JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini vijana wa siku hizi wanapenda mahusiano na watu waliowazidi sana Umri?

    Report Post
    Page 1 of 13 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 253
    1. #1
      GAZETI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,138
      Rep Power : 1467
      Likes Received
      934
      Likes Given
      1556

      Talking Kwanini vijana wa siku hizi wanapenda mahusiano na watu waliowazidi sana Umri?

      Quote By Rogue
      Swali kwa dada zetu...

      ni nini kinachomvutia binti kuwa na uhusiano na baba mtu mzima old enuf to be baba mzazi..lets discuss more sababu besides the obvious reason ya MKWANJA..

      madada zetu wanalalamika vijana we cant "handle" them well kama vizee..

      OK LADIES..TUPENI SOMO PLEASE
      Wakuu, huu ni uchunguzi nilioufanya na kubaini kuwa moja ya sababu inayowafanya Mabinti wengi kuwapenda wanaume 'Wababa' ukiacha sababu ya fedha ni kuwahawachelewi kuchoka tofauti na vijana ambao huganda muda mrefu kwenye usukani,

      Nimebaini kuwa hii ni tofauti kwa wanawake watu wazima 'wamama' ambao hupenda vijana kutokana na kumudu udereva vile itakiwavyo.

      Wanawake 20 ambao wanafanya shuguli za kuuza baa 16 kati yao walisema kuwa hufurahia zaidi kukutana na wanaume watu wazima tofauti na vijana kwani wengi waohawachelewi kuchoka.

      "Utapewa elfu kumi 'ataendesha gari kidogo tu kisha huyoo anajilalia'(nimepunguza ukali wa maneno aliyotumia)" Hayo alizungumza Lidya mfanyakazi wa Bar ya jambo iliyoko Yombo Lumo- Dar huku akiungwa mkono na wenzake kadhaa ambapo mmoja aliongeza kuwa "ile elfu kumi (10,000) unayochukua kwa mzee ni tofauti na ile ya kijana, ya mzee haina ugumu lakini kijana itakutoa jasho mpaka asubuhi pia si ajabu ukaamkia kuota jua hawa vijana hawa.... wana balaa." Alimalizi Nyanzala mmoja wa wafanyakazi wa baa hiyo.

      Hata hivyo nimebaini kuwa kina mama watu wazima wao hupenda zaidi vijana hii inanipa maswali magumu kidogo.

      1. Ina maana wanawake watu wazima wana nguvu kuliko wanawake vijana?
      2. Itakuwaje kwa wanawake vijana wa leo watakapokuwa watu wazima?
      3. Nini kinasababisha wanawake vijana kukosa nguvu?
      Tarime one likes this.


    2. Madenge's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 87
      Rep Power : 613
      Likes Received
      6
      Likes Given
      7

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Labda uzoefu walionao wazee ndiyo unaowafanya mabinti walowee.

    3. #3
      bm21's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Britain
      Posts : 780
      Rep Power : 781
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      .....Hapa mabinti watatafuta sababu kuhalalisha kuendeleza mahusiano yao na baba zao/wazee kwa kisingizio hatuwahandle vizuri. lakini ukweli ni kwamba wanatafuta pesa tuu hapo. Kama ingekuwa hivyo basi wanawake wakubwa nao wasingehangaika na vijana kwani wangekuwa pia handled vizuri. Hainiingii akilini vijana wengi wanagombewa na wanawake watu wazima kisa wano fiti kuliko wazee. Sasa inawezekanaje kijana awe fiti akiwa na mwanake mtu mzima wakati kashindwa kuperform kwa kijana mwenzie. Waongo hawa achanaeni nao kabisa.
      bona likes this.

    4. KiuyaJibu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2007
      Location : DSM
      Posts : 569
      Rep Power : 775
      Likes Received
      38
      Likes Given
      8

      Post Re: WAZEE Vs VIJANA

      Quote By bm21 View Post
      .....Hapa mabinti watatafuta sababu kuhalalisha kuendeleza mahusiano yao na baba zao/wazee kwa kisingizio hatuwahandle vizuri. lakini ukweli ni kwamba wanatafuta pesa tuu hapo. Kama ingekuwa hivyo basi wanawake wakubwa nao wasingehangaika na vijana kwani wangekuwa pia handled vizuri. Hainiingii akilini vijana wengi wanagombewa na wanawake watu wazima kisa wano fiti kuliko wazee. Sasa inawezekanaje kijana awe fiti akiwa na mwanake mtu mzima wakati kashindwa kuperform kwa kijana mwenzie. Waongo hawa achanaeni nao kabisa.
      Samahani kwa kuingilia mada,kwasababu wakinadada ndiyo waliopewa hii nafasi kwa mujibu wa member aliyeleta hii mada.
      Siku zote inakuwa hivi,hawa akina dada wanatembea na akina baba kwa lengo kuu la kujipatia fedha wakati huohuo upande mwingine anakuwa na mjanja wake(vijana) ambaye huyu anamtumia katika suala lazima la zero distance;hivyo hivyo kwa akina mama anakuwa na kijana iliampatie ile burudani kubwa kuliko zote.

    5. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,938
      Rep Power : 177942
      Likes Received
      2217
      Likes Given
      1891

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Quote By Rogue View Post
      Swali kwa dada zetu...

      ni nini kinachomvutia binti kuwa na uhusiano na baba mtu mzima old enuf to be baba mzazi..lets discuss more sababu besides the obvious reason ya MKWANJA..

      madada zetu wanalalamika vijana we cant "handle" them well kama vizee..

      OK LADIES..TUPENI SOMO PLEASE

      wanasema wanajua ku handle, hawana kero kama za vijana, kijana leo yupo na huyu kesho yule, mzee akikupenda akiamua kutulia anatulia kikweli, lakini ndio hivyo tena unaona hata aibu ya kutoka nae outing,kizee labda kuliko baba yako mzazi, utaenda nae wapi? kubwa zaidi ya yote ni hiyo reason uliyoisema"mahela" mana kama hakana hela utakuwa nako ka nini sasa?
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    6. Kansime

    7. #6
      Mhache's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2008
      Posts : 339
      Rep Power : 686
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Vijana/wasichana wanatafuta fedha. Kuhusu kufikishwa kileleni sio sababu kwani vijana ndio wapo fiti zaidi. Ni kwa nini wasichana hao hao hawakubali kuolewa na hao wazee. Au sikiliza maongezi yao hawasemi rafiki yangu mzee fulani, sana sana ni Buzi au ATM na maneno yanayomaanisha fedha. Hapendi mtu, inapendwa pesa tu.

    8. #7
      Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,478
      Rep Power : 184929718
      Likes Received
      13252
      Likes Given
      17691

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Quote By Mhache View Post
      Vijana/wasichana wanatafuta fedha. Kuhusu kufikishwa kileleni sio sababu kwani vijana ndio wapo fiti zaidi. Ni kwa nini wasichana hao hao hawakubali kuolewa na hao wazee. Au sikiliza maongezi yao hawasemi rafiki yangu mzee fulani, sana sana ni Buzi au ATM na maneno yanayomaanisha fedha. Hapendi mtu, inapendwa pesa tu.
      au utasikia..'nipo na mtu ndo ananiweka mjini'..ukisikia ivo ujua ni just another version ya ATM....da-m-n.

    9. #8
      Qsm's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 247
      Rep Power : 643
      Likes Received
      56
      Likes Given
      6

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      sasa wandugu vijana wengi mikwanja hawana! hata wakiwa nayo ni ya muda tu! wazee wame "invest" bwana!

    10. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Maisha yanavyokwenda sasa hivi, hela inatawala sana akili za vijana na hasa kina dada, ingawa wapo kina kaka pia wanaochukua majimama..Wazee wengi wanaowachukua vijana mara nyingi wanakuwa kama ni migodi ya kuchimbwa mapesa.
      I have seen a young lady going out with an old man and thereafter paying a young lover to screw her!!!
      Ila kwa mtazamo wangu hii tabia ni mbaya sana...haitusaidii sana. Kupenda miteremko kunatufanya vijana kutoishi maisha yetu halisi na tunashindwa ku develop proper skills za kukabiliana na maisha in order to raise to the top.
      Kitu chochote kinachojengwa katika misingi ya uongo hakiwezi kusimama...hii tabia ni mbaya na tunajidanganya na tunaweza kuadhirika in the long run
      MWANASIASA HURU likes this.

    11. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,478
      Rep Power : 184929718
      Likes Received
      13252
      Likes Given
      17691

      Default Re: WAZEE Vs VIJANA

      Quote By Qsm View Post
      sasa wandugu vijana wengi mikwanja hawana! hata wakiwa nayo ni ya muda tu! wazee wame "invest" bwana!

      We QSm wewe.....taratibu..twende kule kwa zamani...LOL

    12. hengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Location : BONGO
      Posts : 405
      Rep Power : 546
      Likes Received
      47
      Likes Given
      32

      Default Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Aslaam alekhum wana Jf.Wengine tumsifu yesu kristo/bwana asifiwe. Miaka 6 iliyopita nilikuwa nikiishi ugaibuni kula London, nikiwa kule nilibahatika kwenda safari za Netherland na Ubeligiji.sehemu zote hizo nimeshudia wimbi la vijana wakioa mama watu wazima bila aibu,binafsi ilipa taabu sana kichwani mwangu. Lakini sasa nimerudi hapa kwetu bongo nimekuta mtindo huu umeshamiri japo kwa style nyingine ambabo ni vijana wengi wanawekwa ndani kama wafanya kazi kumbe ndo viburudisho na wengine wanasaliti ndoa zao kwa kuzama kwenye mahaba ya watu wazima.Je, sasa nauliza sababu hasa ni nini? kuporomoka kwa maadili,mapenzi tu, ilikuwepo tangu enzi hizo au ndo mama wanajua mapenzi kuliko mabinti wa siku hizi?
      Rose1980 likes this.

    13. Swahilian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2009
      Location : Dar es salaam
      Posts : 455
      Rep Power : 666
      Likes Received
      21
      Likes Given
      2

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Yote hayo uliyoangazia yanaweza kuwa majibu na mtazamo sahihi kabisa..
      Nadhani kwa mtazamo wangu mapenzi yale ya kweli hujikita zaidi ktk maelewano baina ya wawili (wenzi) na baadaye kuamua kuishi pamoja kama mke na mume.
      Hali kadhalika yapo mapenzi baina ya mtu mmoja (mume) na we/mwingine (mwanamke) kuishi pamoja au mbalimbali huku wakihusiana katika jimai (yaweza kuitwa ngono)
      Aina zote hizo mbili ni mapenzi japo hakuna uchaguzi wa umri, kabila, eneo au chochote zaidi ni maelewano baina yao.
      Japo kuna mitazamo kama ya kitamaduni/mila, dini au milengo fulani ambayo huweza kutofautiana na hapo.
      Mapenzi ni mfumo wenye kufuata taratibu maalumu ambazo zimewekwa na walengwa fulani kuendana na falsafa/mtazamo wanaouamini.
      Rose1980 and Ulimakafu like this.

    14. Janja PORI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 763
      Rep Power : 735
      Likes Received
      145
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      hengo Vijana wanafanya mapenzi kwa umaridadi wa hal ya juu that why

    15. pumbatupu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 258
      Rep Power : 510
      Likes Received
      77
      Likes Given
      53

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Quote By Janja PORI View Post
      hengo Vijana wanafanya mapenzi kwa umaridadi wa hal ya juu that why
      Na pia huenda Hawa watu wazima ndio wanaowarubuni Hawa vijana..na umahiri wa ngono haupimwi kwa umri..
      Rose1980 and Ulimakafu like this.
      maisha ni ubatili mtupu, hebu ishi kama marehemu mtarajiwa..

    16. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,492
      Rep Power : 1546
      Likes Received
      256
      Likes Given
      69

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Kitu kingne vijana wanapenda Mijimama coz wanalelewa,kingne vijana wanapiga mti kisawasawa

    17. Marytina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 5,287
      Rep Power : 1574
      Likes Received
      1054
      Likes Given
      298

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Quote By Laurence View Post
      Kitu kingne vijana wanapenda Mijimama coz wanalelewa,kingne vijana wanapiga mti kisawasawa
      vijana wenyewe ndie nyie mumeishiwa nguvu, misumari legelege pumzi zero usharobaro tu ila game wanaremba badala ya kukanda kisawasawa.
      Vijana ndio wanaopenda majimama ili walelewe hasa kiuchumi
      Rose1980 and Mamndenyi like this.

    18. First Born's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Tanzania Vijiweni
      Posts : 3,206
      Rep Power : 35834578
      Likes Received
      544
      Likes Given
      205

      Default

      Quote By Janja PORI View Post
      hengo Vijana wanafanya mapenzi kwa umaridadi wa hal ya juu that why
      <br />
      <br />
      sasa kwa nini wasiufanye umaridadi huo na vijana wenzio? Huko kwa mamazao kuna nini?
      Rose1980 likes this.

    19. Change_it's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Location : somewhere
      Posts : 278
      Rep Power : 557
      Likes Received
      78
      Likes Given
      161

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Quote By Marytina View Post
      vijana wenyewe ndie nyie mumeishiwa nguvu, misumari legelege pumzi zero usharobaro tu ila game wanaremba badala ya kukanda kisawasawa.
      Vijana ndio wanaopenda majimama ili walelewe hasa kiuchumi
      kama pumzi ni legelege huwa mnawatafuta wa nini?

    20. pangalashaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 601
      Rep Power : 610
      Likes Received
      104
      Likes Given
      35

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      ukweli ni kwamba wamama wanapenda misumari ya vijana,tena vijana wanaojituma kisawasawa.... me pi nimeshawaclick zaidi ya wanne nma mmoja wao tunafanya naye kazi pamoja ktk taasisi yetu. kingine ni kwamba wamama watu wazima hasa wale ambao ni updates wanavutia sana kuwapiga mashine coz wengi wao walishapoteza ujana wao so haina mambo ya kuchagua face or shape nk. wadada vijana mpaka awe mzuri,mrefu ana shape ndo uanze kumtokea its a wastage of time............ na pia ukitaka kupata wadada wazuri wakuone au wajue unapiga mamaza basi hapo na wenyewe wenajileta kiulaini sana!!!!!!!!!!!!!! hamna mambo ya fedha wala nini vijana wenzangu,tongozeni wamama afu pigeni kiukweli muone wadada wanavyopata wivu and then na wenyewe wanakuja baadae. me ninae mmoja,napigiaga kwangu au kwake,sometimes gesti yani poa tu. wadada pasua kichwa sana acha na wenyewe wapigwe na wababa..........
      babuwaloliondo likes this.

    21. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,516
      Rep Power : 1434
      Likes Received
      1844
      Likes Given
      1895

      Default Re: Nini chanzo cha mama watu wazima kupenda vijana wadogo?

      Hivi mkisema wamama watu wazima anaanzia umri gani, swali tu nijibiwe

    22. Clean9

    Page 1 of 13 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 362
      Last Post: 19th May 2014, 02:33
    2. Vijana wa siku hizi hawajui kutongoza
      By Ngomo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 55
      Last Post: 2nd November 2011, 06:17
    3. Replies: 8
      Last Post: 8th February 2011, 16:35
    4. Vijana wa Siku Hizi
      By Sita Sita in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 1
      Last Post: 30th September 2009, 15:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...