in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 0
      Last Post: 26th November 2011, 01:10
    5. Kwa nini wasichana wa siku hizi hupenda zaidi wanaume walio oa
      By mambomoto in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 47
      Last Post: 23rd June 2011, 18:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...