JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 40
    1. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Watanzania wenzangu nimepewa swali hili na kakangu ambae tangu akiwa tanzania
      alikuwa mwoga wa vitko vya mabinti wa kibongo akaniuliza bongo kuna
      mademu wa kuoa???

      Kama wapo naombeni mni PM Niwape connection


    2. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,644
      Rep Power : 52652341
      Likes Received
      959
      Likes Given
      470

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      @@@#$^%^^&*& & Mademu ina maana gani????
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    3. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By sijafulia View Post
      Watanzania wenzangu nimepewa swali hili na kakangu ambae tangu akiwa tanzania
      alikuwa mwoga wa vitko vya mabinti wa kibongo akaniuliza bongo kuna
      mademu wa kuoa???

      Kama wapo naombeni mni PM Niwape connection


      sasa hapo ndio anatafuta vituko zaidi.....ajaribu kutafuta mwenyewe....na mke mwema hutoka kwa Mungu, mwambie aombe sana kwa imani yake

      Life is too short to waste time hating anyone.........

    4. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Maria Roza View Post
      @@@#$^%^^&*& & Mademu ina maana gani????
      nadhani anamaanisha vicheche...hujambo lakini!
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    5. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Sijambo
      za kwako tumsaidiee jamani ama ndio contact hiyo??????preta
      tuwakilishe??

    6. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By sijafulia View Post
      Sijambo
      za kwako tumsaidiee jamani ama ndio contact hiyo??????preta
      tuwakilishe??
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    7. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      hakuna kuna revola tu!!!

    8. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By roselyne1 View Post
      hakuna kuna revola tu!!!

      heee heeee rose umpendi ndugu yangu wewe revola washazipiga marufuku zinaleta
      kansa ya u@##e wakizitumia

    9. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,644
      Rep Power : 52652341
      Likes Received
      959
      Likes Given
      470

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Preta View Post
      nadhani anamaanisha vicheche...hujambo lakini!
      Nasumbuliwa na kichwa balaa, vipi nawe mzima mamii??
      Mhh kumbe maana hili jina la Demu huwa silielewagi!
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    10. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Maria Roza View Post
      Nasumbuliwa na kichwa balaa, vipi nawe mzima mamii??
      Mhh kumbe maana hili jina la Demu huwa silielewagi!
      pole sana my dear....kiswahili kimekuwa kipana sana siku hizi...wanawake wanaitwa kila jina.....wanaume wao huwa hawana? au ndio kina buzi, ATM n.k?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    11. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Preta View Post
      pole sana my dear....kiswahili kimekuwa kipana sana siku hizi...wanawake wanaitwa kila jina.....wanaume wao huwa hawana? au ndio kina buzi, ATM n.k?

      umeanza

      kiswahili"""""""""""KIPANA"""" "

      Jamani preta upana adi kiswahili??ama ulikuwa unaamaanisha kwingine

    12. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Maria Roza View Post
      Nasumbuliwa na kichwa balaa, vipi nawe mzima mamii??
      Mhh kumbe maana hili jina la Demu huwa silielewagi!
      jamani polee sana mungu akutie hamu ya uponyaji

    13. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By sijafulia View Post
      umeanza

      kiswahili"""""""""""KIPANA"""" "

      Jamani preta upana adi kiswahili??ama ulikuwa unaamaanisha kwingine


      sikuwa namaanisha kwingine nilikuwa namaanisha kiswahili kimetanuka kwa marefu na mapana

      Life is too short to waste time hating anyone.........

    14. ismase's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th February 2010
      Posts : 113
      Rep Power : 567
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Inawezekana bongo wasichana wa kuoa ni wachache sana, wengi hawajatulia, utawaona wakiwa migongo wazi, samahani sijamsema mtu, ila nawasilisha hoja binafsi.

    15. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By sijafulia View Post
      jamani polee sana mungu akutie hamu ya uponyaji
      halafu na wewe hapo umenimix....hiyo ndio ikoje?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    16. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By ismase View Post
      Inawezekana bongo wasichana wa kuoa ni wachache sana, wengi hawajatulia, utawaona wakiwa migongo wazi, samahani sijamsema mtu, ila nawasilisha hoja binafsi.
      heeee...hivi huwa ndio hivyo eeeh?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    17. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,102
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4045
      Likes Given
      2431

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Mnaharibu hadhi ya JF kuna siku mtu atapost anatafuta demu wa kuto%*"£$?:><"£$%^&*(()|%mba

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    18. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,871
      Rep Power : 86928227
      Likes Received
      10330
      Likes Given
      8941

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By Masanilo View Post
      Mnaharibu hadhi ya JF kuna siku mtu atapost anatafuta demu wa kuto%*"£$?:><"£$%^&*(()|%mba
      uuuhh!!....God forbid
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    19. sijafulia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 88
      Rep Power : 556
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      bye
      uwii yamekuwa hayo jamani!!!haya mpwa

    20. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Burdeos
      Posts : 5,639
      Rep Power : 28266457
      Likes Received
      2155
      Likes Given
      1746

      Default Re: Mmhh bongo kuna demu wa kuoa??

      Quote By sijafulia View Post
      Watanzania wenzangu nimepewa swali hili na kakangu ambae tangu akiwa tanzania
      alikuwa mwoga wa vitko vya mabinti wa kibongo akaniuliza bongo kuna
      mademu wa kuoa???
      Kama wapo naombeni mni PM Niwape connection
      Ina maana ndoa hizi za kila siku wanaolewa wa kina nani?miguberi tu?
      Huyo kaka yako si muoaji,angejua la kufanya kama anataka kuoa..Akikosa bongo ajaribu huko aliko labda ndo kuna mademu wa kuoa.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Nataka kuoa aliyekuwa demu wa mshikaji wangu!
      By Supervisor in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 39
      Last Post: 6th May 2014, 08:57
    2. Hivi kuna ulazima wa kuoa/kuolewa??
      By HAZOLE in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 65
      Last Post: 4th October 2011, 22:49
    3. Replies: 65
      Last Post: 25th February 2011, 18:37
    4. Kuoa au kuolewa kuna faida gani!!!
      By Akili Unazo! in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 30
      Last Post: 7th August 2009, 02:55
    5. Kuoa kwa kuchelewa kuna faida gani?
      By jimba in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 14
      Last Post: 17th April 2009, 07:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...