JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kama natoka na mumeo...

    Report Post
    Page 20 of 32 FirstFirst ... 101819202122 30 ... LastLast
    Results 381 to 400 of 622
    1. Da Sophy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2010
      Posts : 327
      Rep Power : 585
      Likes Received
      93
      Likes Given
      69

      Default Kama natoka na mumeo...

      Hivi kama mimi natoka na mumeo lakini tumehakikisha hujui wala hatukuvunjii heshima, simchuni wala nini ni kwamba tunapendana ni vile dini ya kikristo hairuhusu wake 2 sasa wewe unamchunguza wa nini?
      Bujibuji and Wiyelele like this.


    2. Teamo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : KIJIWE SAMRI-BOM BOM
      Posts : 12,246
      Rep Power : 11976
      Likes Received
      878
      Likes Given
      672

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Kaizer View Post
      I also concur mkulu De Novo,

      Sasa hebu wafuatao

      Chrispin (Pako)
      Bigirita
      Nguli and co
      Fidel80

      Tuijadili hii contextually..hii kitu imekaaje? Tumweke da Sophy pembeni kwanza
      hehehehe!hao watu wana kesi za kujibu
      '!....Ahadi za Kiongozi wako Zinatekelezekaa?..SASA NI WAKATI WA UWAJIBIKAJI....!'

    3. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Geoff View Post
      Server not found













      Firefox can't find the server at www.da-sophy vs mwanajamii.com.








      * Check the address for typing errors such as
      ww.example.com instead of
      www.example.com

      * If you are unable to load any pages, check your computer's network
      connection.

      * If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure
      that Firefox is permitted to access the Web.

      sasa mpwa uwe unaangalia wengine haturuhusiwi kucheka kwa sauti hivi...dah hii kitu balaa sana hii
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    4. bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2591
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      1102

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By De Novo View Post
      Uko sahihi kabisa Kaizer,

      ila tatizo langu ni namna mtu alivyoleta mada... Mara nyingi approach ya hapa jamvini inakuja kama third party, na hii huleta staha na majadiliano mazuri, ila huyu kaja na shari tayari; akijigamba huku lengo lake ni kumuumiza mhusika tena ambaye anajua ni mwanajamii

      if we were to discuss this contextually, then ingekuja kwa namna hiyo... HUU NI UDAKU PERIOD!
      aaah ati bro!!!!

      ngoja nimsubiri ajilete sasa
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    5. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,134
      Rep Power : 29626012
      Likes Received
      6112
      Likes Given
      5492

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Geoff View Post
      kuna uwezekano mkubwa nikawa sielewi vitu vingi sana kuhusu da-sophy na mwanajamii

      AU NISEME HII SREDI SIJAIELEWA IN TOTAL
      Heeee jamani mmefika huko? Hapana msipotoke mie nilikuwa nachangia hoja kama mchangiaji mwengine yeyote na wala post zangu hazihusiani na maisha yangu asilia so Geof relax- You know me now bro. If no tas my Babu X-Pin. As for now I dont have a man that can be shared to the extent ya mimi kuja kulumbana na Da Sophy. Not a chance my dia
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    6. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Heeee jamani mmefika huko? Hapana msipotoke mie nilikuwa nachangia hoja kama mchangiaji mwengine yeyote na wala post zangu hazihusiani na maisha yangu asilia so Geof relax- You know me now bro. If no tas my Babu X-Pin. As for now I dont have a man that can be shared to the extent ya mimi kuja kulumbana na Da Sophy. Not a chance my dia
      tatizo nimekumiss....na vile naishi MBAGALA...sijui kama nitatoka?
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    7. Kansime

    8. Mtu B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 922
      Rep Power : 779
      Likes Received
      31
      Likes Given
      51

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Da Sophy View Post
      Hivi kama mimi natoka na mumeo lakini tumehakikisha hujui wala hatukuvunjii heshima, simchuni wala nini ni kwamba tunapendana ni vile dini ya kikristo hairuhusu wake 2 sasa wewe unamchunguza wa nini?
      Hii inaonekana wazi iko addressed to a certain 2nd person, huyo anayeibiwa mume. Lakini kwa jinsi ilivyosomwa na kuchangiwa na wengi (mimi nimeweza tu kusoma pages mbili za mwisho niko kibaruani na bosi mkali!), inaonekana ni mada inayogusa wengi, ni kama kuchoma chumba kimoja kwenye nyumba ya ghorofa hata 10, jengo zima watahaha.

      Pengine is it something we are unable to control, kwamba iwe isiwe lazima wawepo watu wasio waaminifu katika ndoa zao? Labda japo measures za impact mitigation if we can't prevent it? Hizo pages 3 nilizosoma sijaona dalili kama anatumia condom huyu dada.

      Issue nyingine ni huyu aliyeelekezewa kombora hili, nadhani inafaa kufundishana pia jinsi ya ku-react to such incidents. Pengine tutoe michango ya kwamba kwa mwanamke aliyeolewa akikumbana na mtu wa Da Sophy type, ni hatua gani muafaka za kuchukua.

    9. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,134
      Rep Power : 29626012
      Likes Received
      6112
      Likes Given
      5492

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Kaizer View Post
      tatizo nimekumiss....na vile naishi MBAGALA...sijui kama nitatoka?
      Nipo Kaizer nilitingwa tu na kazi. Yaani sikutegemea thread ingefika huku
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    10. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,510
      Rep Power : 85937731
      Likes Received
      4000
      Likes Given
      6579

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By De Novo View Post
      Uko sahihi kabisa Kaizer,

      ila tatizo langu ni namna mtu alivyoleta mada... Mara nyingi approach ya hapa jamvini inakuja kama third party, na hii huleta staha na majadiliano mazuri, ila huyu kaja na shari tayari; akijigamba huku lengo lake ni kumuumiza mhusika tena ambaye anajua ni mwanajamii

      if we were to discuss this contextually, then ingekuja kwa namna hiyo... HUU NI UDAKU PERIOD!
      We we we we ..hivi mhusika ni mwanajamii ..pls confirm ili tuanze mashambulizi upya ..sijui anamchukua mzee wa BHT ,FL1,CARMEL,nyamayao,Preta,Gai jin,Fixed Point..MJ1,napata picha kama ni wa WOS au BelindaJacob ...
      Aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mamushika No Thank you
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    11. Mtu B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 922
      Rep Power : 779
      Likes Received
      31
      Likes Given
      51

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Da Sophy View Post
      Hivi kama mimi natoka na mumeo lakini tumehakikisha hujui wala hatukuvunjii heshima, simchuni wala nini ni kwamba tunapendana ni vile dini ya kikristo hairuhusu wake 2 sasa wewe unamchunguza wa nini?
      Hii inaonekana wazi iko addressed to a certain 2nd person, huyo anayeibiwa mume. Lakini kwa jinsi ilivyosomwa na kuchangiwa na wengi (mimi nimeweza tu kusoma pages mbili za mwisho niko kibaruani na bosi mkali!), inaonekana ni mada inayogusa wengi, ni kama kuchoma chumba kimoja kwenye nyumba ya ghorofa hata 10, jengo zima watahaha.

      Pengine is it something we are unable to control, kwamba iwe isiwe lazima wawepo watu wasio waaminifu katika ndoa zao? Labda japo measures za impact mitigation if we can't prevent it? Hizo pages 3 nilizosoma sijaona dalili kama anatumia condom huyu dada.

      Issue nyingine ni huyu aliyeelekezewa kombora hili, nadhani inafaa kufundishana pia jinsi ya ku-react to such incidents. Pengine tutoe michango ya kwamba kwa mwanamke aliyeolewa akikumbana na mtu wa Da Sophy type, ni hatua gani muafaka za kuchukua.

    12. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,134
      Rep Power : 29626012
      Likes Received
      6112
      Likes Given
      5492

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Mtu B View Post
      Hii inaonekana wazi iko addressed to a certain 2nd person, huyo anayeibiwa mume. Lakini kwa jinsi ilivyosomwa na kuchangiwa na wengi (mimi nimeweza tu kusoma pages mbili za mwisho niko kibaruani na bosi mkali!), inaonekana ni mada inayogusa wengi, ni kama kuchoma chumba kimoja kwenye nyumba ya ghorofa hata 10, jengo zima watahaha.

      Pengine is it something we are unable to control, kwamba iwe isiwe lazima wawepo watu wasio waaminifu katika ndoa zao? Labda japo measures za impact mitigation if we can't prevent it? Hizo pages 3 nilizosoma sijaona dalili kama anatumia condom huyu dada.

      Issue nyingine ni huyu aliyeelekezewa kombora hili, nadhani inafaa kufundishana pia jinsi ya ku-react to such incidents. Pengine tutoe michango ya kwamba kwa mwanamke aliyeolewa akikumbana na mtu wa Da Sophy type, ni hatua gani muafaka za kuchukua
      .
      Mtu B kwa ushauri wangu mimi kama mwanajamiiOne sidhani kama kuna haja ya mke kupoteza muda wake kumfuatilia kimada wa mumewe!! Adeal na mume tu. Na magonjwa haya ya siku hizi yalivyo nje nje!! Ah mie ntamtafuna live mume huyo na wala kimada hataisikia sauti yangu!
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    13. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,134
      Rep Power : 29626012
      Likes Received
      6112
      Likes Given
      5492

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By FirstLady1 View Post
      We we we we ..hivi mhusika ni mwanajamii ..pls confirm ili tuanze mashambulizi upya ..sijui anamchukua mzee wa BHT ,FL1,CARMEL,nyamayao,Preta,Gai jin,Fixed Point..MJ1,napata picha kama ni wa WOS au BelindaJacob ...
      Aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mamushika No Thank you
      JAMANI FIRST LADY ngoja niongee kwa sauti JAMANI MADA HII HAINIHUSU MIMI. MIMI NILIKUWA NACHANGIA TU KAMA MWANAJAMII WA JAMII FORUM na pengine nilokuwa nayasema yamemchoma ndo maana akaelekeza mashambulio kwangu but ah si mimi mwibiwa kwanza sina wa kuibiwa jamani au mnataka nitangaze Call for Proposals???
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    14. bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2591
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      1102

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By FirstLady1 View Post
      We we we we ..hivi mhusika ni mwanajamii ..pls confirm ili tuanze mashambulizi upya ..sijui anamchukua mzee wa BHT ,FL1,CARMEL,nyamayao,Preta,Gai jin,Fixed Point..MJ1,napata picha kama ni wa WOS au BelindaJacob ...
      Aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mamushika No Thank you
      hahaaaa FL1 nilikuwa nimejiandaa vilivyo hapa

      btw huyu dada amenifanya niote ndoto mbaya sana last nite!!! niliposikia tena inamuhusu MJ1 nikasema leo nakufa n ahuyu da sophy hapa hapa lol!!
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    15. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Mtu B kwa ushauri wangu mimi kama mwanajamiiOne sidhani kama kuna haja ya mke kupoteza muda wake kumfuatilia kimada wa mumewe!! Adeal na mume tu. Na magonjwa haya ya siku hizi yalivyo nje nje!! Ah mie ntamtafuna live mume huyo na wala kimada hataisikia sauti yangu!
      ewaa, pole pole sasa tunaanza kujua tuanzie wapi hapa......
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    16. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      JAMANI FIRST LADY ngoja niongee kwa sauti JAMANI MADA HII HAINIHUSU MIMI. MIMI NILIKUWA NACHANGIA TU KAMA MWANAJAMII WA JAMII FORUM na pengine nilokuwa nayasema yamemchoma ndo maana akaelekeza mashambulio kwangu but ah si mimi mwibiwa kwanza sina wa kuibiwa jamani au mnataka nitangaze Call for Proposals???

      Sema Su! (wajasiriamali bana na terminologies zao)
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    17. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Nipo Kaizer nilitingwa tu na kazi. Yaani sikutegemea thread ingefika huku
      Pole MJ1....
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    18. Fab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 764
      Rep Power : 676
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      [QUOTE=Da Sophy;911474]Hivi kama mimi natoka na mumeo lakini tumehakikisha hujui wala hatukuvunjii heshima, simchuni wala nini ni kwamba tunapendana ni vile dini ya kikristo hairuhusu wake 2 sasa wewe unamchunguza wa nini?[QUOTE]

      babu weee tafuta mume wako ndio utajua uchungu wake...
      unataka kusambaza ujinga hapa ati tuanza kuembrace u-kimada eeh???nyooko
      labda km ulizaliwa na kimada na wewe,sababu mamayo hakuwa na morals hivyo hakukufundisha any!.....and cycle ya ujinga wenu inataka kuendelea......

      Any woman with self respect wont be kimada to anyone.....

      Lastly kimada will baki kimada,and nothing else!! huwezi chukua status yangu kama mwanamke anayeshimika ktk jamii,never!!na nyie mnajua hilo ndio maana wengi wenu mko after money na sio lingine and ofcoz nitamchunguza mme wangu nikiona maslahi yetu na watoto wetu yametishiwa amani!!!be it money-wise ama mie nafasi yangu nikiona inawindwa....

      babu wee mume mtamu tafuta wako ndio ujue!

    19. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By bht View Post
      hahaaaa FL1 nilikuwa nimejiandaa vilivyo hapa

      btw huyu dada amenifanya niote ndoto mbaya sana last nite!!! niliposikia tena inamuhusu MJ1 nikasema leo nakufa n ahuyu da sophy hapa hapa lol!!
      we B wewe...nimeshasema ya Ikwiriri utajiju kama ndo ivi...yaani unataka kupigana na wewe upo kwen nyumba ya kioo?
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    20. Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,373
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1837
      Likes Given
      458

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      wewe ni malaya hata ujiteteee vipi


      ****** zako

    21. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,445
      Rep Power : 184929711
      Likes Received
      13241
      Likes Given
      17627

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Fab View Post
      babu weee tafuta mume wako ndio utajua uchungu wake...
      unataka kusambaza ujinga hapa ati tuanza kuembrace u-kimada eeh???nyooko
      labda km ulizaliwa na kimada na wewe,sababu mamayo hakuwa na morals hivyo hakukufundisha any!.....and cycle ya ujinga wenu inataka kuendelea......

      Any woman with self respect wont be kimada to anyone.....

      Lastly kimada will baki kimada,and nothing else!! huwezi chukua status yangu kama mwanamke anayeshimika ktk jamii,never!!na nyie mnajua hilo ndio maana wengi wenu mko after money na sio lingine and ofcoz nitamchunguza mme wangu nikiona maslahi yetu na watoto wetu yametishiwa amani!!!be it money-wise ama mie nafasi yangu nikiona inawindwa....

      babu wee mume mtamu tafuta wako ndio ujue!

      haya...utamu wa mume ni nini......
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    22. bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2591
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      1102

      Default Re: Kama natoka na mumeo.......

      Quote By Kaizer View Post
      we B wewe...nimeshasema ya Ikwiriri utajiju kama ndo ivi...yaani unataka kupigana na wewe upo kwen nyumba ya kioo?
      aaah potelea mbali mi ningezipiga tu na huyu!! wa ukweli huyu dada ana nyodo duh!!! dizaini wa buguruni kwa mnyamani huyu!!

      afu B ikwiriri mi ndo nshajiandaa mwezi mmoja kabla, just waiting for my SM hahahaaalol!! nimefika point of no return wewe subiri feed back tu!!!!
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    23. Clean9

    Page 20 of 32 FirstFirst ... 101819202122 30 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mwajuma utamuua mumeo...
      By Tuko in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 4
      Last Post: 28th September 2011, 11:05
    2. siri ya kumvutia mumeo
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 7
      Last Post: 21st September 2011, 13:44
    3. Natoka mwanza (rock city)
      By DearJohn in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 8th June 2011, 18:53
    4. Kifuniko cha mke ni mumeo
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 2nd June 2011, 17:42
    5. Mumeo bwabwa!!!!
      By Mtama in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 37
      Last Post: 14th November 2010, 06:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...