JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 59
    1. Kenny Hill's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th August 2013
      Posts : 57
      Rep Power : 400
      Likes Received
      50
      Likes Given
      101

      Default Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Ukiangalia asilimia - wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi.

      Common features - Tiny, Warefu, sassy, Wembamba, Sura ndefu, Unywele huu.

      Matokeo yake ni kwamba baada ya miaka 15 nchi itajaa vijana wenye sura nzuri tupu - demography na maphology ya wananchi Tanzania itabadilika compared na back n the 1980's.

      I am just thinking loudly!

















    2. Horseshoe Arch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2009
      Location : Block A
      Posts : 6,489
      Rep Power : 7498215
      Likes Received
      2859
      Likes Given
      298

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Source?
      Dennis Fussi and danali like this.
      We are what we think. With our thoughts we make the world.

    3. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 12,547
      Rep Power : 211839076
      Likes Received
      12560
      Likes Given
      10271

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Huwa wanalewa nn??
      Qualifier likes this.

    4. Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 42,180
      Rep Power : 429505437
      Likes Received
      25704
      Likes Given
      27321

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Matokeo yake ni kwamba baada ya miaka 15 nchi itajaa vijana wenye sura nzuri tupu
      - demography na maphology ya wananchi Tanzania itabadilika compared na back n the 1980's.


      Nimejaribu kusoma haya maneno kwa kurudia rudia lakini bado nimeambulia patupu.
      Row likes this.

    5. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,047
      Rep Power : 138795798
      Likes Received
      23157
      Likes Given
      23135

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Hako ka mwisho naweza kachumbia?
      Kenny Hill likes this.


    6. majeshi 1981's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2013
      Posts : 1,206
      Rep Power : 615
      Likes Received
      303
      Likes Given
      537

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Wanaonekana wapole kweli kweli
      Kenny Hill likes this.

    7. Earthmover's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 6,046
      Rep Power : 70767629
      Likes Received
      1885
      Likes Given
      2074

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      ...

      ...aisee hujakosea ukidumbukia lazima umiliki!!!
      Kenny Hill likes this.

    8. Excel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : UN 1203
      Posts : 17,904
      Rep Power : 429500509
      Likes Received
      6760
      Likes Given
      6275

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Namba mbili naona kama ni sepetunga kabisa!
      Kenny Hill likes this.

    9. serio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 4,362
      Rep Power : 15914124
      Likes Received
      1148
      Likes Given
      727

      Default

      Quote By Kenny Hill View Post
      Ukiangalia asilimia - wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi.

      Common features - Tiny, Warefu, sassy, Wembamba, Sura ndefu, Unywele huu.

      Matokeo yake ni kwamba baada ya miaka 15 nchi itajaa vijana wenye sura nzuri tupu - demography na maphology ya wananchi Tanzania itabadilika compared na back n the 1980's.

      I am just thinking loudly!















      Tuwekee picha ambazo ni Bongo Certified.
      Kennedy and kapalamsenga like this.

    10. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,259
      Rep Power : 701803
      Likes Received
      1531
      Likes Given
      3200

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Mkuu
      mlete picha hapa umewasaidia watu Avatar
      kapalamsenga and Kenny Hill like this.

    11. Tyta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Location : JAMIIFORUMS
      Posts : 9,301
      Rep Power : 429498796
      Likes Received
      7043
      Likes Given
      6529

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Quote By Kenny Hill View Post
      Ukiangalia asilimia - wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi.

      Common features - Tiny, Warefu, sassy, Wembamba, Sura ndefu, Unywele huu.

      Matokeo yake ni kwamba baada ya miaka 15 nchi itajaa vijana wenye sura nzuri tupu - demography na maphology ya wananchi Tanzania itabadilika compared na back n the 1980's.
      tatizo kwenye hizo picha nadhani hakuna mtanzania hata mmoja.....
      strong ruler likes this.
      Pobody's Nerfect!
      ''Be the best version of yourself in anything that you do''-
      Stephen Curry

    12. Gwankaja Gwakilingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Masoko Busisya
      Posts : 1,854
      Rep Power : 1336838
      Likes Received
      500
      Likes Given
      156

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      katika wote hapo hakuna hata mmoja alieolewa
      Ni upuuzi kama Mtu atapewa Haki ya Kusikilizwa Baada ya Kupona Majeraha ya Kutokusikilizwa ..............039.mac

    13. badiebey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2013
      Location : DAR
      Posts : 5,184
      Rep Power : 117765104
      Likes Received
      2406
      Likes Given
      480

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Heehhehe,sifa mbona ninazoooo,NDOA IS ON THE WAYYY lols..lalalalalalla(singing)
      Kenny Hill likes this.

    14. Tyta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Location : JAMIIFORUMS
      Posts : 9,301
      Rep Power : 429498796
      Likes Received
      7043
      Likes Given
      6529

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Quote By serio View Post
      Tuwekee picha ambazo ni Bongo Certified.
      Pobody's Nerfect!
      ''Be the best version of yourself in anything that you do''-
      Stephen Curry

    15. Mr Mr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th September 2013
      Posts : 28
      Rep Power : 389
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Nani kakwambia?

    16. Mr Mr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th September 2013
      Posts : 28
      Rep Power : 389
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kenny Hill View Post
      Ukiangalia asilimia - wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi.

      Common features - Tiny, Warefu, sassy, Wembamba, Sura ndefu, Unywele huu.

      Matokeo yake ni kwamba baada ya miaka 15 nchi itajaa vijana wenye sura nzuri tupu - demography na maphology ya wananchi Tanzania itabadilika compared na back n the 1980's.

      I am just thinking loudly!















      Wewe umeoa yupi kati yaho ulio waona ndo wazuri kwako?

    17. Himidini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Location : Sayari yetu
      Posts : 5,225
      Rep Power : 39955244
      Likes Received
      3871
      Likes Given
      3379

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      ^^
      Akina cheusi dawa mbona siwaoni?
      ^^
      Kenny Hill likes this.

    18. kidonto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2014
      Location : Dar es salaam
      Posts : 411
      Rep Power : 452
      Likes Received
      80
      Likes Given
      1

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi

      Wanaonekana hawana Hatia kabisa viburudisho hawa, lakini..............!
      Kenny Hill likes this.

    19. MWANAKA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2013
      Posts : 1,756
      Rep Power : 734
      Likes Received
      569
      Likes Given
      566

      Default Re: Wenye sura kama hizi ndio wanaolewa kwa wingi





      Aise !!
      Nimeamini hakuna mbaya duniani uzuri upo dukani
      Kenny Hill likes this.

    20. danali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2012
      Location : KIGOGO
      Posts : 586
      Rep Power : 588
      Likes Received
      162
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By Horseshoe Arch View Post
      Source?
      Kah! Aisee wengine wana majibu ya fasta


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Kua makini na binadamu wenye silka kama hizi
      By Judgement in forum JF Chit-Chat
      Replies: 26
      Last Post: 24th November 2013, 11:54
    2. Wanawake wenye sura kama hii ni MAJEMBE katika kutafuta......lakini…!
      By Mtambuzi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 146
      Last Post: 7th November 2013, 10:15
    3. Wanawake wenye sura hii ni wapole lakini kwa kudengua ndio wenyewe....!
      By Mtambuzi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 38
      Last Post: 11th February 2013, 08:41
    4. Replies: 10
      Last Post: 6th December 2012, 13:22
    5. Wanawake wenye sura nzuri na vioja vyao kwa wanaume
      By MPAMBANAJI.COM in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 33
      Last Post: 1st November 2011, 10:34

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...