JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chereko,chereko

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 795
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Chereko,chereko

      Habari zenu wana jamii forum
      Napenda kuwajulisha kuwa nategemea kufunga harusi mwezi ujao,hivyo mimi nikiwa member wa forum nimeona sio vizuri kuwa kimya bila kuwajulisha wana-jamii.
      Naomba pia mnisamehe kwa kuchelewa kuwahabarisha ni majukumu ya hapa na pale.
      Mungu awabariki,nawakaribisha sana.


    2. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177955
      Likes Received
      2228
      Likes Given
      1891

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Msindima View Post
      Habari zenu wana jamii forum
      Napenda kuwajulisha kuwa nategemea kufunga harusi mwezi ujao,hivyo mimi nikiwa member wa forum nimeona sio vizuri kuwa kimya bila kuwajulisha wana-jamii.
      Naomba pia mnisamehe kwa kuchelewa kuwahabarisha ni majukumu ya hapa na pale.
      Mungu awabariki,nawakaribisha sana.

      karibu kwenye game mrembo, nakutakia kila la kheri, mchele wapi sasa mami na mie nije nipige vigelegele.....
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    3. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 795
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Nyamayao View Post
      karibu kwenye game mrembo, nakutakia kila la kheri, mchele wapi sasa mami na mie nije nipige vigelegele.....
      Asante,nitakujulisha soon.

    4. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,209
      Rep Power : 132488868
      Likes Received
      3778
      Likes Given
      3514

      Default Re: Chereko,chereko

      Hivi ni kufunga harusi au kufunga ndoa?
      anyway. wewe Msindima ni He au she?
      Hongera sana ndugu yangu, kila la kheri karibu katika ulimwengu wa Ndoa.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    5. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,061
      Rep Power : 22222
      Likes Received
      1117
      Likes Given
      1024

      Default Re: Chereko,chereko

      A slippery of the tonque ni kufunga ndoa then baada ya hapo ndo atakuwa na kashere/harusi/reception.
      Karibu kwenye hili chama la Mr and Mrs.
      Tuko pamoja
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    6. shwishwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st May 2010
      Posts : 56
      Rep Power : 543
      Likes Received
      7
      Likes Given
      13

      Default Re: Chereko,chereko

      hongera sana, kaungwe kamwisho kanamajaribu mno usiogope!

    7. Mokoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2010
      Location : KILIMO KWANZA
      Posts : 9,262
      Rep Power : 9546412
      Likes Received
      2304
      Likes Given
      1881

      Default Re: Chereko,chereko

      Hongera Mzee wa Kivululu
      Opportunities favor those who have prepared well..........


    8. Pengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 581
      Rep Power : 679
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Chereko,chereko

      Huku ni patamu ila pana majaribu yake yataka moyo,karibu sana

    9. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Burdeos
      Posts : 5,639
      Rep Power : 28266458
      Likes Received
      2155
      Likes Given
      1746

      Default Re: Chereko,chereko

      Maandalizi mema na kila la kheri kwenye ndoa yako..Hongera!!

    10. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: Chereko,chereko

      Hongera,muwe mnatuwekea na photos kule kny jukwaa la photos basi...

    11. Tall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2010
      Location : Tandale kwa mtogole
      Posts : 1,433
      Rep Power : 833
      Likes Received
      144
      Likes Given
      246

      Default Re: Chereko,chereko

      Hongera,nakutakia harusi njema na ndoa ya furaha...........msisahau KUSALI.Shetani huwatamani sana wana ndoa ili awavuruge.
      always use low profile........ajikwezae atashushwa.

    12. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 22,013
      Rep Power : 270829802
      Likes Received
      13708
      Likes Given
      18584

      Default Re: Chereko,chereko

      Wow..hongera sana Msindima kwa hatua hii...tupo pamoja sana

      hebu tuambia harusi itakuwa wapi exactly ili kama tunaweza kukusindikiza tuje,
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    13. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,542
      Rep Power : 1273
      Likes Received
      121
      Likes Given
      14

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Msindima View Post
      Habari zenu wana jamii forum
      Napenda kuwajulisha kuwa nategemea kufunga harusi mwezi ujao,hivyo mimi nikiwa member wa forum nimeona sio vizuri kuwa kimya bila kuwajulisha wana-jamii.
      Naomba pia mnisamehe kwa kuchelewa kuwahabarisha ni majukumu ya hapa na pale.
      Mungu awabariki,nawakaribisha sana.
      hongera ni jambo zuri tupo pamoja na weka wazi ili tuweze kushiriki kwa namna moja au nyingine
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    14. Felixonfellix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 880
      Likes Received
      169
      Likes Given
      100

      Default Re: Chereko,chereko

      Hongera sana na karibu katika kisima cha kuongeza wigo wa uelewa
      Tushirikiane Tutafika Tuendako

    15. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      737
      Likes Given
      5059

      Default Re: Chereko,chereko

      Karibu sana!

      Huku ni raha mtindo mmoja ilimradi ujue kula na kipofu! teh teh teh
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    16. Mom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2009
      Location : home
      Posts : 709
      Rep Power : 704
      Likes Received
      17
      Likes Given
      63

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Ndibalema View Post
      Hivi ni kufunga harusi au kufunga ndoa?
      anyway. wewe Msindima ni He au she?
      Hongera sana ndugu yangu, kila la kheri karibu katika ulimwengu wa Ndoa.
      amekosea kidogo ni kufunga ndoa,

      Hongera sana msindima kwa kuamua kuhalalisha uhusiano wenu, tupe venue tuje tushereheke pamoja nawe!
      "I'm not afraid of storms, for I'm learning to sail my ship"

    17. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 795
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Kaizer View Post
      Wow..hongera sana Msindima kwa hatua hii...tupo pamoja sana

      hebu tuambia harusi itakuwa wapi exactly ili kama tunaweza kukusindikiza tuje,
      Ok Kaizer,send off pamoja na harusi vitafanyika Arusha.

    18. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,751
      Rep Power : 85937792
      Likes Received
      4159
      Likes Given
      7008

      Default Re: Chereko,chereko

      Hongera sana Msindima mungu akutangulie katika siku hii muhimu kwako ...
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    19. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,559
      Rep Power : 72813206
      Likes Received
      22122
      Likes Given
      26912

      Default Re: Chereko,chereko

      Quote By Kaizer View Post
      Wow..hongera sana Msindima kwa hatua hii...tupo pamoja sana

      hebu tuambia harusi itakuwa wapi exactly ili kama tunaweza kukusindikiza tuje,
      Mwenyekiti wa kamati ya maandalizi nawafahamisheni kuwa tukio hili la kihistoria litafanyika ARUSHA

      Kwa anayetaka kuhudhuria anitafute kwa PM.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....


    Similar Topics

    1. Kuanguka Mzee Sitta Uspika ni chereko na vifijo Mahakamani?
      By Rutashubanyuma in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 22nd November 2010, 11:00

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...