JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. Mwagitho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2013
      Posts : 111
      Rep Power : 381
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Hizi dawa ni maarufu sana kwa kina mama wanaoshindwa kupata mimba, naomba mnaozijua mnifafanulie huwa zinafanyaje kazi yake mpaka mtu anashika mimba
      gody likes this.

    2. Ulemavu

    3. gody's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 1,071
      Rep Power : 872
      Likes Received
      265
      Likes Given
      95

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      ngoja wataalam waje!!!!!!!!!!!

    4. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,852
      Rep Power : 138795735
      Likes Received
      22981
      Likes Given
      22884

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Kwani matatizo ya kutoshika mimba kwa wanawake wote yanafanana kama bamia?

    5. lilly petet's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 99
      Rep Power : 411
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      kama haieleweki hv!

    6. rinalisa bujiku's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 31st December 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Mimi nahisi ni imani tuu..unakuta mtu anapewa dawa atumie akiamini atapona na kupata mtoto..

    7. Iyokopokomayoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,817
      Rep Power : 86771858
      Likes Received
      390
      Likes Given
      718

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      zinakuwa na lishe na virutubisho mhimu ambavyo ulikuwa unavikosa kwa muda mrefu. ila inategemea si kila anayezitumia anafanikiwa.
      Ninayaweza yote katika yeye anitiaye nguvu.

    8. Iyokopokomayoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,817
      Rep Power : 86771858
      Likes Received
      390
      Likes Given
      718

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By rinalisa bujiku View Post
      Mimi nahusi ni imani tuu..unakuta mtu anapewa dawa atumie akiamini atapona na kupata mtoto..
      kweli, wakati mwingine mtu anakuwa na stress tu kwahiyo akipewa dawa kule kuamini atapona basi unakuta kweli kapona.
      Ninayaweza yote katika yeye anitiaye nguvu.

    9. byb sac's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2013
      Posts : 754
      Rep Power : 500
      Likes Received
      226
      Likes Given
      30

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      hizo dawa nyingi sana zinausiana na mambo ya uchawi ndo maana watoto wengi wanaozaliwa kwa njia hiyo wanakuwa na matatizo mengi na mambo ya ajabu.na mimba nyingi zinazotungwa kwa njia hii zinasumbua sana.hivyo ni vyema wakina mama kufaata ushauri wa kidaktari ambao umethibitika pia kumuomba mungu sana kwani yeye ndo muweza wa kila kitu...
      christine ibrahim and Daudi1 like this.

    10. OZILY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th December 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 140
      Rep Power : 375
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      muombe MUNGU2 na akisema ndio hakuna atakaezuia
      Daudi1 likes this.

    11. Iyokopokomayoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,817
      Rep Power : 86771858
      Likes Received
      390
      Likes Given
      718

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By byb sac View Post
      hizo dawa nyingi sana zinausiana na mambo ya uchawi ndo maana watoto wengi wanaozaliwa kwa njia hiyo wanakuwa na matatizo mengi na mambo ya ajabu.na mimba nyingi zinazotungwa kwa njia hii zinasumbua sana.hivyo ni vyema wakina mama kufaata ushauri wa kidaktari ambao umethibitika pia kumuomba mungu sana kwani yeye ndo muweza wa kila kitu...
      Mkuu, unachanganya habari, mitishamba si uchawi, na hata hizo za hospitali kwa sehemu kubwa zimetokana na mitishamba kama ulikuwa hujuwi.
      Ninayaweza yote katika yeye anitiaye nguvu.

    12. Daudi1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2013
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 2,907
      Rep Power : 43701269
      Likes Received
      1368
      Likes Given
      1838

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By byb sac View Post
      hizo dawa nyingi sana zinausiana na mambo ya uchawi ndo maana watoto wengi wanaozaliwa kwa njia hiyo wanakuwa na matatizo mengi na mambo ya ajabu.na mimba nyingi zinazotungwa kwa njia hii zinasumbua sana.hivyo ni vyema wakina mama kufaata ushauri wa kidaktari ambao umethibitika pia kumuomba mungu sana kwani yeye ndo muweza wa kila kitu...
      Ushauri mzuri
      Ni kwa neema tu...................!

    13. byb sac's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2013
      Posts : 754
      Rep Power : 500
      Likes Received
      226
      Likes Given
      30

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      IYOKOPOKOMAYOKO. sasa kama hizo dawa zinapatikana hospitalin kwanin wasiende huko.ikumbukwe kwamba dawa za hospitalini zinapimwa kabisa na kuwa na kiwango sahihi cha kutumia tofauti na mitishamba ambayo mara nyingi hazina kipimo husika.pia watu wanaotoa hizo dawa wanaamini nin???

    14. Mwagitho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2013
      Posts : 111
      Rep Power : 381
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      ukweli wanawake wengi wamesaidiwa na hizi dawa sema yawezekana mtoaji wa dawa huwa hasemi zinaenda kufanya kazi gani? unakuta mtu anatumia bila kujua faida na hasara

    15. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 32,709
      Rep Power : 429503573
      Likes Received
      19519
      Likes Given
      59517

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By Mwagitho View Post
      Hizi dawa ni maarufu sana kwa kina mama wanaoshindwa kupata mimba, naomba mnaozijua mnifafanulie huwa zinafanyaje kazi yake mpaka mtu anashika mimba
      wewe kama unataka Dawa za kushika sema na toa pesa upewe usitake kujuwa mambo mengine Dawa za mitishamba ni nzuri kwa kushika mimba na hazina madhara ukiweza wasiliana na mimi kwa Email yangu hii [email protected]
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    16. julius mahinya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2013
      Posts : 1,123
      Rep Power : 605
      Likes Received
      340
      Likes Given
      407

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      mimi kabla ya bibi yangu kufariki aliyemzaa baba, aliwahi nionyesha dawa nyingi sana kuhusu uzazi, kuna siku nakumbuka nilienda likizo nikiwa kidato cha tano, akataka mazungumzo nami kikubwa alinitaka nikioa na kuzaa mtoto wa kiume nimuite jina lake na kunitaka nisimuite jina lake mtoto wangu wa kike kuwa hataki tena kurudi kuwa chini ya mume kwa maana ya kumpikia mme, kumtandikia kitanda na majukumu mengine naye angependa kupata hizo raha!!!!!
      swali langu likawa what if nimezaa watoto wote wa kike nisikuite jina? ndio kaanza kunionyesha aina za miti shamba kama mke hazai, kama unataka mtoto wa kiume, kama unataka wa kike.............!
      kifupi kila kizazi hutatua problems kwa namna yao lakini pia kila next generation hudharau njia walizotumia previous generation so hata sisi njia tunazo tumia sasa kizazi kijacho kitatucheka sana! ukweli zinatibu labda mtu awe kalogwa ndio huwezi!!!!!!!!!!!!!!!!!
      "LOVE IS NOTHING BUT TOLERANCE"

    17. Me370's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2008
      Posts : 988
      Rep Power : 579126
      Likes Received
      266
      Likes Given
      75

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Hakuna dawa ya kumuamrisha mungu akukabidhi kiumbe chake.....
      Mungu ndio tegemeo achana na hayo makitu.......
      christine ibrahim likes this.
      Kila kitafunwa na kinywaji chake,
      Its No longer a Dream.

    18. Mwagitho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2013
      Posts : 111
      Rep Power : 381
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      unaweza ukawa unaishi duniani lakini huijui dunia,ngoja upate matatizo ndiyo utaijua dunia

    19. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,129
      Rep Power : 297523366
      Likes Received
      2504
      Likes Given
      18470

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By byb sac View Post
      hizo dawa nyingi sana zinausiana na mambo ya uchawi ndo maana watoto wengi wanaozaliwa kwa njia hiyo wanakuwa na matatizo mengi na mambo ya ajabu.na mimba nyingi zinazotungwa kwa njia hii zinasumbua sana.hivyo ni vyema wakina mama kufaata ushauri wa kidaktari ambao umethibitika pia kumuomba mungu sana kwani yeye ndo muweza wa kila kitu...
      Umemaliza kila kitu cna haja y kuongeza.
      1 kor 10:12-13
      wafilipi 4:13
      THE LION PHYLOSOPHY: NO MATTER THE ECONOMY OF THE JUNGLE I WILL NEVER EAT GRASS

    20. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,718
      Rep Power : 119797012
      Likes Received
      5663
      Likes Given
      5650

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By Mwagitho View Post
      Hizi dawa ni maarufu sana kwa kina mama wanaoshindwa kupata mimba, naomba mnaozijua mnifafanulie huwa zinafanyaje kazi yake mpaka mtu anashika mimba
      Inategemea nini tatizo halisi linalotakiwa kutibiwa. Lakini nyingi zinaondoa maambukizi sugu na kubalance madini na vitamini tu hali inayopelekea hormones nazo kukaa sawa...

    21. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,129
      Rep Power : 297523366
      Likes Received
      2504
      Likes Given
      18470

      Default Re: Dawa za miti shamba na upatikanaji wa mimba

      Quote By Mwagitho View Post
      ukweli wanawake wengi wamesaidiwa na hizi dawa sema yawezekana mtoaji wa dawa huwa hasemi zinaenda kufanya kazi gani? unakuta mtu anatumia bila kujua faida na hasara
      Ww achana na hayo makitu
      Km unabisha endelea then mtt akushazaliwa anapokua utajua y tunakushauri usitumue
      1 kor 10:12-13
      wafilipi 4:13
      THE LION PHYLOSOPHY: NO MATTER THE ECONOMY OF THE JUNGLE I WILL NEVER EAT GRASS

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Msaada kuhusu dawa za asili/miti shamba
      By Shauri in forum JF Doctor
      Replies: 0
      Last Post: 13th October 2013, 15:08
    2. Kumbe Tanzania Inaweza kutajirika kwa Miti Shamba???
      By Mr. Zero in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 2
      Last Post: 27th December 2012, 16:53
    3. Tetesi: Wamasai na dawa za miti shamba
      By Babb-Babbjrtz in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 29th May 2012, 00:03
    4. Matibabu ya Kienyeji na Matumizi ya Miti Shamba
      By MziziMkavu in forum JF Doctor
      Replies: 0
      Last Post: 8th November 2010, 03:05
    5. Miti shamba/mizizi ina nguvu katika mapenzi?
      By Fidel80 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 72
      Last Post: 25th April 2009, 05:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...