JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. mtuwatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Dar es salaama
      Posts : 96
      Rep Power : 573
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Question Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala?

      Mfunyukuzi ameweka hizo picha za Ug nimekumbuka hili swali lilikua linanisumbua sana - hasa Tz vs Ug wasichana gani ni warembo sana kuliko wa wenzao? Maana kiukweli bongo siku hizi inawaka kila kona utaona uumbaji wa mungu tofauti hadi unadiriki kusema au mungu kafungu kiwanda kipya cha watu nini afu ukiend kampala kazi ya mungu inatisha pale sasa jamaani nisaidie mwanakwenu !!! boss upo ??
      Last edited by mtuwatu; 27th March 2010 at 08:07. Reason: spelling


    2. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,518
      Rep Power : 429502095
      Likes Received
      22523
      Likes Given
      23303

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      hilo linaeleweka.....
      wasichana wa Tz ni wazuri kuliko wa Uganda na Kenya....
      sababu kuu ni wingi wa makabila na mchanganyiko katika kuzaliana..
      hii ni faida ya kupiga vita ukabila,tumezalina na kuchanganya damu
      mbalimbali,matokeo yake ndo hivyo,
      wasichana wetu ni wazuri kupita maelezo....
      There are things in life that are very difficult to explain....

    3. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106689
      Likes Received
      8075
      Likes Given
      3583

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Hii maneno ya "wasichana wa wapi wako hivi kuliko wa kule" huwa inakuwa imefanyiwa utafiti gani hadi?
      Mi sijatembea jamaeni, embu nambieni kama kuna nchi za wasichana wabaya!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    4. mtuwatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Dar es salaama
      Posts : 96
      Rep Power : 573
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Umeona maelezo ya boss anavyotoa sababu za makabila? kwani Ug hawana makabila?
      hawana mchanganyiko na wanyarwanda?

    5. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,518
      Rep Power : 429502095
      Likes Received
      22523
      Likes Given
      23303

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By mtuwatu View Post
      Umeona maelezo ya boss anavyotoa sababu za makabila? kwani Ug hawana makabila?
      hawana mchanganyiko na wanyarwanda?
      nimekwambia wingi wa makabila
      na kuchanganya damu
      intermarriages,,,,,,,,,
      huko kenya na uganda watu wengi wana oa
      ndani ya makabila yao kulinganisha na tanzania.....
      halafu sisi tuna makabila zaidi ya 300,uganda hayafiki
      50,kenya hayafiki 150.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    6. Clean9

    7. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,919
      Rep Power : 343222
      Likes Received
      2884
      Likes Given
      2010

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By The Boss View Post
      nimekwambia wingi wa makabila
      na kuchanganya damu
      intermarriages,,,,,,,,,
      huko kenya na uganda watu wengi wana oa
      ndani ya makabila yao kulinganisha na tanzania.....
      halafu sisi tuna makabila zaidi ya 300,uganda hayafiki
      50,kenya hayafiki 150.
      Boss, tuna makabila 300 au 126! Au mengine ni unofficial?

    8. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,100
      Rep Power : 132488840
      Likes Received
      3681
      Likes Given
      3448

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By mtuwatu View Post
      Umeona maelezo ya boss anavyotoa sababu za makabila? kwani Ug hawana makabila?
      hawana mchanganyiko na wanyarwanda?
      Mkuu nadhani hujamsoma vizuri the Boss.
      Anamaanisha kwa sababu bongo makabikla ni mengi sana kuliko Ug na Kenya ndo maana posibility ya kutoa vizazi vyenye shepu na mwonekano tofauti tofauti ni mkubwa.
      yaani bongo utakutana na kila type ya mabinti.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    9. Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,270
      Rep Power : 1466
      Likes Received
      874
      Likes Given
      378

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      UTUWEKEE NA PICHA BASI TUWALINGANISHe

    10. Somi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2009
      Posts : 294
      Rep Power : 649
      Likes Received
      17
      Likes Given
      3

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Wasomali, wanyarwanda,warundi,waethiopia na wanyankole wa uganda moto wa kuotea mbali!
      Uje kwa wasichana wa ki tswana na kizulu we acha tu!!
      Wanasema tembea uone mengi,unaweza kusema wewe tajiri sababu una kajumba na ka gari kumbe kuna watu wana mahekalu na magorofa!

    11. Konakali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Posts : 1,301
      Rep Power : 822
      Likes Received
      129
      Likes Given
      110

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      YES, The Boss......! Hebu assume binti mchaga wa kibosho, mchanganyiko na mmasai, mwenye asili ya kiiraq; yaani wambulu wa Karatu! Atakuwa na ngozi laini ya kichaga, urefu wa kimasai, na rangi itakuwa ya mmbulu. Utanyooka.

    12. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,007
      Rep Power : 3861298
      Likes Received
      2263
      Likes Given
      2595

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Jamani, nimekaa Kenya kwa muda wa kutosha na katika study tours za hapa chuoni tumekuwa tukienda Ug na huko nyumbani. Nimewaona mabinti wa vyuo kwa nchi hizi tatu walau kwa idadi ya kutosha. Conclusion yangu ni kuwa. DADA ZETU WA TZ, wanafunika kwa uzuri. Nadhani nchi ya mwisho kwa kuwa na kinadada wazuri ni kenya. Jamani huku mvuto ni zero. But kumbuka there is no law which has got no exception. Wapo Wakamba wana mvuto bt Tz Funiko. Niliwahi kwenda mlimani, nikapita Posta, badae A-town na SAUT Mza. Bwana kwanini nisiseme tunafunika? Its good to appreciate God's creation!

    13. Masaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,218
      Rep Power : 1386
      Likes Received
      464
      Likes Given
      1155

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      [QUOTE=PakaJimmy;864670]Hii maneno ya "wasichana wa wapi wako hivi kuliko wa kule" huwa inakuwa imefanyiwa utafiti gani hadi?
      Mi sijatembea jamaeni, embu nambieni kama kuna nchi za wasichana wabaya![/QUOTE]

      Ndio! Kenya, Zambia na Malawi ndizo zinaongoza kwa ukanda huu wa Afrika Mashariki na Kati!
      Ability may get you to the top, but it takes character to keep you there.

    14. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,344
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      467
      Likes Given
      243

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      madem wa kiganda wana mishepu balaa,lakini sura unaweza kutoka baruti ukiwaona,bongo tunafunika kwa madem east afrika yote na jirani zake

    15. rweiki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Posts : 40
      Rep Power : 544
      Likes Received
      15
      Likes Given
      4

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      wabongo wazuri we acha tu,ila wavivu sana

    16. kashwagala's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th March 2010
      Posts : 116
      Rep Power : 557
      Likes Received
      15
      Likes Given
      30

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      konakali bwana! kwenye huo mchanganyiko mbona hujaongelea mguu utakuwaje?

    17. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2154
      Likes Received
      736
      Likes Given
      5059

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By The Boss View Post
      nimekwambia wingi wa makabila
      na kuchanganya damu
      intermarriages,,,,,,,,,
      huko kenya na uganda watu wengi wana oa
      ndani ya makabila yao kulinganisha na tanzania.....
      halafu sisi tuna makabila zaidi ya 300,uganda hayafiki
      50,kenya hayafiki 150.
      Aisee nilikuwa najiuliza sabau a wenzetu kuwa na vipoly wengi sana hasa Naii; unaweza ukakutana na personal assistant wa mtu kwenye shirika kubwa ukakimbia; na kitakachokukimbiza ni kipoly! Ah Wabongo tuko bomba we acha tu!:D
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    18. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2154
      Likes Received
      736
      Likes Given
      5059

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By mtuwatu View Post
      Umeona maelezo ya boss anavyotoa sababu za makabila? kwani Ug hawana makabila?
      hawana mchanganyiko na wanyarwanda?
      Jamani wanyarwanda hasa watutsi ni mironjo tu labda kama mnaangali dental formula tu; istoshe ni nadra kukuta wenzetu wana mchanganyiko kama wetu; Mfano mm ni Mchanganyiko wa Kinyakyusa na Kichaga! wife ni product ya kinyiramba na Kizigua ambayo ina uzaramo kwa upande wa Babu yake na Usukuma kwa Bibi yake mzaa Baba; sasa ona product yetu hapo kwenye Avatar!

      Mwalimu Nyerere Mungu akuweke pema na mahali pa juu sana huko Mbinguni!:D
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    19. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,659
      Rep Power : 429504055
      Likes Received
      15931
      Likes Given
      17674

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      Quote By The Boss View Post
      hilo linaeleweka.....
      wasichana wa Tz ni wazuri kuliko wa Uganda na Kenya....
      sababu kuu ni wingi wa makabila na mchanganyiko katika kuzaliana..
      hii ni faida ya kupiga vita ukabila,tumezalina na kuchanganya damu
      mbalimbali,matokeo yake ndo hivyo,
      wasichana wetu ni wazuri kupita maelezo....
      Jana tu tulikuwa tunazungumza issue hii na best wangu ambaye ni Mnyarwanda. Hajawahi kutia mguu Bongo lakini Wabongo aliowaona wengi aliwaona Kenya, Rwanda na majuu katika nchi mbali mbali naye hitimisho lake ni kwamba Wanawake wa Kitanzania wengi ni wazuri sana, msisahau kwamba Wanyarwanda Muumba aliwapa upendeleo fulani katika kuwaumba maana ukikutana na wazuri basi ni wazuri kweli kuanzia utosini hadi vidole vya miguuni ;) na wengi wameumbika. Hili la intemarriages nchini mwetu limesaidia sana kuwa na Visura vya kukata na shoka. Visura wa Kiganda mhhhhh! sijapata bahati ya kuwaona visura wa kutoka huko, Visura wa Kenya wapo wachache lakini huwezi kulinganisha na kwetu, msiseme najifagilia lakini huo ndiyo ukweli wa mambo

      [ame="http://www.youtube.com/watch?v=-BoGA5sPRrg"]YouTube- Beautiful U R- Deborah Cox[/ame]
      Last edited by BAK; 27th March 2010 at 16:53.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    20. liman's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th March 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 536
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala??

      jamani tuache masiara bongo tunatisha nimetembea east africa yote lakini apa bongo soo
      ebu kutana na mix moja tu kichaga na kinyakyusa,maji ya kunde si maji ya kunde,urefu si urefu,unene si unene,bwana acheni jamani

    21. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,213
      Rep Power : 2014537
      Likes Received
      10543
      Likes Given
      7262

      Default Re: Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala?

      Wabongo dada zetu wazuri sana,Kenya wakamba na baadhi ya wakikuyu ndo wanajitahidi ,uganda kuna wanyankole Rwanda ndo wapinzani lakini still dada zetu wanachapa bakora

      Ila kwa kumalizia,dada zetu waache uvivu na mashauzi yasiyo na maana,ingawa si wote
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Hivi kwanini wasichana waliyopigwa kibuti huwa warembo zaidi?
      By Acha Uvivu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 14th June 2011, 13:52
    2. Je ni kweli kwamba wasichana wanaogopa mimba kuliko ukimwi?
      By Kiranja Mkuu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 24
      Last Post: 25th April 2011, 10:42
    3. Tahadhari mnaopenda kuchukua wasichana warembo
      By Dr wa ukweli in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 113
      Last Post: 4th March 2011, 10:33
    4. Nawapenda wasichana warembo ila sina pamba za kuwadatisha
      By LUMBAKALA in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 16
      Last Post: 2nd February 2011, 19:02

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...