JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa wanawake na wasichana pia

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. nw eca's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th January 2014
      Posts : 8
      Rep Power : 347
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Kwa wanawake na wasichana pia

      Chukulia ya kwamba wewe ni mama wa watoto 5, mtoto wako wa 1 yupo chuo na wa mwisho hata kuongea bado, na unampenda mumeo(mmefunga ndoa). Cku moja ukaja kugundua ya kwamba mumeo miaka 16 iliyopita alitoka nje na mtoto aliepatikana yupo mpaka sasa hv pamoja na mamae.
      Je, utakua hatua gan dhid ya mumeo ukiangalia miaka ya nyuma uliangaika sana juu ya mumeo. Hebu toa maon yako ungekuwa wewe ndio mama ungefanya nn, kumuacha mumeo au? Mwaga manyanga yako hapa

    2. Movie-Date

    3. utafiti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th July 2013
      Posts : 10,459
      Rep Power : 429498891
      Likes Received
      5877
      Likes Given
      8507

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Pole kwa yaliyokukuta

    4. kibella24's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 634
      Rep Power : 547
      Likes Received
      129
      Likes Given
      87

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      kitanda hakizai haramu. maisha hayana budi kuendelea!

    5. nw eca's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th January 2014
      Posts : 8
      Rep Power : 347
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Kibella kama kitanda hakizai haramu nani ni haramu, na nn kifanyike

    6. miss wa kinyaru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2012
      Posts : 539
      Rep Power : 163763
      Likes Received
      348
      Likes Given
      356

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Kwa upande wangu hilo wala haliwezi kuniumiza kichwa, mama wa watoto 5 na mwanangu yuko chuo bado nihangaike na kitu kidogo kama hicho, ingekuwa kwamba ndo kwanza tunataka kuoana hapo ningesugua kichwa. kubali kilichotokea acha maisha yaendelee.
      prudnc likes this.

    7. Azam

    8. Kifulambute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 2,476
      Rep Power : 981
      Likes Received
      640
      Likes Given
      194

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Issue ndogo hiyo usihangaike nalo endeleeni kuishi kwa amani...mshauri amlete mtoto
      "waishio kwa raha na amani ni wamtegemeao mungu!

    9. Hornet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 4,804
      Rep Power : 278239960
      Likes Received
      2082
      Likes Given
      249

      Default

      Wala hata usiumize kichwa,samehe na maisha yaende,kwani hubby bado ana date na huyo mwanamke? kama sivyo endelea na ndoa yako,pia usiwe katili kwa huyo mtoto wacha ahudumiwe kama hao wa kwako,
      Quote By nw eca View Post
      Chukulia ya kwamba wewe ni mama wa watoto 5, mtoto wako wa 1 yupo chuo na wa mwisho hata kuongea bado, na unampenda mumeo(mmefunga ndoa). Cku moja ukaja kugundua ya kwamba mumeo miaka 16 iliyopita alitoka nje na mtoto aliepatikana yupo mpaka sasa hv pamoja na mamae.
      Je, utakua hatua gan dhid ya mumeo ukiangalia miaka ya nyuma uliangaika sana juu ya mumeo. Hebu toa maon yako ungekuwa wewe ndio mama ungefanya nn, kumuacha mumeo au? Mwaga manyanga yako hapa

    10. Heaven Sent's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2013
      Location : Heaven
      Posts : 1,815
      Rep Power : 83139475
      Likes Received
      969
      Likes Given
      957

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Kama mumeo anakujali na anawatunza vizuri watoto wako, yan everything is ok, kwa nin uhangaike na huyo mtoto. Kwa nin issue ya miaka 16 iliyopita ije ikuletee mifarakano kwenye ndoa yako.

      Kama issue ya mtoto inakusumbua sana, jaribu kum-consult mumeo ujue inakuwaje kuhusu huyo mtoto wa nje. All in all we endelea tu kutunza watoto wako bana

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Success Always Hugs You in Private...... But...Failure Always Slaps You in the Public

    11. inspector laddy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2014
      Posts : 766
      Rep Power : 500
      Likes Received
      247
      Likes Given
      36

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Hayo maumivu yake sasa,inategemea moyo wa mtu!

    12. badiebey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2013
      Location : DAR
      Posts : 5,067
      Rep Power : 117765058
      Likes Received
      2307
      Likes Given
      473

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Poleeh,cha msingi mume atoe matunzo yako na watoto,we si ndo legal wife??...achana na hao wa nje

    13. Sisy2's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd December 2013
      Location : Dsm
      Posts : 29
      Rep Power : 354
      Likes Received
      9
      Likes Given
      23

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Kumuacha ha itasaidia,inabidi kukubali matokeo ili maisha yaendelee.ila lazima umchimbe mkwara na kwa ville atakuwa ana hatia itasaidia kumbana.pole kwa changamoto.jipe moyo

    14. Two ten's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th August 2013
      Posts : 113
      Rep Power : 388
      Likes Received
      54
      Likes Given
      162

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      ningefanya kama sijaskia vile... naendelea zangu na maisha...
      pressure za nini mama, watoto wa5 alaf uanze kujipa stress!!
      maisha yenyew yakwap siku hiz!!

    15. mages's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th January 2014
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      7

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      itabid tu uendelee nae ukizingatia mna watoto . hata ukikimbia unakuwa umemkaribisha uyo wa nje karibu. ni kumkarisha chin na una koromea bac.

    16. Dinazarde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2014
      Posts : 17,579
      Rep Power : 429500292
      Likes Received
      6833
      Likes Given
      9366

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Ni mbaya sana upo na mumeo au mpenzi wako halaf anazaa njee,,afadhali awe na mtoto kabla ya mahusiano yenu,anewei kosa la kwanza waweza msameheee
      msilolijua ni sawa na usiku wa giza

    17. Cyan6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 3,696
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      818
      Likes Given
      3

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Siku naye akijagundua moja
      kati ya hao watoto wa 5 sio wake itakuwaje? Utataka akufukuze au akuache? Chukua hatua mama! Samehe mara 7 Sabin!

    18. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Location : Mbeya
      Posts : 2,192
      Rep Power : 91419774
      Likes Received
      793
      Likes Given
      2180

      Default Re: Kwa wanawake na wasichana pia

      Quote By Jawilat View Post
      Wala hata usiumize kichwa,samehe na maisha yaende,kwani hubby bado ana date na huyo mwanamke? kama sivyo endelea na ndoa yako,pia usiwe katili kwa huyo mtoto wacha ahudumiwe kama hao wa kwako,
      naona mleta mada ana chembe za ukatili. maana kama vile kachukia huyo mto kuwa hai na anaishi na mama yake.
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI

    19. Hornet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 4,804
      Rep Power : 278239960
      Likes Received
      2082
      Likes Given
      249

      Default

      Unajua binadamu tunapenda kila kitu kiende tunavyotaka sisi jambo ambalo ni gumu kutokea..mimi na wewe hatujui sababu ya huyo baba kutoka nje kwa mechi za mchangani,pengine hakutegemea huyo mtoto angetokea..
      Ameshazaliwa ana miaka 16 hakuna haja ya kufanya ukatili hata kidogo,
      Quote By Red Giant View Post
      naona mleta mada ana chembe za ukatili. maana kama vile kachukia huyo mto kuwa hai na anaishi na mama yake.
      Red Giant likes this.

    20. serio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,759
      Rep Power : 15913855
      Likes Received
      840
      Likes Given
      627

      Default

      Quote By GloryMlay View Post
      Work online and earn up to $1100 guaranteed per week through telexfree.
      Be free to call and ask how it operates!
      0714443969
      There you go again.. Perfect App imewashinda, sasa mmehamia Telexfree....
      Anzisha thread yake basi, not on someone' thread..

    21. Ulemavu

    Similar Topics

    1. Natoa ushauri kwa wanawake/wasichana wasio na wapenzi bure
      By mlimbwa1977 in forum Matangazo madogo
      Replies: 22
      Last Post: 13th November 2011, 21:42
    2. Natoa ushauri kwa wanawake/wasichana wasio na wapenzi bure
      By mlimbwa1977 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 9
      Last Post: 9th November 2011, 10:52
    3. Kwa nini ni kwa wanawake/wasichana tu?
      By twenty2 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 27
      Last Post: 9th September 2011, 20:07
    4. 45% Wanawake na wasichana wamepata kazi kwa ngono hapa nchini
      By Saint Ivuga in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 16
      Last Post: 18th March 2011, 18:08
    5. Replies: 8
      Last Post: 1st July 2009, 12:20

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...