JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

    Report Post
    Page 1 of 23 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 460
    1. Juma WALEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2014
      Posts : 200
      Rep Power : 421
      Likes Received
      33
      Likes Given
      3

      Default Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Tunaambiwa mengi na tuwapendao ila lipo neno moja ambalo limewahi kugusa moyo kiasi kwamba si rahisi kusahau!
      TIRIRIKENI


    2. #2
      Daata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Location : Somewhere!!
      Posts : 2,965
      Rep Power : 1029
      Likes Received
      466
      Likes Given
      510

      Default re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Wewe ndio wa kwanza kumvulia pichu yangu

    3. Bzimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Location : kilosa
      Posts : 476
      Rep Power : 519
      Likes Received
      71
      Likes Given
      22

      Default re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      ''kama itatokea tukaachana, basi tusisahauliane,..''
      Vitaimana and Nasakadoo like this.

    4. kashesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 3,556
      Rep Power : 1157
      Likes Received
      1073
      Likes Given
      1413

      Default re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      kuanzia leo sikutaki tena
      ISO M.CodD and jolya002 like this.

    5. badiebey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2013
      Location : DAR
      Posts : 5,265
      Rep Power : 117765134
      Likes Received
      2463
      Likes Given
      480

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      1.Sitakuacha love,labda uniache wewe (nikimkumbuka hadi chozi linanshuka)
      2.I love looking at u all the time,i have finally met my baby's mama'...(biggest liar of all times)
      tian, Mokoyo, Bijou and 16 others like this.


    6. miss chagga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 29,595
      Rep Power : 386553027
      Likes Received
      14991
      Likes Given
      25689

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      nakupenda ukiwa na pesa ukikoosa pesa nakuachaa kweli
      do not take life so seriously, you will never get out of it alive....
      .
      life is great am so lovely......

    7. SHOOyaKIBABE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2014
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 975
      Rep Power : 35912118
      Likes Received
      286
      Likes Given
      77

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      "I'll die if you leave me"
      Swts and MankaM like this.

    8. badiebey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2013
      Location : DAR
      Posts : 5,265
      Rep Power : 117765134
      Likes Received
      2463
      Likes Given
      480

      Default

      Quote By SHOOyaKIBABE View Post
      "I'll die if you leave me"
      hahhah,no offense but this is too funny

    9. zimwimtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2012
      Posts : 951
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      338
      Likes Given
      291

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      ha ha ha..., mie ntasema wa mwisho.

    10. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,856
      Rep Power : 26677
      Likes Received
      1075
      Likes Given
      557

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Ulivyoni-do sijaridhika
      TANZANIA ITAJENGWA NA WENYE MOYO NA KULIWA NA WENYE MENO KAMA AKINA EL, JK, EC, RA, AT na SM

    11. echuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 312
      Rep Power : 634
      Likes Received
      57
      Likes Given
      5

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Sitasahau alikuwa ni X wangu lakini aliugua akanipigia simu halafu akaniambia " mimi ntakufa lakini tambua NAKUPENDA SANA" dah huwa nikikumbuka hadi chozi linasogea kwenye macho maana siku tatu baada ya kuongea nae alifariki kweli.
      BAK, TrueLove, Swts and 16 others like this.
      Work is the greatest thing in this world, save some for tomorrow

    12. mwathu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 385
      Rep Power : 528
      Likes Received
      158
      Likes Given
      41

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Yaaani yule binti alivyokuwa anaongea kama chiriku hata sikumbuki kwa kweli maana aliongea mengi ya kuniumiza na na mengine kufurahisha. Nitarudi nikikumbuka
      Quote By Juma WALEO View Post
      Tunaambiwa mengi na tuwapendao ila lipo neno moja ambalo limewahi kugusa moyo kiasi kwamba si rahisi kusahau!
      TIRIRIKENI

    13. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,754
      Rep Power : 16967117
      Likes Received
      5369
      Likes Given
      1724

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Bila wewe siwezi kuishi wewe ndio punzi yangu bora nife kuliko kukukosa cha ajabu akaenda kuolewa na millionaire ( siyo wa madafu wa $$$$) na hakufa yuko anaishi

    14. SHOOyaKIBABE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2014
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 975
      Rep Power : 35912118
      Likes Received
      286
      Likes Given
      77

      Default

      Quote By badiebey View Post
      hahhah,no offense but this is too funny
      and she was crying.. if I tell u the whole situation u'll understand
      Tembo2 likes this.

    15. #15
      joe.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th December 2013
      Posts : 37
      Rep Power : 391
      Likes Received
      59
      Likes Given
      0

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      "get a life"
      MatikaC and ISO M.CodD like this.

    16. #16
      Excel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : UN 1203
      Posts : 18,561
      Rep Power : 429500654
      Likes Received
      7146
      Likes Given
      6474

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      in advance....
      Last edited by Excel; 1st April 2015 at 15:40.
      Swts, ISO M.CodD, SUKAH and 3 others like this.

    17. Visenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Posts : 1,031
      Rep Power : 877
      Likes Received
      287
      Likes Given
      310

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      honey, ukiishiwa hela au ukapoteza kibarua, itabidi unisamehe tu, kwani huwa sipati nyege nikiwa na mwanaume ambaye hana kitu.
      BAK, Ngekewa, Mentor and 18 others like this.
      "Speed in a wrong direction is irrelevant" - M.Ghandi

    18. SHOOyaKIBABE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2014
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 975
      Rep Power : 35912118
      Likes Received
      286
      Likes Given
      77

      Default

      Quote By joe. View Post
      "get a life"
      duh.. mkuu nahisi uliparalyz kwa muda

    19. lusungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2014
      Location : MPUGUSO
      Posts : 11,868
      Rep Power : 429499185
      Likes Received
      4969
      Likes Given
      2737

      Default

      Quote By Juma WALEO View Post
      Tunaambiwa mengi na tuwapendao ila lipo neno moja ambalo limewahi kugusa moyo kiasi kwamba si rahisi kusahau!
      TIRIRIKENI
      "Tulipo endelea, tuliwaona maelfu ya watu kwenye
      mateso,Wakati roho inapo mwona Bwana,
      zilijitahidi kumfikia kwa mikono isiyo na
      ngozi.Nilimwona mwanamke aliye anza kupiga
      makelele alipo mwona Bwana Yesu. Alilia, "Bwana
      tafadhali nirehemu! nitoe mahali hapa!" Alikuwa
      akiteseka sana na aliunyoosha mkono wake kwa
      Bwana.Aliendelea kumwomba Bwana amtoe eneo
      lile hata kwa sekundr moja.
      Alikuwa yuu uchi kabisa na alifunikwa na tope.
      Nywele zake zilikuwa ni chafu na minyoo ilikuwa
      ikijongea mwilini mwake .Alijaribu kuiondoakwa
      mikono yake lakini kila alipo mwondoa mmoja
      mingine ilijizisha zaidi.Minyoo ilikuwa na urefu
      karibu inchi 6-8.Neno la Bwana linasema katika
      Marko 9:44, "Ambamo humo funza wao hafi, wala
      moto hauzimiki."
      Ilikuwa ni ya kutisha sana kumwona mwanamke
      huyu na kusikia kilio chake kwa jinsi minyoo ile
      kwa hasira ilivyo kuwa inaila nyama za mama
      huyu. Kulikuwepo na bango la chuma lililo kifuani
      mwake ambalo lisingeweza kuharibiwa na moto.
      Lilisomeka , "Nipo hapa kwa ajili ya Uzinzi." Kwa
      jinsi ile ile ya dhambi yake, mwanamke huyu
      alilazimishwa kufanya uzinzi kuzimu na nyoka wa
      kutisha mnene..Nyoka huyu alikuwa na miiba
      mikubwa kuuzunguka mwili wake, ni kama ya
      uerfu wa inchi 6-8 hivi.Nyoka humwingia mama
      hyu sehemu zake za siri na kusafiri hadi mwilini
      mwale hadi kwenye koromeo lake. Nyoka alipo
      mwingilia hivi, alianza kulia kwa makelele .
      Alimwomba Bwana kwa nguvu sana amtoe eneo
      lile, "Bwana, nipo hapa kwa ajili ya uzinzi,
      nimekuwepo hapa kwa miaka 7, tangu UKIMWI
      ulipo niua. Nilikuwa na wapenzi sita6, na nipo
      hapa kwa ajili ya uzinzi." Kule kuzimu alitakiwa
      kuirudia dhambi yake tena na tena.
      Hakuna kupumzika usiku na mchana, akiteseka
      kwa jinsi ile ile kila mara. Alijaribu kuunyoosha
      mkono wake kwa Bwana, lakini Bwana
      alimwambi, "Blanca, kwako tayari umechelewa.
      Minyoo itakuwa ni kitanda chako, na minyoo
      itakufunika." (Isaya 14:11) Wakati Bwana alipo
      sema maneno hayo, blanketi la moto lilimfunika,
      na siku mwona tena."
      TUACHE ZINAA TUFUNGE NDOA NI UJUMBE KWA
      VALENTINE DAY
      Tira, lenpel and Tembo2 like this.

    20. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 3,034
      Rep Power : 86127568
      Likes Received
      1111
      Likes Given
      886

      Default Re: Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

      Quote By Juma WALEO View Post
      Tunaambiwa mengi na tuwapendao ila lipo neno moja ambalo limewahi kugusa moyo kiasi kwamba si rahisi kusahau!
      TIRIRIKENI

      Dushelele lako lingeongezeka kidogo ungefanana na jamaa yangu yule uliyenikuta naye siku ile pale mjini


    Page 1 of 23 12311 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 64
      Last Post: 24th July 2013, 13:49
    2. Mpenzi wako amekusevu kwa jina gani katika simu yake?
      By Bujibuji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 468
      Last Post: 4th December 2012, 15:47
    3. Replies: 30
      Last Post: 28th September 2012, 06:48
    4. ni mda gani unaofaa kukaa na mpenzi wako kabla hamjaoana?
      By kashemeire in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 2
      Last Post: 1st July 2011, 04:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...